close buttonclose buttonclose button

กะหลี่ กำแพงดิน (ประสบการณ์เสียว)
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
กะหลี่ กำแพงดิน (ประสบการณ์เสียว)

เรื่องนี้เป็นเรื่องตลกในหมู่วงเหล้าของผม แต่ก็เป็นเรื่องจริงที่เพื่อนผมไปเจอมากับตัวเอง เรื่องมีอยู่ว่า ตอนเรียน กวดวิชา ที่เชียงใหม่ ผมและเพือนอีกคน ชื่อ บึน ได้ไปเรียนกวดวิชาที่เชียงใหม่ ด้วยความเป็นวัยรุ่น กำลังอยากลอง เอากะหลี่ คืนนั้น ไอ่บึนได้ไปเที่ยวที่กำแพงดิน โดยโบกรถแดง (taxi เชียงใหม่) ให้พาไปที่ที่มีสาวขายบริการ สี่ล้อแดงก็พาไปที่ที่หนึ่ง ที่เขาเรียกแถวนั้นว่า กำแพงดิน ผมก็ไปส่งมัน แต่ผมรออยู่ข้างนอกผมไม่กล้า เพราะกลัว  พอไปถึง มันก็บอกแม่เล้าให้แนะนำเด็กให้ แล้วก็คุยได้ซักพัก มันก็ไปกับเด็กบริการ ไอ่บึนเข้าไปนานมาก ผมรอจนเบียร์ที่สั่งมา หมดไปสามขวด แล้ว ซักพักมันก็ออกมา ผมก็ถามว่า เป็นไงบ้าง มันบอกว่า เดี๋ยวถึงหอ แล้วค่อยเล่า ผมกะมันก็พากันโบกรถแดงกลับ พอถึงหอ มันก็เล่าให้ผมฟังพร้อมส่ายหัวใหญ่เลย "เฮ้อ .... ฮาบ่น่ามาเลย(กูไม่น่ามาเลย) เชี่ยแม่ง โครตเซง ฮาอุตส่าตั้งใจเอา มันนะ ควยกูก็ใหญ๋ แม่ง เวลากูใส่เข้าไป มันไม่ครางเลยซักแอะ มันนอนอ่านหนังสือพิมพ์เฉยเลยว่ะ กูเหนื่อยก็เหนื่อย ซอยเข้า ๆ ออก ๆ อยู่นั่นแหละ กูก็ไม่รู้สึก กูเลยไม่มีอารม กูเลยเพิ่มเงินให้มันอีก 100 บาท ให้มันคราง มันก็ครางนะ แต่ะเสียงของมันอ่ะ แม่ง ยิ่งทำให้หมดอารมณ์ไปไหญ่ " ผมก็งง ผมเลยถามมันต่อ ยังไงวะ "ก็มันครางแบบนี้อ่ะ โอ้ว...สุ...ย่อ.....สุ....ย่อ"ผมกับมันก็หัวเราะใหญ๋ "มันแม้วนี้หว่า"!!!มันเป็นเสียงชาวเขาครับ  พู่-มะ-ชะ(พูดไม่ชัด) มันทำให้หมดอารมณ์ ถ้าเป็นผมก็เหมดอารมครับ ผมเลยถามมันต่อ แล้วมึงทำไง "กูก็จ้างมัน อีก 100 ให้มันหยุดคราง" "กูเอาจนเสร็จแล้วกูก็ออกมาเลย" สรุปแล้ววันนั้นมันเสียเงินค่าเอากะหลี่ จากค่าต้ว 500 เป็น 700 แม่ง เซ็ง ....จบ