close buttonclose buttonclose button

เรื่องเล่าของโดม 2 (เสียวหี)
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
เรื่องเล่าของโดม 2 (เสียวหี)

หลังจากไก่กับติ๊กย้ายมาอยู่กับพวกผมในบ้านเช่าเป็นสองคู่ชู้ชื้น  เราก็อยู่ด้วยกันโดยดีตลอดมาผมกับไก่มักได้ดูติ๊กกับเคเอากันแทนหนังโป๊เป็นประจำ ดูเหมือนสองคนนั้นจะชอบโชว์มากๆ บางทีนอนดูทีวีกันอยู่ดีๆมันก็เอาผ้าห่มคลุมเอากันทั้งๆที่ผมกับไก่ก็นั่งอยู่ด้วย ไปเที่ยวผับด้วยกัน พอตอนกลับมันก็เอากันเบาะหลัง จนเป็นเรื่องธรรมดา ผมชวนไก่ให้โชว์มันบ้างไก่ก็มักด่าผมว่าบ้า แล้วก็ขำๆกัน ติ๊กขาวจัดแบบลูกคนจีนตัวเล็กกว่าไก่นิดหน่อยนมเป็นกระเปาะ ไอ้เคออกอ้วนแบบลูกเสี่ยทั้งสองพ่อแม่รวยจัดเหมาะสมกันดี บางทีเคกับติ๊กก็แอบดูผมกับไก่เอากัน (รู้จากเสียงกุกๆกัก) ผมก็มักจะจัดแบบพิเศษให้ทั้งคู่ไม่ว่าจะล่อตูด หรือให้ไก่ขย่มโดยหันหน้าให้ดูนมส่ายไปมาโชว์ให้มันดูคืนบ้าง ยิ่งช่วงหลังไก่น้ำหนักขึ้นอีกห้ากิโล นมเลยใหญ่ตามใส่บราขนาด  36d สุดๆไปเลย ไอ้เคชอบแอบมองบ่อยๆ ช่วงปีสุดท้ายเราต้องไปฝึกงาน โอกาสเที่ยวด้วยกันคงน้อยลง ผมกับไอ้เคเลยจัดทริปใหญ่ช่วงปิดเทอมไปเที่ยวทะเลกันโดยเอารถกระบะสองตอนของผมไป  เราไปกันแบบไม่มีแผนแบบค่ำไหนนอนนั้น ไล่ไปตั้งแต่ชะอำ หัวหิน กะว่าจะไปถึงภูเก็ต  แต่เรื่องที่เกิดมันเกิดที่สมุย ช่วงที่เราไปเป็นช่วงไฮของเกาะเลยที่พักหายากมากเราหาห้องได้แค่ห้องเดียวเป็นเตียงคู่ เราขับรถเที่ยวไปทั่ว เห็นฝรั่งเปลือยบ้างใส่บิกินีบ้างสาวๆเลยจะเอาบ้างผมเลยต้องพาไปซื้อติ๊กได้บิกินีสีแดงขับผิวขาวจั๋วน่าล่อมาก ส่วนไก่ใส่บิกินีสีขาวตัดกับสีผิว เวลาสองสาวลงเล่นน้ำทั้งฝรั่งทั้งไทยมักมองเป็นตาเดียว ยิ่งไก่ด้วยแล้วxสุดๆบิกินี่แทบเอานมเอาก้นไม่อยู่ ไอ้เคมองแล้วก็กลืนน้ำลายพูดกับผม  “เมียมึงนมใหญ่ชิบหาย” “เมียมึงก็ใช่ย่อยขาวซะอื้อหือ”ผมตอดเมียมันบ้าง ตกเย็นเราทั้งกินทั้งดื่มจนเมาได้ที่ก็ขึ้นห้องพักสองสาวใส่เสื้อกล้ามกางเกงขาสั้นเป็นชุดนอนผมแอบเห็นไอ้เคมองนมเมียผมเพราะไก่ไม่ใส่ยกทรงเวลานอน หัวนมมันเลยดันเสื้อกล้ามเป็นเม็ด เราเข้านอนกับเกือบเที่ยงคืน ผมกะว่าไอ้เคต้องล่อกับตี๊กโชว์แน่แล้วก็เป็นจริงเสียงครางดังมาจากเตียงทั้งคู่ผมกับไก่แอบชำเลืองมองเห็นไอ้เคถูกติ๊กนั่งคล่อมหน้าอยู่ติ๊กถอดเสื้อออกเห็นนมชัดเจนขนาดประมาณ32นิ้ว พักเดียวก็กลับมาเป็นท่า69ดูดควยไอ้เคที่ขาวจั๋วขนาดไม่ต่างกับของผมซักเท่าไหร่ ผมดูไปด้วยมือก็ทั้งล้วงทั้งควักไก่จนเฉะไปหมดไก่ก็ล้วงมือสาวควยผมใหญ่ตาก็มองควยไอ้เคเข้าออกปากติ๊ก ไอ้เคเริ่มลงมือเปลี่ยนเป็นท่าหมามันซอยแรงมากเสียงดังปั๊บๆเสียงครางทั้งติ๊กทั้งของมันระงมไปหมด ผมหมดความอดทนเลื่อนตัวไปปลายเตียงดึงกางเกงไก่ออก ผมนึกว่าไก่จะขัดขืนแต่เอกลับไม่ว่าอะไรแถมยังแอ่นหีรับกับหน้าผมที่คลุกลงไปผมต้องแปลกใจเพราะไก่โกนขนเมื่อไหร่ก็ไม่รู้ไม่เหลือซักเส้นเดียว ผมปาดลิ้นไปทั่วดูดแตดไปด้วยไก่ร้องครวญครางดิ้นไปมา  ผมเหลือบมองอีกคู่ติ๊กกำลังขย่มไอ้เคตาก็มองมาที่คู่เราผมถอดเสื้อผ้าออกหมดแล้วยืนปลายเตียงจับมือไก่ลุกมาดูดควย ไก่ก็หมดอายถอดเสื้อออกผมเอามือเล่นนมไปด้วยขณะเธอดูดให้ผม”อูยเสียวจังดูดแรงๆจะ”  ผมครางออกมาได้ยินเสียงติ๊กพูดกับเค “ทำไมควยโดมหัวบานแปลกจัง”   “อยากโดนละสิ”ไอ้เคค้อน  ผมจับไก่คลานที่ขอบเตียงแล้วเสยควยเข้ารูหีทันที “อูยผัวจ๋าทำแรงๆเมียเงี่ยน”ไก่เผยความร่านออกมา  ผมเลยเสยเต็มแรง นมไก่ส่ายไปมาตามแรงกระแทก ไก่เด้งก้นสวนควยผมทุกครั้งจนผมรู้สึกว่ามันจะโดนมดลูกทุกครั้ง ผมไม่ซอยเปล่าเอานิ้วแยงรูตูดไก่ไปด้วย กำลังมันก็มีคนเปิดไฟหัวเตียง ไก่ตกใจรีบเอามือปิดนมแต่ผมยังซอยอยู่ไก่พยายามเอามือผลักผมให้หยุด ติ๊กนะเองที่เปิดตอนนี้ติ๊กข้ามมาที่เตียงผมแล้ว ”ติ๊กมองไม่ค่อยเห็นน่ะ”  ตี๊กพูดพลางเอามือมาจับนมไก่ ผมพึ่งสังเกตุว่าตี๊กก็โกนขนจนเกลี้ยงจนเห็นแคมสีสวยชัดเจน (สองสาวคงโกนเพื่อใส่บิกินี) ติ๊กนอนหงายบนเตียงสอดตัวเข้าพื้นตัวไก่เข้าไปดูดนมไก่  ไก่ดูงงๆอาย ไอ้เคตามมาเอาควยยัดเข้าไปในหีติ๊กอย่างแรง ทั้งตี๊กทั้งไก่สะดุ้งเฮือก เพราะผมก็กระแทกควยเข้าหีไก่พร้อมกัน  “อูยดูดนมติ๊กบ้างสิตัวเอง เอาคืน”  ผมพูดเพราะอยากดูดเอง  ไก่ก้มดูดนมติ๊กติ๊กก็ดูดนมไก่  ไอ้เคอดใจไม่ไหวเอื้อมมือมาจับนมไก่เคล้นไปมา มันคงเห็นผมมองอยู่เลยพูดแก้เขินออกมา “นมเมียมึงเด้งสู้มือชิบ”  ผมได้แต่ยิ้มแหยๆ  ไอ้เคเปลี่ยนท่าจับติ๊กมาคลานท่าหมาข้างๆไก่ ทีของผมบ้างผมเอื้อมมือไปจับนมตี๊กเป็นกระเปาะพอดีมือมือก็บี้หัวนมไปมา “นมเมียมึงก็เด็ดว่ะ”  เราสองคนซอยจนสองสาวร้องระงม  เราสลับคู่กันไหมไอ้เคถามผม ไก่รีบหันมามองหน้าผม ผมอยากเอาหีติ๊กใจจะขาดแต่ก็กลัวไก่โกรธ เลยโบ้ยไปหาไก่กับติ๊ก “ถามสาวๆสิว่ะ”  ติ๊กรีบชิงตอบจะ “เอายังไงก็เอาเร็วอย่าหยุดค้างไว้ตี๊กจะเสร็จแล้วนะ” ตี๊กพูดพลางร่อนก้นเข้ามาหาควนไอ้เค แล้วเหลียวมองหน้าไก่ “ไงจะที่รัก” ไก่ไม่ตอบแต่พยักหน้างุดๆ ผมกับไอ้เคสาวควยออกทันที ผมเปลี่ยนเป้าหมายไปที่หีตี๊กดันควยมิดด้าม “อูยแหกหมดอีไก่มึงทนได้ไงอูย”  ผมกระแทกเต็มแรง ปากติ๊กก็บ่นแต่ร่อนก้นสู้ควยผมทุกครั้ง  ไก่โดนไอ้เคเสียบก็ครางเฮือกเพราะไอ้เคก็ไม่บันยะบันยัง ใส่เต็มแรง ผมกับไอ้เคซอยแข่งกันใหญ่ ผมจับตี๊กเปลี่ยนท่ามานอนหงาย ผมก้มลงดูดนมติ๊กไปมา ผมมองดูควยดำๆของผมเข้าไปในหีขาวจั๋วของติ๊กมันได้อารมณ์จริงๆ ยิ่งเอครวญครางดิ้นไปมาผมยิ่งคึก “โดมตีกไม่ไหวแล้วเร็วๆ”   ผมจับขาเธอพาดบ่าแล้วสาวขึ้นสุดลงสุดแบบเต็มแรงแค่สิบกว่าทีติ๊กก็กระตุกกรีดออกมาดังลั้น เธอเสร็จแล้ว ผมกะว่าจะเร่งตามแต่พอมองดูไก่เมียตัวเองกำลังขึ้นขย่มไอ้เคหลับตาปี๋ แล้วรู้สึกหึงหวงแบบประหลาด ร่านชิบเมียกู ผมเปลี่ยนใจถอนควยออกมาจากตี๊กที่นอนหอบหมดสภาพ หาเควายในกระเป๋ามาบีบใส่ควย ผมตรงเข้าไปผลักไก่ที่กำลังบีบนมตัวเองไปด้วยขย่มไอ้เคไปด้วยให้คล่อมตัวไอ้เคไปข้างหน้า ไก่เหลียวมอง ผมยิ้มให้ ผมเอาเควายชโลมนิ้วกลาง แทงเข้าไปในรูตูดไก่ไก่สะดุ้งเฮือก ผมชักเข้าออกอีกมือก็จับก้นไก่ขยับขึ้นลงสวมควยไอ้เค ควยไอ้เคขาวถูกแคมสีคล้ำของไก่อมไว้จนมิดด้าม ผมคึกสุดๆ จับควยจ่อเข้ารุตูดแบบหนังฝรั่งทันที “ เจ็บจ๊ะตัวเองเจ็บ” ไก่คงจะเจ็บมากถึงกับตัวสั่น แม้ไก่จะเคยโดนผมเอารูตุดมาก่อนแต่ก็ไม่เคยโดนสองควยพร้อมกัน “ไอ้เคมึงดูดนมเมียกูสิ” ไอ้เครีบทำตาม ผมค่อยดันไปจนมิดด้ามแล้วแช่ไว้แป๊บหนึ่งดูไก่ผ่อนคลายลงผมก็เริ่มซอย  อูยไก่ครางออกมา  “ เจ็บอยู่ไหม” ผมถาม ไก่ไม่ตอบแต่ส่ายหน้า ตอนนี้ไก่โดนไอ้เคซอยจากข้างล่างส่วนผมก็ซอยจากข้างบน  เสียงถ่ายรูปดังมาจากข้างๆ ตี๊กนั้นเอง เธอถ่ายรูปเราสามคนเก็บเอาไว้ “ ทะลึ่งจริง”ผมหันไปดุแล้วเอามือบี้หัวนมติ๊ก  “ เจ็บไหมไก่”ตี๊กถามไก่ไม่ตอบแต่ยิ้มแหยๆ
ไ อ้เคคงทนไม่ไหวเลยบอกกูจะไม่ไหวแล้วกูขอเร็วหน่อยนะแล้วมันก็กระเด้งก้นยิกๆ ไก่ก็คงจะไม่ไหวตามมันเพราะตอนนี้ผมเอื้อมมือไปเอานิ้วเขี่ยแตดเธอไปมาด้วย “อูยจะเสร็จแลวจ๊ะอูย สามีจ้า” ไอ้เคกระตุกกึกปล่อยน้ำเข้ารูหีไก่เต็มๆ ไก่ก็กระตุกเกร็งตามมันไปติด ผมเลยต้องสาวเอวตามอีกเกือบนาทีผมจึงเสร็จตามไปปล่อยน้ำเข้ารูตูดไก่เต็มๆ  เราเข้าไปอาบน้ำพร้อมกันทั้งสี่คนไอ้เคดูติดใจนมไก่มากคอยแต่จะจับบี้ไปมา ผมก็ติดใจติ๊กเหมือนกันเพราะหีเธอดูดดีมากด้วยขนาดที่เล็กกว่าของไก่ คืนนั้นผมได้ลองเปิดบริสุทธิ์รูตูดของติ๊กด้วยเพราะไอ้เคไม่ยอมเอารูตูดมันว่ามันขยะแขยง  ตอนเช้ามาสองสาวถึงกับจับไข้จนต้องพักในสมุยไปอีกสามวัน หลังจากทริปนั้นแล้วผมงงไปหมดว่าใครเป็นแฟนใครเพราะเรามั่วกันไปตลอดจนเรียนจบ