close buttonclose buttonclose button

ออฟโรดดิวะ
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
ออฟโรดดิวะ
« on: January 24, 2012, 11:20:39 AM »
ออฟโรดดิวะ

รื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อช่วงมีนานของปีที่แล้ว ผมและหนิงเรารู้จักกันในนามของแฟนเพื่อนซึ่งหนิงเป็นแฟนของจอร์ดและผมกับจอร์ดเองก็เพิ่งรู้จักกันใหม่ๆเพราะเพื่อนรักของผมคนนึงแนะนำให้รู้จัก ครั้งแรงที่ผมเห็นหนิงนั้นต้องบอกได้เลยว่าผู้หญิงคนนี้ทำไมสวยอย่างนี้เพราะไม่ว่าจะทำอะไรก็มีแต่คนมองมีแต่คนจ้องดูอยู่ตลอด หนิงเป็นคนที่หุ่นดีมาก ก็แหมเค้าเป็นถึงพรีเซ็นเตอร์แต่งหน้าให้กับโรงเรียนเสริมสวยแห่งหนึ่งในจังหวัดลำปาง ตอนนั้นผมเองก็มีแฟนอยู่แล้วชื่อแอร์ แอร์ก็สวยไม่แพ้หนิงหรอกครับจะแพ้หนิงก็ส่วนเดียวเท่านั้นก็คือนมของแอร์จะเล็กกว่าไม่เป็นเต้าเหมือนหนิงเค้า เรามีโอกาสได้ไปไหนมาไหนด้วยกันเสมอเพราะเวลาเราไปเที่ยวเทคเหรอนั่งกินเหล้ากันที่ไหนพวกเราต้องเอาแฟนไปด้วยเกือบทุกครั้งไปผมก็จะคอยแอบมองหนิงเสมอเพราะหนิงเป็นคนที่แต่งตัวเซ็กซี่มาก กระโปรงสั้นนี่ก็ใส่ประจำเห็นแล้วมีอารมณ์มากครับผมเองพอหลังจากกินเหล้ากลับบ้านที่ไรต้องแวะเข้าม่านรูดกับแอร์ทุกที แอร์ก็ชอบพูดว่าพักหลังนี่เมาแล้วเซ๊กจัดเหรอไงผมก็ไม่ตอบอะไรเค้ามากนัก
เรารู้จักกันได้ 4 เดือนเศษก็มีเหตุการณ์ที่ทำให้หนิงกับจอร์ดต้องเลิกกันประจวบกับปอ(เพื่อนที่ผมรักที่สุดและเราคบกันมานานมาก)เคราะห์ร้ายทะเลาะกับแฟนขี่มอไซด์รถแฉลบเข้าโรงพยาบาลอาการโคม่า ด้วยความที่เราทุกคนเที่ยวด้วยกันบ่อยจึงสนิทสนมกันพอสมควรพอใครเป็นอะไรก็ต้องเป็นห่วงเป็นใยกันธรรมดา ตอนนั้นปอถูกส่งไปเข้าโรงพยาบาลที่เชียงใหม่เพราะที่ลำปางนั้นเครื่องมืออาจจะยังไม่พร้อมผมเลยอาสาขับพาเพื่อนไปหาเพื่อเยี่ยมอาการทีแรกเราก็ไปกันหลายคนหนึ่งในนั้นก็มีแอร์กับหนิงไปด้วยแต่พอหลังๆคนเริ่มติดธุระมั่งเหรอไม่ก็ไปไม่ได้เลยทำให้ผมมีโอกาศได้ไปกับหนิงเพียงสองคนตามลำพังเพราะแอร์เองก็ต้องดูแลกิจการของแม่ผมด้วยเลยไม่ว่างที่จะไปประกบ แหมก็เข้าทีสิครับแบบนี้ ตอนที่ขับรถไปเชียงใหม่ผมกับหนิงก็คุยกันไปตลอดทางทั้งเรื่องส่วนตัวของเค้าและเรื่องของผมเราต่างก็คุยกันถูกคอมากหลังจากที่เยี่ยมปอเสร็จผมเลยชวนหนิงไปทานข้าวเพราะตอนนั้นก็ 3 ทุ่มกว่าแล้วหลังจากที่ทานข้าวเสร็จเราก็ขับรถกลับ ตอนแรกหนิงก็หลับไปผมเองก็แอบเหลือมองขาเค้าอยู่เรื่อยๆเพราะวันนั้นเค้านุ่งสั้นไปด้วยแต่ผมก็ไม่ได้ทำอะไรเธอ ผมก็ขับรถจะลงขุนตาลเธอก็สดุ้งตื่นเพราะเสียงแตรรถที่ผ่านไปผ่านมากดแตรเคารพศาลเจ้าพ่อขุนตาล มันเป็นจังหวะที่ผมเอามือกุมต้นคอไว้พอดีแล้วก็บีบเพราะว่าจะได้คลายความเมื่อยล้ามาได้บ้างหนิงก็เลยถามผมว่า “ง่วงนอนเหรอ” ผมตอบว่า “ไม่แค่ปวดต้นคอน่ะ” หนิงก็บอกว่า “ม่ะเดี๋ยวหนิงนวดให้” ผมจึงให้เธอนวดมือของเธอนิ่งดีผมจึงแกล้งจับมือเธอแล้วบอกว่า “เดี๋ยวค่อยจอดนวดเอานะ” หนิงตอบ “อ่าว !!! ทำไมหล่ะ” ผมตอบไปว่า “ไม่มีอะไรหรอกแต่เรากลัวสบายแล้วเผลอหลับน่ะ แหมก็หนิงมือนิ่มขนาดนี้ใครไม่เคลิ้มก็บ้าแล้ว” ผมแหย่ไปทีนึง หนิงเลยนั่งเป็นเพื่อนผมจนถึงห้างฉัตรก่อนเข้าลำปางผมหาที่ปั้มจอดแล้วให้เธอนวด เธอก็ยอมนวดนะครับผมเริ่มมีอารมณ์ยิ่งขึ้นเมื่อเธอมาอยู่ด้านหลังผมแล้วนวดแขนข้างขวาและข้างซ้ายพร้อมกันโดยที่มือขวาก็นวดขวามือซ้ายก็นวดซ้ายลองคิดดูสิครับถ้านวดมาถึงปลายมืออะไรมันจะเกิดขึ้น ผมตกใจแทบแย่ที่เธอทำแบบนี้แต่มันก็ยิ่งไปเพิ่มให้อารมณ์ของผมแตกกระเจิงยิ่งขึ้นหลังจากนวดเสร็จผมเลยบอกเธอว่าเราขับรถเล่นกันเถอะนะผมยังไม่อยากเข้าบ้านหนิงก็ไม่ว่าอะไร ตอนที่ขับรถนั้นผมก็ได้เล่าถึงความในใจว่าคิดยังไงกับหนิงบ้างตั้งแต่ที่เจอ(ทั้งๆที่ผมเองก็ยังไม่ได้เลิกกับแอร์) หนิงก็อึ้งไปซักครู่แล้วก็พูดว่า “หนิงเองก็ชอบโขงเหมือนกัน” ผมตื่นเต้นมากเลยครับที่ได้ยินคำๆนี้มาจากปากของเธอผมเลยเอื้อมมือไปช้อนมือของเค้าที่วางอยู่ต้นขาแล้วจับมือเธอไว้เอามาหอมแล้ววางที่เดิมและก็ใช้หลังมือสัมผัสกับขาอ่อนของหนิงซึ่งขาวเนียนมากโดยที่ผมขับรถมือเดียวจากนั้นผมจึงเริ่มคว่ำมือลงแล้วบอกเธอว่า “ขาหนิงน่ะเนียนเรียบจังครับ” เค้าก็พยายามดึงมือผมออกแต่ผมก็พูดว่า “จะดึงมือผมออกทำไมหล่ะก็ผมพูดความจริงนี่อีกอย่างผมเองก็ชอบจับชอบลูบแถวนี้อยู่แล้วด้วย” หนิงเลยหยิงมือผมแล้วพูดว่า “เจ้าเล่ห์จริงนะ” ผมก็ยิ้มให้เธอแล้วก็ลูบไปเรื่อยๆจนเริ่มที่จะลุกล้ำเข้าด้านในหนิงไม่ยอมดึงมือออกทันทีแล้วทำเป็นโกรธผมผมเห็นทีต้องจอดรถแล้วหล่ะเพราะผมทำแบบนี้ไปแล้วขับไปด้วยมันลำบากผมจึงแวะเข้าม่านรูด เธอถามผมว่า “เข้ามาทำไม” ผมตอบไปว่า “ผมปวดหลังกับต้นคออยากนอนให้หนิงนวดน่ะครับได้มั้ย” หนิงก็บอกว่า “แล้วทำไมต้องเข้ามาที่นี่ที่อื่นมีให้จอดถมเถ” ผมเลยตอบว่า “จะให้ออกไปเหรอไม่ทันแล้วนะครับเค้าปิดม่านแล้ว เอาเป็นว่าผมขอโทษนะวันหลังจะไม่เข้าแล้ว” หลังจากนั้นเราเลยเดินขึ้นไปในห้องผมทำเป็นเปิดทีวีก็มีหนัง X พอดีเลยครับเข้าแผนสิทีนี้หนิงบอกให้เปลี่ยนผมก็บอกว่าขอดูแป๋บนึงแล้วผมก็ดึงเธอนอนเตียงผมกอดเธอแล้วนอนดูหนังด้วยกัน ซักพักก็เริ่มกรีดนิ้วตั้งแต่โคนขาขึ้นมาจนถึงขอบยกทรงแล้วก็เอามือจับนมเธอไว้ บีบได้ซักพักก็เอมือสอดเข้าในเสื้อถลกเสื้อขึ้นจัดการถอดยกทรงเธอออกพอดีว่ายกทรงของเธอตะขออยู่ด้านหน้าจึงถอดง่ายเพียงแค่ปลดเท่านั้นแหล่ะครับนมเธอก็เด้งขึ้นมาเลยหัวนมสีชมพู ผิวขาวนวลเนียนน่าสำผัสเหลือเกินผมไม่รอช้ารีบจูบนมแล้วเคล้าคลึงอยู่ซักพักจากนั้นเริ่มที่จะสัมผัสหัวนมเบาๆใช้ปลายลิ้นแตะลงไปแล้วค่อยๆดูด เสียงหนิงอยู่ในลำคอ “อึ้มมมม…..” แล้วก็ยกนมขึ้นสู้ผมยิ่งได้ใจเริ่มรุกมากขึ้นเลยใช้มือขวาถลกกระโปรงสั้นขึ้นมาถึงเอวแล้วเอามือสอบเข้าไปจับโคกหี หนิงมีขนขึ้นไม่มากนักและตอนนั้นก็มีน้ำไหลออกมาเต็มไปหมดผมเริ่มใช้นิ้วกลางรูดตั้งแต่รูตูดขึ้นมาจนถึงรูหี หนิงเสียวกระสันมากกอดผมไว้แน่นเลยผมเลยจัดการถลกกางเกงในและกระโปรงออก ผมแอบเหลือบมองไปที่โคกหีของเธอซึ่งมันอวบอูมดูเหลือเกินแล้วใช้นิ้วเริ่มบี้ที่โคกหียิ่งบี้หนิงยิ่งร้อง “โขง….อ๋อยยยย” มือของเธฮบีบหัวไหล่ผมไว้แน่นทีเดยวผมยิ่งได้ใจให้เลยจับเธอถอยเสื้อแล้วประกบปากเราจูบกันดูดดื่มมาก แลกลิ้นกันพันลวันเสียงของหนิงก็ดังตลอด อู้อี้ๆ อยู่ในลำคอมือก็ไม่หยุดที่จะรุกทั้งบี้ทั้งบี้คลึงไปรอบๆจนน้ำไหลแฉะมือเต็มไปหมด ผมเรื่อมนอนหงายแล้วให้หนิงขึ้นด้านบนพร้อมกับกระซิบบอกว่า “ทำให้ผมทีนะครับ” เธอก็ยอมทำโดยง่ายเธอจับของๆผมแล้วยิ้มอย่างพอใจ ภาพที่เธอก้มลงมาอมควยผมมันดูเซ๊กซี่อย่าบอกใครเลยครับผมเองก็เอื้อมมือบีบเค้นเต้าของเธอเรื่อยๆ “โอ้ย…..หนิงครับผมเสียว…..หนิง” เธอทั้งดูดทั้งอมผมเสียวกระสันไปทั่วร่างเลยครับ จากนั้นผมจะทำท่า 69 กะว่าจะเลียของเธอบ้างแต่เธอไม่ยอมผมก็ไม่อยากให้เสียอารมณ์เลยยอมให้เธอทำต่อจากที่ผมนอนผมเลยยืนให้เธออมแทนผมจะได้เห็นชัดๆ ตอนที่หนิงผงกหัวอมควยผมทำไมมันช่างเสียวแบบนี้ ผมดูหนิงเองก็เสียวไม่แพ้กัน ผมทนไม่ไหวแล้วเลยจับหนิงหันหลังแล้วสอดควยของผมเข้าไปในรูหีของหนิง “โอ้ยยย โขงขาหนิงเจ็บ” ผมก็ไม่พูดอะไรก็ค่อยๆซอยเข้าๆออกๆจนมิดด้าม ก็มีเสียงอู้อี้ๆอยู่ตลลอด “โขง…..ห่า….อุ่บบบ….ห่า” “โขง….ไม่ไหวแล้ว…โอ้ย…” เสียงหนิงสั่นกระเส่าและดังขึ้นทุกขณะยิ่งทำให้ผมซอยแรงขึ้น “โอ้ย….โขง….” เธอเริ่มหอบมากขึ้นจากนั้นผมก็พลิกเธอโดยไม่ให้มันหลุดและอุ้มไปที่โซฟาตอนเดินมันก็ขย่มไปด้วยเราก็เสียวด้วยกันทั้งคู่เธอกอดผมแน่นมากข่วนหลังผมจะเป็นแผลเต็มไปหมด พอถึงโซฟาผมก็จับเธอนอนหงายแล้วยกให้หีดูเด่นขึ้นมาโดยหยิบหมอนพิงมารองก้น น้ำไหลย้อยเต็มขาไปหมดยิ่งเป็นแสงสลัวๆจากไฟด้วยแล้วยิ่งทำให้หนิงดูเซ๊กซี่มาก ผมเริ่มกระเด้าอีกครั้งแต่แรงกว่าเดิมเธอกอดผมแน่นมากมือก็หยิกข่วนหลังผมไปเรื่อย “อ๋อยยยยโขง…ไม่ไหวแล้ว” ผมจูบปากเธอพร้อมกับกระเด้าไปด้วยซักครู่ผมรู้สึกได้ว่าเธอเสร็จแล้วแน่เพราะข้างในมันตอดผม ตุ๊บๆๆๆๆ…. เธอกอดผมแน่นไปหมดนิ้วก็จิกหลังไปด้วย ผมก็ไกล้จะเสร็จเหมือนกันเลยรีบซอย ดัง ปั๊บๆๆๆ เป็นจังหวะ สงสัยหนิงคงเสียวไม่หายกอดผมไว้แน่นจนผมปล่อยน้ำรักออกมา ของเธอนั้นก็รู้สึกว่าจะกลืนกินน้ำของผมซะทุกหยาดหยด น้ำของเธอก็ใช่ย่อยไหลออกมาตลอดเหมือนกัน เรานอนกอดกันซักครึ่งชั่วโมง