close buttonclose buttonclose button
เรื่องเล่าของโดม 3 (ประสบการณ์เสียว)
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
เรื่องเล่าของโดม 3 (ประสบการณ์เสียว)

หลังจากที่พวกเราเรียนจบออกมา ผมเรียนต่อป.โท ที่มหาวิทยาลัยเดิม เคกับติ๊กไปเรียนต่อเมืองนอก ส่วนไก่ได้ทำงานบริษัทที่แม่เธอทำอยู่ เป็นบริษัทของอเมริกันเกี่ยวกับอาหาร เธอทำงานเป็นทั้งเลขาทั้งล่ามของผู้จัดการ เวลาที่เราจะได้เจอกันจึงน้อยลง ส่วนมากจะได้เจอกันเฉพาะวันอาทิตย์หรือตอนเย็นหลังไก่เลิกงาน เพราะนานๆเจอกันที เซ๊กของเราจึงเร่าร้อนมาก แถมยังไม่ค่อยเลือกที่ส่วนมากจะเป็นในรถ บางทีก็ที่บ้านของไก่เองเพราะไก่กับแม่ทำงานคนละเวลากัน (แม่ไก่ทำงานสต็อกสินค้าของส่วนมากเข้ากลางคืน)  ตั้งแต่ผมคบไก่มาไม่เคยเจอพ่อเธอซักครั้งเพราะพ่อเธอทำงานในเหมืองต่างประเทศปีหนึ่งกลับบ้านแค่ครั้งสองครั้ง  คืนนั้นเป็นเย็นวันศุกร์ผมกลับจากวิทยาลัยเลยแวะรับไก่จากที่ทำงานไปกินข้าว พอกินเสร็จผมก็กลับมาส่งไก่ที่บ้านเราก็ทั้งล้วงทั้งควักกันในรถ ไก่เปิดซิปผมแล้วงัดเอาควยไปดูดขณะที่ผมขับรถไปด้วย  “มันเหม็นนะไก่” “ ไม่เป็นไรจ๊ะไก่ชอบมันได้อารมณ์ดี” เธอเล่นดูดจนผมเกร็งไปหมดขับรถส่ายเป็นงู  ผมจอดรถกะจะล่อเธอที่เบาะหลังแต่ไก่ไม่ยอม “ไปที่บ้านเถอะแม่ไม่อยู่ ในรถมันไม่ถนัด” ผมรับเหยียบคันเร่งเต็มที่เพราะอยากจัด พอถึงบ้านไก่เรารีบลงรถเข้าบ้านพอปิดประตูบ้านได้เท่านั้นไฟยังไม่ได้เปิดผมรูดกระโปรงกับกางเกงในไก่ไปไว้ที่ข้อเท้าจับไก่ยืนโก่งโค้งจับลูกบิดประตูไว้ แล้วรีบซุกหน้าเข้าทางก้น ปาดลิ้นมั่วไปหมดโดนรูตูดบ้างรูแตดบ้าง “อย่าตัวเองมันเหม็นนะเดี๋ยวเค้าไปล้างก่อน”  “ไม่เป็นไรโดมชอบมันได้อารมณ์ดี”  ผมตอบแบบเดียวกับที่เธอตอบผม ผมลองเอานิ้วแหย่เข้าไปเช็คความพร้อมจากหนึ่งนิ้วแล้วค่อยๆเพิ่มพอถึงนิ้วที่สามไก่ก็สั่นไปหมด จนต้องลงมาคลาน “ เอาของโดมใส่มาเถอะนะไก่อยากจะบ้าตายอยุ่แล้ว”  ผมเลยสนองความต้องการดันเข้าไปพรวดเดียวหายทั้งลำ “โอ้ยอืม  ดีจ๊ะ แรงๆเอาให้ไก่แหกไปเลย”  เธอพูดพลางร่อนก้นสวนควยผมดังลั่น  “อูยหีไก่ดูดจัง”  ดูเหมือนผมจะกระแทกควยได้ไม่ทันใจไก่ เธอขอเปลี่ยนท่าโดมจ๋าเดี๋ยวไก่ขย่มให้  เธอผลักให้ผมนอนแล้วรีบมาคล่อมจัดแจงเอาควยผมยัดหีแล้วขย่มแบบไม่คิดชีวิต  “อูยไก่เสียวจังโดมชอบไหม” จ้าผมตอบเสียงสั้น ผมปลดกระดุมเสื้อไก่แล้วปลดยกทรงแบบตะขอหน้าออกนมไก่เด้งขึ้นลงตามจังหวะขย่มได้อารมณ์สุดๆผมเล่น ทั้งบีบทั้งบี้   ขณะกำลังมันอยู่นั้นเอง ก็มีคนเปิดไฟ  ผมตกใจไก่ก็ตกใจหยุดกึก เหลียวไปมองที่สวิทไฟ  ผู้ชายวัยประมาณ 50 ยืนถือปืนจ้องพวกเราอยู่  “ว้ายพ่อ” ไก่รีบลุกเอาเสื้อปิดนม ส่วนผมก็รีบลุกใส่กางเกง  พ่อไก่ตรงรี่เข้าหาผม “มึงทำไรลูกกู” พูดไม่พูดเปล่าเหวี่ยงปืนกะจะตบผม อาศัยว่าเป็นนักกีฬาเก่าผมดึงตัวหลบได้หวุดหวิด  ไก่รีบเข้าไปกอดพ่อ “พ่ออย่าทำแฟนหนู”  ไก่กอดพ่อเธอจนพ่อเอทำอะไรไม่ถนัด มือก็โบกไล่ผม “โดมกลับไปก่อน” พ่อเธอก็ด่าผมไปด้วยเอาปืนส่องไปด้วยแต่ผมหูอื้อไปหมดไม่ได้ยินว่าด่าอะไร  พอเห็นท่าไม่ดีผมก็รีบออกมาจากบ้านขึ้นรถขับออกไปทิ้งไก่ยื้อยุดกับพ่อเธอ  ผมขับออกมาเกือบสองกิโลก็จอดรถตั้งสติเกือบสิบนาที  คิดว่าไก่คงโดนพ่อดุหนักแน่ ไอ้เราก็ลูกผู้ชายเข้าไปพูดกับพ่อเธอเลยดีกว่าว่าเป็นแฟนกันจะรับผิดชอบทุกอย่าง  ว่าแล้วผมก็ขับรถกลับไปที่บ้านไก่ แต่จะจอดหน้าบ้านเลยก็เกรงว่าพ่อเธอจะยิงเอาเลยจอดก่อนถึงบ้านเธอประมาณ200เมตรแล้วค่อยๆเดินเข้าไป ไฟในห้องรับแขกเปิดอยู่ ได้ยินเสียงเหมือนไก่ร้องให้แล้วก็เสียงบ่นพึมพำของพ่อเธอ  เพื่อดูสถานการณ์ก่อนผมจึงแอบดูที่หน้าต่างบ้าน สิ่งที่ผมเห็นทำให้ผมต้องตะลึง  ที่โซฟาพ่อไก่กำลังเบาะขาไก่ออกแล้วแล้วเลียหีเธอ ไก่ดิ้นไปมาร้องครางฮืออือ   “ไงพ่อกับมันใครเลียเก่งกว่ากัน”   “พ่อจ๊ะ” พ่อเธอพูดเสร็จก็ยืนขึ้นถอดเสื้อผ้าออกพ่อเธอมีรอยสักเต็มตัวไปหมดเป็นรอยสักแบบไทยๆน่าจะสักในคุก ควยพ่อเธอตั้งเด่ขนาดประมาณ 5 นิ้ว “ ดูดให้พ่อเร็ว” ไก่รีบลุกมาจับควยพ่อเธอแล้วฉกลิ้นรอบหัวควย  “ อูยเก่งเหมือนเดิมนะลูกพ่อ” แสดงว่าไก่กับพ่อเคยล่อกันมาก่อนคงจะเป็นพ่อเอนี่เองที่ทำไก่เสียสาวก่อนโดนผม  ไก่ดูดเอาควยพ่อเอเข้าไปเต็มปาก พ่อเธอก็แอ่นก้นสวนปากไก่ทุกครั้ง  “ดูดเก่งขึ้นนะไอ้นั้นสอนละสิ”  “ เอ้าแก้ผ้าออกให้หมด” ไก่แก้เสื้อผ้าออกตามอย่างว่าง่ายแต่ปากก็ไม่ยอมปล่อยควย ตอนนี้ผมอดใจไม่ไหวแล้วต้องงัดควยออกมาสาวตาม  “เอ้านอนถ่างขาดีๆ”  ไก่ถอนปากจากควยแล้วแล้วก็ถ่างขาออกกว้างพ่อเธอลงไปคุกเข่าเอาควยจ่อรูหีแล้วเสยทันที  “อูยเข้าง่ายจัง” “ หลวมไปนะไอ้นั้นควยใหญ่ชิบ”  “เอากับมันมากี่ปีแล้ว”  “ตั้งแต่เรียนจ๊ะ”  “ควยมันใหญ่ไหม”  “ใหญ่จ๊ะ”  “แล้วพ่อจะเย็ดมันไหมนี่”  “มันจ๊ะ” พ่อเธอถามไปด้วยก็ซอยไปด้วย  “มันเลียหีไหม” “จ๊ะ”  “มันชอบเย้ดท่าไหน อูย มันเย็ดแตกในไหม” สารพัดที่พ่อเธอถาม  ไก่ตอบไปด้วยก็ดิ้นไปด้วยพักหนึ่งพ่อไก่ก็จับเธอเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมา พ่อเธอยืนแล้วซอยควยเข้าออกมือก็เอื้อมไปบีบขยี้นมไก่ไปด้วยเหมือนจะให้แหลก  ปากก็ครางเสียว “ท่านี้เป็นไงถึงมดลูกไหม”  ไก่ไม่ตอบแต่ครางกระเส่า เกือบสิบนาทีไก่ก็พูดออกมา  “เร็วจ๊ะพ่อไก่จะไม่ไหวแล้วเร็ว”  พ่อเธอรีบซอย “อูยพ่อก็จะเสร็จแล้วพ่อเสร็จในนะ”  “จ๊ะยังไงก็ได้จ๊ะ” ไก่ตอบ พักเดียวไก่ก็เกร็ง”โอยเสร็จแล้วดีจัง อูย” พ่อเธอก็กัดฟันขาสั่นกระตุก สองสามทีแล้วชักควยออกมา น้ำเชื้อไหลออกมาจากหีไก่เป็นทาง  ผมก็รีบสาวมือตามน้ำแตกพุ่งติดฝาบ้าน  พ่อไก่จุงมือไก่เดินไปทางหลังบ้านคงจะไปเข้าห้องน้ำ ผมรีบแอบกลับไปที่รถขับออกมา  ใจสั่นไปหมดตื่นเต้นกว่าตอนโดนพ่อเธอไล่ยิงอีก  ตอนดึกไก่โทรหาผมบอกว่าพ่อหายโกรธแล้วไม่มีอะไรพรุ่งนี้ให้เข้ากินข้าวที่บ้านพ่อเธออยากเจอผม ผมก็ทำเป็นไม่รู้เรื่องเข้าไปกินข้าวกับพ่อเธอตามนัด แต่พอคิดเรื่องไก่กับพ่อเธอขึ้นมาทีไรผมจะมีอารมณ์ขึ้นมาทุกที