close buttonclose buttonclose button

ทางเส้นขนาน 17 (เสียวสุดๆ)
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
ทางเส้นขนาน 17 (เสียวสุดๆ)

.....วัล/..เอกเป็นไงบ้างค๊ะ.
......................เป็นคำทักทายแรกที่วัลได้กลับมาหาเอก เอกดูดีขึ้นมากถึงแม้จะเดินไม่ค่อยสะดวกนัก บาดแผลจากคมกระสุนมันช่างร้ายแรงเหลือเกิน เอกยิ้มให้วัลเมียสาวพร้อมดึงมือเธอขึ้นมาจูบ เขาคิดถึงเธอเหลือเกิน ถึงแม้เป็นเวลาไม่นานนักแต่มันก็สร้างความคิดถึงไม่น้อย เอกเล่าเรื่องในระหว่างที่วัลไม่อยู่ เอกบอกถึงเพื่อนๆทหารที่มาเยี่ยม บอกถึงนายที่ห่วงใย เอกหยิบรูปถ่ายที่เขานอนบนเตียงโดยที่นายมาเยี่ยม เขาภูมิใจมากกับความเมตตาจากนาย
.....เอก/..วัลสนุกมั๊ยที่นั่น
.....วัล/..สนุกคะเอก...งานใหญ่มากนักกอล์ฟระดับโลกทั้งนั้น.
.....เอก/..เอกดูข่าวทางทีวีเหมือนกัน เห็นคนมากมาย....วัลจ๊ะ...เหนื่อยรึเปล่า...กลับไปพักผ่อนก่อนก็ได้นะครับ.
.....วัล/..ไม่คะ...ไม่เหนื่อย...เอกหิวมั๊ย.
.....................เสียงเอาใจจากวัลที่มีต่อเอกทำให้เอกรู้สึกดีมากๆ เขายิ้มให้เธอ มองเธอ มองแบบหลงไหลในเสน่ห์สาวแบบนั้น วัลอยู่ปรนนิบัติสามีจนเกือบค่ำมากๆ เอกต้องบอกให้เธอกลับไปบ้านพักผ่อน วัลก้มหอมแก้มเอกเป็นการปลอบขวัญก่อนที่เธอจะกลับบ้านพัก วัลแทบสลบเมื่อหัวถึงหมอน .
.....................เสียงโทรฯจากแตงปลุกให้วัลตื่นแต่เช้า แตงชวนวัลให้ลาออกจากที่นี่เพื่อไปทำที่สนามกอล์ฟแห่งใหม่ แตงพูดถึงเงินเดือนที่สูงกว่าและโบนัสก้อนโต แตงพูดถึงความเป็นอินเตอร์ของสนามแห่งใหม่ที่เธอได้รับการทาบทามจากผู้ จัดการหนุ่มของที่นั่น วัลรังเรใจแต่เธอไม่ได้ปฏิเสธแตง เธอขอปรึกษาเอกก่อน.
..............เอกนั้นไม่เห็นด้วยถ้าวัลจะลาออกตามแตงเพื่อนสาว แต่เอกก็ไม่ขัดถ้าวัลจะไปแบบนั้น วัลรับรู้ความคิดของเอกและเธอก็เห็นด้วยที่จะอยู่ทำงานที่เดิม แตงนั้นตัดสินใจแล้วว่าเธอต้องการแบบนั้น แตงลาออกจากที่นี่และไปหาประสบการณ์ใหม่อย่างที่เธอหวัง.
.....เอก/..ดีแล้วครับวัลที่คุณตัดสินใจแบบนี้...นายคุณที่นี่เขาก็ดีมาก...งานคุณก็เข้าใจและไปได้ดีอยู่แล้ว.
.....วัล/..คะเอก...วัลก็คิดแบบนั้น.
.............หลังจากที่แตงจากไป วัลรู้สึกเหงาไม่น้อยที่ขาดเพื่อนสนิด ถึงแม้จะมีเพื่อนคนอื่นๆอีกมากมายแต่ความเข้าใจเพื่อนอย่างแตงนั้นไม่มี น้าชื่นยังคงให้ความดูแลวัลไม่ขาดถึงแม้เรื่องแบบนั้นน้าชื่นเริ่มทำใจได้ แล้วก็ตาม น้าชื่นยังคงสนิดสนมกับวัล ยังคงคอยพูดคุยและช่วยเหลือวัลในบางเรื่องเหมือนเช่นเดิม.
.............วันนี้ที่ฝ่ายประชาสัมพันธ์แผนกที่วัลทำงานได้รับน้องใหม่มา ฝีกงานและช่วยงานอีกคน แต่เธอผู้นี้เป็นถึงลูกประธานสนาม เป็นลูกสาวคนสวยของตระกูลดัง ทุกคนดูตื่นเต้นกับน้องใหม่ วัลเองก็ยังนั่งรอการมาของเธอคนนี้เลย.......วัลนิ่งเมื่อเห็นเธอผู้นี้ เธอสวยมาก สวยน่ารักสมวัย ขาวสูงโปร่ง ผิวพรรณเธองามเหลือเกิน รูปร่างเธอช่างสมสัดส่วน ใบหน้าออกไปทางหมวยเล็กน้อยตามแบบคุณพ่อเธอ สาวน้อยดูเป็นคนกันเอง คุยเก่งและก็ไม่ถือตัว เธอชื่อ ยลดาหรือกาญ ชื่อเรียกยากสักนิดแต่ก็ดูน่ารัก กาญอัธยาศัยดีมากจนเพื่อนๆในนี้ชื่นชอบ ด้วยวัยเพียงยี่สิบเอ็ด จึงถือเป็นน้องเล็กของแผนกไปเลย.
.....กาญ/..พี่วัลค๊ะ...พี่สอนกาญด้วยนะ.
.....วัล/..ได้สิจ๊ะกาญ.
..............งานเริ่มจากง่ายๆ วัลแนะนำน้องใหม่ทีละอย่าง ถึงแม้กาญจะพึ่งเรียนจบป.ตรีแต่เธอก็มีความสามารถไม่น้อยและเรื่องภาษา กาญถือว่าเก่งมาก วัลชื่นชมกาญไม่น้อยทั้งความสามารถและความน่ารัก กาญเป็นคนยิ้มง่ายจนใครๆก็หลงไหล วัลแอบชื่นชมน้องใหม่คนนี้บ่อยๆทั้งกับเอกสามีและน้าชื่นคนใกล้ชิด วัลไปไหนกับกาญบ่อยขึ้นทั้งทานข้าวและไปเดินเที่ยวห้างฯเพื่อซื้อของจุกจิก ทั้งสองกลายเป็นคู่สนิดไปอย่างรวดเร็ว
..............วันนี้กาญได้มาเที่ยวที่บ้านของวัลเป็นครั้งแรกหลังเลิกงาน กาญนั่งดูรูปเก่าๆของวัลกับเอกสามีและรูปที่ไปเที่ยวตามที่ต่างๆของเธอ ......
.....กาญ/..แฟนพี่วัลหล่อนะค๊ะ...ดูเป็นแมนจริงๆ....ทหารในเครื่องแบบดูเท่นะค๊ะ.
.....วัล/..อืมม...แต่มันก็อันตรายอย่างที่พี่บอก...นี่ก็ไม่รู้เลยว่าจะ กลับมาทำงานได้เมื่อไร...จะออกจากโรงพยาบาลได้วันไหน....ทุกวันนี้ยังคงทำ กายภาพอยู่เลยจะกาญ.
.....กาญ/..น่าสงสารพี่เอกนะค๊ะที่ต้องเจอสภาพแบบนี้...พี่วัลด้วย..พี่เหงารึเปล่าค๊ะ.
.....วัล/..ก็เหงาสิจ๊ะ..แต่ทำไงล่ะในเมื่อเรามีแฟนเป็นทหารแล้วนี่....ขึ้น อยู่ว่าน้องกาญแน่ใจนะว่าจะไปเยี่ยมพี่เอกที่โรงพยาบาลกับพี่.
.....กาญ/..คะ.

..............กาญรับรู้แล้วว่าชีวิตในมหาวิทยาลัยกับชีวิตในการทำงานมันแตก ต่าง การเป็นลูกท่านประธานฯที่มีคนดูแลต่างกับงานที่นี่ ที่ที่เธอต้องดูแลแขกที่มาใช้บริการสนาม กาญปรับสภาพจากความจริงได้ดีทีเดียว อาจเพราะว่าเธอมีพี่วัลคอยสอนและบอกงานก็เป็นได้ กาญสาวน้อยที่มีความสวยและรูปร่างเป็นสิ่งดึงดูดเพศตรงข้ามช่างสร้างความ สุนทรีย์กับเพื่อนร่วมงานไม่น้อย อีกทั้งกาญเป็นลูกท่านประธานฯยิ่งทำให้เธอดูเป็นคนน่าสนใจมากๆ
..............น้าชื่นแอบชื่นชนลูกสาวท่านประธานฯบ่อยๆกับวัล น้าชื่นชมว่าเธอสวยมาก วัลเองถึงกับเตือนน้าชื่นว่าอย่าไปยุ่งกับกาญ มันจะเดือดร้อน น้าชื่นทำท่าตกใจที่วัลคิดแบบนั้น น้าชื่นบอกเขาไม่กล้าคิดแบบนั้นแน่นอน กาญยังเด็กยังเดียงสามากกับเรื่องแบบนี้ อีกทั้งกาญเป็นลูกสาวท่านประธานฯน้าชื่นไม่กล้าทำบ้าๆแน่นอน.
.....วัล/..น้าชื่นก็อย่าไปยุ่งกับกาญแล้วกัน.
.....ชื่น/..ครับคุณวัล...ที่ผมชื่นชมแกก็เพราะคุณกาญน่ารักครับ....ผมไม่ได้คิดแบบนั้นจริงๆ
.....วัล/..แต่วัลเห็นสายตาน้าชื่นแอบมองน้องเขาบ่อยๆ
.....ชื่น/..ก็คุณกาญเธอสวยนี่ครับ....คุณวัล.....เออ...คุณเอกหายดีหรือยังครับ.
.....วัล/..ยังคะ....ยังต้องกายภาพทุกวัน....ไม่รู้เหมือนกันว่าเมื่อไรจะกลับบ้านได้.
.....ชื่น/..ครับ....
.............น้าชื่นยืนคุยกับวัลก็จริงแต่สายตาเขาแอบมองเด็กสาวกาญอยู่ เสมอ ก็เพราะเธอช่างอวดเรียวขาขาวๆยามที่นั่งแบบนั้น น้าชื่นอดไม่ได้จริงๆที่จะแอบมอง วัลเห็นแบบนั้นอดไม่ได้ที่เอามือบีบมือน้าชื่นให้หันกลับ วัลทำตาดุเหมือนเป็นการปรามจนน้าชื่นแอบยิ้ม น้าชื่นถือโอกาสจับมือวัลแล้วกระซิบเบาๆ
.....ชื่น/..เมื่อไรผมจะมีโอกาสแบบนั้นอีกครับ.
.....วัล/..บ้าน้าชื่น...ก็บอกแล้วไงว่าพอแล้ว....วัลจะไม่ทำแบบนั้นกับน้าชื่นอีก.
.....ชื่น/..คุณวัลไม่เหงาหรือครับ...คุณเอกก็ไม่สบายแบบนั้น.
.....วัล/..น้า!...น้าชื่นพอแล้วไม่พูดด้วยแล้ว.
.....ชื่น/..ก็จริงนี่ครับ...ผมรู้นะว่าคุณวัลเหงา...นะครับ...ผมขอมีความ สุขกับคุณวัลอีกครั้งนะ....คุณวัลก็รู้ว่าผมเป็นอย่างไร...อย่างน้อยเราสอง คนก็ไปด้วยกันได้...มันป็นความสุขที่เราสองคนควร....
.....วัล/..น้าชื่น...
.....ชื่น/..คุณวัลครับ....คุณวัลก็มีความสุขไม่ใช่หรือครับเวลาผมทำให้คุณวัลแบบนั้น...ถึงผมจะแก่แต่ผม.....
.....วัล/..น้าชื่น...พอแล้วไม่พูด.
..............น้าชื่นบีบมือวัลเบาๆเหมือนเป็นการขอร้องกับเธอ น้าชื่นยอมรับว่าเขาหลงไหลในตัวคุณวัลมาก น้าชื่นรับปากคุณวัลหลายครั้งว่าจะไม่มีแบบนั้น แต่เขาก็ผิดคำพูดอีก เขาร้องขอคุณวัลบ่อยๆแต่เขาก็ผิดหวังทุกครั้ง การพูดคุยระหว่างน้าชื่นกับวัลถูกกาญแอบเห็น การคุยแบบนี้มันคงเป็นเรื่องธรรมดาถ้ากาญไม่เห็นมือน้าชื่นกุมมือวัลแบบนั้น แววตาน้าชื่นและการกระทำแบบนั้นทำให้กาญอดคิดไม่ได้.
..............เย็นวันศุกร์น้าชื่นมายืนดักรอคุณวัลอีก วัลปฏิเสธเช่นเดิมจนน้าชื่นต้องผิดหวังเป็นครั้งที่เท่าไรไม่รู้ วันนี้กาญรอคนขับรถของคุณพ่อมารับที่สนาม เธอนั่งรอและมองดูน้าชื่นตรงนั้น กาญยิ้มให้น้าชื่นเมื่อเขาเดินผ่าน.
.....กาญ/..สบายดีนะค๊ะน้าชื่น.
.....ชื่น/..ครับคุณกาญ....คุณกาญรอรถหรือครับ.
.....กาญ/..คะน้า....น้ายังไม่เสร็จงานหรือค๊ะ.
.....ชื่น/..ครับ....ผมรอแขกชุดสุดท้ายครับ.
..............สายตาน้าชื่นแอบซอกซอนเรียวขาเด็กสาวที่อวดเห็น ขาเหนือเข่าที่สวยเนียน ผิวช่างงามแท้ แววตาน้าชื่นอดไม่ได่ที่จะซุกซนสอดส่องเข้าลึก กาญเด็กสาวไม่ทันระวังตัวกับการนั่งตรงนั้น น้าชื่นถือโอกาสนั่งตรงหน้าเธอ นั่งในมุมที่เขาต้องการ กาญนั้นได้แต่คุยโดยไม่เห็นแววตาของน้าชื่นผู้มากไปด้วยไฟราคะ สายตาน้าชื่นแอบรอดเข้าใต้กระโปรง
สั้น มองเนียนขาสวย มองจ้องอย่างลืมตัวจนกาญเหลียวมาเห็น กาญสะดุ้งเมื่อเห็นสายตาน้าชื่นจ้องส่วนนั้นของเธอ กาญรีบหนีบขาและเอามือป้องปิด กาญลุกยืนเหมือนเริ่มระวังตัวกับสายตาคู่นั้น

..............หลายวันต่อมาวัลได้มีโอกาสพูดคุยกับกาญเด็กสาวกันสองต่อสองใน เรื่องของน้าชื่น วัลเตือนกาญซึ่งเสมือนเป็นน้องให้ระวัลน้าชื่น วัลพูดถึงน้าชื่นในเรื่องเซ็กซ์ที่เขาดูมักมาก น้าชื่นถ้ามีโอกาสกับหญิงสาวเขาไม่ปล่อยแน่นอน วัลพูดเรื่องเซ็กซ์ของน้าชื่นจนทำให้กาญสงสัย และกาญเองก็เคยเห็นน้าชื่นจับมือวัลในวันนั้นและการพูดคุยที่ดูสนิดสนม กาญเริ่มถามและต้องการเหตุผลจนวัลต้องเล่าเรื่องทั้งหมดเพียงแต่เธอปิด เรื่องที่เธอออกไปทำงานพิเศษกับคนที่น้าชื่นนำมา วัลยอมรับถึงการมีเซ็กซ์กับน้าชื่น มันเป็นเพียงความเหงาและอารมณ์เพียงชั่วครู่.
.....กาญ/..แล้วพี่เอกไม่ทราบเรื่องนี้หรือค๊ะ.
.....วัล/..ไม่ทราบคะกาญ....พี่ไม่อยากให้พี่เอกรู้...มันเป็นความไคร่ที่พี่......
.....กาญ/..จุๆๆ...ไม่คะพี่วัล....กาญเข้าใจ....ความเหงาและความรู้สึกแบบนั้น...
.....วัล/..ขอบใจจะกาญที่เข้าใจพี่.
.....กาญ/..แต่กาญเห็นน้าชื่นแก....เออ...อายุแกมาแล้ว...แล้วทำไมพี่วัลถึง....เออ....
.....วัล/..ไม่คะ...พี่ไม่ได้ชอบน้าชื่นแต่อารมณ์พี่ตอนนั้นมันมากกว่าที่จะ หักห้าม....น้าชื่นถึงแม้จะแก่ก็จริงแต่ท่วงท่าและบทรักน้าชื่นดีมาก....น้า ชื่นเก่งมากนะในความรู้สึกของพี่.
.....กาญ/..คะ...กาญก็คิดแบบนั้น....ถ้าไม่เก่งผู้หญิงสวยๆอย่างพี่วัลจะยอมหรือ.
.....วัล/..อืมม...ไม่จะพอเถอะไม่พูดเรื่องนี้แล้ว.
.............กาญถึงแม้เธอจะระวังตัวกับน้าชื่นแต่สิ่งที่พี่วัลเล่าให้เธอ ฟังมันก็เหมือนเปลวไฟที่อยากสัมผัสน้ำมัน เรื่องเซ็กซ์มันเป็นสิ่งที่ใครๆก็อยากรู้อยากเห็น มันเป็นสิ่งที่ถึงแม้จะไม่เคยสัมผัสแต่ก็รู้ได้ด้วยประสาทสัมผัส ความต้องการทางเพศของมนุษย์นั้นมีอยู่ทุกตัวคน ไม่ปฏิเสธเลยว่าในใจของแต่ละคนนั้นย่อมมี กาญแอบมองน้าชื่นบ่อยครั้งเมื่อมีโอกาส เธอมองเหมือนหาอะไรบางอย่าง ความหล่อหรือ ความเท่หรือ ความเป็นสุภาพบุรุษหรือ น้าชื่นไม่เห็นมีสักข้อเลย แล้วทำไมพี่วัลจึงยอมร่วมรักกับน้าชื่น....ทำไม.
............อย่างวันนี้หลังเลิกงาน พี่วัลขอตัวกลับก่อนเพื่อไปเยี่ยมเอกสามี กาญขับรถคันใหม่ที่คุณพ่อซื้อให้กลับบ้านเพียงลำพัง ทุกทีเธอจะขับรถไปส่งพี่วัลที่บ้านพัก กาญกับรถเล็กๆดูน่ารักเหมาะกับเธอ ความสดใส ความเดียงสาของกาญเรียกความสนใจให้กับน้าชื่นอีกมากทีเดียว น้าชื่นแอบมายืนที่ประตูทางออกสนามเหมือนมาส่งนายสาว แต่ที่จริงเขาต้องการมายืนดูเรียวขาขาวๆของนายสาวคนนี้ต่างหาก ยามที่กาญนั่งบนรถแบบนั้นและตรงที่คนขับ กระโปรงสั้นเธอก็เลิกสูงชวนมองเหลือเกิน น้าชื่นแทบหยุดหายใจเมื่อรถวิ่งผ่าน.
............น้าชื่นยิ้มให้นายสาวเหมือนเป็นการส่งเธอกลับบ้าน แววตาประกายแสงส่อเจตนาที่อยากยลโฉม กาญเหลียวมองที่น้าชื่นและก็ยิ้มให้ เธอจอดรถตรงนั้นแล้วลดกระจกลง..
.....กาญ/..ไปก่อนนะค๊ะน้าชื่น....
.....ชื่น/..ครับคุณกาญ.
............สายตาน้าชื่นลดต่ำลงที่โคนขาขาวของกาญ กาญเสียววาบในความรู้สึกเมื่อเธอรู้ว่าตอนนี้ร่างกายส่วนล่างของเธอที่อวด เห็นเรียวขาสวยถูกผู้ชายแอบมอง กาญเหลือบสายตาลงก็เสียวสะท้านกับภาพที่เห็น โคนขาอวบแน่นของเธอ มันช่างขาวเนียน มันน่าลูบไล้ไม่น้อย กาญเงยหน้ามองน้าชื่นอีกครั้งก่อนทำตาเหมือนอายต่อสิ่งที่เธออวดเห็น น้าชื่นนั้นแทบจะข่มใจกับความขาวที่เห็น เขามองอย่างไล้มารยาทเลยทีเดียว.
.....ชื่น/..ขับรถดีๆนะครับ.
.....กาญ/..คะ...คะน้า....
............น้าชื่นยืนมองด้วยแววตาเคลิ้มกับสิ่งที่เห็น รถของกาญค่อยๆห่างออกไปจนลับตา น้าชื่นหวังลึกๆว่าวันหนึ่งเขาคงมีโอกาสกับสิ่งสวยงามของเด็กสาวคนนี้...... วัลตื่นเต้นมากๆเมื่อหมออนุญาติให้เอกกลับบ้านได้ ถึงแม้เขาจะเดินไม่สะดวกนักแต่ก็ยังดีกว่าไปนอนอยู่ที่โรงพยาบาลแบบนั้น วัลดูแลเอกอย่างดีถึงแม้วัลจะต้องไปทำงานแต่เอกก็สามารถดูแลตัวเองได้ กาญมาเยี่ยมพี่เอกบ่อยครั้ง และทุกครั้งกาญจะต้องแอบมอง มองหาความรู้สึกที่ว่า ทำไมพี่เอกจึงไม่รู้ว่าพี่วัลนอกใจเขาในบางครั้ง กาญให้เวลากับการมาที่บ้านพี่วัลน้อยลงไม่เหมือนเมื่อแต่ก่อน เธอเกรงใจพี่เอกที่อาจจะต้องการอยู่ตามลำพังกับพี่วัล.
............กาญเรียนรู้งานที่สนามมากขึ้นจนคุณพ่อชื่นชม เพราะกาญได้รับคำชมจากแขกและเพื่อนๆของคุณพ่อ แม้แต่เพื่อนร่วมงานและลูกน้องหลายคนก็บอกเช่นนั้น กาญสนุกกับงานจนแทบลืมการเรียน อีกไม่นานเธอก็ต้องกลับไปเรียนต่อ .......

.....พ่อ/..วันหยุดทำไมลูกไม่พักผ่อนบ้างล่ะจ๊ะ....ไปเที่ยวบ้างก็ได้....ที่สนามปล่อยให้พวกเขาทำกันเอง...ผู้จัดการเขาก็ดูแลอยู่.
.....กาญ/..คะคุณพ่อ...แต่กาญมาที่สนามได้คุยกับพี่ๆเขาสนุกดีคะ....กาญเบื่อเที่ยวแล้วคะ.
.....พ่อ/..แล้วมีใครมาจีบลูกสาวคนสวยของพ่อบ้างรึเปล่าหืม...วันนี้ลูกพ่อน่ารักมากนะ.
.....กาญ/..ไม่มีคะคุณพ่อ....เขารู้ว่ากาญเป็นลูกคุณพ่อก็ไม่มีใครกล้าหรอกคะ.
...............คุณพ่อถึงกับยิ้มที่ลูกสาวบอกแบบนั้น ก็จริงนะที่ใครรู้ว่ากาญเป็นลูกสาวของท่านปริญญาแล้วก็เกรงๆไม่น้อย เพราะสนามกอล์ฟแห่งนี้มีนายทหารมากมายมาใช้บริการอีกทั้งธุรกิจด้านอื่นท่าน ปริญญาก็มีมากมาย วันนี้คุณพ่อพาเพื่อนๆมาเล่นกอล์ฟที่สนามเหมือนทุกๆวันหยุด กาญเดินไปสวัสดีเพื่อนๆของคุณพ่อ เธอได้รับคำชมมากมายว่าทั้งสวยและเก่ง กาญยิ้มรับคำเยินยออย่างภูมิใจรวมทั้งคุณพ่อด้วย.
...............หลังจากผ่านรอบเช้าไปแล้วนั้น น้าชื่นก็อดไม่ได้ที่จะมาเคียงๆแถวด้านหน้าที่ทำการสนามเหมือนเช่นทุกครั้ง สายตาคอยแอบมองคุณกาญเด็กสาวที่เขาชื่นชอบ และวันนี้คุณกาญยิ่งดูสาวใสเหลือเกินกับชุดลำลองขาสั้นตามสมัย เสื้อคิกขุแบบเด็กสาวสไตล์ญี่ปุ่น รูปร่างที่ดูเล็กเหมือนเด็กวัยรุ่นและผิวพรรณที่ขาวเนียนยิ่งทำให้เธอดู เหมือนเด็กสาววัยใสชาวญี่ปุ่นแบบนั้น ใบหน้าที่เต็มไปด้วยรอยยิ้มและท่าทางที่ดูสนุกสนานกันเองก็ส่งให้กาญน่ารัก เหลือเกินในสายตาของใครๆ
...............ที่ห้องน้ำคลับเฮาส์กาญเปิดประตูออกมาก็พบน้าชื่นยืนรออยู่ แล้ว น้าชื่นมีแววตาที่ประกายอย่างประหลาด น้าชื่นเดินเข้ามาหาเธอพร้อมกับดันร่างเธอกลับเข้าไปในห้องน้ำนั้นอีกครั้ง เสียงน้ำพุไหลลงที่ต่ำของสวนหย่อมเล็กๆด้านนอกห้องน้ำที่จัดวางตามแบบสปา ต้นไม้ในร่มที่ถูกจัดวางดูร่มรื่น แสงแดดอ่อนๆที่สาดลงมาผ่านหลังคากระเบื้องใสดูเหมือนห้องน้ำแห่งนี้อยู่ท่า นกลามธรรมชาติ เสียงคนสองคนที่พูดคุยอะไรบางอย่างในห้องน้ำแทบถูกกลบเสียง.
.....กาญ/..น้าชื่น!!......ทำไมทำแบบนี้กับกาญค๊ะ.
.....ชื่น/..ผมทนไม่ไหวจริงๆคุณกาญ....ผมชอบมากครับเด็กสาวสวยแบบคุณกาญแบบ นี้....คุณกาญสวยเหลือเกิน...สวนจนผมอดใจไม่ไหวครับ....ผมขอมีความสุขกับคุณ กาญสักครั้งนะครับ....
.....กาญ/..บ้านะน้าชื่น....นี่เหมือนอย่างพี่วัลบอกเลนว่าน้าชื่นน่ากลัว....พี่วัลเล่าให้กาญฟังหมดแล้ว.
.....ชื่น/..หรือครับ....แล้วคุณกาญไม่ลองให้ผมทำให้คุณกาญมีความสุขเหมือน ที่คุณวัลได้รับบ้างล่ะครับ.....รับรองว่าคุณกาญจะชอบและติดใจที่ผมทำให้คุณ กาญ.
.....กาญ/..บ้านะน้าชื่น....น้าชื่นไม่กลัวคุณพ่อของกาญหรือ...ท่านก็อยู่ที่สนาม....ท่านรู้น้าชื่นแย่แน่.
.....ชื่น/..ไม่ครับ...ผมยอมทุกอย่าง...ผมออกจากที่นี้ผมก็ยอม...คุณกาญสวยจนผมต้องทำทุกอย่างเพื่อการได้สัมผัสเรือนร่างของคุณกาญ.
.....กาญ/..น้าชื่นอย่านะ...อย่าทำกาญแบบนั้น....พี่วัลบอกกาญหมดแล้ว...... ปล่อยกาญเถอะกาญไม่ต้องการแบบนั้นกับน้า......อีกอย่างน้าทำกาญไม่ได้หรอก เพราะกาญมีเมน.
.....ชื่น/..โธ่....คุณกาญ..อย่าหนีผมเลย..ขอผมมีความสุขสักครั้งนะครับ...
.....กาญ/..กาญมีเมนจริงๆ....น้าชื่นปล่อยเถอะ....ปล่อยนะ....น้าชื่นบอกให้ ปล่อย....ยังอีก..น้า....น้า.....อืยย....อย่าสิ....ปล่อยกาญนะ...ปล่อย.... อุ๊ย!...น้านี่....ปล่อยคะน้าชื่น...ปล่อยกาญ....
.....ชื่น/..คุณกาญอย่า......นะครับ....ผมขอ...อืมม....สวยเหลือเกินคุณกาญของผม....สวยมากครับคุณกาญ.......อืมม...
............น้าชื่นดึงร่างคุณกาญมากอดและหอมแก้มอย่างเหลืออดในความไคร่ กาญเด็กสาวดิ้นรนขัดขืนพยายามเอาตัวรอดจากเงื้อมมือของซาตานเฒ่า ทั้งขอร้องและขู่แต่ไม่ช่วยให้เธอหลุดจากมือน้าชื่นได้เลย น้าชื่นทั้งกอดทั้งจูบเธอ มือน้าชื่นลูบไล้เรือนร่างและสัมผัสความอวบอิ่มของรูปทรง น้าชื่นจูบเธออย่างหื่นกระหาย สัมผัสเธอจนบางครั้งเธอเจ็บ กาญพยายามร้องขอแต่ไล้ผล เรือนร่างเธอถูกน้าชื่นสัมผัส ลูบไล้ทั่ว มือน้าชื่นล้วงลึกสัมผัสเนินเนื้อ......โอวว...จริงหรือนี่.....มือของชื่น สัมผัสรู้ได้ว่าเด็กสาวมีประจำเดือนจริงๆ น้าชื่นบีบเบาๆตรงนั้น สัมผัสผ้าอนามัยที่ปิดกั้น.
.....กาญ/..ก็บอกแล้วว่ากาญมีเมน....น้าชื่นปล่อยกาญเถอะ.
.....ชื่น/..ไม่ครับ....ผมขอยลโฉมเรือนร่างที่ผมหวัง....ผมขอเห็นความสวยที่ ผมไฝ่ฝันถึงจากคุณกาญ....ผมขอสัมผัสเพียงภายนอกผมก็ยอมรับกับความสุขแบบ นี้....
.....กาญ/..อุย....น้าชื่น...ปล่อยเถอะ...ปล่อยกาญนะค๊ะ...น้าชื่นทำกาญไม่ได้แบบนั้น...นะค๊ะน้า...ปล่อยกาญเถอะ.
............ชื่นยังกอดและลูบไล้เรือนร่างเด็กสาว มือเขาสัมผัสทั่วทั้งเนินนมที่เต็มอิ่ม เนินโหนกที่ถึงแม้จะมีสิ่งนั้นขวางกั้น เอวสะโพกงามของกาญถูกน้าชื่นลูบไล้ มือเขาบีบนวดเฟ๊นก้นงามเธอ บีบคลึงโคนขาสวย ลูบลงที่เนินกลีบ บีบเบาๆ คลึงนุ่มๆ คลึงอีก น้าชื่นกอดร่างเธอและจูบสอนเสียวให้เธอ กาญฝืนแต่ก็ไม่สามารถหยุดยั้งการกระทำของน้าชื่นได้ เธอถูกน้าชื่นกอดและสัมผัสเรือนร่างจนเธอชักไม่แน่ใจตัวเอง จรองอย่างที่พี่วัลบอก น้าชื่นร้ายมาก น้าชื่นเก่งมากเรื่องเซ็กซ์ เขาทำกับเธอเวลานี้ช่างเสียวซ่าน การสัมผัสจากมือชายแบบนี้ เธอเองไม่เคยสัมผัส นี้ครั้งแรกที่เธอถูกลูบไล้ ถูกล้วงคลึงความสาว อุยย...มันช่างเสียวเหลือเกิน กาญยืนตัวแข็งเมื่อถูกน้าชื่นจูบอีกครั้ง น้าชื่นจูบไล้เรือนร่างจากบนลงล่าง มือน้าชื่นบีบคลึงนมสวยเธอ คลึงสองเต้าไปมาจนเธอเองก็สั่นไหว.

.............กาญดิ้นรนขัดขืนเมื่อเธอถูกน้าชื่นพยายามถอดเสื้อผ้าเธอออก กาญผลักร่างน้าชื่นถลาหลายครั้งแต่เขาก็ยังแข็งเกร่งกว่าที่เธอจะต่อสู้ น้าชื่นรวบตัวเธอและรั๊งเสื้อเธอออกจากร่าง ท่อนบนของกาญเปลือยเหลือเพียงบราตัวน้อย น้าชื่นจ้องมองเนินอกที่อวบอิ่มและเนื้อเนียนขาว น้าชื่นก้มใบหน้าฝังจูบไซ้เนินสวยนั้นพร้อมกับดูดเนียนเนื้อจนกาญสะท้าน กาญร้องขออย่างไล้ผล เธอพยายามห้ามน้าชื่นอีกครั้ง น้าชื่นลดมือลงและพยายามถอดกางเกงเธอรูดออก กาญกดมือรั๊งฝืนกับน้าชื่น น้าชื่นลดตัวลงและดึงกางเกงเธอรูดลงจนถึงปลายเท้า น้าชื่นจ้องมองส่วนนูนตรงนั้น เขาจ้องอย่างกระหายรสกาม นี่ถ้าเธอไม่มีเมนน้าชื่นคงกดใบหน้าฝังลงตรงเนินสวาสนั้นแน่นอน น้าชื่นจูบเธอที่เนียนท้องสวย จูบซุกไซ้จนกาญเสียวซ่าน กาญถึงกับผงะร่างและหลังพิงผนังห้องเมื่อน้าชื่นกดปลายลิ้นฝังที่สะดือ น้าชื่นเลียร่องสะดือจนกาญคราง น้าชื่นจูบซุกไซ้ ค่อยๆเลื่อนปากขึ้นบนช้าๆ.
...........น้าชื่นยืนเบียดร่างกับเธอพร้อมจูบปากเธออีกครั้ง จูบอย่างดูดดื่ม กาญดิ้นจนแทบหมดแรง มือผลักดันร่าง น้าชื่นจูบพร้อมกดมือบีบนวดสะโพกอวบของเธอ บีบคลึงและล้วงสอดมือนั้นเข้าที่แก้มก้น น้าชื่นบีบก้นงามเธอพร้อมกับกดปลายนิ้วสัมผัสร่องหลืบใน น้าชื่นกดนิ้วแยงเบาๆที่รูก้น โอวว เท่านี้กาญก็เสียวซ่านจนต้องเอนตัว น้าชื่นกดนิ้วแยงอีก แยงรูก้นจนกาญร้องคราง....
.....กาญ/..พอแล้ว...อุยย...พอแล้ว....ซีดด.....อุวว.....ซีดดด...
...........น้าชื่นกดนิ้วเหมือนล้ออารมณ์เธอ ปลายนิ้วสัมผัสหลืบลึก สัมผัสรูนุ่มจนกาญต้องผงะกอดน้าชื่นสนอง เธอรัญจวนความรู้สึกจนแทบหมดแรงต้าน ปากก็ถูกน้าชื่นจูบ โอยย....กาญจะยืนไม่ติดอยู่แล้ว น้าชื่นค่อยๆเลื่อนตัวและกดริมฝีปากจูบเนินอกของเธออีกครั้ง มือโน๊มไปด้านหลังพร้อมกับปลดบราออกจากตัวเธอ โอววว...สวยเหลือเกิน....น้าชื่นสายตาจับจ้องที่นมสวยของกาญ หัวนมเม็ดเล็กๆที่น่าสัมผัส หัวนมงามสีเนื้ออ่อนถูกน้าชื่นขบดูด อูยยย....ซีดดด....เสียงครางเบาๆจากกาญก็เร่งอารมณ์ร่านให้กับน้าชื่นไม่ น้อย น้าชื่นดูดนมเธอ ดูดสลับซ้ายขวา ปลายลิ้นตวัดเลียหัวนมจนมันแข็งชู น้าชื่นดูดขบกัดเบาๆ ดูด อุยย....กาญสั่นสะท้านทรวง ร่างเธอเอนพิงผนังห้อง อกเธอแอ่นรับการดูดจากน้าชื่น ปากครางเผยอสั่น เสียงหายใจแรงๆเหมือนคนจมน้ำ กาญสั่นสะท้านร่างเมื่อนมเธอถูกน้าชื่นบีบเฟ๊น บีบซ้ายขวา น้าชื่นขยำนมสวยเธอพร้อมกดปากดูดขบหัวนม ดูด อุยย.....ซีดดด...
.....กาญ/..อุยย....ซีดด...น้าชื่น....น้า.....ซีดดด...พอแล้ว.....อุยยย....ซีดด....น้าพอแล้ว.......น้า......โอวว.....ซีดด....
...........น้าชื่นดูดขบหัวนมพร้อมกดมือบีบฐานเต้าทั้งสอง ปากโลมเลียเนื้อนวลจนแดงปื้น น้าชื่นบีบเฟ๊น โอวว....กาญครางกระเส่าพร้อมกดมือกับวงแขนน้าชื่น กาญก้มมองดูน้าชื่นที่กำลังดูดนมเธอ โอวว...มันเสียวซ่านจริงๆ น้าชื่นยืนชิดและค่อยๆปลดปล่อยตัวเองจากอาภรณ์ ร่างชายที่ดูแข็งแรงถึงแม้จะมีวัยมากแล้วค่อยๆอวดเห็นความแข็งเกร่ง กาญแทบหลับตาเมื่อน้าชื่นอวดท่อนเนื้อที่แข็งชูหัว ท่อนเนื้อที่ดำดูน่ากลัว หัวหยักที่กระดกไปมาเหมือนท้าทาย โอวว...กาญหลับตาแต่เธอก็ต้องเสียวซ่านเมื่อน้าชื่นกดหัวบานถูไถไปกับเรือน ร่าง น้าชื่นกดหัวถูกับเนินเนื้อที่มีกางเกงในขวาง กดหัวกับร่องหนีบขาจนกาญเสียว น้าชื่นกดมือบีบนมเธอทั้งสองข้างพร้อมกดหัวหยักกับเนียนท้องเธอ น้าชื่นเชยคางเธอขึ้นพร้อมฝังจูบอีกครั้ง จูบอย่างดูดดื่ม ลิ้นซอกซอนแยงเข้าลึก น้าชื่นดูดปลายลิ้นของเธอจนเธอสั่นไหว น้าชื่นเลื่อนมือลงจับท่อนเนื้อที่แข็งชูพร้อมกับรูดลำ น้าชื่นค่อยๆรูด รูดกดกับเนียนท้องสวยของเธอ ปากเขาจูบ มือก็รูดท่อนเนื้อ น้าชื่นเขยิบตัวถอยออกเพียงก้าวแล้วเขาก็เลื่อนมือบีบนมสวยนั้นอีกครั้ง บีบข้างซ้าย บีบข้างขวา บีบคลึงจนกาญต้องหลับตาไปกับความรู้สึก
.....กาญ/..อูยย...น้า....น้าชื่น.....อุยย....ซีดด.....ซีดด.....น้า....นะ....น้า......อุยย.....
............น้าชื่นบีบมือคลึงมือกับนมอวบอิ่มทั้งสอง บีบเฟ๊นจนกาญสั่นสะท้าน ปากร้องครางร่างแอ่นกับมือนั้น น้าชื่นเอามือรูดท่อนเนื้อนั้น รูดพร้อมกับมืออีกข้างก็จับนมเธอบีบ บีบเฟ๊นเบาๆ ปลายนิ้วเขี่ยหัวนมที่แข็งชูจนกาญครวญ ร่างเธอเอนไปมากับอารมณ์เสียว
.....ชื่น/..คุณกาญ....ดูนี่สิครับ....ดูผมกำลังสุขกับสิ่งนี้.
.....กาญ/..อุ๊ย!....น้าชื่น.....อุ.....อืยย.....
.....ชื่น/..ผมสุขเหลือเกินที่ทำแบบนี้....ผมช่วยตัวเองและมีคุณกาญจ้องมอง ผม...อุวว....สุขจริงๆ....เสียวครับ...ผมเสียวเหลือเกิน...คุณกาญเสียวกับผม รึเปล่าครับ....อุยย....ซีดด..
.....กาญ/..น้า...น้าทำไมทำแบบนี้...อุยย....น้าทำแบบนั้นทำไม....อุยย..
.....ชื่น/..ก็ทำให้ผมสุขสิครับ...ผมเสียวเหลือเกินที่ทำแบบนี้....ผมรูดมัน เดี๋ยวก็เสร็จ...เสร็จต่อหน้าคุณกาญไงครับ...เสร็จโดยที่น้ำของผมจะพุ่งใส่ ร่างคุณกาญ...มันคงเสียวไม่น้อยใช่มั๊ยแบบนั้น...คุณกาญ...อุยย...ผมใกล้ แล้ว...ใกล้ที่ผมจะเสร็จ....อุยย...น้ำผมจะออกแล้วนะครับ....อุยย...คุณกาญ ....ซีดด....ให้น้ำผมพุ่งใสตัวคุณนะครับ...อุยย...ใกล้แล้ว.....อุยย... เสียวเหลือเกิน....ใกล้แล้วคุณกาญ...
.....กาญ/..น้า...อุยย....น้าชื่น....อุ๊ย!....น้า...อืยย....
...........น้าชื่นกระตุกร่างถี่ๆพร้อมกับน้ำกามแตกพรู...น้ำกามพุ่งใสร่าง ของเธอเต็มไปหมด...มันมากมายเหลือเกิน กาญถึงกับผงะและจ้องมองสิ่งนั้น โอวว...น้ำกามสีขาวขุ่นพุ่งฉีดใส่เธอ มันพุ่งออกจากหัวบานนั้น โอวว ดูสิ มันมากมายจริงๆ กาญเสียววูบกับสัมผัสแรก มันร้อนผ่าวไปทั้งตัว กาญสะท้านกับสิ่งที่เห็น น้าชื่นเกร็งตัวครางดังๆและดันร่างเบียดหาเธอ น้าชื่นกดหัวบานถูกับเนียนท้องเธอที่เต็มไปด้วยคราบน้ำ น้าชื่นรูดเร็วๆแล้วกดถู น้ำกามไหลหยดลงพื้น อุยย....กาญก้มมองอย่างตื่นเต้น...เธอยืนเกร็งไปกับความรู้สึก
...........น้าชื่นเอื้อมมือจับมือเธอให้สัมผัสความแข็งแรงของท่อนเนื้อ กาญฝืนและพยายามดึงมือเธอออก น้าชื่นกดมือเธอไว้และแนบมือนุ่มๆนั้นกับท่อนลำ กาญสัมผัสถูกจนเธอสั่น ร่างเธอสะท้านเมื่อสัมผัสความร้อนผ่าวของมัน น้าชื่นกดมือเธอจับท่อนลำที่ยังคงแข็งตัว กดถู และบีบมือเธอกับมันเบาๆ
.....ชื่น/..คุณกาญ...คุณกำมันสิครับ..กำหลวมแบบนั้น...ดี...ดีครับแบบนั้น....อืมม...ผมขออีกครั้งนะ...อุยย...
...........น้าชื่นโยกเอวกับมือของเธอ ท่อนเนื้อในอุ้งมือน้อยๆนั้นรูดเข้าออก น้าชื่นยืนแอ่นไปมาพร้อมกับโยกเอวกับมือเธอ โยก โยก อุยย....เสียวซ่านจนแทบอดใจไม่ไหว กาญก้มมองสิ่งนั้นในมือเธอ มองที่มันกำลังเข้าออก ท่อนเนื้อที่แข็งและใหญ่เต็มมือเธอกำลังรูดเข้าออกในมือเธอแบบนั้น น้าชื่นยืนโยก โยก ปากครางพร้อมกับจับเอวเธอกอด ร่างน่าชื่นโยก โยก มือของเธอก็จับท่อนลำนั้นแน่นขึ้น แน่นเหมือนกลัวมันหลุดออกมา น้าชื่นเกร็งตัวพร้อมกับโยกเอวแรงๆ แรงๆ มือน้าชื่นกอดเอวของเธอพร้อมโยกร่างเร็วขึ้น ท่อนเนื้อที่ในอุ้งมือน้อยๆของกาญกำลังพองโต มันกำลังกำหนัดและเสียวซ่าน มันกำลังจะเสร็จอีกครั้ง อุยย....น้าชื่นโยกเร็วขึ้นอีกจนร่างของเธอแทบผงะ น้าชื่นร้องครางพร้อมกับกอดเอวเธอแน่น.
.กาญเงยหน้า มองน้าชื่นที่ครางเสียงดังๆเมื่อเขาถึงจุดสุดยอดกับมือเธอ กาญสะท้านและรีบปล่อยมือออกจากท่อนเนื้อที่แข็งชู กาญรีบทำความสะอาดและจะแต่งตัว
.....ชื่น/..เดี๋ยวสิครับคุณกาญ.
.....กาญ/..อะไรอีกค๊ะ
.....ชื่น/..คุณกาญครับ...ผมสุขมากจริงๆ...คุณกาญเก่งมากครับ.
.....กาญ/..น้าชื่น....น้าห้ามบอกเรื่องนี้กับใครๆนะ.
.....ชื่น/..ครับ.
.....ชื่น/..อุยย....คุณกาญ..ผม....ซีดด...ผม....อุยย...ใกล้แล้ว...ผม...อุยย....
...........กาญสะดุ้งเฮือกเมื่อเธอเห็นน้ำกามของน้าชื่นแตกออกอีกครั้ง มันพุ่งใส่ตัวเธอพร้อมกับไหลอาบมือเธอเต็มไปหมด มันร้อนผ่าวไปทั้งมือ อุยย กาญก้มมองด้วยสายตาบอกอารมณ์ไม่ถูกจริงๆ มันทั้งเสียวทั้งตื่นเต้น นี่เธอช่วยสำเร็จความไคร่ให้กับน้าชื่นสำเร็จหรือ....โอวว...
..........กาญยังกำมันไว้แบบนั้นพร้อมกับรูดลำเบาๆ รูดตามอารมณ์ที่เห็น เธอรูดจนน้ำกามที่ไหลอาบแตกฟอง โอวว...มันเหลือเชื่อกับสิ่งที่เธอทำ......

*

เรื่องเสียว

• อ่านเรื่องเสียวหีประสบการณ์เย็ดxxx
  • **
  • 94
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
Re: ทางเส้นขนาน 17 (เสียวสุดๆ)
« Reply #1 on: March 07, 2012, 08:17:34 PM »
xxxxเย็ดเสียว