close buttonclose buttonclose button
คูเปอร์ (เสียวสุดๆ)
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
« on: March 23, 2012, 12:28:41 AM »

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดขั้นจริง ผมเป็นเด็กเชียงใหม่ ผมซีนครับ หลังจากผมเจ็บปวดกับมิ้ว ผมก็ได้ไปหาแฟนใหม่ครับ เทอชื่อ เมธาพร เวทย์สิริ อยู่ม.3 โรงเรียน sc ถนนช้างคลาน เชียงใหม่ ก็พยามจีบอยู่นานสุดท้ายก็ติด ครับเออเทอชื่อเล่นว่าคูเปอร์ ครับออกแนวทอมนิดๆ ตอนแรกก็แค่คบกันธรรมดาไม่ได้คิดว่าจะมีอะไรกันแต่แล้ววันที่ 14 กุมภา ในวันนั้น เราก็เหมือนคู่รักปกติทั้วไป ก็มีให้ดอกกุหลาบกัน พาไปเลี้ยงข้าว แล้วก้ไปดูหนัง เรื่องมันเกิดตอนไปดูหนังนี้แหละครับ พอดีหนังที่เราไปดูมันมีฉากrate เราก็หันหน้าไปเปอร์ แล้วก็พูดว่า “อย่ากทำมั่งจังเยอะ” เปอร์ก็บอกว่า”งั้นเดียวเราไปบ้านซีนกันมั้ยอะ” เราก็บอกว่าแน่นะอย่าเบี้ยวนะเทอ แล้วเราดูหนังจบก็ปาไปราวๆ บ่ายกว่าแล้วครับ หลังจากนั้นผมก็บเปอร์ก็ไปที่บ้านกันครับ พอไปถึงผมก็ลากเปอร์เข้าห้องเลย ตอนแรกเราก็จูบกันอย่างเมามันเลยครับ แล้วเราก็ค่อยๆถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้น ผมก็ค่อยๆบีบนมเปอร์อย่างทนุถนอมเลย หน้าอกเปอร์ใหญ่มาก ราวๆ 35ได้ อยู่แค่ ม.3 35เราก็ว่าใหญ่แล้วนะหลังจากนั้นเราก็เริ่มลงมาเล่นด้านล่างครับผมขอให้เปอร์อมให้ ตอนแรกเทอก็ไม่ยอมนะ แต่สุดท้ายเทอก็ใจอ่อนยอมอมให้ผม ควยผมไม่ใหญ่มากก็แค่ 6นิ้วกว่าๆ แล้วผมก็ค่อยๆบีบนมเปอร์ครับ อยากบอกว่านมเทอนิ้มมากเลยพอเริ่มบีบแรงๆเทอก็ร้องครางใหญ่เลยครับ สงสัยคงจะชอบละมั้ง  จากนั้นผมก็ใข้มืออีกข้างล้วงไปที่หีของเปอร์ครับ ตอนนั้นหีเทอน้ำเยิ้มไปหมดเลยเปอร์เค้าก็ร้องออกมาว่า ซีนขาใส่เข้าไปข้างในเลยคะ เค้าไม่ไหวแล้วซีนขาเร็วๆสิคะเปอร์เค้าก็อ่าขารอเลยครับ แบบว่าหีเทอนี้ใหญ่จริงๆ ผมก็ค่อยๆใส่ครับแบบว่ามันฟิตนะ พอใส่ได้ครึ่งท่อน เปอร์ก้บอกให้เอาออกก่อนเค้าเจ็บอะอุ๊ยซีนเอาออกก่อนเราเจ็บ ผมก็ไม่ฟังที่เทอพูดครับ แต่ผมก็ทำอย่างช้าๆไปก่อนแล้วค่อยเร็วขึ้น ตอนนี้เปอร์ตัวเกรงไปหมดเลยครับเทอหยีกหลังผมแน่น เปอร์เริ่มร้องดังขึ้นเรื่อยผมก็ลองบอกว่าให้เทอลองเรียกว่าผัวดู ตอนแรกเทอก็บอกว่าน่าเกลียด ผมก็เย็ดเทอเร็วขึ้นอีก ซักพักเทอก็เรียนว่าผัวจ๋า เมียจะเสร็จแล้ว อ่า เร็วอีกสิจ๊ะ ผมก็เร่งสุดๆเลยครับ หีของเปอร์รัดควยผมแน่น แล้วผมก็ฉีดน้ำใส่หีของเปอร์แล้วผมก็ฟุบคาอยู่อย่างนั้นซักพักเราหลับกันจนถึงเย็น พอตื่นมาเราก้ไปอาบน้ำด้วยกัน แล้วเราก็เย็ดกันต่ออีกหลายรอบครับ อีกวันเทอกลับบ้าน ผมดูตอนเทอเดินกลับเทอเดินขาถ่างๆครับสงสัยจะหุบขาไม่ลง