close buttonclose buttonclose button
ใคร ชอบ แนว ดม กกน. สาวๆ ขอเสียงหน่อย เร็วๆๆๆ
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
ใคร ชอบ แนว ดม กกน. สาวๆ ขอเสียงหน่อย เร็วๆๆๆ

หวัดดีครับ เพื่อนๆ สมาชิกทั้งหลาย ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ชอบยุ่งเกี่ยวกับชุดชั้นใน
ของบรรดาหญิงสาวต่างๆ มากมาพอสมควรแหละครับ
ซึ่งผมก็มีเรื่องจะมาเล่าเพื่อจะแลกเปลี่ยนประสบการณ์เสียวกับเพื่อน ๆ บ้าง
คือว่าแฟนผมมีพี่สาวอยู่ 1 คน ซึ่งพี่สาวคนนี้ชื่อพี่อรครับ อายุ 27
ทำงานเป็นพยาบาลอยู่ที่โรงพยาบาลเอกชนแห่งนึงในกรุงเทพมหานครนี้แหละครับ
พี่อรเป็นผู้หญิงที่น่ารักใช้ได้เลยแหละครับ สูง ขาว หุ่นน่าฟัดชะมัดเลยครับ แต่น้อย
กว่าแฟนผมหน่อยนึง หมายถึงหุ่นนะครับแต่หน้าตาพี่อรสวย น่ารักกว่าแฟนผมเสียอีก
ซึ่งผมยังเคยอยากจะอึบพี่อรเลยครับแต่ มันก็คงเป็นไปไม่ได้หรือยากแหละครับ
เพราะพี่อรแต่งงานแล้วและอยู่หอกับสามี สองคนผัวเมียครับ ถึงกระนั้นผมก็คิวว่า
ไม่ได้อึบก็ขอแค่ได้ดม ,สัมผัส กับชุดชั้นในของพี่อร สักครั้งก็ยังดี
และเหตุการณ์วันนั้นก็มาถึงผมโดยเกือบจะว่าเป็นการบังเอินหรือตั้งใจก็ได้นะครับ
เหตุการณ์นั้นมันเกิดขึ้นเมื่อไม่นานมานี้เองครับ

คือว่าพอดีวันนั้นผมต้องไปทำงานแถวโรงพยาบาลของพี่อรเมื่อผมเสร็จงานผมก็แวะ
ไปหาพี่อรเพื่อพูดคุยกันตามประสาพี่สะใภ้ กับน้องเขย แต่เมื่อผมได้พบกับพี่อรวันนั้น
พี่อรใส่เสื้อพยาบาลสีขาวที่บางมากสามารถมองเห็นเสื้อชั้นในของพี่อรได้เต็ม ๆ ตาเลย
ครับเป็นสีดำ ตัดกับเสื้อสีขาว ตะขอเดี่ยว (แบบที่ผมชอบพอดี) และใส่กระโปรงสั้นมาก
มองเห็นขาขาว ๆ โดยไม่มีถุงน้องหรือ อะไรมาปิดกั้น ซึ่งผมนั่งคุยไปคุยมาก็มอง
ลอดช่องเสื้อของพี่อร เพื่อที่จะเห็นเนินเต้าอันอวบอั้น กลมกลึงของพี่อรนั้น น้องชาย
ผมก็ผงาดหัวขยายตัวขึ้นมาทันที ทำให้ผมมีอารมณ์มากในช่วงนั้นอยากจะเอามือไปล้วง
ขยำสิ่งที่มันเห็นอยู่ สองเต้าตรงหน้าตอนนั้นจังเลย ผมก็เลยคิดอุบายขึ้นมาได้ทันที
จึงบอกว่า “พี่อรครับแฟนพี่อยู่ห้องรึป่าวครับ”
พี่อรก็บอกว่า ไม่อยู่ มีอะไรหรอ ผมจึงตอบกลับไปว่า
“พี่อรครับคือว่าผมปวดท้องอยากเข้าห้องน้ำจังเลยครับ
ผมขอยืมกุญแจห้องพี่เพื่อไปเข้าห้องน้ำที่ห้องพี่ได้มัยครับ ผมไม่อยากเข้าที่โรงพยาบาล
เพราะมันไม่น่าเข้าละครับ” (ห้องพี่อรกับโรงพยาบาลอยู่ใกล้ๆ กันครับ) พี่อรก็เลยหยิบ
กุญแจห้องออกมาให้ผม ผมก็เลยแอบยิ้มอยู่ในใจว่าเดี๋ยวเราก็จะได้สัมผัสกับ เสื้อใน
กางเกงในของพี่อร แล้ว จากนั้นผมก็บอกว่าเดี๋ยวผมเสร็จกิจแล้วผมจะรีบเอากุญแจมาคืน
แล้วผมก็รีบดิ่งไปที่ห้องของพี่อรทันที

พอถึงที่ห้องของพี่อรผมรีบเปิดประตูเข้าไปแล้วปิดล็อคอย่างดี แล้วดิ่งไปที่ตระกร้าผ้า
ที่ใส่แล้วของพี่อรทันทีแล้วค้นดูหาชุดชั้นในของพี่อร ปรากฎว่าหาไม่เจอ ผมก็เลยไปเปิดตู้
เสื้อผ้าแล้วเจาะจงหาสิ่งที่ผมต้องการมันมาพิศวาสให้เร็วที่สุดเพราะของผมมันพร้อมที่จะ
ระเบิดอยู่แล้ว (ตอนนั้นผมถอดเสื้อผ้าของผมออกหมดแล้วเหลือแต่กางเกงในตัวเดียว)
และแล้วผมก็เจอตะกร้าเล็ก ๆ ใบหนึ่งอยู่ในตู้เสื้อผ้าพร้อมไปด้วยเสื้อยกทรง
กางเกงใน หลายชนิดหลากสี ทั้งแบบเป็นเนื้อผ้าธรรมดา และแบบผ้ามันๆลื่นๆ
ซึ้งผมก็ไม่รอช้าหยิบเสื้อในสีชมพู ตะขอเดี่ยว เป็นโครงดันทรง และกางเกงในชุดที่ดูใหม่
และเป็นผ้ามันๆลื่นๆ มานอนบนที่นอนของพี่เค้าแล้ว พอเอาขึ้นมาดมนะ หอมกลิ่น
น้ำหอมมากเลย (อาจจะเป็นกลิ่นน้ำยาซักผ้าก็ได้) แล้วผมก็เอากางเกงในพี่อรมาชักว่าว
ถูกับน้องชายผมเสียวมากเลยครับ พร้อมกับดมยกทรงไปด้วย ผมนอนรูด เล่นไปนาน
พอประมาณก็เปลี่ยน เอา กกน. อีกตัวของพี่เค้ามารูดต่อ เสียวจนจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว
ผมก็ลุกจากที่นอน เดินรูดไปมารอบห้องพี่เค้าเลยแหละ ยิ่งมองเห็นรูปภาพพี่เค้าที่แขวนอยู่
ด้วยแล้วยิ่งนึกถึงหน้าอก และเนินสาว ของพี่อรและแล้วเราก็ปล่อยน้ำรัก รดเต็ม
กกน.ของพี่อรและกระจายทั่วเต็มพื้นห้องหมดเลย

แล้วผมก็ไปล้างหลังออกมาจากห้องน้ำผมก็จะมาเก็บยกทรง และ กกน. ของพี่เค้าเข้าที่
แต่มันดันเกิดอยากขึ้นมาอีก ผมก็เลยทำซ่ำอีกรอบนึง โอยคราวนี้อึด ก็อึด เสียว ก็เสียว
และแล้วผมก็หมดแรงออกจากห้องพี่อร กลับไปคืนกุญแจให้กลับพี่อรแล้วก็บอกกับพี่อรว่า
ขอบคุณมากครับ ตัวเบาเลยครับ แล้วคร่าวหน้าจะมาใช้บริการใหม่ แต่เสียดายอยู่อย่างนึง
ว่าไม่ได้ติดเอากลับมาให้เพื่อน ๆ ดู แต่คร่าวหน้ารับรองครับจะเอามาให้เพื่อน ๆ ดูแน่ครับ

ยังงัยนี้ก็เป็นเรื่อง ๆ แรกที่ผมเขียนเข้ามาถ้ามีขอผิดพลาดยังงัยก็ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ
แล้วจะรออ่านเรื่องเสียวๆ ของเพื่อนบ้างนะครับ