close buttonclose buttonclose button

เอากับเพื่อนตัวเอง (ประสบการณ์เสียว)
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
เอากับเพื่อนตัวเอง (ประสบการณ์เสียว)

มีอยู่วันหนึ่งผมกับเพื่อนชายอีกคนหนึ่งมันชื่อว่าไปเก่งก้อได้ไปนั่งกินเหล้ากันที่ร้านประจำของเราแล้ววนนี้ก้อมีเพื่อนหญิงของเรามานั่งกินด้วยกันครับพอนั่งไปได้สักพักทุกคนก้อเริ่มเมากันแล้วเพื่อนหญิงของผมที่ชื่อโบว์ก้อหลุดปากออกมาครับว่าชอบผมมากชอบผมมาตั้งนานแล้วผมได้ยินตอนแรกผมก้อถึงกับงงเหมือนกันครับแล้วมันก้อบอกอีกว่าวันนี้ไปส่งมันที่บ้านหน่อยได้มั้ยผมก้อตอบตกลงไปผมก้อเลยหันหน้าไปบอกไอเก่งเพื่อนผมว่าเฮ้ยเด๊วกูกลับก่อนนะกูต้องไปส่งไอโบว์มันที่บ้านว่ะมันไม่มีรถกลับไอเก่งมันก้อตอบตกลงแล้วพอเริ่มขับรถไอโบว์มันก้อบอกว่าอยากให้ผมพามันไปที่เงียบๆที่อยู่กับมันแค่2คนมันอยากเล่าเรื่องราวที่มันแอบชอบผมมานานผมก้อตกลงเพราะผมก้ออยากรู้เหมือนกันว่ามันจะเป็นยังไงผมเลยขับรถพามันไปที่หอของเพื่อนผมคับพอดีว่าเพื่อนไม่อยู่จึงไปได้พอไปถึงผมก้อบอกให้มันไปอาบนำก่อนก้อได้มันก้อยอมทำตามครับพอมันอาบนำเส็ดก้อต้องถึงเวลาที่ผมจะไปอาบบ้างผมก้อเข้าไปอาบครับพออาบเส็ดออกมาเห็นนอนแหกหีให้ผมแล้วเรียกให้ผมเข้าไปหามันผมก้อบอกมันว่าเฮ้ยมึงบ้าป่าวเนี่ยไปใส่เสื้อผ้าไปมันก้อบอกว่ามันไม่อยากใส่มันบอกว่าอยู่กับผม2คนแล้วมันอยากโดนผมเอาครับในช่วงเวลานั้นผมก้อเมามันก้อเมาก้อเลยเงี่ยนทั้งคู่ครับผมก้อลงเลียที่หีของโบว์ครับช่างเป็นหีที่สวยมากยังไม่เคยโดนควยใครครับผมจึงเลียและก้อกินนำเงี่ยนของโบว์แล้วโบว์ก้อบอกว่าเอาท่า69ดีกว่าผมก้อจัดให้ครับเมื่อเส็ดท่า69โบว์ก้อบอกว่าไม่ไหวแล้วโบว์จึงจับควยของผมยัดเข้าไปในรูหีที่ไม่เคยโดนใครเอามาก่อนมันเข้าค่อนข้างยากครบเพราะเทอยังซิงอยู่ผมซอยหีเทออย่างรุนแรงเพราะว่าเรา2คนต่างก้อเงี่ยนทั้งคู่โบว์ครงเสียงออกมาตลอดเวลาผมซอยหีโบว์อยู่ประมาณ1ชั่วโมงมันก้อแตกครับผมแตกเข้าไปในรูหีของโบว์จนนำไหลเยิ้มออกมาเมื่อเส็ดแล้วโบว์ก้อดูดควยให้ผมต่อคืนนั้นเรา2คนเอากันยันเช้าเลยครับแต่พอผ่านไป3วันเราก้อเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิมครับทุกวันนี้เวลาแฟนของผมกลีบไปบ้านทุกวันเสาร์อาทิตย์ผมก้อมักจะโทรหาโบว์เพื่อมาเอากันครับ..............อิอิ