close buttonclose buttonclose button

เรื่องของมิ้น 7-2 (เล่าเรื่องเสียว)
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
เรื่องของมิ้น 7-2 (เล่าเรื่องเสียว)

“..ซี้ดด..ด...เดี๋ยวก่อน....อืย..ย..” มิ้นพยายามไม่เกร็งค่ะปล่อยตัวตามสบาย...นึกเหมือนว่ากำลังจะถ่ายท้อง... แล้วก็กดสะโพกลงไปอีก...
“....อ๊าา...าาาาาา...ยยย...ยยยซซซซซ..” ต้องหลับตาอ้าปากร้อง...ซี้ดด...เข้ามาเกือบสุดลำน่ะสิ... หูรูดมันก็ตอดๆ..หนึบๆ... มิ้นกดแช่ไว้ก่อนค่ะ... แล้วค่อยๆบดสะโพกเป็นวงกลมช้าๆ...ควยแปะก็ค่อยๆอัดเข้ามาในรูตูดได้เรื่อยๆ...
“.ลื้อนี่เป็นงานจิงๆ.อ่าา..า.. หายากนา..เล่นตูดเก่งขนาดลื้อเนี่ย.อ่าา.” ไม่เป็นได้ไงหละคะ มิ้นเล่นกับกลุ่มรุ่นพี่อยู่บ่อยๆ.ซี้ด..ดด.. ต่างตรงไม่มีเจลเควายเนี่ยแหละ เล่นสดๆคงต้องบดนานๆหน่อยค่ะ. ..นายทันก็ไม่ได้ให้มิ้นว่างหรอกค่ะ มันเดินเอาควยมุกมาตบแก้มมิ้น..แปะ..แปะ... แล้วก็เอาลำมันมาไล้พาดหน้ามิ้น..จนมิ้นต้องหลับตา... มันเอาควยตบๆเข้ามาที่ข้างสันจมูก... มิ้นไม่ค่อยกล้ามองควยใกล้ๆค่ะ รู้สึกแขยงๆ..ขนลุกยังไงบอกไ่ม่ถูก...มันไม่เหมือนควย..มันเหมือนสัตว์ประหลาดมากกว่า....
“....หน้าคุ้นๆ...นะน้อง... หน้าแบบนี้หุ่นแบบเนี้ยเห็นหนเดียวพี่ก็จำได้แล้ว...มาเดินแถวนี้บ่อยนิ...”
มิ้นลืมตามาจ้องหน้ามัน เอามือจับควยรูดขึ้นรูดลงผ่านง่ามนิ้ว เม็ดมุกที่อยู่รอบๆลำ มันครูดสีที่ง่ามนิ้ว...รู้สึกสยิวๆคันๆ..... หูยโดนมือยังครูดขนาดนี้... แล้วในรูหีมิ้นไม่ตายเลยหรอ.... นึกแล้วก็สยองค่ะ... “...แรดแบบนี้ขอเย็ดบ่อยๆได้มั้ยหละ...” นายทันถามต่อ... แต่มิ้นไม่ตอบอะไรค่ะแต่อดยิ้มไม่ได้ แล้วก็ตัดบทด้วยการเริ่มปฏิบัติการถล่มควยมันบ้าง... จะตอบแทนให้สาสมเลยกับที่ตอนมันเล่นนมมิ้นน่ะ...
มิ้นแลบปลายลิ้นรัวไปตรงรูควย น้ำใสๆลื่นๆซึมออกมาเยอะจนอาบลงมาตรงเอ็นควยแล้ว มิ้นก็ใช้ลิ้นและน้ำลายของมิ้นช่วยแผ่กระจายเมือกลื่นที่ขับออกมาเนี่ย ให้ไปทั่วๆลำ ลากข้างลิ้นไล้จากโคนตามลำขึ้นมาที่รูควย วนลิ้่นที่หัวหยัก เลาะปลายลิ้นตามซอกเงี่ยง.. เส้นสองสลึง นายทันน่ะขาดแล้วค่ะ หนังตึงไปหมดเหมือนควยลุงภารโรงแต่ขนาดเท่านั้นแหละที่เทียบไม่ได้ ถ้ามีไม่มีมุกก็คงดูธรรมดาค่ะ แต่พอฝังอัญมณีแล้ว มันก็ดูน่าหลงไหล....
มิ้นเลียเลาะลิ้นยั่วๆไป...เหลือบตามองหน้ามันก็เห็นหน้าเบี้ยวๆ คงเสียวเต็มแก่แล้วหละ...แต่ไม่อมให้หรอก อยากแกล้ง...จนมันทนไม่ไหวค่ะ....
“....ซื้ดดด...ดด.. ยั่วหรอ.... อมไปให้มิดเลยอีตัวดี....” มันเอามือจับหัวมิ้นมือนึงอีกมือก็ักำควยตัวเอง บดหัวควยบานๆเบียดเข้ามาให้ปากมิ้น... โอ่ะ..... มิ้นต้องเผยอปากอ้าตามแรงกดหัวควยที่อัดเข้ามา.. มันเสือกลำควยเข้ามาจนชนกระพุ้งแก้ม.. แล้วแกก็ควงหัวควยไปทั่วโพรงปากมิ้นค่ะก่อนที่จะกดมันเข้ามาลึกจนยันคอหอย...อุกก...ก.....โหดมาก... มิ้นหายใจไม่ออกน่ะสิ... เหมือนจะฆ่ากัน มันกดหัวมิ้นไม่ยอมให้มิ้นดันหัวออก..อุ่ก...อุก... มิ้นหลับตาปี๋ ออกแรงดันไปที่หน้าขามันสุดแรงควยเลยหลุดบั๊วะออกมาจากปาก... แฮ่ก.....แฮ่ก......อ๊อก.....อ๊อก...... สำลักน้ำลายตัวเองเลยค่ะ... มิ้นเอามือลูบลำคอตัวเอง...เหลือบตาขึ้นมองหน้ามันแบบค้อนๆ...รู้ว่าโหดแบบนี้ ไม่แกล้งก็ได้ค่าาา... มิ้นเลยจับควยมันเอาเข้าปากเอง โม้กให้แรงๆ...ดูดแรงๆ...อืมมม....อืมมม.... คงชอบหละซี่...ท่าทางซาดิสแบบเนี่ย...บ๊วววบบ!...บ๊วววบบ!..บ๊วววบบ!... เสียงโม้กดังมาก... เม็ดมุกมันครูดปากมิ้นสุดๆ... เสียวๆ..คันๆ... ตอนเม็ดมันดีดที่ริมฝีปากก็ยิ่งคันค่ะ... ครั้งแรกที่ดูดควยมุก... รู้สึกชอบขึ้นมาเลยหละ.... อืม..มมม...บ๊วบบบ...บ๊วบบบบ.....ฮ่าซ...า....บ๊วบบ....บ๊วบบบ.... มิ้นผงกโยกหัวแบบเร็วสุดๆ... หมุนหน้าบิดเกรียวด้วยค่ะตอนรูดปากเข้าออก.....คันไปทั้งโพรงปาก...
พอควยอันนึงกำลังรูดเข้ารูดออกในปาก...มิ้นก็รู้สึกว่าควยอีกอันนึงมันก็กำลังรูดเข้ารูดออกที่รูตูดมิ้นเหมือนกันค่ะ... ซี้ดดด..เพลินมากเลย เสียวที่รูตูดมันไม่เสียวเหมือนรูหีนะคะ มันจะเสียวซ่านๆ.ซาบๆ..เนือบๆ ไปตลอด ไม่เพิ่มดีกรีเกรียวเสียวขึ้นจนรุนแรงแบบเวลาถึงจุดสุดยอดแบบรูหีค่ะ... ถ้านึกไม่ออกก็ลองนึกความรู้สึกตอนเรากำลังถ่ายท้องน่ะค่ะ แต่ที่ออกมามันเป็นดุ้นเนื้อแข็งๆแทนไง แถมเข้าๆออกๆ อยู่นานเชียวหละ.... แบบนี้จะเพลินมั้ยหละ... ควยนายทันกะๆตามมือมิ้นก็คงจะยาวราวๆหกนิ้วค่ะ แต่ลำใหญ่เลยดูเงี่ยงไม่บานมากเหมือนของแปะที่ดูลำจะเล็กกว่า... แต่มุกที่พี่แกฝังรอบลำเนี่ยสิ... สนุกลิ้นสนุกมือมิ้นมากเลยค่ะ... มิ้นคายควยออกมาไล่ลิ้นบ้าง..สลับไปกับอมควยเข้าปากรูดขึ้นรูดลง... แล้วมิ้นก็เอามือดึงลำควยแหงนขึ้นแล้วก็ซุกหน้าเข้าไปเอาปากดูดดุนพวงใข่...เอาลิ้นกระดกๆให้ถุงใข่มันสั่นระริกๆ..ๆ....มือมิ้นก็ไม่หยุดรูดลำหรอกนะคะ ไม่ให้มันหยุดเสียวหรอก... อมจนเยิ้มทั้งพวง.. เงยหน้าเอาแก้มเบียดลำควยขึ้นมา...
“...ฝังมาจะไหนเนี่ย...ตั้งสี่ห้าเม็ดแน่ะ...?” ถามไปมิ้นก็เอาฝ่ามือคลึงที่พวงใข่วนๆไป...อยากรู้จริงๆ
“..อืม..มม...อย่ารู้เลยน้อง...เดี๋ยวตกใจเปล่าๆ...ดูดควยเก่งนิเรา.....” นายทันเอานิ้วของตัวเองมาสอดจับที่โคนลำแล้วก็สบัดๆให้ลำควยใหญ่ๆของมันตบพาดหน้ามิ้นอีก...แป่ะ...แป่ะ... มิ้นเผยอปากเจ่อๆ...หลับตาพริ้มๆแหงนหน้ารับหายใจรดลำควยมันไป. ก็ร่านแล้วค่ะ มันจะดูถูกยังไงก็ไม่สนแล้ว. ก้นของมิ้นที่นั่งทับหน้าขาแปะอยู่ตอนนี้ก็โดนแปะจับโยกขึ้นลงด้วยจังหวะคงที่อย่างต่อเนื่อง...ประมาณครึ่งนึงของความยาวลำควยแกค่ะที่แปะแกดึงระยะอยู่... จึ่บ..จึ่บบ.จึ่บ..ๆๆ..ๆ... เสียงรูตูดเยิ้มน้ำยางที่กำลังดูดลำควยแปะดังขึ้นมาเบาๆ...
“...อืมมม...ม....” มิ้นเลียริมฝีปากตัวเองรอบ... “...อืยย..ซื้ดด...โอยย..ลื่นจัง...โอยย...ซู้ดด..ดด...” ก้มลงมองเนื้อตรงหนั่นสะโพกก็เริ่มเต้นเป็นลูกคลื่นเบาๆค่ะ..... สะเทือนมาถึงเต้านมที่กระดอนโยนตัวขึ้นเด้งกระเพื่อมเล็กๆเหมือนกัน... มิ้นยืดแขนข้างนึงไปทางด้านหลังเอามือดันไว้ที่หัวไหล่แปะ... ยันแขนตึง...ขยับสะโพกขึ้นลงเองเสริมจังหวะแปะบ้าง...
“...ซี้ดดด...ดดด...มันจัง...อื๋ยย..ยย...ซื้ดดด..ดดด...” มิ้นเหลียวหลังไปจ้องตาแปะ... กัดริมฝีปากล่าง... แปะก็จ้องตามิ้นคงเงี่ยนไม่แพ้กันค่ะ.มิ้นทำปากจู๋.สูดปากยั่วแปะ. แปะคงหมั่นไส้มั้งคะ แกเอื้อมมือมาบีบคลึงเต้านมมิ้นแรงบ้าง เบาบ้าง... ไม่ทันไรหรอกค่ะนายทันก็จับคางมิ้นหันไปหาควยมันอีก
“...ดูดควยให้ด้วยสิ...” มิ้นเลยหลับตาพริ้ม เอามืออีกข้างจับควยมันรูดเข้าปาก... อืมม...อืมมม...บ๊วบ...จ๊วบๆๆๆ....จึ่บๆๆ.จึ่บๆ..ๆ. เสียงรูตูดดูดลำควย...เสียงปากดูดควย.. โอย..ย.. ดังกันมั่วไปหมดค่ะ... มิ้นหลุดไปอยู่อีกโลกแล้ว...โลกแห่งความหฤหรรษ์...
ตื้อๆๆ.ตี้ดดๆๆ..ติ๊ดๆๆๆ. เสียงโทรศัพท์มือถือในกระเป๋าที่วางอยู่ข้างๆดังขึ้นมาค่ะ. มันทำให้ิมิ้นตื่นจากภวังค์กามารมณ์ได้ชั่วครู่. มิ้นคายควยนายทันออกจากปาก เหลือบตามองหน้ามัน ไม่ได้จะขออนุญาติไรนะคะ แต่รู้สึกสับสนทำไรไม่ถูกเพราะรู้ว่าเป็นเก่งโทรมาแน่ๆค่ะ แล้วก็ไม่รูู้้ว่ามิ้นมาโดนแบบนี้นานขนาดไหนแล้ว. แปะแกก็ไม่เห็นสนใจอะไร ยังดึงจังหวะสาวควยเข้ารูตูดมิ้นแบบไม่มีทีท่าจะหยุดเลย.
“.ขอรับก่อนนะ.” บอกไปมิ้นก็เอื้อมไปหยิบมือถือออกมาดู ก็เป็นเก่งจริงๆค่ะ อารมณ์ตอนนั้นอธิบายไม่ได้จริงๆ ทั้งกลัว ทั้งตื่นเต้นยังไงก็ไม่รู้สิ.
“.ผัวหละสิ..” นายทันยิ้มเย้ยๆ.
“.แปะหยุดก่อนได้มั้ยหละ.อืย..ยย” มิ้นเหลียงหลังหันไปบอกแปะก่อนที่จะกดรับ
“.ลื้อก็คุยไปซี.อั๊วะไม่แซกหลอกนา.ซื้ดดด..ด” แปะหน้าแดง จับก้นมิ้นดึงขึ้นลงสาวควยแกต่อแบบไม่สนอะไรเลยค่ะ.คงกำลังเพลินสุดๆ. ให้ิมิ้นทำไงหละคะ โทรศัพท์ก็ดังนานแล้วรับก็รับแหละ. มิ้นกดรับ ก็คุยไปโดนเอ็นเย็ดตูดไปแบบนั่นแหละ..โอยย หัวใจแทบเต้นหลุดออกมาจากอก.
“.ลองเสื้ออยู่น่ะค่ะ.” มิ้นก็ตอบๆเก่งไป รูตูดโดนรูดแบบนั้น...ซี้ดด..ด มิ้นเอาฟันขบริมฝีปากตลอดเลย กลัวเผลอครางค่ะ. แปะกับนายทันก็ยิ้มกันใหญ่ คงสะใจหละซี่. นายทันเอามือมาบีบนมมิ้นเล่น เอาควยมุกมันมาุถูไล้ที่แก้มบ้างที่สันจมูกบ้าง แกล้งบดปากบ้าง.โอยแทบไม่มีสมาธิคุย. ทรมานที่สุดค่ะ
“.เนี่ยคุณแม่เก่ง เค้าโทรบอกให้เก่งไปรับที่บ้านคุณน้าด่วนเลย เก่งไปแป๊บนึงได้มั้ยจ้ะ.” เก่งพูดมาแบบนี้ มิ้นก็หงุดหงิดขึ้นมาเลยค่ะ แบบแม่เก่งเค้าจะคอยมาเป็นก้างตลอดแบบนี้แหละ.หลายทีแล้ว
“.อืม..โอเคนะ.เก่งไปเหอะ เดี๋ยวมิ้น
กลับเองได้ค่ะ.” ฉุนนิดๆ.
“.เปล่านะมิ้น. เก่งไปแป๊บเดียวเอง. เดี๋ยวมาจ้ะ.” รีบอ้างเชียว. คงรู้ว่ามิ้นฉุนแหละ.
พอดีนายทันก็พยายามดันควยบดที่ริมฝีปากมิ้นพอดี. มิ้นเลยประชดซะ. ดูดบ๊วบๆๆ.บล๊ววบๆๆ. ไปเลย
“.ทำไรจ้ะคนดี.” เก่งถามมาค่ะ เค้าคงได้ยินเสียงชัดเลยแหละ.ก็มิ้นตั้งใจด๊วบดังๆให้ได้ิยินนิคะ.
“.อ๋อ.. เปล่าค่ะ.ดูดอยู่ค่ะ.จล๊วบ..บ.จ่วบ..” มิ้นก็บ๊วบบบ ต่อ.
“.ดูดไรครับเนี่ย. มิ้นงอนเก่งอีกแล้ว.” จล่วบบ.บ๊ววบบ.ฮื่อ..อ.บล๊วววบบบ.
“.อือ..มม..แจ่บ..ก็เหมือนดูดให้เก่งในห้องน้ำแหละค่ะ.” พูดเสร็จมิ้นก็ อมรูดควยนายทันต่อ.
“.แหม.งอนจนพูดไม่รู้เรื่องแล้วนะครับ. มิ้นรอเก่งแป๊บเดียวนะครับ เดี๋่ยวเก่งจะรีบมาเลย.นะจ้ะ.” เก่งเค้ารีบตัดบทค่ะ คงจะรีบไปจริงๆ มิ้นนะงอนมากๆ ขนาดพูดแบบนี้ยังหาว่าเราพูดมั่วอีก แบบนี้
อยากไปหาแม่ก็ไปเหอะ ไม่รู้ไรเลยว่าแฟนตัวเองโดนคนอื่นเย็ดอยู่แบบนี้. น้อยใจค่ะ. ก็จนเก่งวางหูไปค่ะ ไม่่รู้ทำไปได้ยังไงเหมือนกัน คุยกับแฟนตัวเองไปดูดควยคนไม่รู้จักไป.ไม่นึกเลยค่ะว่าตัวเองจะร่านได้ขนาดนี้.
“.น้องนี่แรดจริงๆ.นับถือๆ.ซื้ดด..ดด.” นายทันมองหน้ามิ้นอย่างสะใจ ดูมิ้นดึงจังหวะเอาปากรูดควยมัน. มิ้นเหลือบตาจ้องตามันก่อนที่จะหลับตา สาวปากรูดลำควยให้มันอย่างเพลินเลยค่ะ.
“.อืออ.อ...อือ.มมม. บล่วบบบ..จ่วบ.ๆๆ..ๆๆ..ฮื่อออ.อ.มมม.” ทั้งสาว ทั้งรูด ดูดจนแก้มตอบ.
“..โอ่ววว.ววว.วว..ว.” นายทันครางยาวเลย. เม็ดมุกมันบาดปากสุดๆ. แต่คันๆมันๆดีค่ะ. มิ้นโม้กไม่ยั้งเลยหละ..โขยกหัว.จ่วบบๆๆๆๆ..อ่ะ..ะ.จ่วบบๆๆๆ..
ตอนนี้รูตูดมิ้นก็ลื่นมากๆแล้ว. แปะจับโยกขึ้นลงคล่องแคล่วไม่มีติดขัดเลย. เพลินมากๆ สวรรค์ดีๆเลยค่ะ มิ้นเริ่มขยับก้นสวนจังหวะแปะเบาๆ. มัน.ซี้ด. มิ้นคายควยนายทัน เหลียวหลังมามองดูแปะ. เอามือไปลูบๆไ้ล้ๆหน้าอกแก. บี้หัีวนมให้แกเล่นๆ
“..มันจังเลยแปะ.อืยยยย.ยย.ซื้ดด.ดด.” แปะเอามือลูบแผ่นหลัง ลูบบั้นท้ายมิ้นบ้าง เราโยกใส่กัน นายทันก็ขยำเต้านมมิ้นไปด้วย เรียกว่ากำลังมันทุกคนค่ะ. นายนั่นคงเห็นพวงนมมิ้นกระเด้งกระดอนมั้งคะมันเลยมานั่งยองมาดูดนมมิ้นอีก.
“.นมใหญ่จริงๆนะน้อง อั่มมๆๆ..อืมมๆๆ.” มันสวาปามเต้านมมิ้นอีกรอบ แต่คราวนี้มิ้นแอ่นสู้เลยค่ะ จะดูดจะกัดก็ตามใจสิ. มันแล้ว. ยิ่งกัดยิ่งมัน. มิ้นเอามือจับหัวนายทันกดเข้ามาหาเต้านมมิ้นเต็มๆ เอาให้มิดหน้าเลย.
“.ซู้ดดด..ดด. อืยยย.ยย. อยากกัดก็ได้นะ..ซื้ดด.ด.กัดเลย.” มิ้นกัดฟันพูดไป.บดเต้าอัดหน้ามัน. นายนั่นไม่รอช้าหรอกค่ะ.. กัดๆ งั่มๆ ทั่วเต้าเลย.. แปะก็เริ่มสาวเร็วขึ้นอีก.
“..โอ้ยยยย.. ออ้ยยยยยย..ยยย.ซี้ดด.ดด.อ้าา.าาาา.าา.า..” มิ้นกำขยำผมนายทันมั่วเลย.. อัดนมบดหน้ามันเข้าไปอีกแรงๆ.
นายทันเอานิ้วมาลูบๆเกี่ยวๆร่องหีใิ้ห้มิ้นไปด้วย. เสียวทุกจุดแบบนี้..โอยย. เด้งหีรับเลยหละ.
“.เย็ดซี..เย็ดเลย.ซี้ดดด..ดด.โอวววว..ววว..วว..ว..” ร่านมากแล้วค่ะ แปะกับนายทันเลยรีบจัดท่า ให้มิ้นเอนตัวนอนหงายไปบนตัวแปะ หน้าแปะมาซุกอยู่ข้างแก้มมิ้น ควยแกยังคารูตูดมิ้นอยู่สุดลำ นายทันจับขามิ้นแหกอ้าไปข้างลำตัว. มิ้นต้องเหยียบเท้าบนเบาะโชฟาเพื่อพยุงตัว. นายทันก็สอดประกบตัวเข้ามาประชิดค่ะ..มันค่อยๆกดหัวควยของมันบดเข้ามาตรงปากรูหี. เล่นจับหัวควยมันวนๆอยู่ตรงปากรูค่ะ จะเข้าก็ไม่เข้า.
“..ซื้ดด..ดด.. เสียวนะแบบนี้.อืยย..ยย. กดมาซี..ซู้ดดด.ดด..ด.” มิ้นเอามือไปจับลำควยขรุขะของมันดึงกดเข้ามาในรูหีตัวเอง. นายนั่นก็ยิ้มใหญ่ เอื้อมมือมาขยำบี้บดเต้านมมิ้น.มือเค้นๆคลึงๆวนๆ.
“.ของดีจริงๆนะน้อง.อืยย.ย.” พูดเสร็จมันก็ค่อยโน้มตัวมาคร่อมตัวมิ้น กระดกก้นกดควยมุกของมันเข้ามาในรูหีอย่างช้าๆ. มิ้นกัดฟันมองตามันค่ะ โอยย..โดนควยมุกครั้งแรกในชีวิต ตื่นเต้นจนใจเต้นไม่เป็นระส่ำ.
“.ซื้ดดด.ดด. เบาๆก่อนนะ..ซื้ดดด..ดดด.” มิ้นร้องบอกมัน ขยับๆ กระดกโคกหีให้รับเหลี่ยมควยมัน. นมสั่นดึ๋งเลย. นายทันก็กดควยเข้ามาเรื่อยๆ.ซื้ดดด..ดด..ด..
“.อืยย..หีลื่นแบบนี้ไม่พังหรอกน้อง..ซี้ดด..ดด.ดูดดีชิบหาย.นมก็ใหญ่.ซี้ดด..ด..” นายทันก้มมองควยตัวเองค่อยๆเข้ามาในตัวมิ้นจนมิดยันหนอกค่ะ.มือมันกำบีบเต้านมทั้งสองข้างของมิ้นแน่น. มุกแต่ละเม็ดมันครูดโพรงหีไปหมด โอยย.. เหมือนเม็ดกลมๆมันวิ่งมันครูด มันเกาไปทั่วฝนังเนื้ออ่อนในโพรงหีเลย. ของเค้าดีจริงๆค่ะ.ดีจนหีสั่น.
“..โอยยย.ออยยย..ซี้ดดด.ดด.” มิ้นครางร่านเลย รู้สึกเหมือนกับว่ามิ้นเองกลายคนที่กลัดมันแทนนายทันไปซะแล้ว. มิ้นเอาแขนคล้องคอมันโน้มลงมาเอาปากประกบจูบเองเลย หลับตาอ้าปากงับปากมันแบบไร้ยางอายค่ะ แหย่ลิ้นใส่ปากมันด้วย ร่านจนหูื้อื้อตาลายไม่รู้ใครเป็นใครแล้วหละ.
“.อืมม.อืม..ม..จ๊วบ..จุ๊บ.อืม.” มิ้นกับนายทันกัดปากดูดปากแลกกันไปมาเพลินมาก. เผลอแป๊บเดียวมันก็เริ่มสาวควยมุกรูดเข้ารูดออกรูหีมิ้นแล้วซี.
“.โอ๋ววว.ซู้ดด..ดด.โอ๊ววว..วว..อาา.า..ซื้ดดด.ด.” มิ้นเอียงหน้าออกมาครางเสียงหลงเลย. ออกมาแบบไม่ได้ตั้งใจค่ะ ขนาดมันยังสาวเนือบๆช้าๆอยู่เลย. ก็มุกมันครูด มันเกาไปทั่วโพรงหีแล้วอ่ะ. เกิดมาไม่เคยพบเคยเจอ. แถมมีควยแปะคารูตูดไว้อีก แทบขาดใจ มันสุขจนแทบสำลัก.
นายทันเิพิ่มจังหวะขึ้นเรื่อยๆ
“.โอยยย. มันชิบ. หีลื่นชิบหายเลยน้อง.” ยิ่งมันสาวควยยาวขึ้นเร็วขึ้นอีก. มุกมันยิ่งวิ่งค่ะ มันครูดแคมหีมิ้น..บางทีก็มาเกี่ยวตรงเม็ดแตด.
“.อ๋าาา.าาา.ซซซ.ซู้ดดด.ดด..อื๋ยยยย..ยยยย..อ๊าาาา.” มิ้นกระดกเด้งโคกหีรับ ควยนายทัน ควยในรูก้นของแปะ ก็บดควงข้างในอีก. รู้สึกเหมือนควยสองแท่งมันกำลังฟาดฟันกันค่ะ ถูไถไปมาอยู่ในตัวมิ้น. โอย.หัวควยก็อัดจุดจีข้างใน แถมมุกมันยังมาเกี่ยวแตดอีก. อีกควยก็อัดมาลึกจนเสียวสันหลัง.ตีกันฉับๆอยู่ในท้องน้อย. มิ้นครางไม่ได้ศัพท์เลย. ทั้งเสียว ทั้งมัน. เคยโดนสองรูมาแต่ไม่เคยโดนควยมุกแบบนี้นิคะ. โอยติดใจเลยอ่ะ. เกรียวเสียวมันปีนขึ้นมาอีกแบบไม่ทันตั้งตัว รู้สึกเลยนะคะว่าหัวนมมิ้นมันเป่งแทบแตก เม็ดแตดก็เด่แหลมล่อเป้าเม็ดมุกเข้าไปอีก.. มิ้นใกล้จุดระเปิดรอบสองน่ะซี.
“..อ๋าาาา.าาา.าา.ซื้ดดด.ดด.ด..โอ๊ววว.วว..ว.อื้ยยยยๆๆๆๆๆ..” มิ้นแทบไร้สติแล้ว. “..เฮ้ยย..ไอ้ทันเบาๆก่อน. อีจะไปอีกแล้ว. เดี๋ยวยางตูดหมดอั๊วะก็อดแตกพอดี.” เสียงแปะดังแทรกขึ้นมา นายทันเลยเบาจังหวะสาวควย.แล้วกดควยมันบดๆโหนกหีมิ้นเบาๆแทน. เกรียวเสียวคลาย.มิ้นก็พอหายใจตั้งสติขึ้นมาได้หน่อยค่ะ
“.อูวว..ว.งั้นให้เฮียแตกก่อนนะน้อง..เดี๋ยวเราค่อยเต็มที่กัน.” นายทันบอก มิ้นไม่รู้อะไรแล้วค่ะ กัดฟันทำปากเจ่อ.ตาเยิ้มมองหน้ามันเบลอๆแล้ว.
นายทันกับแปะเลยพลิกจัดท่าใหม่ คราวนี้ ให้นายทันไปกึ่งนอนกึึ่งนั่งบนโชฟาแทนแปะค่ะ ให้มิ้นคร่อมควยหันก้นให้แปะที่ยืนข้างหลังเอาควยกดเข้ารูตูดมิ้นเข้ามาอีก ตอนนี้คนที่ขยับได้สะดวกก็เปลี่ยนเป็นแปะแทน หีมิ้นอมควยฝังมุกของนายทันมิดยันโคนเหมือนกัน นายทันขยับไรไม่ได้มาก ก็เหมือนบดๆมากกว่า แต่แปะเนี่ยสิคะ แกไม่รอช้าเลย. สาวควยรูดเข้ารูดออกรูตูดมิ้นเหมือนกำลังเอาหีอย่างนั่นแหละ..
“.โอยยย.แปะ.เย็ดแรงอ่า..า.อืยยย.ยยยย.ซื้ดด..ดด..” มิ้นเหลียวหลังไปมองแก กัดปากเลย มันเสียวค่ะ รูตูดมันรัดดูดควยแปะแรงมาก.กระตุกยึกๆ.. แต่ลืมเจ็บไปแล้วน่ะสิ. เพลินรูสุดๆเลย ไม่อยากเสร็จเลยค่ะ กลัวเหนื่อย. อยากสนุก สุขๆแบบนี้ไปนานๆ. แต่ดูท่าทางแปะแกคงไม่ไหวแล้วหละ. เล่นซอยซะ.. ปั่บๆๆ..ปั่บๆๆ.ปั่บๆๆ. ตีเนื้อปลีก้นมิ้นเต้นเป็นลูกคลื่นลย. ปั่บบ.ปั่บบ.ปั่บ..ๆๆ.ๆ. โคกหีก็โ้ย้ไปโย้มาบดคาบควยมุกไว้แก้มตุ่ยอีก มิ้นควงก้นวนๆ ควงซ้าย ควงขวา สวนรับควยแปะทุกจังหวะค่ะ. เหลียวหลังไปมองหน้าแก หน้าแดงก่ำเลย. “.ฮือออ.ออออ. อั๊วะจาแตกแล่วว..วว... โอ่่่่ววว..ววว.วว.”ปั่บบบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ. แปะปล่อยแรงกระเด้ามาเฮือกสุดท้าย.
“.อื๋ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.ๆๆๆๆๆๆๆๆ.” มิ้นครางตามไม่ทันเลย. เร็วมาก. แล้วแปะก็ครางเสียงหลงค่ะ.
“.โฮ๋ววววววววววววว.วววว.ววว.วว.ว.” กดควยเข้ามามิด ไม่รู้ลึกไปถึงไหนต่อไหน. แต่มิ้นเสียวสันหลังวาบเลยตอนน้ำเชื้อแปะกระตุกฉีดเข้ามาในรูตูดแบบนั้น. มือสองข้างแปะขยำจิกตรงหนั่นสะโพกมิ้นแรงจนเจ็บเลย.. ควยแกก็เต้นตุบๆ ตุบๆ..
“..อื๋ยยยย.ยยยย. แปะ..ซื้้ดดดด.ดด.. อื๋ยยย.ยยยย.” มิ้นกัดฟันสิคะ ในรูตูด.น้ำเชื้อมันเข้ามาเต็มจนลำไส้ใหญ่มิ้นมันกำลังทำงานเองโดนอัตโนมัติ. “..โอววว. รูตูดยังตอดเลยนะลื้อเนี่ย..โอยยย.ยย.ย.” มิ้นรู้สึกปั่นป่วนน่ะสิ.ก้นมันบีบดันควยแปะออก. พูดง่ายๆก็เหมือนกำลังจะอึค่ะ.. แถมอั้นไม่ได้ด้วยซี.
“..อื๋ยยย.แปะ..ไม่ไหวแล้ว..อื๋ยยยย.ยยยยย..” มิ้นกัดฟันแน่นเลย. รูตูดมิ้นบีบตัวดันควยแปะหลุดออกมาดังบั๊วะ. แล้วก็รู้สึกว่ามีน้ำอุ่นๆไหลตามออกมาพร้อมกับ อื่นๆ..ด้วยซี. พรื่ดด..ดด.
“.โอววว.วว.ว...” มิ้นหลับตาปี๋ อ้าปากหวอเลย. อายมากเลย แบบก็ไม่รู้นิคะว่าอะไรจะออกมาบ้าง เล่นตูดแบบไม่ได้เตรียมตัวแบบนี้ ปกติถ้ามิ้นเล่นกับพวกรุ่นพี่มิ้นจะสวนก้นก่อน
“..ไอ้หยา.อาาา..าา..า...”
“.อืย..ยยย....แปะห้ามพูดนะ..อย่าพูด.อื๋ยย..ย..ยย....” มิ้นเอาหน้าซุกไปที่บ่านายทัีนเลยค่ะ ไม่กล้าหันมาดู. ตัวสั่นงึก..งึก.ไหล่คู้ ทั้งเสียวทั้งสบายรูตูด. แต่อายมาก รูตูดมิ้นมันโล่งรู้สึกว่ามันโบ๋ๆ คือมีไรก็ออกมาหมดรวดเดียวเลย.โอย..ตายแล้ว. ขมิบไม่ได้เลยค่ะ ปล่อย พรืดด.ดด.ออกมา.จนเบาท้องเลย. “.ตายแล้ว.อู้ยย..ย.โทษนะแปะ หนูกลั้นไม่ได้.อืยยย..ยยย.” ก้นมิ้นเกร็งอีกเฮือกก่อนที่หูรูดจะขมิบยวบปิดมาเหมือนปกติ.อายมากกก “.ไม่ต้องอายนะลื้อ.อั๊วะชินแล่ว. ฮ่ะ.ฮ่ะ.ฮ่ะ. หึ..หึ.หึ.” “.อืยย..ยย.แปะ.บอกว่าอย่าพูด.” มิ้นหันไปยิ้มค้อนๆให้แกค่ะ หน้าร้อนฉ่าเลย อายจริงๆ แต่ได้ยินแกพูดมาแบบนี้ก็อดขำไม่ได้จริงๆค่ะ. เม้มปากยิ้มเลย. แต่ก็ไม่กล้าก้มลงไปมองหรอกค่ะ ว่าตัวเองปล่อยไรออกมาบ้าง.น่าเกลียดอ่ะ. ผู้ชายเนี่ยก็บ้าดีนะคะ พอเงี่ยนขึ้นมาก็ชมไปหมด แปะแกก็รีบไปหาไรมาจัดการค่ะ แต่สองคนนี้สิกลับดูเหมือนไม่รังเกียจอะไรเลย.บ้าดี.
มิ้นก็ยังกอดคร่อมตัวนายทันอยู่ ควยมุกของมันก็ยังคารูหีอยู่เต็มๆลำ. “.สบายท้องเลยสิน้อง.” นายนั่นพูดขึ้นมา. มิ้นเงยหน้ามองมัน “.ไม่ต้องพูดเลยนะ.” มิ้นหันหน้าเข้าหามัน จมูกแทบชนกันค่ะ นายทันก็จูบเข้ามาอีก. มิ้นก็หลับตาจูบมันตอบ.
มันเริ่มกระดกอัดควยสวนขึ้นมาเบาๆอีก.
“.ซื้ดด..ดด. อืยย..ยย.” มิ้นร้องอู้อี้ริมฝีปากล่างยังโดนนายนั่นงับอยู่นิคะ. ไม่อยากเชื่อเหมือนกันนะ ว่าจะทำแบบนี้กับคนที่พึ่งรู้จักเมื่อกี้นี้เอง แลกจูบกันไป ก้นมิ้นกับก้นมันก็ค่อยๆเริ่มขยับจังหวะอัดใส่กันค่ะ.. เริ่มจากเบาๆ.จนกลายเป็นเสียงเนื้อก้นมิ้นตีหน้าขามันดัง. ปับ.ปับ.ปั่่บบ.ดังขึ้น ดังขึ้น ตัวมิ้นนาบไปกับตัวนายนั่น เต้านม
มิ้นบดนาบไปกับหน้าอกมัน บดไปบดมาก็ยิ่งเพลิน ยิ่งเสียว. นมนาบไปแต่ก้นมิ้นกระดกค่ะ. ก้นมัน ก็กระดกสวน.ปั่บๆๆ.ปั่บๆๆ.
“.โอ่วว..วว..อาาา.าาา..ซื้ดดด..ดด..ด.”
มิ้นเอียงหน้าหลบจูบมันออกมาครางสั่น. มุกมันครูดไปทั่วโพรงหีเลย. รูดควยออกมุกก็เกี่ยวแคมปลิ้นออก รูดควยเข้ามุกมันก็กดแคมยู่เข้ามา. แคมมิ้นปลิ้นผุ่บเข้าผุ่บออกๆๆๆ ปึุดๆๆ. คันมาก. คันแบบถึงใจค่ะ. จังหวะเหมือนคนเอากันปกติ.แต่นี่ควยมุกนะ. ใจก็รู้นะคะ ว่าโดนงวดนี้ แคมเจ่อ หีบานชัวร์ๆ แต่ตอนนั้นมันคันโพรงหีแคมหีแบบหยุดสับก้นไม่ได้จริงๆค่ะ แสบๆคันๆ. ต้องยิ่งเกาก็ยิ่งมัน.
“.อื้ยยยย..ยย..ซี้ดดด.ดด. มันหี..อืยยย.ยยย.โอ้วววว.ววววว.ซื้ดด..ดด..” มิ้นกัดฟันกรอดเลย นายทันเล่นจับสะโพกมิ้นแน่นแล้วกระเด้าควยสวนขึ้นมาถี่ๆ.ปึกๆๆๆๆ.ปึกๆๆ..
“.อื๋ยยยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆยยยยๆๆๆๆๆ..” มิ้นครางเสียงสั่นตามจังหวะตัวที่สั่นเลย เต้านมสั่นกระดอน.เนื้อเต้าเห็นเป็นลูกกลมๆวิ่งขึ้นวิ่งลง. มิ้นยันมือไปดันหน้าอกมัน เอาเล็บจิกลึกๆเลยหละ.
“..อ่าาาา.ซซซซซ.” นายทันกัดฟันกรอดเหมือนกันค่ะ ไม่รู้เจ็บหรือมัน แต่มิ้นไม่สนหรอก อัดมิ้นแคมปลิ้นขนาดนั้น. ขอหยิกคืนบ้าง. มิ้นเริ่มขยับจากท่าคุกเข่าคร่อมมัน มาเป็นท่านั่งยองๆกดหีอมควยมันเข้ามาในรู.อูยยย..ท่านี้สาวก้นมันสุดๆค่ะ. เอาหีสาวควยได้ยาวสุดๆ.
นายทันเอื้อมมือมาบีบขยำเต้านมมิ้นไปมา. บีบนวด..คลึงๆ.ดึงๆ. เหมือนจะให้นมมิ้นหลุดติดมือไปเลย. มิ้นเงี่ยนสุดๆ. หีร้อน แสบๆคันๆ. สับก้นควบหีใส่ควยมันเองเลย. สาวตรงบ้าง เอนหน้าบ้าง หลังบ้าง. เม็ดมุกมันครูดไปทุกเหลี่ยมทุกมุมค่ะ.
“.โอ๋วววว..โอ๊วววว..ซู้ดดด.ด...อ๋าาาา.าา...” แป่บๆๆ..แป่บๆๆ.. แก้มก้นมิ้นตีหน้าขามันดังได้จังหวะ ไม่สนอะไรแล้ว. รู้แต่อย่างเดียวว่ามันหีสุดๆ. มิ้นเสร็จไปรอบแล้วนิคะ รอบนี้อยากจะยื้อนานๆ. อยากมันนานๆค่ะ. มิ้นกัดฟันเร่งเด้งหีอีกรอบใหญ่. “..โอววว..วว..ๆๆๆๆ.ซื้ดด..ด.อื๊ยยย.ยย..ๆๆๆๆๆ.” ปั่บๆๆๆ.ปั่บๆๆๆ.
เอาแบบเสียวจนสุดกึ๋นค่ะ...ก่อนที่จะกดหีอมควยนายทันมิด บดโหนกหีอัดกับโหนกควย เป็นการผ่อนอารมณ์ น้ำหีมิ้นไหลพรูออกมาพรวดใหญ่ หมอยเราราบเรียบเปียกน้ำลื่นๆเหนียวๆจนลู่ราบไปกับผิวเนื้อ มิ้นบดหมอยมิ้นกับหมอยมัน.สากๆ ลื่นๆ.มันค่ะ. “.เก่งหนิ.อยากมันนานๆหละสิน้อง..ซื้ดด..ด.” นายทันเหมือนรู้ใจมิ้นค่ะ มิ้นก็ยิ้มๆ เอามือลูบไล้ไปทั่วแผงอกมัน พึ่งมาสังเกตุค่ะว่ากล้ามเป็นมัดๆเลย. ผิวเข้มๆ. กล้ามท้องเป็นลอนๆ. ลูบไปทั่วตัวมันเลยค่ะ. มิ้นขยับก้นถอยเอาโคกหีกดลำควยมันดันลงมาราบๆ หีมันจะคาบลำควยพาดผ่านเม็ดแตดพอดีๆ. พอเด้งหีลำควยมันจะครูดเม็ดแตดสุดๆ. ควยมุกอีก. เม็ดมันเกี่ยวแตด. ซู้ดดเลย. มิ้นจัดการเด้งหีถอยหน้าถอยหลังจนเงี่ยงหัวควยมันเกือบจะหลุดปากหีค่ะ แบบนี้แสดงว่ายาวประมาณหกนิ้วจริงๆ. ถ้าห้านิ้วแบบของเก่งเล่นท่านี้ไม่ได้ หลุดบั๊วะเลย แต่ถ้าเป็นเจ็ดครึ่งของลุงภารโรง.โอย..อร่อยจนต้องเลียปากเลยหละ. กดหักควยลงแบบนี้ ควยจะยิ่งแข็งค่ะ ยังกะไม้แน่ะ. กระดกสาวหีมันจริงๆ กัดฟันสูดปาก. ทั้งเสียว แสบ ซ่ารูหีร่องหี.
“.มุกมันคันจังเลย.โอยยย..ยย..ซื้ดดด.ดด.” ร่านสุดๆแล้ว.
“.ชอบหรอน้อง.” นายทันถามไป มือก็ลูบคลึงเต้านมมิ้นไป
“.อืยยย.ยย. ชอบ.. อาาา.าา.า.ชอบมากเลย.ซู้ดดด..ดด..ด..” มิ้นเดินเครื่องกระดกหีไม่หยุด. มันลื่นมาก ถึงมุกมันจะครูดอยู่ กึ่ด..กึ่ดด.. แต่แคมหี รูหีมิ้นมันลื่นเยิ้มไปหมด มันไม่เจ็บค่ะ. คันๆ ลื่นๆ.. แสบๆ..ซ่าๆ. “.แบบนี้ขอพี่เย็ดบ่อยๆเลยได้เปล่า.ซื้ดดด.ดด.ด.” นายนั่นถาม
“.ออ้ออยย.ซี้ดด..ด.ได้ซี.จะมาให้เย็ดทุกวันเลย.ซี้ดดด..ดด..ด.อืยย..ย..” มิ้นเลียปากรอบเลย ตาปรือมองหน้ามันไป. เด้งหีไป.จั่บๆ.จั่บๆ. “.จะหลบผัวมาหรอ..อูยยย..ยย..ย..” นายทันทำปากจู๋ เอามือคลึงนมมิ้นไม่หยุด. “.ก็อย่าบอกผัวเราซี. ผัวรู้ก็อดเย็ดนะ. อ๊าาาาาา.าาา..าา.า.” มิ้นต้องครางยาวเลยค่ะ นายทันเล่น ดันตัวมันขึ้นมานั่ง ควยมันเลยเสือกเข้ามาให้รูหีมิดยันหนอก. มันกอดเอวมิ้น ปากก็ดูดนมมิ้นไป ก้นก็กระเด้าสวนรับจังหวะเด้งหีของมิ้นไป มิ้นเอาแขนโอบคอมัน มือขยำผมมันแน่น.
นายทันค่อยๆเอาแขนสอดมาใต้ขอพับขาของมิ้นทั้งสองข้าง. รวบเอามือมาตะปบที่แก้มก้นมิ้นไว้ ดึงให้หีมิ้นอัดประกบติดแนบแน่นไปกับหนอกควยมันเลย.
“.ตัวแค่เนี่ย ขออุ้มหน่อยนะ.ซื้ดด..ด.” มิ้นเอาแขนคล้องคอ เอาหน้าซุกไปที่บ่ามันเลยค่ะ รู้ค่ะท่านี้. นายทันลุกขึ้นพรวด ตัวมิ้นก็ลอยหวิวน่ะสิ.
“.อ๊าาา.าา.ยยย..ย..” . มันเสียว.มันหวิว นายนั่นก็สาวควยต่อทันที. ท่านี้หีมิ้นแบอ้าสุดหล้ารับควยเต็มๆลำ. เข้ามาลึกสุดๆเลย. หัวควยมันกระแทกมดลูกมิ้นกึก.กึกๆ..
แล้วควยนายทันตอนนี้ก็แข็งยังกะสากแน่ะ.
“.โอ๊ววว..วว.ซู้ดดด..ดด.โอ๊วววว.วว.” มิ้นหลับตาปี๋.เสียวหี มันหี. กอดตัวมันแน่นเลย แจ่ะ.แจ่ะ.แจ่ะ.ๆๆ. เสียงน้ำกระฉอกดังชัดมาก. มิ้นว่ารูหีแคมหีมิ้นคงเยิ้มเละไปหมดแล้ว. มิ้นจิกเล็บไปที่แผ่นหลังแข็งๆของมันเต็มแรง. ปากก็ดูดไปที่ต้นคอมันค่ะ. หยิกๆ..ลูบๆ..ไปทั่วแผ่นหลังมัน เลื่อนมือลงมาบีบที่ก้นแข็งๆของมันบ้าง. “.โอยย..ย.. แข็งจัง..ซื้ดด.ด.” ก้นนายทันเกร็งสุดๆเลยค่ะ แข็งปั๋ง. มิ้นบีบนวดเล่นสนุกมือมาก. ฟิต ปั๋งไปทั้งตัว.
“.เดี๋ยวพี่พาเดินเล่นนะ.ฮืยย..ย.” พูดเสร็จมันก็อุ้มมิ้นเดินผ่านม่านออกมาจากที่ลองเสื้อทันที. “.อุ้ย..อย่า..ไม่เอานะ.อย่า..” ตกใจมากเลยค่ะ ถึงในห้องข้างในจะไม่มีใครก็เหอะ แต่มิ้นมองออกไปก็เห็นประตูที่จะออกไปตรงหน้าร้านเปิดแล้วค่ะ แปะก็ไม่รู้ไปไหนเห็นแต่โต้ะเก็บตัง มองเลยไปก็เป็นราวผ้าที่ใช้แขวนโชว์เสื้อขาย. ข้างนอกสว่างมากๆ แต่ข้างในค่อนข้างมืดค่ะ. นายทันพามิ้นอุ้มเดินต่อไปตรงประตูอีก.
“..อย่า.นะ.อย่า.” มิ้นหยิก บิดเนื้อมัน เริ่มดิ้นค่ะ ดันตัวยืดผละออกมาจากตัวมัน แต่ก็ยังโดนมันอุ้มติดหนับอยู่แหละ. มันพามิ้นเดินเข้าไปอีก ห่างประตูเมตรกว่าๆเอง มิ้นเริ่มกำมือทุบหัวไหล่มัน.. แล้วมันก็อัดตัวมิ้นนาบไปกับฝนังห้อง ดังปึง!... ตอนนี้มันอุ้มมิ้นอยู่ตรงๆกับประตูเลย นายทันกระุดกกระเด้าควยมันต่อ.จึ่บๆๆ.จึ่บๆๆ. มิ้นเอาเล็บจิกหัวไหล่มันแน่นเลย. เสียวนิคะ แถมตื่นเต้นอีก. มิ้นกลั้นใจ กัดปาก.เอียงหน้ามองออกไปข้างนอก. ราวผ้าร้านแปะมันสูงระดับศีรษะค่ะ วางเป็นแถวๆ ก็พอบังจุดที่มิ้นโดนอุ้มแตงกับทางเดินตรงพลาซ่าได้บ้างห่างกันซักประมาณ หกเจ็ดเมตรแหละ. แต่มันก็มีช่องให้เดินเลือกเสื้อนิคะ มิ้นยังมองเห็นคนเดินผ่านหน้าร้านไปมาเลย. ทั้งลุ้น ทั้งเสียว มิ้นเผลอตัวไปเลย
“.บ้าจัง.นายเนี้ยอ่ะ..ซื้ดดด..ดด..ด.” หน้ามิ้นก็ยังเอียงมองไปข้างนอก นายทันเอียงหน้ามาแนบค่ะ
“.ลุ้นดีนะน้อง. ไม่มีใครมองเข้ามาหรอก. ราวผ้าร้านแปะมันทึบจะตาย.ซื้ดดด..ดด.” มันกระเด้าสาวควยยาวขึ้น ยาวขึ้นค่ะ ไม่รู้น้ำหีมิ้นออกมาจากไหน ลื่นมาก.แทบหยดลงพื้นเลยมั้งคะ. ความเสียวมันขมวดเกรียวขึ้นมาอีกแล้ว. ความตื่นเต้น ความลุ้นมันประเดประดังเข้ามา ยิ่งช่วยให้อารมณ์พุ่งสปีด มันเงี่ยนมาก คนตรงทางเดินก็เดินไปมา. จะหันมาเห็นเมื่อไหร่ก็ไม่รู้..
“.อื้ยยย..ยย..นาย.ซี้ดด..ดด.. เราไม่ไหวแล้วนะ.ใกล้แล้ว.ซี้ดดด..ดด..ด..” มิ้นกอดฟุบหน้าลงไปที่บ่านายทัน เอาปากดูดเนื้อมัน.
มิ้นออกแรงไปที่ข้อพับขาที่โดนแขนนายทันคล้องไว้อยู่ สับก้นตีกลับสวนจังหวะกระเด้าของมัน เนื้อปลีก้นมิ้นประทะต้นขานายทันเสียงดังชัดเข้าหูเลย. เปี๊ยะ.เปี๊ยะ.เปี๊ยะๆๆ.ๆๆๆ.
“.โอ้ววว..วว..ว.ซื้ดด. เร่งเลยนะ.ซี้ดด. แรงๆ.. โฮ่ววว..ววว.ซู้ดด.” มิ้นหอบหายใจเฮือกใหญ่ ไม่อั้นไว้แล้วค่ะ อยากระเบิดแล้ว.
“.อื้อออ.ออ.. จะเย็ดให้หีฉีกเลย.ฮื่่ออออ..อออ..” นายทันกัดฟันกรอดแล้ว. เร่่งอัดหีมิ้นแบบไม่ยั้ง.พั่บๆๆๆ.พั่บๆๆๆๆ.ๆๆๆ.ๆๆ..ๆ.มิ้นหลับตาปี๋ซุกหน้าไปกับต้นคอมันไม่สนไรแล้ว.อยากขึ้นสวรรค์ค่ะ. ..อ๋าาา..าา..าา..พั่บๆๆๆๆ.พั่บๆๆๆ.อ๋าาา.าา..า..พั่บๆๆๆๆๆ.ๆๆๆๆ.ๆๆๆ.ๆๆ.ๆ. ซี้ดดด..ดด..ด. “.โอ๋วววว..วววว..วววว..ววว..วว..ว..” มิ้นอ้าปากหวอ.ร้องออกมาจากปอด.
“.พี่ก็ไ่่ม่ไหวแล้วน้อง.โอ่ววววววววววววว.ววววว..วว.” นายทันครางเสียงต่ำ มันเกระเด้าสาวควยยาวสุดๆอัดเข้ามามิดโหนกเต็มแรง.ปึ้ก.ปึ้ก.ปึ้ก.แล้วกดแนบเข้ามามิดยันมดลูก
“..อ๋าาาาาาาาาาา.าาาาาาาา.าาาา.าาา.าา.า..”
แตกค่ะ.แตกซ่าาา..าา..า.. แตกแรงสุดๆ.. หีมิ้นตอดดูด..ดึ๊บๆๆ..ๆ น้ำเชื้อมันก็ฉีดเข้ามา. ปึ่ดๆๆ.ๆ.
“.ฮึ่ๆๆ...ฮึ่กๆๆ..ฮืออ..อ.อ..ฮืออ.อ.อ.” ตัวมิ้นกระตุกๆ หายใจขัดๆ ท้องน้อยมันเกร็งยวบๆ. เรากอดรัดกันแน่นเหมือนจะให้ตัวละลายติดกันไปเลย สุขมาก..สุขจริงๆ. ร้อนวูบขึ้นมาเลยค่ะ เหงื่อผุดเต็มทั่วตัว. “.โอยยย..ยย..ซื้ดดด..ดด. เต็มท้องเลย. อืยยย..ยยย.ยย..ย..ฮู่ววว..วว.ว..ฮู่ววว..วว..ว..” ตัวมิ้นกระตุกเบาๆ. แต่หายใจได้ยาวขึ้น. อุ่นท้องดี. น้ำเชื้ออุ่นๆเต็มท้องเลย. สุขสมเต็มอารมณ์.
มิ้นค่อยลืมตาขึ้นอย่างสบายๆ. หัวโล่งตัวเบาไปหมด. หายใจยาวๆ.ฉ่ำปอด ฉ่ำรู.ก็เพลียนะคะ หมดแรงให้นายทันอุ้มอยู่แบบนั้นแหละ...มิ้นเอียงหน้ามองตาลอยๆออกไปนอกประตู...
“...อุ้ย.ย...นาย...” มิ้นพูดแบบคนหมดแรง...บิดแขนใ้ห้นายทันหันมามองข้างนอกค่ะ... ก็มีผู้หญิงสองคนน่ะสิ... คิดว่าเป็นรุ่นพี่มิ้นหลายปีแหละ เค้ายืนตรงช่องที่ตรงประตูเด๊ะเลยค่ะ เค้าหันตัวไปทางราวผ้าแต่หน้าเนี่ยเอียงเหลือบมามองดูเราสองคน คิ้วขมวด ตาวาวเลย.. กระซิบกระซาบกัน... แล้วก็รีบเดินออกไปจากร้านเลยค่ะ... มิ้นนะใจเต้นไม่เป็นระส่ำเลย... รีบดันแขนนายทันลงมายืนแทบไม่อยู่... ควยมันหลุดพรวดออกมาจากรูหี... น้ำเชื้อไหลตามออกมาเป็นยวงเลย... หยดลงพื้นดังเหมะ..เหมะ... มิ้นพาร่างเปลือยอาบเหงื่อเดินเซๆเข้าไปในที่ลองเสื้อ เอาทิชชู่ในกระเป๋ามาซับคราบคาวกามที่หีที่ตูดแบบลวกๆค่ะ...แส