close buttonclose buttonclose button

แฟนเพื่อนเหมือนแฟนเรา
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
« on: February 22, 2012, 10:29:43 AM »

หลังจากอ่านเรื่องคนอื่นมาแล้วเลยอยากเล่าเรื่องของตัวเองมั่ง เหตุที่อยากเล่าไม่ใช่อะไรคับเมื่อวานเพิ่งไปงานแต่งงานของเพื่อนสาวที่เคยเรียนด้วยกันมาหนะคับ ตอนพิมพ์นี่ก็เมาๆตึงๆ เลยคิดถึงเรื่องเก่าๆ ที่เคยมีด้วยกันความทรงจำอันดี และสิ่งที่เป็นความลับปกปิดเอาไว้รู้แค่เราสองคน เอามาเล่าให้เพื่อนๆฟังเล่นๆยาวหน่อย
แต่ผมคงจะใช้ชื่อปลอมอันนี้คงทราบๆกันนะคับ
มันเป็นเรื่องเมื่อตอนพวกเราเรียนมหาวิทยาลัยในต่างจังหวัด จังหวัดหนึ่งนะคับ กลุ่มพวกเราซึ่งมาจากโรงเรียนมัธยมเดียวกัน ได้เข้าเรียนด้วยกันที่โรงเรียนแห่งนี้ พวกเรามีกัน 5 คน ติดคณะเดียวกัน เป็นชาย 2 หญิง 3 คนมี เมย์ แอน เชอร์รี่ ไอ้วุธ และผม เอก (เป็นชื่อปลอมๆ นะคับ ) เมย์ คบกับผมมานานตั้งแต่ตอน ม.4 แล้วคับเป็นคนน่าตาดีฐานะทางบ้านดี เรียนเก่งคะแนนเอนทราน ติดมหาวิทยาลัยดังๆได้สบาย แต่พ่อแม่ต้องการให้เรียนใกล้ๆบ้านเลยให้สอบเข้ามหาวิทยาในจังหวัดเพราะจบไปก็ให้บริหารงานที่บ้าน ส่วนผมเองก็เลือกตามเขาเข้ามา(คะแนนก็ไม่ขี้เหร่นะ)คับ ส่วนที่เหลือก็บังเอิญสอบติดที่เดียวกัน ผมกับไอ้วุธ จะเช่าหอพักอยู่ด้วยกัน ส่วนแอน กับ เชอร์รี่ก็เช่าอยู่ด้วยกัน แต่ไม่ได้อยู่ หอพักใกล้กันนักหรอกนะคับ ไกลกันพอสมควรเพราะหอพักทางบ้านของใครสักคนเขาจัดหาให้ เมย์เป็นลูกคุณหนูคับพ่อแม่ค่อนข้างหวง และห่วงมาก จะมีคนขับรถไปรับไปส่งตลอดแต่การคบกับผมทางบ้านก็เริ่มระแคะระคายแต่ก็ยังไม่ว่าอะไร
เพราะ “ไม่รู้ว่าพวกผมหนะ มีอะไรๆ ไปกันถึงไหนแล้ว” แน่นอนคับ เมย์ กะ

ผมมีอะไรด้วยตั้งแต่ตอนปลายๆ ม.5 แล้วสถานที่เหรอคับ ก็บ้านไอ้วุธเพื่อนผมนี่แหละ ตอนช่วงกลางวันจะไม่ค่อยมีคนอยู่บ้านเพราะออกไปทำงานหมดและผมเองก็คุ้นเคยกับคนบ้านนี้ดี ผมก็แค่ขอกุญแจบ้านมันและยืมใช้ห้องมัน มันเป็นเพื่อนที่ดีคับ รักมันจิงๆ ^^ แต่ที่ผมจะเล่าหนะไม่ใช่เหตุการณ์เกี่ยวกับแฟนผมหรอกคับ แต่เป็นเพื่อนแฟนผม คือ แอน (คนที่ผมเพิ่งไปงานแต่งมาเนี้ยะแหคับ) พวกเราเข้าเรียนคณะเดียวกันเจอกันเกือบทุกวัน เมย์ กับ แอนจะสนิทกันมากๆ ผมเองดีกับแฟน ก็ต้อง ดีกับเพื่อนของแฟนด้วย จึงสนิทกับทั้งแอน แล้วก็เชอร์รี่ ไอ้วุธมันชอบเชอร์รี่คับ มันตามจีบตั้งแต่ตอนม. 5 แล้วคับ แต่สาวเจ้าก็ไม่สนมันสักที แต่มันก็ไม่ละความพยายามนะคับผมก็เอาใจช่วย(ปัจจุบันเรียบร้อยโรงเรียนไอ้วุธไปแล้วคับ) ทุกเย็นหลังจากส่งเมย์ ที่รอทางบ้านเอารถมารับเสร็จผมกับไอ้วุธก็จะทำหน้าที่ เพื่อนที่ดีเดินไปส่ง แอน กับ เชอร์รี่ ที่หอพักซึ่งอยู่ไม่ไกลจากมหาวิทยาลัยมากนัก ไอ้วุธก็จะคอยคุยกับเชอร์รี่จึงเหลือผมกับแอนที่เดินคุยกัน แอนเป็นผู้หญิงที่ ขาว ไว้ผมยาวประบ่า สูงประมาณติ่งหูผม(ผมสูง 178 ซม.) หุ่นดีมากคับ หน้าอกไม่เล็กไม่ใหญ่ ช่วงขาเรียวยาว หน้าตาหมดจด แก้มอมชมพู ฟันเรียงยาวขาวสะอาด แต่งกายสะอาดสะอ่าน ที่สำคัญได้รับเลือกเป็นขวัญใจของ คณะด้วย
เป็นธรรมดาทีไปไหนมักมีคนมอง แต่แอนเป็นคนค่อนข้างเงียบ เรียบร้อย ออกจะดูขรึม แต่ถ้ารู้จักดีๆ เธอนิสัยดีมากๆ ยิ้มง่าย ผมชอบเวลาเธอยิ้มคับ น่ารักมากมีลักยิ้มที่แก้ม ถ้าเทียบกับแฟนผมคงบอกว่าสวยคนละอย่างกัน ตอนอยู่ม.ปลายเธอก็ค่อนข้าง ป็อบนะ แต่ก็ไม่มีแฟนเพราะว่าเธอไม่สนใครเลย บวกกับบุคลิกเงียบๆเลยดูเหมือนหยิ่งด้วยซ้ำ เกือบทุกครั้งที่มีเรียนผมจะรับหน้าที่ไปส่งเธอกลับหอ แฟนผมไม่ว่าอะไรเห็นดีเห็นงามด้วยเพราะว่าเธอรักเพื่อนคนนี้มาก ก็ผ่านมาจนปี 3 ไอ้วุธเพื่อนผมมันก็ชนะใจ เชอร์รี่ได้และเป็นแฟนกันแน่นอนคับ วิมานรักของมันก็ห้องหอผมนี่แหละ ช่วงเลิกเรียนก็จะคุยกันไว้ก่อน (ของผมมักเป็นช่วงกลางวันไม่มีเรียนก็พาเมย์มา ส่วนไอ้วุธก็จะออกไปอยู่หอเพื่อนคนอื่นให้) เพราะฉะนั้นจึงเหลือผมที่เดินไปส่งแอนกันแค่สองคน หลายครั้งแอนพูดเหมือนผมเป็นแฟนเธอเลย หยอกเย้ากันไปเรื่อย ผมรู้สึกว่าเธอมีความรู้สึกๆดีๆให้ผมนะมันมากเกินกว่าเพื่อน ผมรู้สึกได้แต่เธอก็ไม่ได้แสดงออกมากมาย เพราะผมเป็นแฟนเพื่อนเธอ ผมเองก็ไม่อยากคิดล่วงเกินอะไรเธอมากมายนัก พล่ามมา ซะนาน เข้าเรื่องเลยดีกว่า วันที่ผมต้องจำได้แม่นยำ

มีอยู่วันนึงตอนวันเสาร์ ของเดือน ธันวา ผมนั่งเล่นเกมออนไลน์อยู่หอไอ้วุธกลับบ้าน แอนโทรศัพท์มาหาผม “เอกเหรอ นี่ๆทำไงดีล่ะ เครื่องคอมเรามันเจ้งไปแล้วอ่ะเปิดเครื่องไม่ขึ้น เลยมันมีงานที่ต้องส่งตอนวันจันทร์อยู่ในเครื่องด้วยอ่ะ ทำไงดี“เสียงเธอฟังดูหวาดวิตกมาก เหมือนจะร้องไห้ ผมบอกไปว่า” ใจเย็นๆนะใจเย็นๆเดี่ยวไปดูให้” ว่าแล้วผมก็ออกไปข้างนอกและไม่ลืมที่จะหยิบไขขวงไปด้วย พอไปถึงหอเธอ เธอมารออยู่ข้างล่างหน้าตาตื่นๆ “เราเครียดมากเลยล่ะเอก งานต้องส่งด้วยงานกลุ่มหนะ ถ้าไม่ส่งในวันจันทร์ F แน่ ไม่ใช่แค่เราคนอื่นจะโดนไปด้วย “ ว่าแล้วน้ำตาก็เริ่มหยด “ผมก็พูดไหนเดี่ยวขึ้นไปดูให้ เออ แล้วเชอร์รี่ล่ะ” เธอบอกว่าเชอร์รี่กลับบ้าน ผมเลยเดินขึ้นไปห้องเธอ พอขึ้นไปก็เปิดเครื่องไม่ติดจิง ดูๆแล้วบอร์ดน่าจะเจ้งบ้งไปแล้วล่ะ เพราะมีพวกตัวเก็บประจุบวมแล้วน้ำหยดใส่แผงไอซีด้วย เธอหน้าซึมบอกทำไงดี งานก็ยังไม่เสร็จดี ผมมองหน้าเธอ แล้วบอกว่า “เอางี้ไหมล่ะไปนั่งทำที่หอเรา หรือว่า จะให้เรายกเครื่องเรามาให้ที่นี่ให้ยืมก่อนก็ได้นะถ้าไม่สะดวก ไง งานเราอยูเครื่องไอ้วุธมัน มะมีปัญหาหรอก” แอนบอกแล้วจะเอางานไปทำได้ไง ผมก็บอกไปว่า “โอ้ยสบายมากเดี่ยวถอด ฮาร์ดิสไปใส่ เครื่องเราก็จบแล้ว” เธอค่อยยิ้มได้หน่อยเธอไม่ค่อยรู้เรื่องคอมมากเท่าไหร่เพียงรู้ว่างานไม่หาย ทำต่อได้ก็เริ่มยิ้มได้ “แล้วเอาไงเอาเครื่องเรามาทำที่นี่หรือว่าจะไปทำที่หอเราดี” เธอบอกว่าตั้งใจจะทำคืนนี้ให้เสร็จขอยืมเครื่องสักคืนละกัน แต่ยังรู้สึกไม่สบายใจขอเห็นว่างานกู้ได้ก่อน ผมก็เลยจัดการถอดฮาร์ดิสเธอแล้วก็พาเธอนั่งรถโดยสารมาที่ห้องผม ในใจไม่ได้คิดอกุศลอะไรเลยจิงๆนะคับ แค่อยากช่วยเพื่อนเท่านั้นจิงๆ มาถึงห้องผม ผมก็จัดการกับเครื่องตัวเองเอาฮาร์ดดิสเธอใส่ แล้วก็เปิดงานเธอแล้วก็จัดการ backup ตอนนี้เธอยิ้มได้แล้วงานที่เธอทำมาตลอดเดือนกลับคืนมาแล้ว ผมบอกว่า เดี่ยวยกไปห้อง แอนเลยละกัน ก็ยกเครื่องผม นั่งรถโดยสารกันอีกรอบ ไปห้องเธอ มาถึงผมก็จัดการเรื่องจอภาพจัดที่เคส เธอขอตัวไปอาบน้ำก่อน เพราะร้อนมากแล้วอากาศข้างนอกเหมือนฝนกำลังจะตก ผมหนะกะจัดการเครื่องเสร็จก็กลับหอไปเลย เธอบอกว่าให้รอก่อนเดี่ยวออกไปกินข้าวกันเธอจะเลี้ยงขอบคุณ ผมบอกไม่เป็นไรหรอก เธอบอกไม่ได้ให้รอ ผมจัดการเครื่องเสร็จแล้วก็นั่งเล่นบนเตียงของเธอ

ห้องผู้หญิงนี่สะอาดมากๆมีกลิ่นหอมอ่อนๆ น่านอนจิงๆ มันทำให้ผมอารมณ์พรุ่งผล่านมาก นั่งรอสักพักชักได้ยินเสียงฝนตกข้างนอกดังมา เลยออกไปปิดหน้าต่างให้เพราะกลัวฝนสาด หันหลังกลับมาอีกทีแอนเพิ่งออกมาจากห้องน้ำ เธอแต่ตัวด้วยเสือสีม่วง เข้ารูป โชหน้าอกแต่งตึง กางเกงขาสั้น เลยเข้าประมาณคืบหนึ่ง เผยขาเรียวยาวขาวสะอาด หน้าตาผ่องใส ผมเปียก พร้อมผ่าขนหนูกำลังเช็ดผมอยู่ ผมมองดูอึ้งไป วิ นึง มัน เซ็กซี่มากๆ เธอถามมองอะไรเล่าแล้วยิ้มๆ ผมบอกไม่มีไร แล้วก็หันหลังไปปิดหน้าต่างฝนตกหนักมาก เธอก็มาช่วยปิด อีกบานเวลาเธอเอี้อมไปปิดหน้าต่างผมแอบมองข้างหลังเธอ ก้นเธอกลมกลิ้งน่าจับมากๆ อารมณ์ตอนนี้พรุ่งพล่านจิงๆ อยู่ๆก็มีเสียง ดัง ปัง! ประห้องปิดเพราะแรงลมผมกับเธอร้อง ตกใจพร้อมกันอุทานคำตกใจของแต่คน(ผมเหรอ เฮ้ย! เธอ อุ๋ยแม่ล่วง) แล้วก็มองหน้าหัวเราะกันเอง ผมเลยนั่งที่เตียง แล้วบอก เดี่ยวรอฝนซาก่อนค่อยออกไป เธอบอก อืม! แล้วก็มานั่งห่างจากผมนิดนึง ตอนนี้ผมก็ไม่รู้จะคุยอะไรดี ได้แต่นั่งนิ่งๆนึกเรื่องคุย กลิ่นหอมอ่อนๆ จากแอนที่เพิ่งอาบน้ำเสร็จมันทำให้ผมเริ่มคิดฟุ้งซ่านทุกทีๆ จนในที่สุดแอนก็พูดว่า “นี่เอกทำไมเงียบไปล่ะ” ผมบอกป่าวๆไม่มีอะไร ในใจนี่กรูคิดอะไรอยู่วะเนี้ยะนี่เพื่อนแฟนกรูนะ เพื่อนกรูด้วย แม้หลายครั้งจะเอาเธอเป็นนางในความคิดตอนชักว่าว ก็เถอะ แอนขยับเข้ามาใกล้พูด ว่า “คิดอะไรอยู่เหรอบอกหน่อยได้ไหม” แล้วก็ยิ้มๆ ผมมองเธอ เธอยิ้มอย่างอารมณ์ดี ทำหน้าทะเล้นใส่เหมือนรู้เลยว่าผมคิดอะไรอยู่ ตอนนี้ไหล่เราชนกันแล้วมันนุ่มนิ่มมากและอุ่นด้วย ความคิดฟุ้งซ่านเริ่ม รุนแรงขึ้นๆ ไม่รู้ว่าเธอคิดอะไรแต่ผมหนะคิดไม่ซื่อ กับเธอแล้วล่ะ ผมเลยพูดแบบเล่นไปว่า “นั่งติดเรางี้ไม่กลัวเราทำอะไรเหรอ นี่ผู้ชายนะเฟ้ย” เธอหัวเราะ คิกคัก น่ารักมาก บอกว่า “ก็นี่กำลังแกล้งยั่วอยู่นี่ไง” ผมไม่รู้ว่าเธอคิดยังไงจิงๆในตอนนั้น ข้างนอกฝนก็ตกหนักกว่าเก่าอีก หนักจนผมเริ่มไม่ได้ยินว่าเธอพูดอะไรบ้าง ผมพูดเบาๆว่าเดี่ยวก็จับหอมแก้มซะหรอก เหมือนเธอไม่ได้ยินเอาหน้าเข้ามาใกล้ผมแล้วบอกพูดอีกทีไม่ได้ยิน กลิ่นหอมอ่อนๆ ของตัวเธอทำให้ผมทนไม่ไหวแล้ว ผมยื่นหน้าเข้าไปหอมแก้มเธอทีนึงแล้วก็บอกว่า “ตะกี้บอกว่าเดี๋ยวก็หอมแก้มซะหรอก” เธอหน้าแดงมองผม ทำหน้ามุ่ย “เดี่ยวจะไปฟ้องเมย์”เธอพูดอย่างงอนๆ ผมถามจะฟ้องเรื่องอะไร เธอบอก “ยัง!มาถามอีกก็เรื่องที่เอก มาหอมแก้มแอนไง”ตรงหอมแก้มเธอพูดเสียงเบาก้มหน้าลง ผมหนะพลุกพล่านได้ทีอยากจะเป็นเจ้าของเธอแล้ว ยื่นมือ ไปโอบเอวเธอเข้ามา เธอตกใจดิ้นนิดๆ แต่ช้าไปตัวเธออยู่ในอ้อมอกผมแล้วล่ะ ผมบอก”ไหนๆก็จะโดนฟ้องล่ะ ฟ้องไปด้วยนะว่าผมกอดแอนด้วย” แอนหน้าแดงเงยหน้าขึ้นมามองผม ผมบรรจงจูบที่หน้าผากเธอ เธอเริ่มดิ้นรน “อย่านะเอกมันไม่ดี อย่า…”

ผมออกแรงดึงเธอเข้ามากระชับไซ้ซอก คอ อันขาวผ่อง เธอพยายามหุบคอหลบ และดิ้น ผมยอมรับคับตอนนั้นในหัวผมมีแค่ต้องการครอบครองเธอเท่านั้นมันสุดต้านทานแล้ว เธอหุบคอ ผมก็ขึ้นไปหอมแก้มและไซ้คออีกข้างพร้อมกดเธอลงไปนอนกับเตียง เอาสองมือสอดลอดรักแร้เธอ แล้วจับไหล่เธอไว้ ตัวผมเองก็ทับอยู่บนตัวเธอใบหน้าก็สูดดม ไซร์ซอกคอเธออย่างหื่นกระหาย กลิ่นกลายเธอหอมมากๆครับเธอยังคงดิ้นอยู่ แต่มันทำผมแทบคลั่ง ผมมองหน้าเธอหน้าเธอแดงมากๆ แววตาตื่นเต้นสงสัยระคนกระวนกระวายใจ ลมหายใจหอบ หายใจเข้าออกรุนแรง แล้วพูดว่า “พอเถอะเอก มัน… อุ๊บ..” ก่อนที่เธอจะพูดอะไรต่อไปผมประกบปากกับปากสีแดงชมพูอันอ่อนนุ่มของเธอ เธอร้องอู้อี้ในลำคอ ลมหายใจหอบ ตอนแรกเธอยังไม่ยอมคือฟันของเธอยังกันไม่ให้ลิ้นผมเข้าไปในปากเธอ แต่ผมก็บดริมฝีปากผม กับของเธอสักพักลิ้นผมสามารถเข้าไปพันกับลิ้นเธอ เธอหายใจถี่ขึ้นรุนแรงขึ้นผมรู้สึกว่าตอนนี้เธอตอบรับผมแล้วมือที่ดิ้นอยู่เริ่มอยู่
นิ่งและขยำเสื้อผม เธอหลับตาพริ้ม ผมดึงมือออกมาจากที่จับไหล่เธอไว้ เลื่อนมาจับหน้าอกเธอ เธอเหมือนตกใจเล็กน้อย มีเสียง อิ๊ ในลำครอง ผมจับอย่างแผ่วเบาและถนุถนอมมันปากก็ยังจูบต่อไป แล้วถอนปากออกมาเธอหอบหายใจ ผมไซร์ซอกคอเธอต่อ ตอนนี้มือของผมทั้งสองข้างออกมาจากข้างหลังเธอแล้วยันตัวขึ้น แล้วไซร์เธอ มือของเธอที่ขยำเสื้อผมเปลี่ยนมาโอบรอบคอผม หลับตาพริ้ม หายใจเข้าออกรุนแรงช้าๆ มือผมก็ไล่ไปตามร่างกายเธอผ่านหน้าทอ้งลองไปถึงกางเกงของยืดของเธอ แล้วล้วงเข้าไปข้างในสัมผัสกับ ส่วนลับของเธอซึ่งขนนิ่มปลายนิ้วผมไปแหย่ตรงรอ่งของเธอ เธอสะดุ้งเฮือก เอาขาหนีบมือผมไว้ เอามือของเธอมาจับมือผมไว้ “เอก…อย่า. อุ๊..”

ผมก็เลื่อนปากมาจูบเธออีกที มือของเธอเหมือนไม่มีแรงจะดึงมือผมออกมาจาก ส่วนลับตรงนั้นผมกระดิกปลายนิ้วนิดนึง เธอคราง อืมม ในลำคอ ขาที่เคยหนีบมือผมรู้สึกเริ่มคลายออก ผมใช้นิ้วได้สะดวกขึ้นตอนนี้รู้สึกว่ามันชื้อแฉะ มากเลยผมก็ใช้นิ้วกับตรงนั้นของเธอส่วนหน้าก็ไซร์ ลงมาเรื่อยๆ ถึงหน้าอก ผมเอาหน้าไปถู หน้าอกเธอที่ยังใส่เสื้ออยู่เธอหอบหายใจ บิดตัวเล็กน้อย แต่ส่วนล่างของเธอสะโพกลอยไม่ติดพื้นแล้ว ผมใช้อีกมือ ดึงเสื้อเธอขึ้นมาเห็นยกทรงลายลูกไม้ผมก็ลงไปสูดดมกลิ่น มันหอมมากๆเลยคับ กลิ่นกายสาวของแอน ไม่เหมือนของแฟนผม มันคนละอย่างกัน ผมเห็นหัวนมเธอตั้งชันออกมาทะลุเห็นเป็นรูป ผมเลยเอาปากไปอมแม้มไว้และเลีย เธอคราง หายใจแรง ส่วนล่างมือผมก็ยังทำงานต่อไป ตอนนี้เธอไม่พูด อะไร เอาแต่หลับตา แล้วหายใจเข้าออกแรงๆ กับครางในลำคอเท่านั้นผมเอามือที่ว่าง อยู่เอี้ยมไปข้างหลังเธอเพื่อจะได้ปลด บาร์ เธอ ออก เธอก็ยกหลังให้ ด้วยความชำนาญเพราะผมก็เกาะให้แฟนผมบ่อยด้วยมือเดียวบาร์เธอก็หลุดออกมา นมของเธอหลุดออกมา ขาวผ่อง หัวนมตั้งชูชันสีส้ม อมชมพู ผมไม่รีรอลงลิ้นๆทันทีเธอ ดิ้นอีกครั้ง พร้อมครางออกมาตามลำคอ และแอ่นอกให้ผม “เอก…อืม.อือ...” เธอเรียกชื่อผมแล้วเอามือสองข้างมาดันไหล่ผมไว้ ช่วงล่างเธอแอ่นขึ้น ผมถอนลิ้นจากปลายยอดนม จับเธอถอดเสื้อสีม่วงตัวนั้นออก และบราของเธอ แล้วก้มลงจูบปากเธอเธอก็เอามือมาโอบคอผมตอนนี้มือผมถอนจากข้างล่างเธอแล้วผมผละปากออ
กจากเธอลุกขึ้นนั่งคล่อมเธอ ถอมเสื้อตัวเองออกแล้วก็ก้มลองไปกอดเธอ ตัวเธอนุ่มนิ่มมาก พอได้สัมพัสแบบไม่มีเสื้อผ้าขวางกันมันอบอุ่นอย่างบอกไม่ถูกผมไซร์ ซอกคอ จูบปาก เลียนม แล้วลากลิ้น ลงมาหน้าท้อง ตรงสะดือเธอ มือสองข้างจับขอบกางเกงเธอเพื่อนจะได้ดึงมันออก เธอเอามามาจับกางเกงไว้ บอกว่า “ไม่เอก….”ฮอบหายใจพูดออกมาเหมือนแรงสุดท้ายของเธอที่พอจะพูดได้ ผมก็ไม่รีบร้อนลากลิ้นขี้นไปด้านบนอมหัวนมเธอไว้ เธอก็แอ่นอกรับ ครางในลำคอ มือข้างหนึ่ง ก็ล้วงเข้าไปในกางเกงเธอเหมือนตอนแรกซึ่งเธอก็ยินยอม และก็ใช้นิ้วสำรวจซึ่งตอนนี้มันแฉะมากแล้ว ผมก็เขี่ยอีกทีเธอก็เด้งสะโพกรับมือผมผมก็ไซร้ นมเธอซอกคอ พอเธอเผลอตัวยกเอวเลยขึ้นผมก็ใช้มือมาถกกางเกงเธอลงไป

เธอพยายามเอามือมาดึงมันขึ้นแต่ก็เหมือนไม่มีแรง ในที่สุดกางเกงเธอหลุดออกไปเหลือเพียงกางเกงใน ลายลูกไม้สีขาวที่ชุ่มโชกด้วยน้ำของเธอเองผมลากลิ้นลงไปเธอพยายามหุบขาเธอไว้ แต่ผมก็ไล่สูดดมกลิ่นขาอ่อนของเธอ และลากลิ้นเธอครางอืม ผมใช้แรงแขนถางขาเธอออกช้าๆ และลากลิ้นจากขาอ่อนด้านในไปยังกางเกงในตัวน้อยเธอ เธอหายใจแรงขึ้นหอบขี้น “เอก…..อืม .” นั้นคือเสียงที่ผมฟังรู้เรื่องจากปากเธอ ผมดึงกางเกงในเธอออกทางปลายขา ซึ่งมันได้โชว์ของลับของเธอถนัดตามผมยิ่ง ขาอ่อนขาวกลม ขนเต่าบอบบาง เธอหุบขาลงด้วยความอายผม ก็เริ่มเลียขาอ่อน นิ้วมือก็ ลูบไล้ ไปเรื่อยจนขาเริ่ม แยก จาก กัน เริ่มเห็นแคมที่ปิดสนิท สีแดงระเรื่อยๆ ไม่รอช้าผมแยกขาเธอออกผมแนบหน้ากับเต่าเธอ ที่แฉะได้ที่แล้ว เริ่มลงลิ้นตรงเม็ด เหนือปากถ้ำ เธอสะดุ้งเฮือกพร้อมกับเอามือมาดันหัวผมออกจากตรงนั้น “เอก.. อึ้ตรงนั้น”ผมก็เลียไปเรื่อยๆมือที่ดันหัวผมออกกลับเป็นขยำหัวผม และกดไว้เธอครางเสียง เริ่มดังมาก เอวแอ่นลอยไม่ติดเตียง ฝนข้างนอกหยุดแล้ว ผมเริ่มได้ยินเสียงครางของเธอชัดเจนขึ้น ยิ่งผมดูดติ่งเท่าไหร่ร่างเธอจะบิดเบี้ยวและเสียงคราง หอบหายใจของเธอจะรุนแรงขึ้น ผมใจเย็นค่อยๆบดไปเรื่อยๆ มือเธอยิ่งกดและสะโพกเธอก็ดันเต่าเธอมาที่แนบหน้าผม พร้อมหายใจหอบ “เอก….…อ่า…อึ่” กับเสียงครางพร้อมหอบหายใจปานจะขาดใจ สุดท้ายร่างเธอก็กระตุก “อ่า …. โอ๊ย” สะโพกแอ่นขึ้นสักพักก็ลงมาติดเตียงหอบหายใจ แฮกๆ แอน ถึงไปแล้วหนึ่งยก เธอเอามือ ไปก่ายหน้า ผากตัวกับจับหน้าท้องไว้ หอบหายใจ ผมถอนลิ้นที่เปียกชุ่มโชกออกลุกขึ้นถอดกางเกงและกางเกงในออกแล้วก็ทับตัวลงไปบนล่างแ
อน อีกครั้งโดยอาวุธผมพาดอยู่บนร่างกายเธอผมไซร์ซอกคอเธอ

จูบปากเธอตอนนี้แอนน่าแดงมากๆ เหมือนวิ่งมาไกล ผมดูดนมเธออีกครั้งมือก็ไปวนตรงของลับเธอจนเธอเริ่มเด้งตามมืออีก ผมหอมแก้มเธอหนึ่งที “จะเริ่มล่ะนะ” พร้อมกับจะดันตัวเองขึ้น เธอเอามามาโอบคอผมไว้รั้งผมลงมา “เอก..แอนกลัว…กลัวท้องด้วย..พอเถอะ”เธอพูดอย่างแผ่วเบา ผมจูบปากเธอและไม่ตอบอะไร เธอก็กอดคอผมแน่นมือผมก็ยังทำหน้าที่ของมันแอนเริ่มฮอบ อีกครั้ง ผมดันตัวลุกขึ้นมาได้ จับขาของแอนแยกออกจากกันและจับเจ้าอาวุธคู่ใจผมจ่อตรงปากถ้ำของแอน แล้วโน้มตัวไปข้างหน้าแอนคงรู้ตัวว่าจะเกิดอะไรขึ้น หลับตาปี๋หายใจเริ่มแรงขึ้น ผมดันอาวุธของผมเข้าไปในถ้ำของแอน แอนสะดุ้งเฮือก น้ำตาไหลทางหางตา “เอกแอน… เจ็บ”มือก็กอดคอผมไว้แน่น ผมดันเข้าไปได้ครึ่งลำได้รู้สึกแน่นไปหมดผมขยับขาถอยหลังออกนิดนึงแล้วค่อยกดสะโพกลง
ไปอีก จนเข้าไปจนมึด แอนกอดผมแน่นกว่าเดิม น้ำตาไหลจากทั้งสองตาผมแช่เอาไว้ และก้มลงไปดูดปากเธอเลียติ่งหูและกระซิบข้างหูเธอ “ผมรักแอนนะ.” แล้วก็หอมแก้มเธอเธอกอดผมแน่น หายใจแรง ผมจูบปากเธอ ลมหายใจของเราแทบจะแลกเปลี่ยนกันสักพักหนี่ง ผมยันตัวเองขึ้นมือเธอที่กอดคอผมคลายออก เปลี่ยนมาขยุ้มผ้าปูที่นอนแทนผมเริ่มขยับช้า ๆ และก้มมองที่ท่อนอาวุธของตัวเอง

เห็นเลือดแดงสดติดมาด้วย ผมเริ่มขยับแอวช้าๆและเริ่มเร็วขึ้น เธอขยุ้มผ้าปูที่นอนแล้วหายใจหอบแรงขึ้น ส่งเสียงคราง ดังขึ้นเรื่อยๆ เป็นภาพที่ติดตาผมจนถึงทุกวันนี้ไม่ลืม ตอนครั้งเปิดซิงแฟนผมผมยังเด็กเลยสอดๆใส่ๆ ไม่ได้คิด แต่คราวนี้ผมมีประสบการณ์บ้าง ผมรู้ว่าเธอค่อยคลายความเจ็บลงบ้างแล้วความลื่นภายในก็เริ่มลื่นขึ้นแต่ก็ยังคับแน่น
เช่นเดิม ผมเริ่มขยับๆเรื่อยๆโน้มตัวเองไปข้างหน้าก้มลงไปจูบเธอเอามือสอดไปข้างหลังเธอกอดเธอ
ไว้ แล้วก็กระแทกส่วนเอว เร็วขึ้นมือเธอก็มากอดหลังผมไว้และจิกหลังผม ผมซอยไม่หยุดตอนนั้นผมรู้สึกมีความสุข มากๆเริ่มเสียวขึ้นเรื่อยๆ เธอครางๆ หายใจแรงๆ “เอก.. อ่า อ่า อ่า อืม อืม อะ” ผมได้ยินชัดเจนที่ข้างหูช่วงล่างของเธอเด้งขึ้นรับการกระแทกเล็บเธอจิกหลังผมแน่น จนในที่สุดสักพัก เธอครางอย่างลืมตัว “โอ๊ย…เอก”ร่างเธอกระตุกจิกหลังผมแน่นภายในตอดตุ๊บๆ ผมเองก็แทบจะไม่ไหวซอยอีกสัก 3-4 ที ก็ปลดปล่อยน้ำภายในตัวเธอจนหมดกอดเธอไว้แน่ เธอร้อง”อึ๊…” เหมือนตกใจ ที่มีน้ำอุ่นๆพุ่งเข้าในตัวเธอ

เราทั้งคู่หอบหายใจกอดกันไว้แน่ อาวุธผมเริ่มอ่อนออกมาจากร่างเธอ หอบหายใจยาวๆ ผมผละจากร่างเธอ มองดู เห็นรอยเลือดหยดเป็นดวงๆ สติเริ่มกลับมา นี่ผมทำอะไรลงไป ผมทำอะไรอยู่ ผมล้มลงนอนข้างๆ ตัวเธอ เธอน้ำตาเธอเริ่มไหลนองหน้าผมเอี้อมมือไปโอบเธอเข้ามาในอก หอมหัวเธอ พูดว่า”ผมขอโทษ ผมผิดเอง” เธอยังคงร้องไห้ไม่หยุด หัวผมอึ้งคิดอะไรไม่ออกว่าจะเอาไงดี ผมเงียบ กอดเธอไว้ เหม่อ มองเธอ แล้วเอ่ยปากโดยไม่ได้คิด “แอนเคยคิดชอบเราบ้างไหม” เธอเริ่มหยุดร้องไห้ เงยหน้าสบตาผมแล้วพยักหน้า แต่ไม่พูดอะไร ผมยิ้มถาม”หิวไหมเราออกไปหาอะไรกินกันเถอะ” เธอพยักหน้า ผมแวะซื้อยาคุมฉุกเฉินให้เธอทาน แล้วคืนนั้นก็นอนค้างกับเธอที่หอเธอเรานอนกอดกันคุยกันทั้งคืน คุยเรื่องว่าเธอเริ่มชอบผมตอนไหน จนถึงรู้สึกยังไงกับตอนนี้เจ็บอยู่ไหม เช้ามาเธอก็นั่งทำรายงานของเธอ แต่ก็ไม่ค่อยไหวเพราะเจ็บผมเลยนั่งพิมพ์ให้แทน จากวันนั้น พวกเราก็แอบมีอะไรกันมาเรื่อย โดยที่ เมย์แฟนผมไม่รู้เรื่องเลยต่อหน้าพวกเราคือเพื่อนที่ดีต่อกัน แต่ถ้าอยู่สองคนเราเป็นมากกว่าเพื่อน จนจบปี 4 เมย์ทำงานที่บ้าน ส่วน แอน ทางบ้านส่งไปเรียนเมืองนอก ก่อนจากกันเธอบอกผมว่าเธอรักผมมาก

ปัจจุบันผมแต่งงานกับเมย์แล้วคับ เมย์ก็ยังไม่เคยรู้เรื่องเลย และก็ไม่ค่อยได้ติดต่อกับ แอนเท่าไหร่ มาอีกทีก็ทราบว่าแอนจะกลับมาแต่งงานที่เมืองไทย ผมไปงานแต่งเจอหน้าแอนอีกครั้งเธอในชุดเจ้าสาวยิ่งสวยน่ารัก เธอยังคงยิ้มให้ผมอย่างเป็นมิตร และเธอแลมีความสุขมากเธอรักเจ้าบ่าวเธอมาก ผมเข้าไปจับมือกับเจ้าบ่าวของเธอบอกเขาว่าดูแลเพื่อนผมให้ดีๆล่ะ ผมเห็นเธอมีความสุขผมก็ดีใจครับ อดีตก็คืออดีต ความลับก็คือความลับ แล้วอย่านำเรื่องนี้ไปบอกใครนะคับ