close buttonclose buttonclose button

ทางเส้นขนาน 7 (เรื่องเสียวๆ)
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
ทางเส้นขนาน 7 (เรื่องเสียวๆ)

.....เอก เริ่มสงสัยวัลมากขึ้นที่เธอออกไปข้างนอกบ่อยๆ วัลมีเงินเก็บและเงินซื้อของที่มีเบรนด์ดีๆ เอกขอร้องให้วัลหยุดทำงานและมาเป็นแม่บ้านอย่างเดียว เอกบอกเขาสามารถหาเงินเลี้ยงครอบครัวได้ เอกบอกเจ้านายชวนให้ลงภาคใต้อีกครั้ง เงินเบี้ยที่เสี่ยงภัยมันมากอยู่ เอกบอกกับวัลหลายครั้งแต่วัลไม่ยอม วัลไม่อยากอยู่บ้านเฉยๆ อยากทำงานอยากมีเงิน ไม่ชอบที่จะรอขอเงินสามี ทั้งสองทะเลาะกันบ่อยแต่เอกก็ไม่กล้าที่จะพูดอะไรรุนแรงกับวัล เอกรักวัล รักมาก
.......................เอกเหมือนขู่วัลว่าถ้าเธอยังไม่หยุดทำงานเขาจะลงภาค ใต้อีก วัลตกใขไม่น้อยแต่เธอก็ไม่ยอมตามที่เอกร้องขอ วัลยังเฉยต่อคำพูดของเอกจนเอกต้องยอมแพ้ในความดื้อของวัล เอกไม่รู้หรอกว่า วัลที่ออกไปนอนกับกผู้ชายเพื่อเงิน เพื่อความสุขในขณะหนึ่งที่เธอขาดหายในชีวิต ที่แรกก็เพื่อเงินอย่างเดียวแต่เดี๋ยวนี้มันเพื่อความสนุก ความสุขอีกด้วย วัลเริ่มหลงกับแสงสีที่ผู้ชายเหล่านั้นมอบให้ วัลเริ่มสุขกับเงินที่พวกผู้ชายเหล่านั้นหยิบยื่น อีกทั้งระยะหลัง วัลมีความสุขกับเซ็กซ์ที่ต่อมอบให้ เซ็กซ์ที่มีรูปแบบที่เธอไม่เคยสัมผัส เซ็กซ์จากผู้ชายอย่างต่อ ผู้ชายที่ร่างกายมีแต่รอยสัก มันดูแข็งแรง มันดูร้อนแรง และมันก็ร้อนแรงจริงๆอย่างที่เธอคิด วัลหลงเสน่ลีลารัก หลงบทพิศสวาสที่ต่อมอบให้ วัลคิดถึงต่อบ่อยครั้ง วัลแทบจะมาหาต่อทุกสัปดาห์แต่เธอก็ยังยั๊งคิดไว้
......................ค่ำคืนดึกของวันเสาร์หลังจากที่วัลเสร็จกิจกับลูกค้า วัยพ่อเธอ วัลเดินมานั่งรอด้านข้างโรงแรมเพื่อหวังว่าต่อคงเดินผ่านมาอีกในเวลาใกล้ๆ นี้ วัลเห็นเขาแล้ว เขากำลังเดินกวาดถนนมาแต่ไกล วัลนั่งมองและรอการทักทาย วัลยอมรับว่าเธอมีความต้องการต่อจริงๆคืนนี้ ต้องการความสุขแบบที่ต่อมอบให้ วัลยิ้มทักเขา.....แต่.....ไม่ใช่ต่อนี่...อุ๊ย!..เสียงอุธานของเธอทำให้ เจ้าของร่างคนนั้นหันมามอง
.....วัล/..โทษคะ...นึกว่าต่อคนกวาดถนนคนเก่า.
......................ชายหนุ่มคนนั้นยิ้มให้เธอ มองเธอเหมือนเตือนความจำ แววตาเขาดูทักท่ยจนวัลเองเริ่มคิดได้
.....วัล/..อ้าว!...ตุ้มนี่ค๊ะ
.....ตุ้ม/..สวัสดีครับคุณวัล....คุณวัลมาทำอะไรแถวนี้ครับ.
.....วัล/..อ๊อ...อืมม..ต่อไปไหนล่ะตุ้ม...วันนี้ตุ้มถึงมาทำแทน
.....ตุ้ม/..ต่อลากลับบ้านที่อิสานครับ ไปสามสี่วันแล้วครับคุณวัล
.....วัล/..แล้วเมื่อไรกลับมาจ๊ะตุ้ม.
.....ตุ้ม/..เห็นว่าอีกสองวันครับ...คุณวัลมีอะไรรึเปล่าครับ.
.....วัล/..ไม่มีจะเพียงแต่ผ่านมาทางนี้ก็เลยรอเจอกับต่อ....ไม่เป็นไรนะตุ้มเดี๋ยววัลก็กลับแล้ว เหนื่อยมั๊ยจ๊ะตุ้ม
.....ตุ้ม/..ไม่ครับ...คุณวัลสบายดีนะครับ...วันนี้คุณวัลสวยจัง
.....วัล/..ขอบคุณจะ...เดี๋ยววัลกลับก่อนนะ.
.....ตุ้ม/..คุณวัลไม่ไปเที่ยวที่ห้องอีกหรือครับถ้าต่อกลับมา
.....วัล/..เออ...ไปสิ...ไว้ต่อกลับมาก่อนนะจ๊ะแล้ววัลจะแวะไปหา
......................ตุ้มมองคุณวัลเหมือนมีความหมายลึกๆ ตุ้มแน่นอนที่เขาอยากมีอะไรกับวัลบ้าง เขารู้ว่าต่อทำให้คุณวัลติดใจ เขารู้ว่าคุณวัลร้อนแรงขนาดไหนดั่งที่ต่อเล่าบอก ตุ้มแอบมองบั้นท้ายคุณวัลที่อวบใหญ่ มองเนินอกที่อวบอิ่ม ผืวขาวๆ หน้าสวยๆแบบนี้มันช่างยั่วอารมณ์ผู้ชายเหลือเกิน อีกสะโพกผายน่าสัมผัส น่าลูบคลึง อุยย แค่คิดตุ้มก็เสียวซ่าน ตุ้มมองจ้องรูปร่างคุณวัลจนเธออายไม่น้อย ตุ้มจ้องแบบนั้นผู้หญิงทุกคนก็ต้องเขินแน่นอน
.....วัล/..มองจ้องอะไรวัลจ๊ะ.
.....ตุ้ม/..มองคุณวัลสวยมากเลยคืนนี้.
.....วัล/..แล้ววันอื่นไม่สวยหรือ
.....ตุ้ม/..สวยครับ...แต่คืนนี้ดูคุณวัลสวยเหลือเกิน....คุณวัลอยู่นั่งคุยกับผมเดี๋ยวสิครับ
.....วัล/..ได้สิ...นั่งตรงนี้นะ
.....ตุ้ม/..เดี๋ยวผมกวาดไปตรงนั้นดีกว่า...ด้านข้างโรงแรมตรงนั้นมีที่นั่งสบายๆ...ลมพัดเย็นด้วยครับ
......................วัลนั่งดูเพลินๆกับการทำงานของตุ้มที่กำลังจะเสร็จ การกวาดพื้นแถวนั้น วัลมองดูตุ้มที่เหงื่อไหลซึม มองดูเขาที่กำลังเก็บอุปกรณ์ทำงานไว้ที่ ลมพัดเย็นสบายๆอย่างที่ตุ้มบอก ด้านข้างโรงแรมหรูแบบนี้ดูไม่น่ากลัวนัก แสงไฟสว่างส่องทางตามรั๊วสวย ต้นหางนกยูงออกดอกสีแดงสดช่วยให้บรรยากาศโดยรอบดูดีจริงๆ ม้านั่งที่ทำจากไม้ถูกตีรัดรอบต้นไม้สูง วัลนั่งพิงสบายๆ เธอเหมือนได้พักผ่อนเช่นกัน
.....ตุ้ม/..คุณวัลรีบกลับรึเปล่าครับ
.....วัล/..ไม่จะ...
......................ตุ้มเริ่มคุยสนุกๆคุยแทบทุกเรื่องจนวัลเพลินกับ เนื้อหา ตุ้มวกมาเรื่องของต่อ ตุ้มพูดถากถางต่อในบางครั้ง พูดเผาให้ต่อเสียหายเกี่ยวกับเรื่องผู้หญิง ตุ้มพูดถึงต่อเคยมีอะไรกับแฟนสาวของตุ้ม ตุ้มยกตัวเองว่าเขาไม่โกรธเพราะรักเพื่อน ตุ้มเริ่มโกหกในบางส่วนของความจริง ตุ้มพูดเหมือนกับต่อแอบทำกับแฟนสาวของตุ้มบ่อยๆ
.....วัล/..แล้วตุ้มไม่โกรธหรือที่ต่อทำแบบนั้นหลายๆครั้งกับแฟน
.....ตุ้ม/..โกรธสิครับ...แต่ผมก็เห็นความเป็นเพื่อนของมัน
.....วัล/..แล้วแฟนตุ้มล่ะ...แฟนตุ้มไม่....
.....ตุ้ม/..แฟนผมมันชอบต่อเหมือนกัน...แฟนผมชอบเรื่องเซ็กซ์...อยู่กับผม เธอก็ติดใจผม...ร้องขอให้ผมทำให้เธอสุขบ่อยๆ...เธอชอบที่ผมทำให้เธอทั้ง... เธอชอบให้ผมใช้ปากทำให้เธอสุข...ชอบที่ผมทำกับเธอได้มากกว่าสองครั้งในเวลา ไม่นาน...
.....วัล/..อุยย..พอเถอะไม่ต้องเล่ามากขนาดนั้นก็ได้
.....ตุ้ม/..ทำไมครับคุณวัล...คุณวัลไม่ชอบเรื่องแบบนี้หรือครับ
.....วัล/..เปล่าจะ..เพียงแต่วัลอายที่จะต้องมานั่งฟังตุ้มเล่าเรื่องแบบนั้น
.....ตุ้ม/..ก็เห็นต่อมันบอกว่าคุณวัลชอบเซ็กซ์มากๆ...ร้อนแรง...และก็สุดยอดมากในลีลาสวาส....คุณวัลเก่งมากยามที่คุณวัลอยู่ข้างบน
.....วัล/..อุ๊ย!..จริงหรือตุ้มที่ต่อบอกแบบนั้น....ต่อนี่ร้ายมากนะ
.....ตุ้ม/..จริงครับ...มันยังบอกว่าคุณวัลเซ็กซ์จัด...ชอบให้มันใช้ปากเลีบ และดูดตรงนั้น....เวลามันเลียคุณวัลร้องครวญครางและเร่งให้มันเอาแรงๆ
.....วัล/..ว้ายน่าเกลียดจัง..เอาวัลมาพูดแบบนี้...กลับมาจะต้องว่าบ้างแล้ว
.....ตุ้ม/..คุณวัล...แล้วคุณวัลไม่คิดถึงต่อหรือครับ
.....วัล/..ก็...ก็ไม่อยู่ไม่ใช่หรือ...ไม่คิดถึงหรอกคนพูดมากแบบนี้
.....ตุ้ม/..คุณวัลครับ...
........................ตุ้มเอ่ยชวนคุณวัลเดินไปหาอะไรดื่มแถวนั้น มันคงไม่ใช่เหล้ารสดีหรือเบียร์รสเลิศ มันเป็นเบียร์กระป๋องธรรมดาที่ตุ้มซื้อหาได้ ตุ้มยื่นให้เธอและเดินดื่มเพลินๆ วัลดูแปลกกับบรรยากาศแบบนี้ เธอมองดูดาวบนฟ้า มองดูสภาพรอบด้าน อืมม วัลถอนหายใจและก็หยุดยืนกลางซอยนั้น เธอยิ้มกับตัวเอง ยิ้มกับสิ่งที่เธอทำ ตุ้มแอบมองเธอ มองลึกซึ้งอยู่เคียงข้าง ตุ้มแอบสูดดมความหอมจากกายเธอ แอบมองลึกลงที่ร่องอก มองเนินสะโพกงามที่แทบหลอมละลายหัวใจของผู้ชายแบบเขา ตุ้มเดินชิดตัววัลและกอดเอวเธอ ซบหน้ากับไหล่เธอ ตุ้มหอมแก้มวัลเบาๆ จูบเธอที่ใบหู
.....วัล/..อุ๊ย!..ตุ้มทำอะไรค๊ะ
.....ตุ้ม/..คุณวัลครับ...คุณวัลสวยมากจริงๆ
.....วัล/..อย่าคะ..ปล่อยวัลนะ

......................ตุ้มพยายามกอดร่างเธอไว้แน่นและพยายามปลุกเล้าอารมณ์ ของเธอให้คล้อยตาม วัลยังมีสติและเธอยังมีความอายที่จะมาถูกผู้ชายปลุกปล้ำกลางถนนซอยแบบนี้ วัลร้องห้ามและดิ้นรนขัดขืน ตุ้มดูเหมือนกระหายในกามจากเรือนร่างหญิงสาวแบบนี้ ตุ้มกอดรัดร่างแน่น เขาพยายามอีกครั้งกับการสัมผัสส่วนลับชองเธอ ตุ้มบีบคลึงเนินเนื้อด้านล่าง บีบคลึงเนินอกด้านบน เขาจูบเธอที่อกนุ่มและจูบเธอที่ซอกหู วัลร้องขอและดิ้นรนจนตุ้มเหนื่อยแรง ตุ้มหยุดทุกอย่างและเดินจากไปอย่างไม่ใยดี
.....วัล/..ทำไมตุ้มทำกับวัลแบบนี้
......................วัลส่งเสียงต่อว่าตามหลังเขาไปแต่ดูตุ้มเฉยชาและก็ เดินจากไป วัลเก็บความรู้สึกนี้ไว้เพียงคนเดียว เธอไม่อยากบอกต่อให้มีเรื่องราวอีก วัลออกห่างจากคนทั้งสองทั้งต่อและตุ้ม เธอหลีกหนีผู้ชายที่เอาเธอมาพูดวิจาร์ณแบบนี้ เธอไม่ชอบเลยจริงๆ
......................วัลยังมีเรื่องเคืองใจกับเอกอย่างต่อเนื่อง เอกนั้นไม่อยากเห็นเธอกลับบ้านดึก ไม่อยากคิดว่าเธอนอกใจเขา ถึงแม้วัลจะพูดบอกอย่างไร ในความรู้สึกลึกๆเอกก็ยังหวั่นใจ วันนี้เอกบอกกับวัลถึงการที่เขาจะลงภาคใต้อีกครั้ง เขาอยากได้เงินอีกก้อนเพื่ออนาคต วัลโกรธที่เอกพูดไม่รู้เรื่อง เอไม่ต้องการให้เขาลงไป วัลช่วยหาเงินได้ไม่จำเป็นแบบนั้น แต่วัลก็ไม่สามารถบอกกับเอกถึงงานที่เธอทำ บอกถึงเงินที่เธอเก็บไว้ วัลพูดไม่ได้จริงๆ
......................วัลโกรธถึงกับไม่พูดกับเอก หลายวันต่อมาเอกก็เดินทางลงใต้จริงๆ วัลไม่ไปส่ง ไม่เหลียวมองเขาเลย เอกดูเศร้าแต่เขาก็เข้าใจความรู้สึกของวัล เอกยังทำหน้าที่ทหารกล้า ยังคงดูแลประชาชนพี่น้องภาคใต้ เขาไม่ต้องการถือปืนควบคุมคนไทยด้วยกันอย่างในกรุงเทพฯ ประชาชนมือเปล่า ประชาชนที่มีแต่เสียงเรียกร้องประชาธิปไตย มีมือสองข้าง เท้าสองข้าง เดินเรียกหาประชาธิปไตยอย่างสันติ เขาไม่ต้องการเห็นแบบนั้น เอกไปดูแลพี่น้องภาคใต้เสียดีกว่า ตายเพราะสู้กับโจรเสียดีกว่าตายด้วยคำด่าทอของประชาชน
......................วัลโกรธเอกที่ไม่ฟังเธอ โกรธที่เขาทิ้งเธอแบบนี้ วัลเริ่มเข้าข้างตัวเอง คิดเอง เออเอง มองตัวเองคือผู้น่าสงสาร วัลเหงา วัลว้าเหว่ วัลมองแค่นั้น วัลกลับไปหาความสุขและอาชีพเสริมแบบเดิมๆ วัลเลือกลูกค้า วัลไม่ออกไปบ่อยนัก วัลเลิกยุ่งกับคุณจรัลเจ้านายที่บริษัทฯ เธอกลัวปัญหามากมาย คุณจรัลเองต่างหากที่หลงไหลเธอ คอยติดต่อแอบพบหา วัลปฏิเสธทุกครั้งจนคุณจรัลโกรธ คุณจรัลใช้กำลังกับเธอที่บริษัทฯในบ่ายวันหนึ่ง คุณจรัลปล้ำเธอและทำกับเธอในห้องทำงาน วัลรู้สึกไม่ดีและก็กลัวมากจนเธออยากลาออก น้าชื่นขอให้วัลไปทำงานที่สนามกอล์ฟอีกครั้ง วัลยังเป็นที่ต้องการของเจ้านายที่นั่น เธอเก่งดูแลลูกค้าได้ดีจนลูกค้าชื่นชม
......................ชีวิตกลับมาเหมือนเดิมอีกครั้ง เพื่อน พี่ๆ น้องๆ และเจ้านาย วัลรู้สึกอบอุ่นและมีความสุขกับที่นี่ น้าชื่นยังคงติดต่อลูกค้ามาให้เธอเสมอถึงแม้จะไม่บ่อยนัก น้าชื่นรับเฉพาะคนที่เขาเห็นว่าดีและวัลเองก็คิดแบบนั้น

.....ชื่น/..คุณวัลครับ...มีคนสนใจคุณวัลมากนะครับ...ผมเห็นคุณวัลบอกไม่อยากไปบ่อยๆเหมือนเมื่อก่อน
.....วัล/..คะน้าชื่น...วัลอยากจะเลิกทำแบบนี้นะค๊ะ...วัลพอแล้ว...วัลไม่อยากเกิดปัญหาภายหลัง...เอกเขาเริ่มไม่ไว้ใจวัลเท่าไรแล้ว
.....ชื่น/..ครับ...แต่เอกเขายังไม่กลับมาตอนนี้ไม่ใช้หรือ...คุณวัลก็ทำอีกไม่นานนี่ครับ
.....วัล/..คะ...อีกไม่นาน
........................น้าชื่นจ้องมองแววตาของวัลที่ดูหม่นหมอง แววตาเหมือนท้อชีวิต แต่น้าชื่นรู้ดีว่าคุณวัลเธอคงไม่ปล่อยตัวเองอับเฉาแน่ น้าชื่นเคยสัมผัสบทพิศสวาสของเธอมาแล้ว น้าชื่นรู้ว่าเธอร้อนแรง ถ้าเธอต้องการเธอคือไฟราคะดีๆนี่เอง แต่วันนี้น้าชื่นเห็นแววตาคู่นี้ก็เลยทำให้เขาไม่เร่งรัด ไม่ยื้อความรู้สึกของเธอให้คล้อยตาม น้าชื่นมีความเป็นคนผ่านร้อนผ่านหนาวมากมาก เขาเข้าใจดี
.....ชื่น/..คุณวัลถ้าเบื่อๆหรือเหงาก็ไปเที่ยวบ้างสิครับ...ผมมันแก่แล้วก็ไม่อยากไปเดินกับคุณวัลให้ลำบาก.
.....วัล/..อืมม...แก่อะไรกันน้าชื่น..น้าชื่นยังดูแข็งแรงแต่วัลต่างหากที่ ไม่อยากไปไหน...วัลอยากไปเยี่ยมเอกคะน้า...อยากไปหาเอกที่ใต้
.....ชื่น/..อุย...คุณวัล....ที่นั่นมันอันตรายนะครับ...โจรมันโหดร้าย..มันฆ่าได้แม้กระทั่งเด็ก
.....วัล/..วัลไม่กลัวคะเอกเขาก็อยู่ที่นั่น...วัลคิดถึงเอกจริงๆคะน้า
........................น้าชื่นเข้าใจถึงความรักของหญิงสาว เข้าใจถึงความรู้สึกเหงาที่คนเคยอยู่ด้วยกันห่างหาย น้าชื่นมองแววตาเธอพร้อมกับยิ้มให้กำลังใจ และวัลก็ลางานเพื่อไปเยี่ยมสามี วัลโทรฯบอกเอกและบอกถึงว่าเธอจะลงไปหา เอกตกใจมากและห้ามเธอแต่วัลไม่ยอม วัลต้องการไปหาเอก

*

เรื่องเสียว

• อ่านเรื่องเสียวหีประสบการณ์เย็ดxxx
  • **
  • 94
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เล่าเรื่องเสียว