close buttonclose buttonclose button

ประสบการณ์ เอากับครู (เรื่องเสียว ๆ)
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
ประสบการณ์ เอากับครู (เรื่องเสียว ๆ)

เป็นประสบการณ์มาใหม่ๆเลยพึ่งผ่านมาเมื่อไม่กี่อาทิตย์เอง จะใหม่รึเปล่าหว่า แต่เป็นเรื่องจริงครับ ก็เลยอยากเล่าให้ฟัง

ผมเป็นนักเรียน ม.4 ในจังหวัดแห่งหนึ่ง แม่ผมทำงานเป็นครูสอนคณิต ที่โรงเรียนของผมนี่เองแหละครับ ซึ่งผมไม่เก่งอังกฤษแม่ผมก็เลยให้ผมไปเรียนพิเศษอังกฤษ กับครูอัตราใหม่คนนึงที่สอนอังกฤษ ครูเขาสอน ม.3 แต่ก็พอมีความรู้ที่จะสอนผมได้ครับ แม่ผมก็เลยให้ผมไปเรียนกับครูคนที่ทุกเสาร์อาทิตย์ครับ ผมก็รู้สึกเบื่อๆๆมากๆ ที่ต้องไปเรียนวิชาที่ตัวเองเกลียดในตอนแรก พอผมได้เจอครูคนนี้ ความคิดผมก็เปลี่ยนไปทันที เธออายุ27ผมถามเธอแล้ว หุ่นบางๆขาว หน้าตา ก็พอใชได้ แต่ถ้าแต่งหน้านี่ก็สวยเลยหละ ผมเรียนแบบตัวต่อตัวกับครูคนนี้ทุกวันๆๆ ที่ห้องทำงานของครูเขาครูเขา ทำงานอยู่ที่ห้องพัศดุด้วย ต้องมาทำงานอะไรไม่รู้เสาร์อาทิตย์ด้วย ผมก็เลยได้ไปเรียนกับครูแบบตัวต่อตัวที่ห้องพัศดุโรงเรียนผมด้วยครับ ซึ่งเสาร์อาทิตย์ ก็ไม่ค่อยจะมีใครเข้ามาทำงานหรอก เป็นบางวันที่ผมไป ก็จะมีครูคนอื่นมาทำงานอะไรไม่รู้อยู่ด้วยเหมือนกันแต่เป็นเพียงแค่บางวันเท่านั้น เป็นห้องที่ติดฟิล์มกันแสงครับ คนข้างนอกมองไม่เห็นหรอก ห้องก็เป็นห้องเหมือนกับห้องพักครูธรรมดาๆ มีแอร์ มีโต๊ะครู เรียนกัน เป็นแถวตอน ประมาณ 4-5 โต๊ะๆครูเป็นโต๊ะสุดท้ายพอดี วันหนึ่งผมก็ไปเรียนตามปกติ ขี่รถมอไซต์ไปเรียนผมไปถึงครูก็ทำงานของครูรออยู่ก่อนแล้ว ครูก็บอกให้ผมรอเด๋วครูก็จะสอน ผมรอไม่นานนักก็ได้เรียน ปกติผมชอบดูคลิปกับเพื่อนแล้วทำอันนั้นๆ กับตัวเองอยู่แล้ว มันก็เป็นปกติของผู้ชาย พอเริ่มเรียนผมก็เอาหนังสือมาเอง ครูก็นั่งข้างๆผมอธิบาย เกี่ยวกับ Verb อะไรอีกไม่รู้ต่างๆซึ่งผมก็ไม่ค่อยได้ฟังนักหรอกเพราะเวลาที่ครูอธิบาย ก็จะเอนตัวมาใกล้ๆผมเสมอๆ ทำให้ผมได้มองเข้าไปข้างในเสื้อครูได้ ขาวมาก นมเป็นนม แต่ก็ไม่ใหญ่มากนัก พอดีๆ ผมแอบดูอยู่บ่อยๆอยู่แล้ว ผมก็ว่าครูคงไม่รู้ พอครูให้ลองทำแบบฝึกหัดผมก็ทำไปเรื่อยๆถูกผิดครูก็อีกแหละเอนตัวเข้ามาอธิบายว่ามันก็ยังไงๆ ผมก็ดูอีก พอหลายๆครั้ง มันอดใจไม่ได้จริงๆ ไอ้นั่นของผมมันเริ่มแข็ง อดใจไม่ได้ที่ต้องดูอยู่เรื่อย ผมไม่ได้ระวังตัว ตกใจจริงๆครูเห็นว่าผมกำลังมองเข้าไปในขอเสื้อครู ครูก็ถาม "มองอะไรๆ ไม่ฟังที่ครูพูดเหรอ" ผมตกใจมาก ไอ้นั่นของผมมันก็คงยังตั้งออกมาอยู่อย่างนั้น ผมพยายาม เอาระหว่างขาสองข้าง เหน็บไอนั่นเอาไว้ไม่ให้มันนูนออกมา ปกติครูเป็นคนสบายๆอยู่แล้วผมก็เลยไม่ได้กลัวอะไรมาก แต่ก็ตกใจอยู่ดี ผมก็ขอโทษครูเขาไป แล้วก็เริ่มอธิบายต่อ ผมก็คงไม่มองแล้วแหละ แต่ก็เกิดอะไรไม่รู้จริงๆตอนที่ครูกำลังสอนผมต่ออยู่นั้นครูเกิดจามขึ้นมา แล้วหน้าอกครูก็มาชนเข้าไปกับศอกผมเต็มๆ หืม ไอนั่นผมถึงกับตั้งขึ้นมาอีกครั้งนี่เรื่องจริง ตอนจามครูทำปากกาครูตกด้วยผมก็ขอจะเก็บให้แต่ครูก็ว่าไม่เป็นไรจะเก็บเอง ครูก้มลงไปเก็บปากกาทำให้ผมได้ฝืนใจแอบมองอีกครั้ง ทำใจกลั้นยากจริงๆสำหรับผม เป็นมุมมองจากด้านบนก็เห็นนมครูที่ใส่กับชุดชั้นใน ผมก็มองไปเรื่อย ครูหันหน้าขึ้นมาเร็วเหลือเกินผมไม่หันหันกลับครูก็เห็นว่าผมแอบมองหน้าอกครูอีกเต็มๆซึ่งคราวนี้ผมก็คงไม่มีอะไรจะแก้ตัวอีกแล้ว ครูก้ถามว่า " นั่นแน่ะ แอบมองอีกแล้วนะ เธอแอบชอบครูใช่มั๊ย เนี่ย" ครูพูดด้วยสำเนียงเล่นๆ ผมก็ยิ้มๆไปไม่กล้าพูดอะไร ครุก็พูดว่า "เด๋วนี้หัดมองสาวๆด้วยเหรอเนี่ย แล้วมีแฟนยังนี่เรา" ครูถามผมๆ ก็บอกว่าไม่มีครับ แต่ผมขอเป็นแนครุได้ป่าว เป็นการถามตอบกันแบบเล่นๆเท่านั้น ผมก็คิดว่าไม่มีอะไร ก็เรียนันต่อ ไปแป๊บเดียวเอง ผมเขียนประโยคผิดทั้งประโยคเลย พอดีไม่ได้เอา ลิคควิดออกมาจากกระเป๋า ผมก็เอากระเป๋าไว้หลังเก้าอี้ผมๆเอี้ยวตัวไปเปิดกระเป๋าเอาลิคควิด พอเอี้ยวกลับมาเหมือนสวรรค์เป็นใจมากๆวันนี้เหมือนมีโชคสำหรับผมมากจริงๆ มือผมที่กำลังจับลิควิดที่กำลังเอี้ยวตัวอยู่นั้นไปโดนหน้าอกครูที่กำลังนั่งข้างๆผมใช้ศอกเท้ากับโต๊ะนั่งแบบคนปกติๆนี่แหละพอดีเลยจริงๆ ครูมองหน้าผมเลย ผมก็ถึงกับอึ้งไปเลย เพราะผมกฟ้ไม่ได้ตั้งใจจริงๆ ผมก็ขอโทษอีกครั้ง ครูก็ว่า " ครูว่านี่เธอคิดอะไรกับครูเนี่ย เธอคงตั้งใจแล้วมั้งเนี่ย"ก็ยังเป็นคำที่เล่นๆเหมือนเดิม "สงสัยเก่งเพศศึกษาแน่เลยเรานี่" ครูว่ามาอย่างนี้ ก็เป็นคำที่พูดเล่นๆ ผมก็ว่า ไปเล่นๆเหมือนกัน ว่า ก็ผมอยากจะลองศึกษาเกี่ยวกับร่างกายสตรี มั่งไงครับ อยากรู้ว่ามันเป็นยังไง ครูให้ผมลองจับหน่อยได้ป่ะ ผมก็พูดไปเล่นแย่งนั้น ใบหน้าทั้งครูกับผมก็ยังยิ้มๆอยู่ ผมก็ไม่เชื่อหูตัวเองเหมือนกัน ครูว่า " อ่ะ ให้จับดู ศึกษาดูสิ" ผมก็ว่า "ครูพูดจริงเหรอครับ " ครุก็ว่าครูพูดจริง ผมก็กล้าๆกลัว ในใจก็ยังนึกอยู่ว่าครูแค่พูดเล่น แต่ครูก็คงพูดเล่นจริงๆ เพราะครูก็ยังไม่มีแฟน ดูก็ไม่แรด ไม่อวดโฉมซักเท่าไร แต่ใจนเมื่อครุพูดแบบนี้ ผมก็เข้าจับเลย เพราะว่าจะได้ปฎิเสธไม่ขึ้น ตอนผมจับครูก็ยังว่า "อึ๊ย นี่เธอ..." ประมาณนี้อยู่เลย นิ่มมาก ผมพึ่งจะเคยจับแบบเป็นๆแบบนี้เป็นครั้งแรก แต่สัญชาติญาณของผู้ชายผมก็ไม่ไหวจริง ไอ้นั่นของผมตั้งขึ้นมาเร็วเลย ไม่ทันได้เอาขาหนีบไว้ ผมอายมากตอนนั้น แต่มือผมด้วยความทนไม่ไหวจริงมือผมลอดเข้าไปในเสื้อครูไปโดนเนื้ออกครูเต็มๆ ครูมองหน้าผมเลย ซักพัก แล้วก็มองมาที่ไอ้นั่นของผม แล้วเอานิ้วมาแตะของผมนิดนึง ก็บอกว่า "ตั้งเชียงนะ" ตอนนั้นผมก็รู้ว่าสถานการณ์มันมาถึงขั้นนี้แล้วตัวผมๆก็อยากลองซักครั้งในชีวิต ประกอบด้วยในห้องที่ติดฟิล์มกรองแสงข้างนอกไม่เห็นอยู่ด้วยกับ2ต่อ2ผมก็เลยตรงเข้าจูบนมครูทันทีเลยซึ่งครูก็จับหัวผมไว้เหมือนกับเอาออกแต่ก็ไม่แรง ด้วยสถานการณ์ในตอนนั้น แล้วผมก็อยากเอามากๆอยู่แล้ว ผมก็เลยขอครูว่า "ครูครับช่วยmale love กับผมหน่อยได้ไหมครับ ถือว่าช่วยสอนปรสบการณ์" ครุก็บอกว่า "เธอจะบ้าเหรอ" น้ำเสียงครูดูกล้าๆกลัว ผมก็ต้องหาเรื่องสถานการณ์เองว่า ผมแอบชอบครูมานานแล้ว ตอนนี้ผมก็จะไม่ปล่อยครูด้วย ถ้าครุไม่make love กับผมครูกับผมนิ่งไปนานเลยทั้งที่ผมก็กอดเอาหน้าชนกับนมครูอยู่อย่างนั้น ผมไม่แนใจว่าครูก็อยากเหมือนผมรึเปล่า หรือเป็นเพราะครูไม่มีแฟน แต่ครูก็สวย และขาว จนผมยากที่จะอดใจไหวจริงๆ ในที่สุดครูก็บอกผมว่า "ก็ได้ ถือว่าเป็นประสบการณ์ ครั้งเดียวนะ" ตอนนั้นผมดีใจมากๆๆจนบอกไม่ถูก และตัวผมมันก็สั่นๆกลัวๆอยู่ด้วย ครูลุกขึ้นยืน บอกให้ผมปล่อยก่อนเด๋วนี้ ผมก็ปล่อย ครูไปล็อคห้อง พัศดุนั้น ไม่มีใครเข้าได้แล้ว และไม่มีใครเห็นแล้วตอนนี้ ครูกลับมานั่งที่โซฟาแล้วบอกให้ผมมานั่งด้วย ครูถอดเสื้อ กางเกงทั้งหมดผมออกจนไม่เหลือซักตัว แล้วครูก็ทำท่าทาง ที่ผมรู้ว่าก็จะให้ผมถอดให้เหมือนกันผมถอดจนไม่เหลืออะไรในตอนนี้เปลือยกันทั้งคู่ ไอนั่นผมก็แข็งมากๆจนปวดเลย แล้วก็มีน้ำเงี่ยนออกมาเล้กน้อยๆ ผมจนไม่ไหว ผมเลย ลงไปดูดนมครู และมือข้างซ้ายก็จับลงไปที่ของสงวนของครู หมอยครูนิ่มากครับผมดันครูให้เอนตัวล้มลงไปนอน แล้วผมก็คร่อมครูอยู่อย่างนั้น แต่ครุดูไม่กลัวเลย หน้าตาครุดูยิ้มๆแบบสนุกๆ ผมก็ดูดนมครูต่อแล้วขึ้นมาบนคอแล้วก็ปากแลกลิ่นกันมือซ้ายก็ใช้บีบนมครูมือขวาก็ลูบหี่ครูไปเรื่อยๆจนน้ำเงี่ยนเมือกผมไหนลงมาตกลงท้องครู พอผมจะเอานิ้วสอดเข้าไปในหี่ครู ครูก็บอกว่า "ใช้ปากก่อนสิ" ผมบบรจงใช้ปากกับหี่ครู ทั้ง เลียรอบๆ เลียด้านในแล้วเอาลิ้นแหย่ลงไปในรูหี่ครู ครุก็บอกผมว่า "จะเอาอยู่คนเดียวได้ไง แลกกันสิ" ครูบอกให้ผมหมุดตัว ไปคนละข้าง ครุก็นอนอยู่อย่างนั้น ส่วนผมก็คร่อมครูอยู่ดดนที่หันหน้าไปคนละด้าน ผมก็ดูด เลีย หี่ครูต่อ แล้วผมก็รู้สึกว่า ครูก็อมของผมจริงๆ เราแลกกับเลียอม ได้อยู่ซักระยะ ก็เลิก ผมพลิกตัวกลับมาคร่อมด้านเดียวกับครู ผมยก ข้างสองข้างครูขึ้นแล้วผมพาดไว้กับบ่า เป็นท่าที่ผมจำมาจากคลิปทั้งนั้น ผมเอาหัวค่วยผมเขี่ยไปกับหี่ครู คครูหัวเราะคิกๆเบาๆ ซักพิกแล้วก้เริ่มมีเสียง เอื้อๆเบาๆออกมาแล้วบอกผมว่า " เอาเลยสิ จะเขี่ยไปถึงเมื่อไรกัน ฮึ" ผมก็ว่า ได้ครับครู ผมเริ่มค่อยๆสอดเข้าไปในหี่ครูหีสอดเข้าไปแล้วความรู้สึกสุดยอดมาก อุ่นเหลือก่อนแล้วก็ทำให้เงี่ยนมากขึ้นกว่าเดิมด้วย ผมดันเข้าไปเรื่อยๆจนมิดแล้วก้เริ่มซอยเบาๆๆ ครุก็ยิ้มให้ผมด้วย จนค่วยผมเริ่มดูเหมือนว่าหี่ครูจะตอบสนองค่วยของผมให้เริ่มเอาแรงขึ้นอีก ผมซอยเร็วแรงขึ้น เรื่อยๆ จนครุก็ครางๆเป็นเสียงออกมา ความรู้สึกสุดยอดมากจริงๆครับที่ผมได้เอากับครู
ครูเริ่มเมื่อยก็บอกให้ผมเปลี่ยนท่า โดยครูลุกขึ้นแล้วคร่อมตัวเองให้ผมเหมือนเชิยผม ในท่าหมา ผมก็รีบเอาค่วยผมยัดรูหี่ครูทันที โดยตัวผมก็โน้มเอนลงบนหลังครูด้วยแล้วมือของผมทั้งสองข้างก็ใช้บีบนมครุไปด้วย ครูเริ่มร้องแรงขึ้นๆๆๆเรื่อย จนหมดก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน เอาแรงขึ้นเรื่อยๆๆๆๆครูก็ร้องประมาณว่า"อ๊าๆๆ ดีจ๊ะๆๆๆ ดีๆ" ในที่สุดจุดไคล์แม็กซ์ก็มาถึงผมรู้สึกตัวว่ามันจะมาแล้ว ผมรีบชักค่วยของผมออกมาทันที่ เกือบไม่ทันแล้วครับ อีกนิดเดียวเท่านั้นเกือบแตกในอยู่แล้ว แต่มันก็แตกบนก้นครู ตอนนั้นผมเหนื่อยเหลือเกินผมล้มลงนอนในกด้านของโซฟา ครูหันมามองผมแล้วยิ้มก่อนที่จะเข้ามาดูดค่วยผมที่มีแต่น้ำเชื้ออยู่นั้นขึ้นลงๆอีกครั้ง ถึงผมจะแตกไปแล้วแต่ผมก็รู้สึกเสียงอยู่ดี แต่อยู่ๆครุก็หยุดไป ครุบอกว่า "รีบแต่งตัวเร็ว มีคนมา " ครุเห็นรถของครูอีกท่านหนึ่งมาจริงๆครับในทางหน้าต่าง เราทั้งสองคนรับแต่งตัว ครูก็เช็ดน้ำของผมรีบแต่งตัวก่อนทันที จนเสร็จแล้วครูก็ไปปลดล็อคห้อง ทั้งครูผมก็รีบมานั่งที่เดิมทำเป็นสอนหนังสือโดนสัญชาตญาณทันที โดนครูอีกท่านหนึ่งเข้ามาก็ทักทายกับครูตามปกติ แล้วนั่งบนโต๊ะทำงานของตัวเอง ผมขอไปเข้าห้องน้ำเพราะ ต้องไปล้างน้ำลองจากค่วยเพราะตะกี้อาจไม่ทันจริงๆ ตอนกลับ ครูออกมาส่งผมข้างนอกห้อง บอกว่า"ครูขอบใจเธอมากนะในวันนี้" ผมก็ตอบกลับไปว่า " ครับ แล้วจะมีวันอื่นอีกไหมครับ" ครูก็พยักหน้าเล้กน้อยแล้วผมก็ไปเดิน ไปที่โรงรถเพื่อขี่รถกลับบ้านทันที
มันเป็นความรู้สึกที่วิเศษมากครับยากที่จะหาอะไรมาบรรยายได้ แล้วหลังจากนั้นผมก็โทรไปหาครู อีกครั้ง เพราะผมอยากทำกับครุอีกมาก ครูก็บอกให้ผมมาหาครูที่บ้านพักของครูแล้วเราก็เสพสุขกันอีกครั้งครับ สุดยอดจริงๆๆๆๆๆ