close buttonclose buttonclose button
ดูเด็กโชว์เสียว 3
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
« on: January 24, 2012, 11:18:39 AM »

พวกเรา 12 คน พร้อมด้วยพี่เลี้ยงอีก 3 คน หญิงสอง กะเทยหนึ่ง พร้อมเดินทางไปยังจุดนัดหมายแต่เช้าตรู่

พวกผมพร้อมทีมงานทั้งหมดถึงที่หมายที่ต่างจังหวัด ที่พักอยู่ใกล้น้ำตกขนาดใหญ่ ที่นี่ค่อนข้างเป็นส่วนตัว คนที่มาท่องเที่ยวส่วนมากเป็นกลุ่มวัยรุ่น มาเที่ยวน้ำตกและเล่นล่องแก่งกัน มีแพขนาดใหญ่สำหรับล่องในลำน้ำด้วย

พวกเราพร้อมพี่เลี้ยงพักรวมกันที่บ้านหลังใหญ่ ใน 12 คน เป็นเด็กผู้หญิงซะ 10 คน อีกสองคนคนผมและเด็กผู้ชายรุ่นพี่อีกคน ดูบรรยากาศผู้คนโดยรวมแล้วที่นี่ดูจะไม่มีเรื่องราวเกี่ยวกับเรื่องเพศกัน เป็นการมาทำงานถ่ายทำปฏิทินแจกจ่ายให้กับเหล่าสมาชิกนักเที่ยวในกลุ่มในเครือข่ายเท่านั้น นอกจากพวกผมวัยเด็กแล้ว ยังมีแบบที่เป็นวัยรุ่นด้วยอีก 12 คนเหมือนกัน แต่เป็นกลุ่มที่ถูกจ้างมาของอีกกลุ่มนึงไม่ใช่ทีมพี่ใหญ่

วันนี้มาถึงก็เที่ยงแล้ว วันนี้ได้แต่เล่นแล้วก็เที่ยวในบริเวณ ยังไม่ได้ทำงานกัน จะเริ่มก็วันรุ่งขึ้นแต่เช้า พี่เลี้ยงบอกไม่ให้เล่นกันมากนัก พรุ่งนี้ยังต้องเหนื่อยกันอีกนาน เดี๋ยวหมดแรงซะก่อน ทีมงานที่เป็นจะเพ้นท์พวกเราเห็นเป็นกลุ่มนักศึกษาเกือบทั้งนั้นเลย คงไม่ได้จ้างมืออาชีพระดับชาติมาหรอก คงเพื่อไม่ให้เรื่องพวกนี้มันขยายกลุ่มมากนัก เป็นนักศึกษาผู้หญิงซะส่วนมาก ที่เป็นผู้ชายก็คือกะเทยกันหมด แล้วก็มีผู้ใหญ่อยู่ 2-3 คน คงเป็นพวกอาจารย์ หรือไม่ก็เป็นมืออาชีพด้านนี้ ส่วนตากล้องช่างภาพจะตามกันมาวันรุ่งขึ้น ทีมงานบางคนบ้างพาครอบครัวมาด้วย บ้างพาเพื่อนมาด้วย บรรยากาศเลยดูคึกครื้นเป็นพิเศษ มีลูกหลานที่เขาพามาเป็นวัยรุ่นก็เยอะ

ส่วนอีกทีมที่ต้องเป็นแบบให้ถ่ายนั้น พักอยู่หลังติดกันห่างไม่ไกลกันนัก ดูเป็นวัยรุ่นกันทั้งนั้น เป็นกลุ่ม 16-20 ปีโดยประมาณ แต่ละคนดูเป็นหนุ่มเป็นสาวแล้วทั้งนั้น ส่วนมากพาเพื่อน ๆ รุ่นเดียวกันมาด้วยทั้งนั้น ทราบว่าแต่ละคนยังเป็นนักเรียนนักศึกษากันอยู่ด้วย ไม่เหมือนพวกผมเลย แต่ละคนไม่ได้เรียนกันเลย

ดู ๆ แล้วทีมวัยรุ่นนั้นส่วนมากไม่ได้มีอาชีพ หรือรับจ๊อบแบบพวกผมกันหรอก น่าจะเป็นเด็กวัยรุ่นที่อยากเป็นนายแบบนางแบบกัน ดูแต่ละคนเวลาพูดจากัน ดูดีมีการศึกษา คงไม่ใช่พวกเด็กเที่ยว เด็กใจแตกหรอก พี่เลี้ยงเล่าให้ฟังว่าคิดดูแล้วไม่เสียหายอะไร เพราะมีหน้ากากปิด แล้วเค้าก็จะไม่ให้มีภาพที่จะบ่งบอกได้ว่าใครเป็นใคร ก็เลยกล้าที่จะมาเป็นแบบให้

แต่ละคนถูกเรียกถูกปลุกแต่เช้าเลย แต่ละคนถูกกำหนดให้รวมตัวกันที่ลานหน้าบ้านหลังใหญ่ ที่นี่จะมีบริเวณกว้างมาก พวกเราแต่ละคนถูกกำชับตั้งแต่เมื่อคืนแล้วว่าให้เข้าห้องน้ำห้องท่าให้เรียบร้อย อย่ากินของแสลงกันมา ผมกับหลาย ๆ คน เช้านี้ก็ยังเป็นกังวลอยู่เหมือนกัน ตื่นมาแล้ว เข้าห้องน้ำแล้ว แต่ก็ยังไม่วายเห็นวิ่งเข้าห้องน้ำกันอีกทีละคนสองคน

เมื่อค่อนข้างพร้อม กลุ่มผมถูกจัดอยู่ใกล้ ๆ กัน เสื้อผ้าถูกสั่งถอดออก ซึ่งหลายคนรวมทั้งผมนุ่งผ้าขนหนูเตรียมไว้ก่อนตั้งแต่ตื่นแล้ว พี่เลี้ยงถูกสั่งให้ตรวจและโกนขนของพวกเราออก บางคนมีขนขึ้นบ้างแล้ว มากบ้างน้อยบ้าง พี่สาวผมก็มีขึ้นบ้างแล้วเหมือนกัน ขึ้นตรงเนิน ๆ เห็นแล้วก็น่ารักดี อยากมีกับเขาบ้าง แต่ผมยังไม่มีขนขึ้น

คนที่ต้องโกนขนออกก็โกนใกล้ ๆ แถวนี้เลย ไม่ต้องเดินไปเดินมา ทีมงานเค้าเตรียมไว้แล้ว ส่วนอีก 12 คนทีมวัยรุ่นเช้านี้ยังไม่ต้องเพ้นท์ตัวพร้อมกัน ทีมนี้ดำเนินการหลังจากทีมผมเสร็จแล้ว ซึ่งแต่ละคนก็มายืนดู มาช่วยกันบ้างแล้วแต่ว่าจะช่วยอะไรได้บ้าง แต่ส่วนมากจะมายืนดูกันซะมากกว่า ผมรู้สึกเขิน ๆ บ้างเหมือนกัน เพราะกลุ่มคนเหล่านี้ล้วนเป็นสาววัยรุ่นกันทั้งนั้น ดูไปก็วิจารณ์ไป ดูไปก็หัวเราะไป ยังไม่ได้ทำอะไรเลย บางทีไอ้จู๋ผมก็แข็งขึ้นมาเฉย ๆ ก็มี ต้องข่มใจเอาไว้

ใครพร้อมแล้วพี่เลี้ยงก็พาเดินไปหาคนวาดร่าง คนวาดร่างนี้จะมีคนเดียว เป็นผู้ใหญ่ เรียกว่ามืออาชีพได้เลย แต่ละคนถูกวาดร่างตามแบบของแต่ละคนที่ถูกกำหนดไว้แล้ว แต่ละคนใช้เวลาไม่มากนัก เพราะล้วนเกิดจากความคล่องแคล่วของผู้วาด ผมถูกลงลายเส้นทั่วทั้งตัว ตอนแรกก็จั๊กจี๋เหมือนกัน หลัง ๆ ก็ชักชิน ทำใจได้บ้าง ลายบนตัวผมไม่ยุ่งยากนัก

เสร็จแล้วผมและคนที่วาดร่างเสร็จแล้วถูกพาไปส่งยังอีกกลุ่มต่าง ๆ ที่แบ่งทีมสำหรับลงสี ดูแลเป็นคน ๆ ไป ซึ่งจะเป็นการลงสีตามแบบที่กำหนดไว้ กลุ่มผมเป็นทีมนักศึกษาหญิงล้วนเลย เห็นได้จากยิ้มที่พึงพอใจที่ได้ลงสีบนตัวผม แต่ละทีมจะมีคนลงสีประมาณ 2-3 คน และอาจารย์หรือว่ามืออาชีพก็จะเดินดู เดินตรวจตามกลุ่มต่าง ๆ ทีมไหน กลุ่มไหน สงสัยก็จะเรียกให้อาจารย์เข้ามาดู เข้ามาบอก

แต่ละคนถูกแต่งแต้มเติมสีสรรลงบนตัวกันแล้ว รวมทั้งผมด้วย แรกเริ่มหลายคนได้นั่งบนเก้าอี้กันก่อน เพราะต้องเริ่มจากส่วนด้านบนลงมา บางคนมีทีมพร้อม ก็ต้องยืนตั้งแต่แรกเลย เพราะอีกคนลงสีด้านบน อีกคนลงสีด้านล่าง ผมเองก็ต้องยืนกับเขาด้วยเหมือนกัน ระหว่างนี้ทีมงานก็ได้เดินถ่ายรูปตามกลุ่มต่าง ๆ เก็บภาพบรรยากาศโดยรวมไว้

ระหว่างที่ผมถูกลงสีไปเรื่อย ๆ ทีมงานคุยกันเองบ้าง พูดคุยกับผมบ้าง สลับกันไป ส่วนมากจะถามว่าพวกผมเป็นใคร มาจากไหน เป็นเพื่อนกันทั้งหมดรึเปล่า เรียนอยู่ชั้นไหน เรียนอยู่รึเปล่า ทำอะไรกันอยู่ช่วงนี้ พ่อแม่ไม่ว่าเหรอ หลายคำถามผมไม่สามารถตอบได้ พวกพี่แต่ละคนพลางมองดูเด็กคนอื่น ๆ ที่เป็นผู้หญิง แล้วต่างหันพูดคุยกันว่า ช่างกล้ากันจริงแต่ละคน ดูคนนั้นสิ หุ่นเป็นแบบนั้น ตูดเป็นแบบนี้ จิ๋มเป็นแบบนั้น ต่างทั้งชื่นชมและเสียดาย

พี่บางคนถึงขนาดกล้าถามผมเลยว่า พวกผมมีอะไรด้วยกันรึเปล่า ผมตอบตามความจริงว่าผมยังไม่เคยทำอะไรกับใครเลย พวกพี่ ๆ พากันหัวเราะกันใหญ่แต่ก็ไม่ลืมที่จะลงสีตามจุดต่าง ๆ ด้วยความขยันขันแข็ง อีกคนถามต่อว่าแล้วผมเนี่ยทำอะไรกับตัวเองเป็นรึยัง ผมอมยิ้มได้แต่ตอบในใจ แต่พอถูกถามถูกชวนคุยเรื่องนี้ พวกพี่ ๆ ต่างเห็นความเปลี่ยนแปลงทางร่างกายของผมได้อย่างชัดเจน ผมอายแต่ไม่รู้ว่าต้องแก้ไขให้หดลงบ้างอย่างไร

พวกพี่ต่างขำชอบใจกัน บางทีก็บอกว่า ไม่คุยแล้ว ไม่ชวนคุยเรื่องนี้แล้ว ไวเหลือเกินเจ้าเด็กคนนี้ ของผมเดี๋ยวขึ้น เดี๋ยวลง ว่ากันไปเบื้องหลังความเขินอายของผมก็คือความสุข ผมรู้สึกมีความสุขอยู่บ้างเหมือนกัน มันไม่เหมือนที่ผ่านมา แต่ละงานผมจะต้องไปอวดโชว์รูปร่าง สัดส่วน ของส่วนตัวของผมให้คนอื่นดู คนอื่นก็คือตั้งใจมาดูของพวกผมโดยเฉพาะ มันดูเป็นงานที่ต้องทำ แต่วันนี้มันต่างกันคนละเรื่องเลย พวกเขาแต่ละคนไม่ได้ตั้งใจมาดูกัน พวกเขามาทำงานกัน แล้วแค่ได้มาเห็นมาสัมผัส พวกผมเองก็ไม่ได้มาเพื่ออวดโชว์ เพื่อให้เกิดอารมณ์ความรู้สึกทางเพศ แต่ต่างคน ต่างมาทำงานกัน

ผมก็เลยมีความรู้สึกกับงานนี้ไปด้วย รู้สึกตื่นเต้นดีไม่น้อยเลย สังเกตุดูคนเด็กผู้หญิงคนอื่น ๆ เห็นท่าทางแล้วก็คงไม่ได้มีความแตกต่างอะไรกับผมมากนัก แค่ยังเขินอายกันอยู่ เพราะคนรอบข้างชักเยอะขึ้นเรื่อย ๆ แม้กระทั่งเด็กผู้หญิงที่เคยขึ้นโชว์พิเศษแล้ว เคยไปนอนกับแขกมาบ้างแล้ว ก็ยังเห็นอายกับเขาอยู่ด้วยเหมือนกัน

แต่ละคนจับกลุ่มอยู่ไม่ห่างกันนัก ผมชอบมองดูพี่สาวผมอยู่เรื่อย ๆ จุดที่มองไปจะเห็นด้านข้าง ผมเห็นตรงเป้ามันนูนออกมาอย่างเห็นได้ชัด ขณะที่มองดูคนอื่นด้านข้าง บางคนเนื้อหนังส่วนอื่นบัง ไม่เห็นความโหนกเลย บางคนก็ไม่ได้โหนกยื่นออกมาอย่างนี้ ดู ๆ พี่สาวผมไปเรื่อย ๆ ก็เพลินดี มันเด่น มันสวยดี

แต่ละคนยืนเป็นแบบอย่างนี้มานานระยะหนึ่งแล้ว ผมเองก็รู้สึกเมื่อยบ้างเหมือนกัน คือมันต้องยืนเฉย ๆ น่ะ ไม่ได้เดินหรือขยับไปไหนมาไหน มันก็เลยชักเมื่อย แล้วต้องกางแขนด้วย อาจารย์เดินผ่านมาถามพวกพี่ ๆ แต่ละกลุ่ม ถึงกลุ่มผมอาจารย์ถามผมว่าพวกพี่เค้าทำอะไรเธอถึงได้เป็นอย่างนี้ ว่าแล้วก็หัวเราะ อาจารย์แค่เดินตรวจงานแล้วก็ถือโอกาสแซวซะเลย พี่ ๆ เค้าตอบไม่ได้ทำอะไรนะ เค้าเป็นอย่างนั้นเอง ว่าแล้วก็หัวเราะชอบใจกัน

อาจารย์โน้มตัวเข้ามาใกล้ พร้อมพูดด้วยท่าทางจริงจัง เป็นการเป็นงาน บอกพี่ ๆ แต่ละคนในกลุ่มผมว่า เวลาลงสีตรงนี้พร้อมชี้มาที่ไอ้จู๋ผม เดี๋ยวต้องทำให้มันตื่น สีจะได้ติดทุกพื้นที่ เข้าใจมั้ย พี่ ๆ แต่ละคนพยักหน้ารับทราบ พออาจารย์เดินคล้อยหลังไป ต่างหันมองหน้าหัวเราะคิกคักกัน

ใช่แล้ว ผมเข้าใจ ถ้าทาตอนมันหดอยู่ แล้วถ้าเกิดมันใหญ่ขึ้นมา สีมันก็จะด่าง ๆ บางทีสีก็จะแตกได้

ผมถูกออกแบบและวาดเป็นชุดลูกเสือ ผมจะถูกลงสีน้ำพื้นก่อน แล้วค่อยแต่งแต้มเติมกระดุม กระเป๋า เข็มขัด ซิบ ธนู ผ้าผูกคอ มีเชือกห้อยเอวด้วย แล้วก็ถุงเท้ารองเท้าเต็มยศ เด็กผู้หญิงที่เห็นก็ชุดเนตรนารีด้วย ชุดพละ ชุดนักเรียน ชุดเดินป่า หลายหลายไม่ซ้ำกัน

ผมต้องถ่างขาออกเพื่อลงสีที่หว่างขา สีถูกทาเข้าไปที่ร่องตูด ง่ามขา ข้างไข่ แล้วก็ทาไข่ผมทั้งใบ เพื่อให้สีมันกลมกลืนกัน พี่ ๆ บอกให้ผมทำให้แข็งขึ้นได้แล้ว จะทาสีตรงนี้ให้ พร้อมถามว่าเค้าต้องทำยังไงถึงจะบังคับให้มันแข็ง ผมเขิน อมยิ้มแล้วตอบหลังจากพี่เค้าถามขึ้นอีกครั้ง ก็จับ ๆ มันแล้วก็คิดถึงผู้หญิง อะไรอย่างเนี้ย พี่ ๆ เค้าต่างยิ้ม หัวเราะเบา ๆ ไม่กล้าเสียงดัง พร้อมให้ผมทำให้ดูด้วย ผมก็ใช้มือลูบ ๆ ให้ดูแป๊บนึง ไอ้จู๋มันก็เริ่มชี้ขึ้น เริ่มผงกลำตัวขึ้น เริ่มแข็งขึ้นต่างยิ่งชอบและหัวเราะชอบใจ พี่คนนึงเอนเข้ามาใกล้แล้วบอกเบา ๆ ว่า ทำให้ดูซิ ที่เค้าชักว่าวกันน่ะ ทำให้ดูหน่อย พี่อีกคนบอกเค้ายังทำไม่เป็นหรอก คนเดิมเถียงบอกก็ถามน้องเค้าดูสิ

ผมชักคึก ลองใช้มือชักให้ดูทีสองที พี่คนเดิมถามว่านี่ใช่มั้ยที่เค้าเรียกว่าชักว่าวน่ะ ผมไม่ตอบได้แต่อมยิ้ม พี่คนเดิมลงสีตรงนั้นให้ผม จะทาด้านล่างของลำตัวไอ้จู๋ ก็ใช้มือจับที่หัวไอ้จู๋ผมยกขึ้น ผมล่ะเสียวแว๊บเลย อยากจะให้พี่เค้าชักว่าวให้ผมซะเหลือเกิน ถ้าเป็นไปได้ให้ลองอมให้ด้วยเลยแล้วกัน ตำแหน่งของพี่ที่ย่อตัวลง ระดับมันตรงกัน ใกล้ชิดกันมากเลยระหว่างใบหน้าของพี่กับไอ้จู๋ของผม ผมยังนึกไปถึงบรรยากาศบนเวทีเวลาที่เค้ามีโชว์แบบนี้ คงจะมันไม่น้อยเลย

ความรู้สึกหดลงบ้างก็เมื่ออาจารย์เดินตรวจผลงานอยู่ มาถึงผมพร้อมบอกว่าใช่มันต้องแบบนี้ พูดไปยิ้มไป พร้อมบอกว่าไม่เบาเลยนะตัวแค่นี้ ขนาดนี้มันเกินตัวไปนะ พี่ ๆ ยังขำกันไม่เลิก พี่เลี้ยงของกลุ่มพวกผมก็เดินดูแลแต่ละคนไปเรื่อย ๆ แต่ส่วนมากจะไปหยุดกับพวกเด็กผู้หญิงซะมากกว่า ผมเองก็มีเดินมาน้ำมาให้ดูดกินบ้าง แล้วก็บอกว่าผมได้ชุดสวยซะด้วย

ใครเสร็จแล้วก็จะต้องเรียกอาจารย์มาตรวจความเรียบร้อยอีกที ใครมีอะไรต้องแก้ไข ต้องเติม บางทีอาจารย์ก็ต้องลงมือเอง เพื่อความชัวร์ เพื่อความสมจริง เพื่อความเหมือนจริงให้มากที่สุดเท่าที่จะให้เหมือนจริงได้ อาจารย์ตรวจดูผมแล้วก็โอเค ไม่มีอะไร แต่ก็ไม่วายพูดหยอกล้ออยู่เรื่อย ลองปลุกให้ตื่นอีกทีซิ สีมันจะเป็นยังไง อาจารย์บอกพี่ ๆ แต่พี่ ๆ ก็ยกคำพูดอาจารย์มาให้ผมแทน ก็น้องเค้าทำของเค้าเองน่ะค่ะ ดู ๆ ไปแล้วอาจารย์ออกจะชอบมาหลีพวกนักศึกษาพวกนี้ซะมากกว่า แต่ใช้ผมเป็นตัวกลาง

อาจารย์บอกซ้ำอีกให้พวกพี่ ๆ ลองทำดู จะได้รู้ แต่ไม่มีใครกล้า และก็คงไม่รู้ว่าต้องทำยังไง อาจารย์บอกก่อนไปตรวจกลุ่มอื่น แล้วพวกเธอเตรียมสีไว้คอยเติมตอนเค้าจะถ่ายรูปกันด้วย

พี่เลี้ยงจะพาเด็กไปถ่ายรูปตามจุดต่าง ๆ เด็กแต่ละคนถ่ายรูปคนละที่ บ้างเบื้องหลังเป็นสวนไม้ดอก บางคนเป็นเทือกเขากลางแดดอ่อน บางคนต้องปีนขึ้นไปบนต้นไม้เลยทีเดียว บางคนที่แพขนาดใหญ่ บางคนที่ลำธารน้ำตก บางคนถูกพายังยังทุ่งหญ้าป่ารก ๆ บางคนต้องออกไปถ่ายที่สนามเด็กเล่น

แต่ละคนถูกถ่ายหลายอิริยาบท หลายท่าทาง หลายบทบาท ถ่ายเยอะมาก ๆ คน ๆ นึง คงร้อยกว่ารูปนั่นแหละ เป็นกล้องติจิตอลขนาดใหญ่เลย มีซูม มีอะไรครบ

ถ่ายคนเดียว ทีมงานเพียบ ทั้งจัดแสง ทั้งวัดระยะ ทั้งฝ่ายสถานที่ จัดเบื้องหลัง ทั้งทีมแต่งแต้มเติมสี ซับหน้าซับเหงื่อ แต่ละคนใส่ผมปลอม ดูแล้วทั้งเท่ ทั้งน่ารัก พร้อมกับใส่แว่นแฟนซี แว่นบางคนเป็นจมูกลงมาด้วย ว่าไปแล้วดูกันเองยังจำไม่ค่อยได้เลย

ระหว่างยังไม่ถึงคิวที่ตัวเองต้องถ่าย บางคนก็อยู่แถว ๆ ที่เดิม รวมกลุ่มกันเพื่อสะดวกในการเรียก บางคนก็ถูกพาไปพร้อมกัน เพราะต้องไปถ่ายในบริเวณใกล้ ๆ กัน หรือใครจะไปดูด้วยก็ได้ แต่ต้องระมัดระวังเป็นอย่างมาก ใครเดินออกไปแล้วต้องแก้ไขเยอะ พวกเราถูกขู่เอาไว้แล้ว

กลุ่มที่ลานหน้าบ้านยังมีกลุ่มคนยืนดูอยู่ไม่ขาด แม้กลุ่มที่กำลังถ่ายรูปกันอยู่ คนมุงดูกันล้นหลาม คนส่วนนึงเป็นทีมงานทั้งที่ต้องทำงาน และหมดงานแล้วก็มาดูด้วย อีกส่วนเป็นเพื่อน ๆ พรรคพวกของทีมงานที่มาด้วยกัน พรรคพวกกลุ่มวัยรุ่นที่ต้องเป็นแบบให้ถ่ายคิวต่อไปก็มาดูศึกษางานไปด้วย บางคนถึงขนาดเอ่ยปากขอยกเลิกได้มั้ยก็มี บางส่วนก็คือครอบครัวลูกหลานของทีมงานนั่นแหละ และอีกกลุ่มนึงคือนักท่องเที่ยวที่มาเที่ยวที่นี่กัน มาดูทีกันนานเลย รอดูกันหลายคนเลย

ผมเดินไปดูบ้าง เมื่อรู้ว่าคิวต่อไปเป็นคิวพี่สาวผม พี่สาวผมถูกพาไปถ่ายที่สนามเด็กเล่น ชุดกีฬาถูกตกแต่งอยู่บนเรือนร่างพี่สาวผม ด้านบนถูกวาดเป็นเสื้อแขนกุดพร้อมลวดลาย ช่วงล่างถูกวาดเป็นกางเกงขาสั้นสีดำ สั้นจู๋เลย สั้นมาก ๆ เลย แล้วก็วาดเป็นสนับเข่า แล้วก็ถุงเท้ารองเท้า ทุกอย่างดูเหมือนเสื้อผ้าจริงมากเลย ขนาดสนับเข่าดูมุมไหนก็เหมือนใส่ของจริง

ไม่ว่าเป็นพี่สาวหรือคนอื่น ๆ ไม่ได้ให้ใช้ผ้าคลุม เกรงว่าสีจะถูกทำให้เลอะเลือน แต่ละคนยังคงสภาพล่อนจ้อนอยู่อย่างนั้น มองดูเหมือนรู้สึกอบอุ่นราวกับได้สวมเสื้อผ้าอยู่ปกติ แต่เจ้าตัวจะรู้ดีเหมือนที่ผมรู้สึก มันโล่งไปซะหมดเลย รู้สึกว่าแก้ผ้าโทง ๆ เปลือยกายล่อนจ้อนอยู่เนี่ยแหละ ไม่ได้รู้สึกเป็นอื่นเลย

ทีมงานพาพี่สาวเดินไปยังสนามเด็กเล่น ทีมงานพร้อมด้วยฝูงไทยมุง เดินตามไปเป็นขบวน ผมก็ไปดูกับเขาด้วย โดยมีพี่ที่ลงสีให้ผมตามไปด้วยอีกสองคน ไม่ได้ตามไปเพื่อดูแลผมโดยตรงนะ แต่เป็นการไปดูการถ่ายทำด้วย ผมต้องเดินรั้งท้ายเพราะเดินเร็วไม่ได้ ต้องระวังไม่ให้เกิดความเสียหายกับสีบนร่างกายผม

ระหว่างหาช่องทางที่จะเข้าไปด้านหน้า เพื่อไปยืนรวมกับทีมงาน ผู้คนรอบข้างต่างมองมาด้วยความสนใจไม่แพ้กัน ผมเขิน ผมอาย แต่ละคนมองแต่หัวจรดเท้าเลย และยังไม่วายจะหยุดสายตาที่ไอ้จู๋ของผม แต่รู้สึกดีกับกลุ่มวัยรุ่นสาว ๆ ที่จ้องมองดูผม มันทำให้ผมเกิดอาการความรู้สึกพึงพอใจ อยากให้ดู ให้ชม ให้เต็มตาเป็นยิ่งนัก ยิ่งรู้สึกอย่างนี้จะยิ่งทำให้ไอ้จู๋ของผมเกิดอาการแข็งตัวได้ ว่าแล้วมันก็เริ่มออกอาการที่ว่าอีกแล้ว ผมรีบแฝงตัวเข้ากลุ่มทีมงานดีกว่า

แต่ก็ใช่ว่าจะหายจากอาการดังกล่าว กลับยิ่งถูกมองด้วยสายตาและรอยยิ้ม ที่ได้เห็นการตื่นตัวของไอ้จู๋ผม ทีมงานบางคนถึงขนาดพูดเล่นอย่างเป็นกันเองว่าให้ผมไปชักว่าวก่อนก็ได้ ยิ่งพี่ ๆ สองคนยืนข้าง ๆ ด้วย ยิ่งห้ามไม่อยู่ ข่มใจเท่าไหร่ก็ไม่ดีขึ้น หน้ามึดแล้ว หน้าชาด้วย ปล่อยเลยตามเลย จะแข็งก็แข็งไป ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ ไม่สนใจ ดูพี่สาวกับทีมงานเค้าทำงานกันดีกว่า

เห็นพี่สาวถูกจัดท่าทางอยู่ มองดูก็ไม่ได้นึกว่าแก้ผ้าอยู่ เหมือนใส่ชุดนั้นอยู่จริง ๆ เลย ผมยืนห่างไม่ไกลนัก พอที่จะเห็นอะไรได้ชัดเจน หน้าอกเพิ่มจะขยายออกเป็นเนินเล็กน้อย เอวไม่อ้วน สะโพกก็เพิ่มเริ่มจะผายออกไม่มากนัก ผิวขาว สะอาด ใส่วิก ใส่แว่น ดูไม่รู้เลยว่านี่คือพี่สาว ผมมองดูต่อ กะจังหวะดูด้านข้างแบบเดิม ยังคงเห็นเป็นโหนกนูนออกมาเหมือนเดิม แม้จะถูกทาด้วยสีดำให้ดูเป็นกางเกงผ้ายืดขาสั้น แต่ในจังหวะก็ยังคงมองออกถึงร่องรอยความเป็นจิ๋มอยู่ พร้อมกระซิบถามพี่ ๆ สองคนว่าเวลาเค้าลงสีตรงนั้นของผู้หญิง เค้าทาสีเข้าไปข้างใน กันมองเห็นสีเนื้อในบางจังหวะด้วยมั้ย พี่ ๆ ทั้งสองคนไม่ตอบ กลับทำท่าเงื้อมือขึ้นเล็กน้อย เหมือนจะตีเบา ๆ ที่ไอ้จู๋ผม พี่สาวกวาดสายตามองมาเจอผมพอดี พี่สาวยกมือขึ้นไม่สูงนัก ขยับนิ้วชี้ขึ้นลงประมาณบอกผมว่ามาดูอะไรที่นี่ เดี๋ยวเถอะ เดี๋ยวเถอะ

หลายท่าทาง หลายอิริยาบทระหว่างพี่สาวผมกับเครื่องเล่นในสนามเด็กเล่น ทั้งยืน ทั้งนั่ง ทั้งโล้ชิงช้า ทั้งเล่นม้าหมุน สารพัดจะต้องทำ ถ่ายไปก็แต้มสีไป จัดแสงจัดฉากกันหลายอย่างทีเดียว ผมยังไม่ไปไหน เลยได้มีโอกาสที่ได้ดูพี่สาวผมได้นาน ดูได้เต็ม ๆ ผมเห็นแทบจะทุกซอกทุกมุม มองดูตรงเป้าของพี่สาวด้วยความสนใจ เพลินกับทุกมุมมองที่ได้เห็น ตลอดเวลาเห็นอาการขวยอาย หน้าแดง ไม่กล้า พอถ่ายฉากนี้เสร็จ เป็นต้องหันหลังให้กับกลุ่มทุกครั้งไป มีบางท่าที่ต้องหันข้างหรือหันบางมุมให้กล้อง ไม่ได้หันตัวตรง ๆ ไปทางกล้อง หันมองแค่หน้า อย่างท่านึงเป็นท่านั่งยอง ๆ ขาข้างนึงตั้งขึ้นมาชันเข่า หันด้านข้างให้กล้อง แต่ด้านหน้าที่ผมเห็นนั้น ผมเห็นของพี่สาวผมเต็ม ๆ เลย ที่จะ จะกว่านี้ ก็คือท่าที่นั่งเล่นม้าหมุน จะถ่ายด้านข้างเหมือนกัน ทีมงานให้พี่สาวนั่งบนม้าหมุน ใช้มือจับหูนั่งม้าหมุนไว้แล้วเอนกายลงไปด้านหลัง หว่างขาถูกแยกออกอัตโนมัติด้วยเพราะนั่งคร่อมม้าหมุน มุมมองนี้ผมเห็นร่องถูกแยกออกจากกันเล็กน้อยได้อย่างชัดเจนและเต็มตาเลย

คนที่ยังไม่ได้ถูกถ่ายทำ ต้องรอและต้องรักษาสีบนตัวเองให้เรียบร้อย คนที่ถ่ายเสร็จแล้วก็ใช่ว่าจะสบาย ยังต้องมีถ่ายรวมอีกเหมือนกัน หลังจากพี่สาวผมเสร็จก็เป็นคนอื่นตามลำดับจัดคิว

แล้วก็ถึงคิวผม ผมถูกพาไปถ่ายที่เต้นท์ บรรยากาศโดยรอบเป็นกองไม้สำหรับก่อกองไฟ เต้นท์นอน สายสลิงระโยงระยาง อุปกรณ์ทำครัว อุปกรณ์เดินป่า อะไรประมาณเนี้ย ฝูงผู้ชมยังมากพอดู ผมต้องถูกสั่งให้ควบคุมตัวเองให้ได้ คนดูก็แอบขำกัน งานนี้เหมือนผมหน้าแตก ทีมงานดุก็แล้ว อะไรก็แล้ว มันก็ยังจะสู้สายตาประชาชีอยู่เรื่อย ทำใจกว่าจะได้ก็สักพัก เปลี่ยนท่าทาง ก็เอาอีก เห็นผู้คนมองดูผมอยู่ ยิ่งสาว ๆ วัยรุ่นจ้องมองมาด้วยแล้วล่ะก็ เป็นเรื่องทุกที แต่ก็เล่นเอาสาว ๆ คนดูหลายคนอายกันไปเลยเหมือนกัน แทนที่ผมจะเป็นฝ่ายที่จะต้องอายฝ่ายเดียว คนดูอายแทน แต่ก็ไม่เลิกดูนะ อายแต่ดู โดยเฉพาะพวกกลุ่มวัยรุ่นที่ต้องถ่ายแบบชุด 12 คนอีกชุดนึง

แต่ผมก็ถูกถ่ายไปเรื่อยนะ ทีมงานก็เก็บภาพไปเรื่อย ๆ กว่าจะเสร็จสิ้นก็เล่นเอาเหนื่อยไปตาม ๆ กัน แต่ไม่ใช่แค่ผมคนเดียว รุ่นพี่ผู้ชายอีกคนก็คล้าย ๆ กัน อาจจะดูหนักกว่าผมก็ว่าได้ พี่เค้าควบคุมแล้ว แต่ก็ขึ้นอีก แล้วขนาดก็ต่างกันด้วยนะ นี่ก็ไม่เบาเล่นเอาคนดูม้วนอายไปด้วยเหมือนกัน ผมยืนดูพี่เค้าผมยังชูชันตามไปด้วยเลย คนดูก็ดูพี่เค้าที หันมาดูของผมที ผมล่ะอยากจะชักว่าวซะตรงนี้ให้มันรู้แล้วรู้รอดเลย

ผมเดินออกจากกลุ่ม ขณะที่พวกเขายังถ่ายรูปยังไม่เสร็จดี พี่ ๆ สองคนตามกลับเข้ากลุ่มด้วย ระหว่างทางพี่ ๆ ถามผมว่าไม่อายเหรอ ผมบอกทำยังไงได้ล่ะ เค้าจ้างมาให้ทำอย่างนี้ เรารับงานแล้ว ก็ต้องทำ พี่บอกถ้าเป็นพี่ล่ะพี่หนีกลับบ้านแล้ว ขณะที่พี่อีกคนก็เห็นด้วย พี่ชักกันเองกับผมมากขึ้น ถามต่อว่าแล้วผมต้องทำยังไงมันถึงจะเป็นอย่างนี้พร้อมใช้สายตาชี้ไปที่ไอ้จู๋ผม ซึ่งตอนนี้มันอยู่ในอาการค่อนข้างสงบ แม้จะไม่ถึงขนาดหดซะมองไม่เห็น แต่ก็ยังเป็นรูปเป็นร่างให้ได้เอ็นดูอยู่ ผมบอกก็ปล่อยมันอย่างนั้นแหละ เดี๋ยวมันก็หดแบบนี้เอง พี่เค้าหัวเราะพร้อมถามต่อว่าเป็นอย่างนี้แล้วเค้าไม่ชักว่าวกันเหรอ ผมบอกอยากรู้เหรอ พร้อมบอกต่อว่า อยากรู้หรืออยากดู ผมชักจะอวดซะแล้วซีคราวนี้ มันหงุดหงิดขึ้นลงมาตั้งแต่เช้าแล้ว

กล้าทำก็ทำสิ พี่คนนึงตอบ ผมต่อว่า กลัวสีมันจะหลุดหมด เดี๋ยวต้องถ่ายรูปต่อ พี่แต่ละคนรีบสนับสนุนบอกเดี๋ยวต้องเติมสีอีกอยู่แล้ว พวกผมสามคนยังเดินกลับไม่ถึงกลางทางดีนัก พร้อมถามผมว่าจะทำให้ดูตอนไหน ตรงไหน ผมแกล้งบอกแล้วแต่สิ อยากดูตอนไหนล่ะ พี่อีกคนถามเล่น ๆ ว่าตอนนี้เลยแล้วกันพร้อมชี้นิ้วไปมุม ๆ นึง

พวกเราสามคนหลบมุมไม่มิดชิดเท่าไหร่ แต่ไม่เห็นผู้คนผ่านไปมามากนัก ผมจึงพร้อมที่จะทำให้ดู ตอนนี้มันแข็งพร้อมชักแล้ว พี่ ๆ ยังคงถามอาการความรู้สึกอยู่ตลอด ตอนนี้ทำไมมันใหญ่กว่าที่ตอนที่แล้ว ๆ มา ผมบอกก็มันแข็งเต็มที่แล้วนี่ แล้วก็ถามว่ามันเป็นยังไง เจ็บมั้ย สนุกมั้ย รู้สึกยังไง คิดถึงอะไรอยู่ ปากก็ถามพร้อมให้ทำให้ดูเรื่อย ๆ ผมไม่มีกระจิตกระใจจะตอบมากเท่าไหร่นักหรอก กลัวคนผ่านไปมาเห็นเข้า ผมน่ะคนอายนะ แล้วอีกอย่างผมไม่มีเสื้อผ้าติดตัวเลยซักชิ้น แม้ผ้าคลุมก็ไม่มี

ก่อนเสร็จพี่เขาขอจับดูซักหน่อย ผมปล่อยมือพร้อมแอ่นให้ พี่คนนึงจับลูบไล้แป็บเดียว ปล่อยมือแล้วชวนพี่อีกคนให้ลองจับดู ในขณะที่สายตาพวกเราทั้งสามไม่ลืมที่จะกวาดสายไปรอบ ๆ ข้างด้วย ระหว่างผมหันมองทางอื่นอยู่ ผมไม่ได้ถูกจับอย่างเดียว แต่เป็นการชักให้ด้วย แต่ชักเข้าออกแค่สามสี่ทีเท่านั้น แค่นี้ก็ทำให้ผมรู้สึกดี ๆ เป็นอย่างยิ่ง ติดใจสิคราวนี้ ผมบอกให้ชักให้ผมได้มั้ยจะเสร็จแล้ว ลังเลไม่นานพี่อีกคนก็เอื้อมมือจับของผมแล้วชักเข้าออกด้วยท่าทีที่ไม่ค่อยถนัดนัก ขณะที่อีกคนทั้งขำและทั้งสนใจ ไม่นานนักผมก็บรรลุถึงเป้าหมาย มีน้ำเยิ้มออกมาไม่มากนัก ไม่เหมือนของพวกผู้ใหญ่ที่มีเยอะกว่ากันมาก พี่เค้ายังชักให้อยู่ไม่เลิก ผมต้องบอกว่าผมเสร็จแล้ว ตอนนี้เสร็จแล้ว พร้อมจับมือพี่เค้าออกจากไอ้จู๋ผมด้วยความเสียว

หลังจากหดลงบ้างแล้ว สีขาดแหว่งไปบ้างเล็กน้อย ไม่สังเกตุใกล้ ๆ ก็คงไม่เห็น ระหว่างทางกลับเข้ากลุ่ม พี่ ๆ ทั้งสองยังคงป้อนคำถามมายังผมอยู่ไม่ขาดช่วง

ผมเสร็จสมอารมณ์หมายแล้วก็รู้สึกสบายใจ ไม่กังวล ไม่ห่วงอะไร เหมือนยกก้อนหินออกจากหัวเลย มันโปร่ง โล่งอย่างบอกไม่ถูก กลับเข้ากลุ่มถึงรู้ว่าตอนนี้คู่ซี้พี่สาวกำลังถ่ายทำอยู่ ผมรีบเดินเข้ากลุ่มไปทั้งในสภาพนั้น พี่ ๆ ทั้งสองไม่ได้มาดูด้วย ยังคงนั่งพักกับกลุ่มที่ลานหน้าบ้านหลังใหญ่อยู่

ผมไปถึงจุดที่คู่ซี้ถ่าย ยืนดูได้ไม่นานนักก็ถ่ายเสร็จเป็นที่เรียบร้อย ได้ดูแป็บเดียวเอง แต่ก็มากพอที่ได้เห็นอะไรต่อมิอะไรอย่างใกล้ชิด คู้ซี้พี่สาวผมอยู่ในชุดตำรวจหญิง สีถูกทาลงแทบจะทั้งตัว แม้กระทั่งข้อมือยังถูกทาด้วยสีขาวให้เห็นเป็นถุงมือ มีเว้นก็คอกับหน้านั่นแหละ ก็ตลกดี ใส่หมวกสวมแว่นดำเป่านกหวีด ท่าทางขึงขังแต่อ่อนโยน สถานที่ถ่ายทำคือถนนด้านหน้า ทีมงานพาไปที่ถนนราดยางมะตอย มุมนั้นเห็นถนนเป็นมุมโค้ง หลุดจากโค้งออกไปเป็นเทือกเขา มองดูสวยงามไม่เบา พร้อมพามาถ่ายด้านหน้าทางเข้าที่มีวิวเป็นไม้ดอก ไม้ประดับ และท่อนไม้ขนาดใหญ่ที่ถูกจัดวางซ้อนกันอย่างสวยงาม

คู่ซี้จะห้อยนกหวีดจริง ผมชอบตรงวาดเข็มขัดแล้วมีปืนกับกุญแจมือ มองยังไงก็เหมือน สุดยอดจริง ๆ เสื้อ กางเกงถูกระบายสีด้วยสีแบบกางเกงกากี ตรงเป้าสามารถมองเห็นได้เด่นชัดพอสมควร เพราะสีไม่ได้เข้มมากนัก ขนาดสีดำแบบพี่สาวยังเห็นซะอย่างนั้น นี่มันน้อยกว่ากันเยอะ มองได้ถนัดดีนักแล คงด้วยต้องวาดสีสรรลงหลายส่วน บางมุม บางท่าทาง ผมเห็นร่องจิ๋มพี่เค้าเป็นสีเนื้อเลย จะบอกก็เดี๋ยวว่าเราจ้องมองอยู่ ไม่ใช่หน้าที่ผมซะด้วย อีกอย่างทีมงานเค้าก็คอยดูแลเรื่องนี้อยู่แล้ว

พวกเราใช้เวลากับการถ่ายรูปหมู่อีกพอสมควร หลายท่าทาง สลับเอาคนนั้นมายืนตรงนี้ เอาคนนี้มายืนตรงนั้น เดี๋ยวนั่งเดี๋ยวยืน เดี๋ยวสีคนนั้นด่าง ก็ต้องเติมต้องแต่งกันไป คนดูก็มากขึ้น ต่างจับจองพื้นที่ไม่ถอมถอย ถึงขนาดด้านหน้าต้องนั่งลงไม่อย่างนั้นมันบังคนข้างหลัง ผมเองได้เสร็จไปแล้วทีนึง ก็เลยไม่ค่อยงุ่นง่านเท่าไหร่นัก แต่ก็ยังสู้สายตาคนอยู่ มันก็ออกอาการด้วยเหมือนกัน ความรู้สึกมันคล้าย ๆ กันแต่คนละแบบ

เสร็จแล้วก็ถ่ายรูปกับอาจารย์พร้อมนักศึกษาคนลงสี อาจารย์ยืนเป็นหลัก แล้วก็เปลี่ยนทีมเข้ามา ใครลงสีให้ใครก็เข้ามาถ่ายรูปร่วมกัน นึกว่าจะพอแล้ว พี่เลี้ยงของพวกเราอีกสามคนก็ขอถ่ายกับพวกเราทั้ง 12 คนด้วย

เหนื่อย ยอมรับว่าเหนื่อย แม้ว่าตอนล้างสีออกก็เหนื่อย งานนี้ถ้าต้องล้างออกเองคงลำบาก ก็ได้พี่เลี้ยงกับพี่ ๆ ที่เป็นคนลงสีแหละเป็นคนช่วยล้างออก สีถูกล้างออกไม่ยากนัก แต่ก็ไม่เร็วขนาดใจคิด ต้องถูกน้ำนาน ๆ จึงจะถูออก พี่ ๆ เค้าจะมีผ้าสำหรับไว้เช็ดโดยเฉพาะ หลายคนต้องชะโลมด้วยน้ำทิ้งไว้ก่อนแล้วค่อยถู ฉีดน้ำปุ๊บถูปั้บไม่ได้

พวกเราถูกแบ่งไปแต่ละมุมต่าง ๆ แล้วแต่ตรงไหนมีก๊อกน้ำบ้าง ผมถูกพาไปที่ห้องน้ำใกล้ลำธารน้ำตก เป็นห้องน้ำส่วนรวมสำหรับคนทั่วไป ถูกสร้างไว้เป็นจุด ๆ สำหรับให้คนที่มาเล่นน้ำที่ลำธารได้ใช้กัน หลายคนจึงมาล้างสีออกที่นี่กัน แต่ละจุดจะมีห้องส้วมสองห้อง ไม่ได้แยกหญิงชาย ที่นี่เค้าเน้นธรรมชาติ ห้องส้วมเข้าไปแล้วไม่มีหลัง เปิดโล่งเลย ไม่ได้ทำด้วยปูน แต่ใช้ไม้กับใบจาก แล้วก็ใช้แผ่นไม้สาน เป็นแผ่นไม้บาง ๆ กว้างประมาณนิ้วนึง สานกันเป็นแผ่นสำหรับด้านข้างรวมถึงประตูด้วย ที่บนบ้านที่พักก็เหมือนกัน เข้าไปแล้วด้านบนโล่ง มองด้านข้างพอมีแสงทะลุเข้ามาเป็นรู ๆ ดูแล้วก็เซ็กซี่ไม่น้อยเลย

ข้าง ๆ ห้องน้ำ จะมีฝักบักปักอยู่สองฝักติด ๆ กัน เป็นฝักกลางแจ้ง เป็นเสาขึ้นมาโด่ ๆ เข้ามาก็ยืนอาบกันตรงนี้เลย ส่วนมากเค้าก็จะใช้ล้างตัวหลังจากเล่นน้ำที่ลำธารเสร็จแล้ว แรงน้ำจากฝักบัวบวกกับจังหวะที่ต้องถูบริเวณลำตัวให้ ทำให้พี่ ๆ ที่มาช่วยล้างสีออกจากตัว เปียกไปด้วยบ้างเหมือนกัน ระหว่างที่ยืนล้าง ยืนขัดถูอยู่ พี่เลี้ยงก็ชวนพวกเราไปลงน้ำที่ลำธารกันดีกว่า เด็กหลายคนเห็นด้วย บ่ายแก่ ๆ อย่างนี้ท่าทางจะมีความสุขไม่เบา ว่าแล้วแต่ละคนก็บ้างวิ่งบ้างเดินมุ่งหน้าไปที่ลำธารกัน

คงด้วยต้องล่อนจ้อนมานานหลายนานแทบทั้งวัน ความอายแม้ยังมีอยู่แต่ก็ยังพอลดไปได้บ้างระดับนึง ผมเลยชวนพี่ ๆ ไปเล่นน้ำด้วย พร้อมเดินตามกันไป

ที่ลำธารตอนนี้กลายเป็นสถานที่พักผ่อนของพวกเราอย่างแท้จริง ความเป็นส่วนตัวเข้ามาหาอย่างใกล้ชิด เห็นจะมีแต่กลุ่มพวกเราสิบกว่าคนเท่านั้นที่กระโดดแหวกว่ายน้ำเล่นน้ำกันอยู่ระแวกนี้ รวมผมก็ 4-5 คนที่แปลงร่างกายเป็นปลาน้อยที่เล่นน้ำอย่างเริงร่าโดยไร้ซึ่งเสื้อผ้าซักชิ้นติดตัว พวกพี่ ๆ ที่เป็นคนลงสีให้พวกเราต่างเล่นน้ำด้วยกันอย่างมีความสุข ชั่วโมงนี้เป็นไงเป็นกัน สีที่ติดตัวแต่ละคนยังไม่ออกดี ต้องเข้าหากันเพื่อให้พี่ ๆ ช่วยเช็ดถูออกให้ ดูจะง่ายขึ้น เพราะร่างกายได้ถูกน้ำมาได้ระยะนึงแล้ว จะมีก็ลายเส้นที่วาดลงบนตัวตอนแรก จะต้องถูนานหน่อย

สำหรับช่วงล่างต่ำกว่าเอวลงมา ด้านหน้าผมถูเอง ด้านหลังพี่ ๆ ก็ช่วยกันถูให้ ผมถูกสั่งให้ยืนบนหินให้ก้นอยู่สูงกว่าผิวน้ำเพื่อง่ายต่อการขัดถู ผ้าถูกพี่ ๆ ลูบถูเข้าไปที่ร่องตูด ผมล่ะเสียววูบเลย ถูสีออกซิด้านหน้าน่ะ พี่ ๆ เตือน ผมเช็ดถูด้านหน้าขณะที่พี่อีกคนบอกว่า พี่สองคนเค้าเล่าให้ฟังแล้วนะเรื่องที่เธอทำอะไรให้พี่สองคนนั้นดูน่ะ พร้อมพูดต่อ อย่าลืมพี่นะ พี่ก็ช่วยลงสีให้เธอนะ ช่วยกันสามคน แต่เห็นแค่สองคนได้ยังไง ต้องทำให้พี่ดูด้วย ขณะที่พี่ทั้งสองคนที่ดูผมชักว่าวให้ดูก่อนหน้านี้ต่างอมยิ้มชอบใจใหญ่

ผมบอก ว่าแล้วต้องมีการขยายเรื่องต่อไปเรื่อย บอกแล้วว่าไม่ต้องบอกใคร พี่ทั้งสองคนยืนยันบอกว่าบอกแค่พี่คนนี้เค้าคนเดียวเท่านั้น พร้อมคะยั้นคะยอให้ทำให้ดู ผมปฏิเสธหนักแน่น ทำได้ยังไงคนออกจะเยอะอย่างนี้ เมื่อไหร่ก็ได้ อย่าลืมแล้วกัน พี่ต่างพูดแบบไม่ลดละ

สียังไม่ออกจากตัวแต่ละคนดีนัก มองเห็นพวกเด็กผู้หญิงเช็ดถูสีออกจากตัว เห็นแล้วน่าดูทีเดียว ไหนจะถูซอกหน้าอก ไหนจะเอามือถูซอกขา แม้กระทั่งที่ร่องก็ถูด้วยความเอียงอาย แม้บางจัวหวะก็จุ่มตัวลงให้อยู่ใต้ผิวน้ำ แต่ก็ดูรู้ว่าทำอะไร ด้วยความรู้สึกเย็น หนาวขึ้นมาบ้าง กลัวจะไม่สบายเข้า พวกเราจึงขึ้นจากลำธาร มุ่งหน้าเข้ากลุ่มเหมือนเดิม ระหว่างเดินไป ยังไม่วายที่จะตกเป