close buttonclose buttonclose button

เหตุเกิดเพราะผมก็เงี่ยนควย (เสียวหี)
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
เหตุเกิดเพราะผมก็เงี่ยนควย (เสียวหี)

ผมพักแถวรามคำแหง ครับพักคนเดียววันนึ่งผมออกมากินข้าวแถวปากซอยครับประมาณ ตี2แล้วผมใส่เสื้อนุ่งกางเกง บล็อคเซอ อ่ะครับ กางเกงในก้ไม่ได้ใน  ผมสั่งข้าวแล้วก็มานั่งคอยที่โต๊ะ ผมสังเกตุเห็นสาวคนนึ่ง หน้าตา พอใช้ล่ะครับ นั่งมองผมอยู่ ผมมองเธอแล้วผมก็อมยิ้มให้  ผมนั่งโต๊ะใกล้ๆเธอครับ ไม่รู้เธอกล้าได้ไง เธอมาทักผมก่อน ครับถามผมว่ามากินคนเดียวหรอ ผมตอบว่าใช่ครับ เธอมองผมทั่วตัวแล้วมาหยุดมองตรง ควยของผม ผมสังเกตเห็นเธอมองหลายครั้งล่ะครับ พอกินข้าวเสร็จ ผมจ่ายตังแล้วก็เดินเข้าซอยจะกับหอพักแต่ผมก็ได้ยินเธอทักผมข้างหลัง เธอ บอกเธอก็พักซอยนี้เรา สองคนเดินคุยกันมาเรื่อยล่ะครับ แต่ถึงหอเธอก่อน เธอชื่อ อายครับ อายบอกว่าวันนี้อยู่ห้องคนเดียว อายถามผมพักกะใครผมพักกะเพื่อน อายบอกว่าถ้าไม่รีบไปห้องเขาไหมไปนั่งดูหนังมีหนังเช่ามาหลายเรื่อง พอดีผมก็เพิ่งตื่นนอนเลยตาสว่างแต่ก็ยังไม่กล้าขึ้นไป อายบอกไม่ต้องกลัว ผมโดนชวนมากๆ ก็เลยขึ้นไปครับพอขึ้นห้อง อายให้ผมนั่งที่เตียงนอน เพราะห้องของเยอะมากผมคุยกะอายสักพักผมแอบเห็น อายชอบมองมาที่ควยผม  ผมคิดว่าอายอยากกินควยผมแน่ๆ พอผมคิดอย่างนั้นควยผมก็เลยแข็งครับ กางเกงในไม่ได้ใส่ ผมกลัวอายจะเห็น อายถามว่าเป็นไรผมบอกป่าว แต่อายกับเดินมาแล้วมาจับควยผม ผมยังไม่ได้ตั้งตัวเลยถูกเธอ จับเต็มที่ครับ อายไม่จับป่าวยังรูดอีกจนผมต้องหลับตาครับ  อายถามผมว่าขอกินได้ไหมแล้วอายก็อมควยผมเข้าไป ผมเสียวมากครับ ผมจับนมเธอบีบ ดูเธอมีความสุขมากครับ ผมจับอายนอนลงบนเตียงแล้วผมก็เอามือจับหีเธอครับ น้ำเงี่ยนย้อยเลยครับ อายบอกผมว่า อยากเย็ดไหม ผมพยัก หน้ารับเลยล่ะครับ อย่างนี้ใครไม่อยากเย็ดอ่ะ อายเอาถุงยางมาให้ผม ใส่ ผมคิดว่าอายต้องหาคนมาเย็ดหีเธอบ่อยครับถึงมีถุงยาง ผมใส่ถุงเส็จ ผมก็เอาควยถูตรงร่องหีอาย ครับเธอบอกจะไม่ไหวแล้วผมเลยดันควยเข้าไป โห...ผมเสยวมากครับ ผมกระแทก5-6 ครั้งอายก็ร้องและกระเด้งรับ สงสัย อายจะแตกอ่ะครับ แต่ผมก็เร่งความเร็วจนผมก็แตกออกมาเหมือนกันครับ น้ำหีอายมากจริงๆ พอเอากันแล้วผมก็กับห้องผม ผมมีความสุขมากครับ หลังจากนั้นผมก็ไปเย็ด อายอีก3-4 ครั้งแล้วก็ไม่ได้ไปเย็ดอีกครับ สาวแถวรามคำแหง อยากรู้จักผม หรือ อยากเป็นแฟนกับผม ได้นะครับ  081-136-4509  ชื่อ กาย นะครับ รอนะครับมาสมัคร ได้เลย