close buttonclose buttonclose button

ของขวัญวันเกิดชิ้นพิเศษ
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
ของขวัญวันเกิดชิ้นพิเศษ

ผมชื่อเฟรชครับเป็นคนเชียงใหม่ครับผมมีแฟนแล้วแต่ผมมีเรื่องที่ประทับใจจนผมลืมมันไม
่ได้หรอก เพราะมันเป็นความตื้นเต้นมากๆในชีวิตของผมสะด้วยซำ เข้าเรื่องเลยดีกว่า เมื่อเดือนสิงหาที่ผ่านมาปี46เนี่ยแหละครับเป็นงานวันเกิดของผมผมชวนเพื่อนมาเต็มบ้า
นเลยครับจัดปาตี้การอย่างเมามันเลยล่ะพวกผมนั่งกินเหล้าสะพักใหญ่เวลาตอนนั้นก็ประมา
ณตี2กว่าแล้วล่ะครับ พอดีผมกับเพื่อนก็กำลังเมาได้ที่เลยแล้วต่างคนก็เริ่มทะยอยกลับกันเลยเหลือผมกับเพื่
อนผมและแฟนของมัน แฟนที่มากะมันก็เริ่มง่วงนอนแล้วแถมเมาต่างหากเพื่อนผมเลยพาไปนอนที่ห้องรับแขกแล้วม
ันก็มากินกันต่อคราวนี้มันก็เมามากๆๆๆแต่ผมก็เมาไม่เท่าไหร่ยังพอทนได้ผมเลยพาไอ้เนี
่ยไปอ๊วกแล้วพาไปนอนข้างเมียมันพอผมพามันลงนอนสายตาอันบ้ากามของผมเสียกแอบมองเมียมั
นเมียมันชื่อหวานน่าตาน่ารักเป็นบ้าเลยล่ะนมก็โครตใหญ่ดูคนนอนหลับก็น่ารักดีว่ะผมคิ
ดในใจเมียมันใส่เกาะอกสีดำเสื้อในสีดำผมยิ่งชอบผิวของอีหวานแม่งขาวชิบหายผมยื่นอ่าน
แดกเมียมันจนผมเกิดอารามณ์ผมเลยเดินไปเล่นผมมันแล้วค่อยๆก้มลงจูบปากมันที่แรกผมก็กล
ัวแต่ความเมามันโลมเล้าในจิต ทำเราให้เสียสติสิ้นคิด ผมไม่สนไอ้ต้นผัวมันหรอก มันเมามากจนนอนสลบไปแล้วผมก้มลงดูดปากเมียมันเลยคราวนี้เมียมันเสือกตื่นมันมองตาผมแ
บบเบลอๆผมเลยเอามือไปล้วงเต้านมมันเลยเพราะเกาะอกมันเข้าง่ายดีมันเสือกไม่ว่าไรผมยั
งงี้ก็เสร็จกูสิผมเลยเอานิ้วไปแหย่หอยเมียมันมือซ้ายผมล้วงหอยมือขวาผมคั่นนมปากผมก็
ดูดสะนำเยิ้มเต็มปากเลยหวานอารมเซ็กสูงมากเอามือมาลูบเป็ผมแล้วก็รูดซิบล้วงดุ้นชักเ
บาๆผมเสียวมากเลยค่อยๆถอดเสื้อเกาะอกอันเซ็กซี่ของหวานออกแล้วก็เอากระโปรงเตะทิ้งลง
เตียงผมมั่นใส้หวานมากผมเลยเอาควายยัดเข้าปากหวานเลยผมนั่งคล่อมหน้าหวานย่อนดุ้นจ่อ
ปากแต่หวานตอบโต้อย่างรุ่นแรงอ้าปากรับดุ้นผมดูดไข่ช้าๆเบาๆแล้วก็ลากลิ้นจากโคนดุ้น
ขึ้นลงช้าๆผมเสียวมากจนผมเอามือไปดึงผมหวานแล้วหวานก็อมดุ้นผมอย่างอร่อยตวัดลิ้นเข้
าตรงรูเยี่ยวผมผมเสียวมากผมเลยเอานิ้วแหย่หอยสะเลยนำสวรรค์ของหวานเยิ้มออกมามากแถมเ
ธอยังร้องคางออกมาเบาๆผมยิ่งกลัวไอ้ต้นตื่นผมเลยบอกให้คางเบาๆ คราวนี้ผมจับเธอควำมาเป็นท่า69คราวนี้ผมกับเธอบรรเลงเพลงรักบนเตียงจนแทบจะรุกเป็นไฟ
ผมเอาลิ้นตวัดเม็ดเสียวเธอจนเธอร้องครางออกมาแต่เธอไม่ยอมแพ้เธอยิ่งอมให้ผมเร็วขึ้น
เอามือชักไปอมไปผมทนไม่ไหวผมเลยเอานิ้วแหย่ไปเลียไปนำหวานไหลเต็มหน้าผมเต็มเลยผมชัก
ทนไม่ไหวผมเลยให้เธอเขยิบมาขย่มดุ้นขนาดพอเหมาะของผมโดยเธอหันหลังให้เธอค่อยๆจับดุ้
นยัดเข้าไปผมเสียวมากเลยตอนนี้หลังจากนั้นเธอก็โชว์การร่อนเอวแบบสุดๆของเธอหอยหวายโ
คตรฟิตเลยผมยิ่งชอบเธอเอามือผมไปขยัมเต้าแล้วเธอก็หงายหน้ามองเพดานหลับตาคางสะสุดยอ
ดเลยไอ้ต้นมันนอนสลบไปแล้วผมยิ่งตื้นเต้นกันไปใหญืเธอทำสะจนเหนือยผมเลยจับเธอท่าหมา
สะเลยผมค่อยดันช้าๆเบาๆเธอก็คางตามเบาๆคราวนี้ผมเริ่มเร่งจังหวะเธอกับส่ายเอวตามจัง
หวะเธอเอื้อมมาดึงผมไปจูบผมเลยทั้งจูบทั้งเอาสุดมันในตอนนั้นหวานเลยบอกว่าแรงกว่านั
้อีกผมยิ่งเกิดอารมมากขึ้นเพราะคำเธอชักชวนอย่างนั้นผมเลยเร่งเคื่รองสะเต็มไมเธอยิ่
งร้องแรงทุกทีมือผมก็จับนมไปความขาวหอมของเธอทำให้เป็นบ้าคราวนี้ผมเลยเอาดุ้นออกมาผ
มเอานำหอยเธอไปป้ายรูก้นเธอสะเยิ้มเลยผมจับหัวดุ้นค่อยยัดเข้าไปเธอร้องเจ็บผมยิ่งดิ
นเข้าไปจนมิดด้ามเธอเจ็บมากแต่ผมไม่ค่อยสนใจเพราะความเมามันพาไปคราวนี้ผมค่อยๆดันเธ
อเริ่มหายเจ็บแล้วคราวนี้เธอกับครางแล้วบอกผมอีกว่าเสียวมากไม่เคยทำแบบนี้กับต้นเลย
ผมเลยนึกในใจว่าไอ้ต้นมันอ่อนมากผมเลยบอกว่าจะทำให้ทุกวันเลยผมเริ่มทนไม่ไหวผมเร่งจ
ังหวะอย่างเมามันเธอก็ครางอย่างแรงจนผมปล่อยนำใส่ก้นเธอสะเยิ้มเลยแล้วผมออกมานอนที่
โซฟาข้างนอกเธอก็นอนสลบข้างผัวมันอย่างมีความสุขเช้ามาไอ้ต้นกับหวานพากันกลับบ้านหล
ังจากนั้นผมกับหวานก็แอบมาเอากันบ่อยๆเพราะผมติดใจความขาวหวานหอมของเธอมันเป็นของขว
ัญชิ้นพิเศษของผม