close buttonclose buttonclose button

ไอ้หนูมันแน่
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
« on: January 31, 2012, 09:01:46 PM »

มาอีกแล้วครับคนชอบแอบดูเมียตัวเอง ครั้งก่อนผมแอบดูเมียสวิงกลุ่ม เสียวสุดยอดจริงๆ พักหลังๆเธอก็ไปเองไม่บ่อยนัก งานเราค่อนข้างยุ่ง ช่วงปิดยาวปีใหม่ ผมชวนเมียคนสวยไปพักผ่อนโดยเลือกมากรุงเทพเพราะคนออกไปแยะรถไม่ค่อยติดผมมาถึงวันแรก
ก็ให้แฟนไปหาคู่สวิงกิ้งที่เคยพบกัน ผมเซ็งๆเพราะคู่นี้สุภาพและไม่ค่อยโลดโผน ก็ปล่อยให้แฟนลุยแบบสองหญิงหนึ่งชาย ตั้งแต่สายจนบ่าย ส่วนผมเข้าร้านเน็ต เข้าไปในบอร์ดหนึ่งที่สารพัดระบายอารมณ์ เจอข้อความหนึ่ง ?ผมอายุ 12 ปีอยู่ ป.6 สูง 143 ซ.ม. หนัก 40 อาวุธ วัดไม่เป็น อยากมีประสบการณ์ก่อนเป็นหนุ่ม ติดต่อโทร?..? ผมดูวันที่ โพสท์ไว้ตั้งหลายเดือนแล้ว ผมลองโทรไปเบอร์บ้านดู กะว่าโดนด่าแหงๆเพราะเรื่องอำกันแบบนี้เจอประจำ แต่ผิดคาดครับ คนที่มารับเป็นเด็ก ป.6 ชื่อท้อป แกบอกว่าแกโพสท์จริงๆ แต่ไม่มีใครติดต่อเลยคงคิดว่าเป็นการทำเล่นๆ ผมถามรายละเอียดแกจนทราบว่าแกเป็นลูกคนเดียวพ่อเสียแล้วอยู่กับแม่สองคน แม่ไม่ค่อยอยู่บ้าน รับราชการ ขายประกันด้วย ปีใหม่นี้แม่ไปกับขบวนผ้าป่าที่ภาคเหนือกำหนด 3 คืนจะกลับ แม่ให้ญาติมาอยู่เป็นเพื่อน แกดีใจมากที่ผมติดต่อไป แกบอกว่าจะให้ทำอะไรบ้าง ผมบอกไว้เจอกันแล้วรู้ ผมโทรถามแฟนว่าล่อ!!!กันเสร็จยังเธอยอกว่าเสร็จแล้ว พี่เค้าชวนค้างที่บ้าน ผมบอกเรื่องท้อป เธอสนใจและตื่นเต้นที่จะมีอะไรแปลกๆทำ เรานัดเจอกันที่หน้าหมู่บ้านจัดสรรแห่งหนึ่งที่เขตบึงกุ่ม ผมไปแท็กซี่เจอท้อปเด็กรูปร่างบางๆผิวขาวหน้าตาน่ารักแบบเด็กๆทั่วไปพูดเก่ง แกบอกว่าพี่ค้างบ้านผมนะ ผมโทรไปบอกญาติแล้วคืนนี้ไม่ต้องมาเพราะมีเพื่อนมาค้าง ญาติก็ดีใจจะได้ไปเมานับเวลาคอยปีใหม่ เราไปทานข้าวเที่ยงกันพูดคุยกันจนคุ้นเคยท้อปติดแฟนผมแจ ชมว่าสวยจนไม่กล้าเรียกน้าเพราะหน้าอ่อนมากๆ เราไปเที่ยวห้างฯลฯจนเย็นก็กลับ พอถึงบ้านหลังพองาม สองชั้นท้อปก็โทรบอกแม่แก แม่บอกว่าตอนนี้อยู่ลำปาง ก็ให้แกสนุกกับเพื่อนๆ ตอนนั้นแฟนผมแก้ผ้าอาบน้ำที่ห้องน้ำชั้นล่างแล้ว ผมจิบเบียร์ที่ถือติดมือมารอ ท้อปเดินมานั่งข้างผม พอแฟนผมแก้ผ้าออกมา แกอ้าปากหวอ มองว้ายขวา เห็นบ้านปิดมิดชิดก็ถามผมว่า เอาไงครับ ผมสั่นหัว แฟนผมเดินมาดึงแกให้ยืนขึ้น แกคว้าหอย!!!แฟนผมที่ขนดกดำขึ้นมาหมับ ลูบไล้นมแบบตื่นเต้นทำเอาผมแข็งปั๋ง แฟนผมให้แกพาไปห้องนอน แกพาเดินไปชั้นบน ผมรอราวๆ 10 นาทีก็ย่องตามไป มีสองห้องนอนห้องแรกปิดสนิท ห้องถัดมาประตูแง้นไว้นิดๆแบบรู้กัน มีแสงไฟลอดออกมา ผมย่องไปที่ประตูมองเข้าไปถาพที่เห็นบนเตียงคือ ร่างผอมบางเล็กๆของท้อป กำลังนั่งคร่อมใบหน้าแฟนผมอยู่ ปากเธอก็อมกล้วย!!!ขนาดเกินตัว ผมกะว่าราวๆ 4 นิ้ว ถ้าโตขึ้นหมอนี่มีสิทธิ์เป็นเจ้าของกล้วย!!!ใหญ่ที่แวดวงสวิงกิ้งเรียกหาแน่ แฟนผมถอนปากออก บอกสอนท้อปให้ทำสารพัดทั้งดูดนม เลียหอย!!! เลียก้น จูบไซ้ที่ซอกแขนสีข้างที่เธอชอบ ท้อปก็ทำได้ แรกๆก็เก้ๆกังๆ สักครู่ก็ใช้ได้ แกติดใจปากแฟนผม แต่เธอบอกว่าเดี๋ยวท้อปน้ำแตกก่อน พี่จะสอนล่อ!!!ให้ แล้วเธอก็ขึ้นคร่อมจับกล้วย!!!แข็งดด่จ่อรูหอย!!! ปลายกล้วย!!!ที่ปริ่มๆเพราะเจ้าตัวชักว่าวบ่อย พอแฟนผมสวมหอย!!!ลงมาแกก็ครางซีดปากบอกเจ็บๆแสบๆเสียวๆ แฟนผมยิ้ม ส่ายก้นงามเบาๆโยกซ้ายขวา ไปมา สักพัก ก็นอนลงถ่างขาออกอ้าหอย!!! ท้อปคุกเข่าลง แฟนผมจับกล้วย!!!แกจ่อแล้วให้แกกดกระแทกลง แกเก่งครับ ทำไปทำมาก็ได้ที่กระแทกผับๆแล้วก็ครางแข่งกับแฟนผม แล้วก็เงียบไปนอนแผ่หรา ไม่นานเธอก็ลุกขึ้นดึงท้อปมาจูปปาก มือไม้ก็ล้วงควักกัน เธอดูดกล้วย!!!เปียกมะล่อกมะแล่กจนมันเริ่มสู้ เธอบอกว่าจะดูดน้ำกล้วย!!!ให้ท้อปขอตัวสักครู่ ผมรีบผละออกไปแอบที่มุมเฉลียงด้านข้าง แกเปิดประตูห้องแม่ไม่นานก็ออกมาในมือมีแท่งอะไรไม่รู้ติดมาด้วย พอเข้าห้องก็ปิดประตูสนิท ผมแอบย่องมาดึงออกเบาๆ บนเตียงแกกำลังเอากล้วย!!!ปลอมที่ได้ห้องแม่แกมาแยงหอย!!!แฟนผมไปด้วย เธอก็ดุดกล้วย!!!แกไปด้วย ร่างผอมๆส่ายไปมาคงเสียวมาก ใครเจอปากเธอเป็นต้องมีอาการแบบนี้ แล้วแกก็ตัวเกร็งปล่อยมือจากกล้วย!!!ปลอมให้คาหอย!!!แฟนผมไว้ หันมาจับหัวแฟนผมแล้วกระดกเอวอัดกล้วย!!!ใหญ่เกินตัวเอาหาปากเธอจนพ่นน้ำออกมา เธอก็ดูดกลืนจนเกลี้ยงเล่นเอาแกตัวงอ บิดไปมาเอามือดันอกแฟนผมไว้ แล้วแกก็มาจับกล้วย!!!ปลอมแยงต่อตามแฟนผมสั่ง แกดูดนมล้วงเม็ดเลียหอย!!!ไปตารมคำสั่ง จนเธอเรียบร้อย ส่วนผมกลั้นไว้ จนแฟนผมลุกขึ้น ผมย่องลงมารอที่ห้องรับแขกจิบเบียร์ เธอมาหาผมแล้วนั่งคร่อมทับกล้วย!!!ที่แข็งจนปวด ไม่พูดอะไรกันเลยต่างก็รู้หน้าที่กันดี เธอกระแทกเข้าหาผมรุนแรงก็ก็กัดนมตีก้นเธอแบบที่พวกพี่ย้งพี่คับพวงทำ เธอครางลั่นบ้าน กำลังจะเสร็จท้อปก็เดินลงมาดูเราผมให้แกช่วย แกก็ลูบคลำจูปปากดูดนมแฟนจนเราเรียบร้อยเราเข้าอาบน้ำ 3 คน ออกมานอนลูบคลำกัน ตอนนั้น 3 ทุ่มกว่าๆ แม่แกก็โทรมาเช็ค แกก็คุยกับแม่ไป แฟนผมก็ดูดกล้วย!!!แกไป ผมเองก็เลียหอย!!!ให้เธอ พอวางหูเจ้าท้อปก็หันมาแย่งหน้าที่ผม ตกลงทั้งคืนเจ้าเด็กผอมๆมันอัดแฟนนับครั้งไม่ถ้วน