close buttonclose buttonclose button
เรื่องเล่าของโดม 4 (storyเสียว)
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
เรื่องเล่าของโดม 4 (storyเสียว)

ช่วงหลังบริษัทของไก่มีออเดอร์เข้ามามาก ผู้จัดการชาวอเมริกาเลยให้เธอทำงานวันอาทิตย์ด้วยวันธรรมดาก็เลิกงาน4-5ทุ่ม ผมไม่เจอเธอมากว่าสองเดือนได้แต่โทรศัพท์คุยกัน  ยิ่งผมต้องทำวิทยานิพนธ์โอกาสได้เจอกันยิ่งน้อยลง คืนหนึ่งผมทนไม่ไหวเพราะความเงี่ยนมันจุกอก สาวว่าวอย่างเดียวมันไม่มัน ผมไปดักรอไก่ที่บ้าน เกือบ 5 ทุ่มไก่ก็ขับรถกลับมาบ้านเธอเห็นผมเธอก็แปลกใจเพราะตอนเธอโทรหาผมบอกว่าอยู่บ้าน  พอเราเข้าบ้านผมก็เริ่มกอดจูบเธอ แต่ไก่บ่ายเบี่ยงบอกว่าไม่ค่อยสบาย แถมประจำเดือนมา  ผมไม่สนใจใช้กำลังปล้ำเธอทันที อย่าโดมไก่ไม่เมนมา  ไก่พูดอะไรผมก็ไม่สนดึงเสื้อเธอจนขาด ไม่เป็นไรโดมขอฝ่าไฟแดง ผมก้มลงจะดูดนมแต่ตาผมก็เห็นรอยดูดที่รอบหัวนมของไก่ ทั้งสองข้าง ผมรู้ทันทีว่าเธอมีคนอื่นและไม่ใช่พ่อของเธอเพราะพ่อเธอกลับไปกว่าสองเดือนแล้ว ผมดูดหัวนมเธออีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงเธอ ไก่พยายามปัดป้องแต่ไม่ทันผมล้วงเข้าไปเจอหีเธอเต็มๆเธอไม่ใส่กางเกงใน  เธอหลอกผมว่าเป็นเมน “ไหนว่าเป็นเมน” ไก่หน้าเสีย ผมจับเธอถ่างขาออกแล้วมุดหน้าลงไปไก่หนีบคอผมแทบขาดไม่ยอมให้ผมลงลิ้น แต่กลิ่นคาวน้ำกามเตะจมูกผมมากเธอพึ่งโดนเย็ดมาแน่นอน แต่กับใครเดี๋ยวค่อยถามเพราะผมเงี่ยนควยจะระเบิด ผมแทรกตัวลงไปพอควยจ่อได้ผมก็กดเต็มๆ ควยเข้าไปในรูหีอย่างง่ายดายเพราะน้ำเงี่ยนมันค้างอยู่เต็มไปหมด ไก่พยายามดิ้นขัดขืนแต่สู้แรงผมไม่ได้ ผมซอยอย่างแรงใจก็คิดไปเรื่อยว่าไก่ไปเอากับใครมันทำให้ผมมีอารมณ์จริง ไม่ถึงสิบนาทีผมก็ปล่อยน้ำรักเต็มหีไก่ไปหมด “ อูยเสียวจริง” ผมลงไปนอนไก่รีบใส่เสื้อผ้าแล้วเข้าห้องน้ำไก่เข้าไปนานมากจนผมต้องไปดูผมได้ยินเสียงไก่ร้องให้  “ไก่เป็นไร”  “ไก่ไม่เป็นไรหรอกแต่ไก่ขอให้โดมกลับบ้านไปก่อนได้ไหม”  “โกรธโดมเหรอ” “ไม่โกรธแต่โดมกลับบ้านก่อนนะไก่ขอ”  ผมหงุดหงิดนิดหน่อยแต่ก็ยอมกลับบ้าน วันต่อมาผมโทรหาไก่ เธอไม่ยอมรับสาย ผมงงมาก ผมไปดักรอที่บ้านเธอก็ไม่เข้ามา  ผมทนไม่ไหวเลยเข้าไปหาแม่ของไก่ช่วงเช้าที่บ้าน แม่ไก่ชื่อนกอายุประมาณ45  ผมไม่เรียกป้าแต่เรียกแม่ตามไก่ปกติผมกับแม่ไก่เราสนิทกันดี แต่วันนี้ดูเธอลุกลี้ลุกลนชอบกล  ผมถามเรื่องไก่ไม่กลับบ้านเธอก็ตอบว่าไปนอนบ้านเพื่อน ผมถามว่าใครเธอก็บอกไม่รู้ ถามอะไรก็ไม่รู้ จนผมหมดความอดทน  “แม่ครับปิดบังอะไรผม ผมแค่อยากเจอไก่แล้วพูดกันว่าจะเอาไง”   “เอ่อ แม่เธอเหมือนฉุกคิดครู่ใหญ่  ไหนๆเรื่องก็มาถึงขั้นนี้แล้วนโดมคือตอนนี้ไก่กับผู้จัดการเค้าคบกันอยู่ เดือนหน้าเขาจะจดทะเบียนแล้วไปอยู่อเมริกาแล้วล่ะ  เค้าคงไม่กล้าที่จะบอกโดม” แม่ไก่พูดแล้วก็ก้มหน้าก้มตาไม่กล้ามองหน้าผม ผมปะติดปะต่อเรื่องราวทันที  ที่ไก่บอกว่ามีงานที่แท้ก็ไปอยู่กับผู้จัดการชาวเมริกา ที่หายไปก็คงไปนอนบ้านมันทุกคืน น้ำเงี่ยนกับรอยดูดคืนนั้นก็ของมัน ความจริงบอกกันตรงๆก็ได้ผมคงไม่เสียใจเท่าไหร่แทนที่จะมาหลบหน้ากันอย่างนี้  ผมหัวเสียมาก  ตะโกนใส่แม่เธอ “ แล้วทำไมไม่บอกแต่แรกลีลาอยู่นั้นเหละ” เธอตกใจที่ผมก้าวร้าวใส่  พอตั้งสติได้เธอรีบไล่ผมทันที “อย่ามาตะคอกใส่กูไปมึงออกจากบ้านกูไป”  เธอขึ้นกูมึง ผมยิ่งของขึ้นใหญ่  ตรงเข้ากระชากเสื้อเธอขาดเธอปลิวตามแรงกระชากลงไปกองกับพื้นนมสองลุกขนาดกว่า38นิ้วกระเพื่อมไปมา ผมเห็นแล้วเงี่ยนจี๊ด “มึงจะทำอะไรกู ช่วยด้วย” แม่เธอร้องเสียงหลงแต่แถวนั้นตอนกลางวันไม่มีใครอยู่เพราะไปทำงานกันหมด  เธอลุกจะวิ่งหนีแต่ผมคว้าได้ขอบกางเกงผมเหวี่ยงเธอไปชนกับประตูบ้าน โครม  เสียงดังมากกางเกงกับกางเกงในเธอขาดติดมือผมมาเลย แม่ไก่สลบนอนเปลือยล่อนจ้อนอยู่กับพื้น ผมอุ้มเธอเข้าไปในห้องแล้วหาเทปมาปิดปาก มัดมือมัดเท้าขึงพืดกับเตียง แล้วสำรวจเรือนร่างของเธอ เธอผิวออกเหลืองๆไม่คล้ำเหมือนไก่นมใหญ่มากหัวนมสีน้ำตาลเข้ม มีหน้าท้องนิดหน่อยตามอายุ มีรอยถูกผ่าตัดน่าจะตอนคลอดไก่หีโหนกมากไก่สู้ไม่ได้เลยแต่น่าเสียดายขนเยอะไปหน่อยผมถอดเสื้อผ้าออก ลงไปคล่อมเอาควยแทงเข้าหีทันที มันเข้าไปยากมากแต่ก็เข้าได้จนสุด ผมเริ่มซอย แต่มันไม่มันเพราะเหมือนเอากับท่อนไม้  พอดีเหลือบไปเห็นขวดน้ำที่หัวเตียงเลยหยิบมาราดหน้าแม่ของไก่ เธอสำลักน้ำสะดุ้งตื่นดูจากแววตาเธอตกใจมากพยายามดิ้นแถมส่งเสียงอู้อี้  “ยังงี้สิถึงมีอารมณ์”ผมกระซิบที่ข้างหูเธอ ผมเอามือลงไปเขี่ยแตดเธอคงจะเสียวผมรู้สึกว่าเธอเกร็งเวลาเขี่ย  ปากผมดูดนมเธอไปมาสลับกันบางที่ก็กัดผมดูดเป็นรอยจ้ำๆตามตัวเธอไล่ตั้งแต่ราวนมจนถึงโคนขาเกือบ100 รอยเธอเริ่มมีอารมณ์ร่วมหีแฉะไปหมด  ควยผมเริ่มขยับได้ง่ายขึ้น เธอแอ่นก้นตามเวลาผมกระแทกควยเข้าไปหน้าก็บิดไปมา  “เสียวล่ะสิ”ผมพูดกับเธอแต่เธอหลับตาปี๋ ผมเอาท่านี้ไม่ค่อยถนัดเลยแกะเทปที่เท้าเธอออกทั้งสองข้างใจก็กลัวเธอจะเตะแต่เธอก็ไม่ทำผมจับขาเธอขึ้นพาดบ่า เอาควยจ่อแล้วแทงพรวดเธอสะดุ้งดิ้นพราดๆ ผมซอยเต็มสปีดผมได้ยินเสียงครางจากลำคอ เธอคงมีอารมณ์ร่วมสุดๆ ผมเสี่ยงเอาเทปปิดปากออก เธอครางกระเส่า”อูยเย็ดแรงๆ เย็ดแรง” ผมได้ใจรีบซอยใหญ่ “ เอาให้แหกเลยอูย ไม่โดนควยมาหลายเดือนแล้ว”  ผมอยากแกล้งเลยหยุดซอย  เธอมองหน้าผมแบบเสียอารมณ์มาก  “ โดมถ้าไม่เย็ดต่อแม่จะตะโกนเรียกคนช่วย นะเร็วช่วยแม่หน่อย แม่จะเสร็จแล้ว”  ผมยิ้มรับก้มหน้าลงไปดูดปากแลกลิ้นกับแม่ไก่เอวก็ซอยยิกๆ มือเอื้อมไปแกะเทปที่มัดมือแม่ไก่ออก พอปลดออกแกเอาจับเอวผมแล้วเร่งจังหวะให้เร็วขึ้นพักเดียวกระตุกใหญ่เลย “อ้าวเสร็จไม่บอกเลยแม่” ผมรู้สึกอุ่นๆเปียกๆแถวหน้าขาก้มไปดูมาแม่ไก่เล่นฉี่แตกใส่ผมเต็มๆ เห็นแล้วได้อารมณ์มากเลยซอยต่อแบบขึ้นสุดลงสุดแค่สิบกว่าทีผมก็ปล่อยน้ำเต็มหีแม่ไก่  ผมกอดเธอเอจูบปากผมเราแลกลิ้นกัน เธอขอเข้าห้องน้ำ พอเธอลุกผมรีบเข้ากราบตีนเธอ “ผมขอโทษครับแม่ที่ทำรุนแรงกับแม่ ผมแค่โมโหที่.........” ผมพูดไม่ทันจบ เธอก็ก้มลงมาจูบปากผม แล้วพูด ไม่เอาแม่ไม่ยกโทษให้ง่ายๆหรอก ถ้าจะให้ยกโทษให้ต้องอุ้มแม่ไปอาบน้ำก่อนแล้วเย็ดแม่ในห้องน้ำ  ผมยิ้มให้แล้วอุ้มเธอไปอาบน้ำ วันกับอีกคืนเต็มที่ผมคลุกอยู่กับแม่ไก่ในบ้านเธอต้องโทรไปลางาน ต่อมาแม่ไก่ก็เรียกไก่มาพูดกับผมเราเคลียร์กันลงตัวโดยไก่จะไปอยู่อเมริกาเพราะเป็นความฝันของเธอ เธอบอกว่าเธอไม่ได้รักผู้จัดการที่อายุคราวพ่อหรอกแต่เธออยากลองไปใช้ชีวิตที่อเมริกาดูและมันเป็นวิธีที่ง่ายที่สุด อยากให้ผมเข้าใจ  ตอนนั้นผมยังไงก็ได้อยู่แล้วเพราะผมมีของเด็ดคราวแม่แทนแล้ว แต่ก็ไม่ลืมส่งท้ายไก่ก่อนไปอยู่อเมริกาจน ฟ้าเหลือง