close buttonclose buttonclose button

ล่ออาจารย์
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
ล่ออาจารย์
« on: January 18, 2012, 10:40:06 AM »
ล่ออาจารย์

เรื่องมีอยู่ ว่าผมเป็นนิสิตมหาลัยในภาคอีสานแห่งหนึ่งเย็นวันนั้นมีการประชุมที่อาคาร เรียนเพื่อที่จะแยกสาขาพอถึงเวลาผมก็ไปตามที่นัด ไปถึงก็มีเพื่อนร่วมคณะมามากแล้วที่นั่งหลังๆจึงเต็มหมด ผมจึงต้องจำใจที่จะไปนั้งด้านหน้งพอได้เวลาก็มีอาจารย์ มาพูดเรื่องต่างเกี่ยวกับการแยกสาขาในปีหน้าเมื่อเวลาผ่านไป ได้มีอาจารย์คนหนึ่งขึ้นมาพูดซึ่งผมไม่เคยเห็นหน้ามาก่อนเธอเป็นผู้หญิงที่ สวย ขาว น่าอกดูสมส่วน ใส่กระโปรงถึงเข่า เสื้อแขนยาวออกมาพูด ผมเห็นเธอก็ไม่ได้คิดอะไรมาก แค่หันไปพูดกับเพื่อนข้างๆว่า"ใครได้เป็นแฟนคงจะดีไม่น้อย" จากนั้นประมาณ3วันต่อมาผมต้องไปทำงานที่ห้องเน็ตที่อยู่อาคารเรียน เวลาที่ไปก็ประมาณ1ทุ่มแล้วซึ่งตอนนั้นมืดมากแล้วเพราะเป็นช่วงน่าหนาวผมไป ที่ห้องเน็ตนั่งลงเตรียมที่จะทำงาน ทันใดนั้นผมก็นึกได้ว่าผมลืมสมุดแลป ที่ชั้น 5 ของอาคารนี้ และมีความจำเป็นที่จะต้องขึ้นไปเอาแต่ด้วยความกลัว ประกอบกับไปคนเดียว ทำให้ผมต้องรีบวิ่งขึ้นไปอย่างรวจเร็ว เมื่อได้สมุดผมก็รีบกลับลงมา เมื่อมาถึงชั้น 3ประตูลิฟข้างบันไดเปิดออก ผมเหลือบไปมองด้วยความกลัวบวกสงสัยสิ่งที่ผมเห็นคือ อาจารย์คนสวยคนนั้นออกมาจากประตูลิฟ ด้วยความแมนของผมจึงถามไปว่า "อ้าว มือแล้วยังไม่กลับหรอครับ" " อออาจารย์หากุญแจรถไม่เห็น สงสัยจะอยู่ในลิ้นชักโต๊ะที่ห้อง""ผมช่วยหาไหมครับ" "ไม่เป็นไร เดี๋ยวอาจารย์ไปหาเอง"เมื่อสิ้นเสียงอาจารย์ ไฟทางเดินก็ดับลง ทำให้ทางเดินมืดไปหมดคงเป็นเพราะยามที่อยู่ข้างล่างดับเพราะคงคิดว่าไม่มีคน แล้วอาจารย์สาวจึงเปลี่ยนใจและพูดว่า"สงสัยเธอคงต้องไปเป็นเพื่อนอาจารย์ แล้ว"ผมจึงตอบตกลง เมื่อเราเดินไปถึงห้อง อาจารย์จึงลองเปิดไฟในห้องดูไฟในห้องยังคงใช้ได้ เมื่อไฟติดอาจารย์สาว จึงพูดว่า "ดีที่ไฟห้องยังติดเดี๋ยวอาจารย์หาดูที่โต๊ะ เธอยืนรอที่นี่แหละ ละเดี๋ยวลงไปพร้อมกัน"ผมก็ตอบตกลงไป

ขณะที่อาจารย์สาวกำลังหาอยู่ นั้นสายตาผมก็พินิจพิจารณา รูปร่างของอาจารย์ จินตนาการปต่างๆนานา จนน้องชายผมตื่นเล็กน้อย ผมคงมองอาจารย์มากไปจนลืมตัวอาจารย์มองมาที่พบแล้วพูดว่า"เธอ.....เธอมองหา อะไรอยู่หรอ..มาเปิดลิ้นชักอันล่างให้อาจารย์ทีซิมันแน่นมากเลย สงสัยตอนปิดปิดแรงไปนิด"ผมจึงเดินไปใกล้ๆตัวอาจารย์กลิ่นหอมอ่อนๆของตัวลอย มาถูกจมูกผม ทำให้ผมยิ่งมีอารมณ์มากขึ้นและการตัดสินใจที่กลัวๆกล้าๆก็เกิดขึ้น ผมใช้มือของผมจับไปที่ไหล่ของอาจารย์ ส่วนอีกมือ จับที่เอวพร้อมกับดึงตัวเข้ามากอดหลวมๆ อาจารย์มีอาการตกใจอย่างเห็นได้ชัดและพูดว่า "เธอจะทำอะไร ปล่อยครูนะ" ผมยิ่งลามปามมากกว่าเดิมโดยใช้มือที่จับไหล่เลื่อนมาลูปบริเวณนมของอาจารย์ เบาๆอาจารย์เริ่มขัดขืนมากขึ้น ผมจึงพูดไปว่า "อาจารย์ ครับตรงนี้ก็อยู่ในห้อง ไม่มีคนเห็นหรอก อีกอย่างเราอยู่ชั้น3 ไม่มีใครแน่อาจารย์ช่วยผมได้ไหมครับ" เมื่อพูดจบ อาจารย์ยังมีทีท่าไม่ยอมจนผมต้องใช้มือทั้ง2ข้างลูป บีบ คั้น เต้านมของเธออย่างเมามันทีนี้เธอเริ่มมีท่าทีอ่อนแรงลง และเริ่มเปลี่ยนจากเสียงโวยวายเป็นเสียงครางเบาๆ และเปลี่ยนจากอาการขัดขืน มาเป็นปล่อยตัวตามแรงของผมเมื่อเห็นอย่างนี้ผมจึงเริ่มได้ใจกระซิบที่ข้างหู เบาๆพร้อมกับค่อยๆปลดกระดุมเสื่อลงทีละเม็ด"ผมจะไม่ทำแรงหรอกนะครับ นี่เป็นครั้งแรกของอาจารย์หรือป่าว" "ครูกลัวเจ็บครูไม่เคยทำแบบนี้" ผมปลอบเธอเบาว่า ไม่ต้องกลัว

เมื่อพูดจบเธอก็หันหน้ามา สีหน้าดูกลัวๆ แต่หน้าอกของเธอดึงดูดใจผมมากกว่าผมเริ่มกระดมจูบที่ปากของอาจารย์อย่างเมา มัน มือก็ปลดตะขอเสื้อชั้นในออกหน้าอกของอาจาย์ที่แสนขาว และเนียน มาเบียดที่ตัวผมทำให้ผมต้องเบนความสนใจมาที่หน้าอกนี้ ผมเริ่มจากใช้มือคลึงไปมาและใช้นิ้วเขี่ยที่หัวนมเบา ทำให้อาจารย์ถึงกับตัวเกร็ง จากนั้นผมเริ่มใช้ปากและลิ้นของผม ระดมวาดลวดลาย ลงบนเต้าและหัวนมทั้งสองข้างทำให้อาจารย์ครางออกมา มือบีบไหล่ผมแน่นและพูดว่า"โอ้ยย....ออย..... เธอครูเสียวมากเลยพอเถอะนะ "ผมหยุดแล้วก็ตอบไปว่า "นี่แค่เริ่มต้น ยังมีอีกมาก"พูดจบผมก็ทั้งดูดทั้งคั้นทั้งเลีย ที่เต้าทั้งสองอย่างหนักตัวอาจารย์ยิ่งเกร็งมากกว่าเบา มือบีบไหล่ผมแน่นเสียงร้องครางดังรัวและดังมากขึ้น จากนั้นสักครู่ ผมก็หยุดแล้วพูดว่า"ช่วยผมที" "ช่วยอะไรหรอ" "ทักทายน้องผมสักนิดนะครับ"ผมก็จับมือที่แสนนุ่มของเธอมาจับที่น้องชายผม เหมือนกับเธอจะพอรู้น่าที่เธอเริ่ม รูดซิบผมลง แล้วเอามือล้วง เข้าไปจับน้องชายผมออกมาตอนนั้นน้องชายผม แข็งได้ที่เธอเอามือลูปที่น้องผมเบาๆ2-3ครั้งจากนั้นก็เริ่มอมน้องผม จากถึงแค่หัวก็เริ่มลึกขึ้น เรื่อยๆ ผมก็เด้งตามจังหวะเบาๆ ลิ้น อุ่นๆ นุ่มๆจากอยู่นิ่งๆ ก็เริ่มตวัดรับไปมา ทำให้ผมเสียวมากขึ้นจนครางร้องออกมาเบาๆสักพักเธอก็หยุดแล้วยืนขึ้นพร้อมพูด ว่า"แบบนี้หรือป่าวที่เขาทำกันครูเคยแต่เรียนรู้ไม่เคยปฏิบัติจริง" ผมจึงตอบว่า "มันยังมีมากกว่านี้เดี๋ยวต่อไปผมทำเอง" ผมเอามืออ้อมไปรูดซิบกระโปรงออก และถอดมันลงช้าๆผมเริ่มมองเห็นเนิน ของครู ผ่านชั้นในตัวน้อย มันมีสีดำๆอยู่ภายใน

จากนั้นผมก็ไปจูบที่ปากเธอ พร้อมกับใช้มือลูบที่เนินของครูไปมาผมรู้สึกถึงน้ำที่ซึมออกมาลูบไปสักพักผม ก็ถอดตัวน้อยนั้นออกและอุ้มตัวเธอขึ้นบนโต๊ะและผมบอกให้นอนลงแล้วอ้าขาออก เธอก็ทำตาม เมื่อเธออ้าขาออกผมก็เห็นเนินนั่น เต็มๆชัดๆมันยังดูไม่สมวัยเท่าไรนักสำหรับขน แต่ขนาดก็พอดีคำผมใช้นิ้วแยกแคมมันออกเห็นเม็ดละมุดและสมบัติล้ำค่าที่ ผู้หญิงเสียแล้วหาใหม่ไม่ได้ ผมจึงยิ่งหมั่นใจว่านี่คือครั้งแรกของเธอ ผมเริ่มใช้ลิ้น เลียไปทั่วๆเนินนั้นและเน้นที่เม็ดละมุดเล็กน้อย เสียงครางของอาจารย์ ดังขึ้นมากและบิดตัวไปมา เมื่อผมรู้สึกว่าได้ที่ก็เอาน้องชายที่แข็งตัวรอที่จุดปล่อยตัว มาจ่อที่เนินนั่นผมพูดกับอาจารย์สาวว่า "ไม่ต้องกลัวนะครับ ผมจะค่อยๆทำแล้วอาจารย์จะชอบเอง" พูดจบผมก็เริ่มยัดน้องชายผมลงทันทีที่น้องชายเริ่มมุดเข้าไป เนินก็ขมิบเอาอย่าแรง พร้อมกับเสียงอาจารย์" ครูเจ็บ .....อ้อย...ยย.." ผมไม่สนใจ เริ่มออกแรงยัดเข้าไปมากขึ้นตอนนี้เข้าไปครึ่งลำเรือแล้ว เสียงโอดครวนของอาจารย์ก็ดังไม่หยุดตัวดิ้นไปมา เกร็งแข็ง แต่รู้สึกว่าใจยังสู้ ผมพยายามยัดอยู่สักสองนาทีจนเข้าไปมิดลำทีนี้ผมจับที่สะโพกของอาจารย์สาว เพื่อให้ถนัดมากขึ้นผมเริ่มซอยเขาๆออกๆมิดลำ ความสด บวกกับ ความสาว ความฟิต ทำให้ผมเสียวมากๆ ถึงกับครางออกมาผมซอบเขาออกไม่หยุด สีหน้าอาจารย์ดูไม่ดีเพราะอาการเจ็บเธอกัดฟันและบีบที่แขนผมแน่นมากๆจนเป็น รอยสีแดง

ตอนนี้เธอเกร็งไปทั้งตัว ไม่มีเสียงร้องออกมาแม้แต่น้อง มีแต่เสียง กระแทกกับเสียงครางผมเป็นระยะๆ เมื่อเวลาผ่านไปอาการเหนื่อยก็เริ่มขึ้นแต่ใจยังสู้ที่ท่าเดิมนี้อาการของ อาจารย์ยังไม่มีทีท่าว่าจะหยุด ปากที่กัดฟัน มือที่บีบยังคงเดิมผมซอยเร็วมากขึ้นเมื่อรู้ว่าตัวเองเริ่มจะไม่ไหว เต้านมที่สวยงาม ขาวและอวบ สั้นขึ้นลงตามจังหวะ ผมกัดฟันสู้ ขาดใจ และทันใดนั้นเสียงร้องของอาจารย์ก็เปร่งออกมาดังมากๆ "โอ้ย...............ออ...โอย...อ้อย ซีดด..." มือที่จับแขนผมก็ปล่อยออก พร้อมกับปล่อยน้ำกามที่แสนอุ่นออกมา โอ้ว... เธอเสร็จแล้ว ผมนึกในใจเมื่อเป็นแบบนี้ผมจึงเร่งเครื่องระยะสุดท้ายพร้อมกับ ฉีดน้ำกามของผมออกมาที่ขาอ่อนของอาจารย์ ขาวเต็มไปหมด เมื่อเสร็จทั้งคู่อาจารย์สาวก็รู้น่าที่ มาบรรจงเลียทำความสะอาดที่ น้องชายผมผมพูดกับเธอว่า"เป็นไงบ้างครับสนุกไหม"เธอไม่ตอบคำถามผมแต่พูด เพียงว่า"สงสัยพรุ่งนี้ครูคงต้องลืมกุญแจรถอีกแล้ว"ผมได้ยินจึงหัวเราะแล้ว ตอบไปว่า"เดี๋ยวผมจะมาช่วยหาอีก"จากนั้นเราก็ใส่เสื้อผ้าจนเรียบร้อย

อาจารย์ ก็หยิบกุญแจรถที่อยู่ในลิ้นชักด้านล่าง แล้วเราก็มายืนจูบกันที่ประตูห้องอยางเมามันผมเอามือลูบที่นมอาจารย์อีก ครั้งแต่เธอกลับจับมือผมออกแล้วพูดว่า"ตรงนี้โต๊ะมันแข็งไปที่อื่นดีกว่า "เราหัวเราะพร้อมกัน แล้วก็เดินมาลงลิฟ ในลิฟเรายังจูกันต่ออีกแล้วเราก็เดินมาที่รถ ซึ่งจอดที่หลังอาคารเรียน เวลานั้นประมาณ 3ทุมครึ่งไม่มีใครอยู่ที่นั่นแล้ว เราเดินขึ้นรถโดยที่อาจารย์เป็นคนขับพอเธอสตาสร์เครื่องรถแอร์เย็นๆทำให้เรา รู้สึกสบาย ผมมองไปที่อาจารย์ แล้วพุ่งเข้าจูบเธอคั้นนมเธอ ปลดกระดุมเสื้ออกอีกครั้ง มือก็ล่วงเข้าไปถึงหัวนม อาจารย์ก
เอามือมาจับ มือผมออกอีกแต่คราวนี้เธอพูดว่า"ไปเบาะหลังดีกว่า"ผมได้ยินดังนั้นจึงข้ามไป เบาะหลังก่อนแล้วอาจารย์ก็ตามมานั่งคร่อมผม เราเสร็จกันบนรถอีกหนึ่งครั้งแล้วผมก็เป็นคนขับรถเอง

ส่วนอาจารย์ก็ นั่งที่เบาะข้างก่อนที่จะหลับไป ด้วยความเหนื่อย ขณะที่เธอหลับผมก็เอามือไปลูบที่ขาอ่อนเธอ จับครึงที่นมเธอเอามือล้วงไปบีบนมที่แสนจะนุ่ม ด้วยความอยากทันใดนั้นผมได้ยินเสียงเธอพูดว่า "ยังไม่พออีกหรอ รีบขับไปตามที่บอกไว้แล้วเราไปต่อถึงเช้า"เมื่อสิ้นเสียงเธอก็โน้มตัวมาที่ ตักผมรูดซิบอกแล้วก็อมน้องชายผมไปตลอดทาง10กว่ากิโล ดีที่รถเป็นเกียร์ ออโตจึงไม่มีปัญหา ลืมบอกครับ ที่เธออมบนรถตอนผมขับ ผมเสร็จไปอีก1น้ำพอถึงปลายทาง เป็น บ้านของอาจารย์เอง ที่พ่อแม่อาจารย์มาสร้างไว้ให้ยังใหม่ๆอยู่ เมื่อมาถึง เราก็ลงไปเข้าบ้าน อาบน้ำเอากันในห้องน้ำอีก1ครั้ง และมาต่อที่ เตียงนอนอีกทั้งคืน สรุปว่างานผมไม่ได้ทำสักตัว แต่เราก็สนุกกันทั้งคืน จนทุกวันนี้เราต้องไปเอากันที่บ้าน อย่างน้อยอาทิตย์ละ3 ครั้ง แต่ช่วงหลังมานี้อาจารย์พาเพื่อนอาจารย์ด้วยกันมาด้วย น่ารักไปแพ้กันแต่คนนี้เป็นงานมากกว่า เพราะผมไม่ต้องทำอะไรเลย เธอจัดการให้หมดเป็นแบบนี้ผมจะบาปไหมน้อ