close buttonclose buttonclose button

กูโทรมั่วเลยเจอดี 1 (story เสียว)
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
กูโทรมั่วเลยเจอดี 1 (story เสียว)

เรื่องนี้มีอยู่ผมไปกินเหล้ากะเพื่อน ผมกินนักมากก็เลนกับมานอนที่บ้าน แล้วที่หละผมเกิดอารมเสี่ยวขี้นอยากหาใครเย็ดสักคนเลยลองโทรหาสวยๆที่เคยจีบมาแล้วผมลืมบอกไปโทรศัพท์อันนี้เปงขอมือสองเพิ่งซื้อมา มานก็มีเบอใครก็ไม่รู้ผมเลยโทรไปกะโทรไปเล่นๆ  แต่ผู้หญิง รับนี้สิ ผมยิ่งเงี่ยนไปกันใหญ่ ผมว่าว่าใครหรา เธอก็ตอบมาว่าน้อง แล้วเธอก็ถามผมว่าใครหรา ผมก็บอกไปว่าคนหล่อ เธอคนเราะ แล้วถามต่อว่าเอาดีๆใครนิ ผมก็บอกมีบอกอยู่ในเครื่องโทรศัฟ เลยลองโทรมา แล้วผมว่าบ้านอยู่ไหนหรา เน้องบอกผมว่าอยู่บางพลี อยู่แถวบ้านผมเลย
แล้วก็ถามอีกว่ามีแฟนยัง   น้องก้บอกผมว่า ยังเลย  ผมบอกก็ถามอีกว่า จีบได้เปล่า น้องก็บอกมาเลย กำลังเหงา
(เข้าทางผมเลย)  แล้วผมก็ถามว่า อายุเท่าไรหรา น้องบอกผมว่า18 เรียนอยู่นิดา   แล้วน้องก็ถามผมอีก แล้วเธออายุเท่าไร ผมก็บอกไปว่า19 แต่จริงๆแล้วผม17เอง  ผมบอกว่าไปหาได้ปะ อยากเจอจังเลย น้องก็บอกว่า กล้ามาหรา ไม่กลัวเสียตัวหรา  ผมก็บอกไปว่าไม่กลัว กลัวแต่เสียใจ ที่ไม่ได้ไป  จากนั้นบ้านก็ขับรถไปหา เจอตัวจริงแล้วตกใจ  น้องโกงโกหกผมทั้งหมดแล้ว  น้องแก อายุ38ละ หนุ่ อวบๆ ขาว หน้าตา พอใช้ ผมคิดในใจว่าไหนๆก็มาแล้ว จะเย็ดให้หีแหกเลย    ต่อนะ  ผมถามไหนบอกอายุ18ไง  เธอก็ตอบมาว่า ไม่คิดว่าจะมาจิงนี่  ผมเห็นน้องใส่ชุดนอนไม่ใส่อะไรเลย จากนั้นผมไม่รอช้า กะจะเย็ดให้ได้ เธอบอกผมว่าเด่วก่อน เด่วลูกตื่น มาเหง วันหลังได้ไหม   ผมก็บอกไม่เปงไรหรอกเอาเงียบๆก็ได้  น้องก็บอกว่า แล้วเวลาน้องเสี่ยวสุดๆจะให้ทำไงละ  แต่ผมไม่รอช้า ดนตัวเธอไปในห้องนอนของเธอผมก็เข้าไปเหงลูกของเธอนอนอยู่สวย หนุ่ดัผิวก็ขาว คิดในใจกะว่าจะเย็ดให้หมดเลย  ผมก็จับ น้องนอนลงบนที่นอน ผมทนไม่ไหวแล้วจับเสื่อดึงออกมาเหงนมอันใหญ่โตของน้อง มานยานจริง  หัวนมดำสนิ่ท ผมไม่ได้คิดมาก (ของฟรีก็งี้ละ) จากผมก็ดูดน้องก่อนเลยเธอร้องครางดังมาก ผมไม่สนใจกะเย็ดทั้งแม่ ทั้งลูกอยู่แล้วกะเปงโจรไปเลยวันนี้กุสนุกแน่ๆ ต่อนะ จากผมจับหัวน้อขึ้มมา ให้น้องอมควยให้ผมก่อน  น้องตกใจเมื่อเหงควยของผม  มันใหญ่มาก น้องถามผมว่าไปทำอะไรมานมา ผมก็บอกว่า ตอนติดคุกผมไปชีดให้มานใหญ่มา  ประมาณ 8.9นิวได้ละมั่ง น้องบอกผมว่ายังไม่เคนโดนของใหญ่อย่างนี้มาก่อนเลยนะ  ผมบอกว่าเด่วชิน น้องทั้งดูด ทั้งเลียให้ผม  ผมทนไม่ไหว เลยจบน้องแหกหี เลียเม็ดให้น้องหีน้องใหญ่จิงๆ ขนมีน้อยมาก แต่แคมดำ
แต่ผมไม่สนใจ ผมเลียหีอยู่ประมาณ5นาที น้องบอกผมว่าจะไม่ไหวแล้ว จะร้องดังก็ไม่ได้ กลัวลูกตืนมาเหง
ผมก็เลยเอาควยดนเข้าไปดนไปที่ละนิด น้องก็ว่าเจ็บจังเลย เบาๆนะทีรัก เมียยังไม่เคยโดนของใหญ่อย่างนี้มาก่อนเลย  แต่ผมกลับยิ่งดนแรงขึ้นเรีอยๆ  น้องร้องดังรั้น ที่รักเจ็บจังเลย  ผมก็บอกไปว่าหัวควยเข้าแล้วเด่วเข้างสุดละ
ผมก็ดนจนสุดควย  ผมลองเอามือไปจับควยให้ขยาบเข้าที่ ผมเหงมีเลือด ของมานิดนึง ยิ่งทำให้ผมเกิดอารมอีก
จากนั้นผมก็ซอยเบาๆแต่น้องก็ไม่หยุด บอกเจ็บจังเลย ผมก็บอกว่าทนอีกนิดนึง จากนั้นน้องก็ครางมาว่า ทีรัก เย็ดให้เร็วขึ้นหน่อย ไม่เจ็บแล้ว  น้องก็ครางว่า ไวๆเลยที่รัก เมียอยากเจอควยใหญ่ๆอย่างนี้มานานแล้ว ช่วยทำให้เมียสะใจหน่อยนะ  เมียไม่ได้เย็ดกะใครมาหลายปีแล้ว ตั้งแต่เลิกกะผัวเก่ามา12ปีแล้ว ผมคิดในใจว่า (กุก็จะเย็ดให้หีแหกอยู่ละไม่ต้องมาบอกกุหรอก กุเย็ดมึงเสร็จเมือไร กุจะเย็ดลูกมึงด้วย)จากนั้นผมก็ซวยแรงเร็วๆจนเลือดน้องไหลมาที่ไข่ของผมเลยจัดการเอามือชัดเลือดที่ติดกะไข่มาใส่ปากน้อง ให้น้องดูดเลือดจากอาดทันได้นั้นน้องก็บอกว่าที่รักไม่ไหวแล้วนะน้องจะเสร็จแล้วที่รักจะเสร็จหรือยัง ผมก็ไกล้ เลยจัดการแปลกร่างเปงชุปเปร ไซย่า 8