close buttonclose buttonclose button

หลงรักเพื่อนสาวจนได้เสียว (เรื่องเสียวๆรูป)
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
หลงรักเพื่อนสาวจนได้เสียว (เรื่องเสียวๆรูป)

มือใหม่หัดแต่งครับ สวัสดีครับทุกท่าน ผมชื่อกวาง อายุ 18 ปีน่าตาก็จัดว่าดีเลยทีเดียวครับเพราะมีเพื่อน และน้องๆที่รร.แอบชอบจนตั้งเป็นชมรมละมั้งครับ เรื่องมีอยู่ว่าในห้องเรียน มีเพื่อนผู้หญิงอยู่คนหนึ่ง ชื่อว่า กิ๊ก อายุพอๆกันเธอหุ่นดี เซกซี่ ที่สำคัญน่าอกเธอนั่นคับต้นๆเลยครับและเพื่อนๆในห้องก็จะชอบและหลงกันไปตามๆกัน ที่จริงเธอมีแฟนแล้วครับอยู่ในห้องเดียวกันนั่นแหละครับ และเป็นเพื่อนสนิทกับผมด้วย และแล้วทั้งสองก็เลิกรากันเพราะไปกันไม่ได้ แล้วตอนวันจบชั้นเรียนเราก็ไปฉลองกันที่ร้านอาหาร แล้วเธอดื่มเบียร์แต่ผมดื่นแต่น้ำโค้ก เธอก็เมาพอสมควร แตะพอขากลับเธอก็ขับรถกลับบ้านไม่ได้ผมจึงอาสาขับรถไปส่งที่บ้านมอเตอร์ไซค์น่ะครับ เธอก็นั่งซ้อนท้ายผมน่าอกเธอเด้งโดนหลังผมตลอด ทำให้ผมคิดไปไกลเลยครับ พอจอดรถน่าบ้านผมก็ประคองเธอเข้าไปในบ้านแต่ปรากฏว่าพ่อแม่เธอเขียนโน๊ตไว้ว่า ลุงได้รับอุบัติเหตุรถชน ให้อยู่บ้านน่ะ จะกลับอีก สองสามวัน ผมจึงหาผ้าชุบน้ำมาเช็ดตัวเธอแต่จนกระทั่งมาถึงช่วงคอกับน่าอก ผมอดกลั้นไม่ได้จึงประกบปากเธอทันทีแต่ผมกลัวเธอว่าให้จึงหยุดแต่เธอลืมตาด้วยความสลึมสลือแล้วพูดว่า แค่นี้เหรอ ทำไมไม่ทำให้เสร็จไปเลยหล่ะ ตอนนั้นผมตลึงไปเลยครับ ผมก็รีบจูบปากเธออีกครั้งเราแลกลิ้นกันประมาณ 15 นาทีผมจึงค่อยๆถอดเสื้อเธอออก แล้วหอมแถวซอกคอเธอครางออกมาเบาๆ จนผมถอดเหลือแต่ช่วงล่าง ผมบรรเลงคลำจูบแต่น่าอกอันสวยชันหัวนมสีชมพูน่ารักซักพักมือพบก็เลื่อนลงต่ำไปเรื่อยๆจนถึงเนินสวาทเธอครับ ผมค่อยๆลืบและสอดมือเข้าไปอย่างช้าๆเธอครางในลำคอเบาๆครับ จากนั้นผมก็ถอดชุดเธอออกเหลือแต่ตัวครับ แต่ผมยังไม่ได้ถอดกางเกงออกเลยครับ ผมจึงถอดออกบ้าง เธอเอามือมาลูบที่น้องชายผมและบอกว่าคอ ลองชิมได้ไหม๊ผมก็จัดการยัดเข้าปากเธอเลยครับ แล้วเธอก็ดูดผมอย่างชำนาญแต่ที่จริงเธอยังซิงๆอยู่ครับ ซักพักเธอก็ปล่อยแล้วบอกว่าอยากแล้ว ผมจึงจัดการค่อยๆยัดเข้าไปในร่องของเธอครับเธอบอกว่าเจ็บ ผมจึงค่อยๆดันเข้าไปจนสุดเลยครับข้างในอุ่นดีจังผมบอกเธอครับผมก็เริ่มซอยอย่างช้าๆเด้งๆเข้าออกเข้าออก เธอครางออกมาดังมากครับ ผมจึงจับอุ้มขึ้นมากอดกันในท่านั่งแล้วเริ่มซอยปากเราก็ดูดกันเธอก็เอามือลูบผมซักพักเธอก็นอนลงด้วยความเหนื่อยปล่อยผมซอยฝ่ายเดียวครับ ซักพักน้ำของเธอก็แตกก่อนแล้วผมก็จะออกจึงชักมาทีปากเธอให้เธอเธออ้าปากรับไว้ทั้งหมดแล้วก็คายออกมาหน่อยนึงครับเลอะปากไปหมด เรานอนหมดแรงอยู่ที่เตียงจนตื่นขึ้นมาประมาณ 9 โมงเช้ามั้งครับเธอกฌเป็นฝ่ายขึ้นคร่อมผมอีกครั้ง เราต่อกันอีก 2 รอบครับและเธอก็ไปส่งผมที่บ้าน และเราก็เล่นเสียวกันเกือนทุกวันครับ และเธอก็บอกว่า เธอแอบชแบผมมานานแล้วครับ
เรื่องนี้เป็นการแต่งขึ้นมาน่ะครับ ผมมือใหม่ครับคอมเม้นด้วย