close buttonclose buttonclose button

เปิดซิง เด็กปอ6 (อ่านเรื่องเสียว)
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
เปิดซิง เด็กปอ6 (อ่านเรื่องเสียว)

ผมพึ่งจะอายุ14 พวกพี่ๆคงคิดวว่าผมอาจเด็กไปแต่ประสปการของผมนั้นไม่ได้ด้วยไปกว่าผู้ไหญ่เลย
เรื่องมานเกิดขึ้นเมื่อสามอาทิดก่อนนี้เองคัฟ ไม่รู้นึกยางไงออกไปเดินเล่นสนามของหมู่บ้านซะงั้นทีนี้พอไปถึง
พวกเพื่อนๆผมมานกามลังเล่นแบตอยู่ ผมสะดุดตาไปเห็นอยู่คนนึงคัฟที่ผมไม่เคยเห็นหน้ามาก่อนผมก้อเข้าไปตีสนิทอย่างรวดเร็วคับซึ่งไม่ยากเพราะผมเป็นคนพูดเก่ง(เพราะพูดเก่งนี้แหละคับเลยหลอกเด็กมาเย็ดได้หลายคนแว้ว)
น้องเขาสนิทกับผมอย่างรวดเร็วคัฟ น้องเค้าชื่อหมวยนะคัฟหน้าตาดีไช้ได้ประมานว่าหมวยXสมชื่อมากเลยคัฟ
หมวยเค้าอยู่ป6คัฟส่วนผมนั้นอยู่ม3ทีนี้หมวยเขาติดผมแจเลยอ่าคัฟ(อิอิ ฝีมือ55+)พอมันมืดแล้วหมวยก้อเลยไห้ผมไปส่งบ้านผมก้อขี่จักรยานไปส่งคับผมก้อถามไปว่า"แล้วเราไม่มีไครอยู่บ้านหรอถึงกลับค่ำๆได้อ่ะ" หมวยมานบอกผมมาว่า"โห พี่เปอร์(ชื่อผมเปเปอร์)บ้านหนูเขาไม่มีครายอยู่หรอก พ่อกับแม่กว่าจากลับมาก้ออาทิดละครั้งน่ะคัฟ"อ๋อลืมบอกไปคัฟไอ้น้องตัวดีมานเป็นทอมนะคัฟพอไปส่งน้องถึงบ้านผมก้อกลับไม่มีอาไรเกิดขึ้นไนวันแรกแต่วันที่สองนี่สิเล่นเอาตบะแตก

วันต่อมาแม่กับน้องไม่อยู่บ้านไปเท่วฟิวกันผมก้ออยู่บ้านผมเลยโทไปหาน้องหมวยจะชวนมาเล่นที่บ้านผมแต่น้องเขาไม่มาแต่น้องเขาชวนไปเล่นสนามที่หมู่บ้านน้องเขา(อ๋อลืมบอกว่าหมู่บ้านผมกะน้องเขาอยู่ข้างๆกัน)ผมก้อไปพอไปถึงโอ้พระเจ้าสววนมีจิง น้องหมวยเขาไส่กางเกงขาสั้นมากไส่เสื้อมิกกี้เมาท์มาด้วยเล่นเอาไอ้นั่นผมตั้งเด่เลยผมก้อนั่งคุยสักพักนึงผมทนไม่ไหวคัฟหมวยเค้าเอามือถือผมไปดูแล้วหันหลังไหผมผมเลยดึงหมวยเข้ามาไนอ้อมกอดกลิ่นตัวหอมมากรุยคัฟผมทนไม่ไหวแล้วคัฟเริ่มไซร้คอน้องเขาทันทีน้องเขาก้อเฉยไม่ว่าอารายพอไซร้ได้ซักพักผมก้อจับคางน้องเขาหันหน้าโน้มหน้าเข้าไปปะกบปากเล่นลิ้นกันพัลวันพอสักพักนึงหมวยก้อเอาออกแล้วบอกว่า"พี่เปอร์พอเถอะคนเขามองน่ะเหนไม๊"ผมก้อเลยหันไปดูว่าไคมองอ่ะจ้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกไอ้ขวัญนี่หว่าแสดงว่าเมื่อกี้มัน
อ้ากกกกกกกกกกกกผมโคดเครียดเลยคับผมวิ่งไปหาไอ้ขวัญ(อ๋อลืมบอกไอ้ขวัญมันเป็นเพื่อนผมมาตั้งแต่ประถมแล้ว)
แล้วบอกไอ้ขวัญว่า"มึงเห็นอาไรบ้างอ่า"ขวัญมันบอกว่า"เห็นทุกอย่างเลย"ผมงี้ไจหายสุดๆว่ามันจะไปบอกแฟนผม
ผมตายแน่ท่าแฟนรู้ผมอ้อนวอนมันคัฟว่าอย่าบอกเลยจะไห้เราทำอารายก้อด้ายแต่อย่าบอกครายแล้วมันก้อบอกผมว่า"ท่าจะไม่ไห้บอกต้องทำกับมันบ้าง"ผมงี้สะดุ้งเลยแต่ผมไม่ทำผมบอกไว้ว่าคราวหน้าเด๋วกุทำไห้วันนี้ไว้ก่อนผมก้อเลยเดินกับมาหาน้องหมวยซึ่งรอผมอยู่หมวยก้อถามว่าเป็นไงบ้างผมก้อบอกว่า"ไม่มีไรแล้วแต่พี่อยากทำต่ออ่ะ"หมวยมันว่า"ไม่เอาแล้วไม่ไห้แล้ว"ผมจ๋อยคับแล้วหมวยมันพูดต่อว่า"ท่าเป็นที่บ้านหมวยหมวยไม่ว่าหรอกนะไปป่ะ"ผมรีบไปทันทีเลยคับพอถึงบ้านหมวยผมเลยตะคุบตัวหมวยขึ้นเตียงแล้วระดมจูบไปทั่วทั้งตัวหมวยก้อจูบผมตอบ
พอสักพักผมเริ่มเอามือสอดเข้าไปไต้เสื้อหมวยปรากดว่าไม่ได้ไส่เสื้อไนครับเต็มไม้เต็มมือมากผมทั้งบีบทั้งเค้นจนหมวยเขาร้องครับ"โอ้ยยย......ซี้ด....พี่เปอร์บีบแรงงอีกซี้ดดดดดด...."ทีนี้ผมลงมือดูดแล้วครับดูดมานมากนมหมวยเขาไหญ่กำลังพอดีทีนี้มือผมก้อล้วงลงไปที่กางเกงหมวยมันช่างโหนกนูนจิงๆคัฟมีขนขึ้นเยอะพอสมมควนอยู่ผมทนไม่ไหวเอาควยผมออกมาหมวยมองตาโตเลยคับแล้วพูดว่า"มันจะเอาเข้าได้หรอพี่"แต่มว่าของผมก้อไม่ไหญ่เท่าไหร่นะขนาดกลางๆอ่ะคัฟยาวปามาน4-5นิ้วพอผมเอาออกมาผมเอาไปจ่อหน้าน้องหมวยน้องเขารู้งานอมทันทีแต่ดูดไม่เป็นผมเลยต้องสอนสักพักพอเขาดูดเป็นนะสุดยอดมากดูดดังจ้วบๆเลยเล่นสะแตกคาปากเลยอ่าผมก้อไห้หมวยกลืนไห้หมดแล้วถามว่ามานเป็นไงมั่งหมวยบอกว่า"มันคาวๆแต่ก้ออร่อยดี"ทีนี้ผมลงมาที่เนินหีของหมวยคับแล้วก้อจับควยยัดเลยคัฟตอนแรกก้อเข้าลำบากมากคัพพอเข้าไปได้แค่หัวหมวยก้อร้องออกมาเลยคับว่าเจ็บมากเลยผมก้อเลิกดันแต่อูยยย  หีหมวยเขาตอดจิงๆคับรัดมาก ผมลงไปดูดนมเทอกับขยำไปด้วยพอสักพักหีหมวยเริ่มชินผมก้อเลยยัดทีเดียวสุดเลยคัฟหมวยเขากระตุกอย่างแรงคับพอปล่อยสักพักรอหมวยหายเจ็บผมก้อเริ่มซอยแล้วคัฟตอนแรกก้อช้าๆเนิบแล้วหลังๆก้อเร่งความเร็วจนเสียงเนื้อกระทบดังป้าบ ป้าบ ป้าบ ป้าบ ป้าบ พอผมก้มไปดูปรากดว่ามีเลือดออกมาด้วยผมงี้ไจหายเลยว่าน้องเขากับผมครั้งแรก หมวยเขาเส็ดไปกี่ครั้งไม่รู้ครับไม่นับแต่ผมดิกับไม่แตกซะดีผมเลยไช้ท่าหมาแต่ผมก้อไม่แตกงงไหมล่ะครับโดนอมแตกแต่พอเย็ดมันไม่แตกผมเลยไช้ท่าสุดท้ายที่ผมรู้จักก้อคือลิงอ้มแตงครับเดินทั่วเลยสุดท้ายก้อแตกคับออกมาเยอะมากเสียวสุดๆแต่ของผมมานไม่ลงง่ายๆนะซิคัฟมันยังแข็งอยู่เลยอ่าผมก้อเลยล่อท่า69มานสะเลยก้อเสดอีกลอบอ๋อผมลืมบอกทุกครั้งที่แตกผมแตกไนตลอด
หมวยเขานอนซมหมดแรงเลยคับแต่ผมแรงเหลือเฟือคับก้อเลยไปทำทุกอย่างแทนหมวยคับพอหมวยตื่นมาผมก้อพาเขาไปล้างตัวเช็ดคราบไห้แล้วทำกันไนห้องน้ำอีกรอบนุงแล้วก้อนอนพักคับแล้วพอตื่นมาผมก้อกลับบ้านคับก่อนกับผมก้อดูดปากกับหมวยก่อนกับบ้านแล้วก้อไห้กินยาคุมด้วยเด๋วท้อง นับตั้งแต่วันนั้นมาหมวยเลิกเป็นทอมเลยคับสงสัยติดไจไนรสควยผมแล้วก้อยังมาเย็ดกันตลอดโดยไม่มีไครรู้เรื่องนี้เลย

จบแล้วคัฟเรื่องของผมแต่ยังมีต่อนะผมยังต้องไปทำกับขวัญอีกแล้วก้อมีเพื่อนหมวยมาเที่ยวบ้านหมวยด้วยไว้ครั้งหน้าจะมาต่อไห้ฟังนะคัฟ

พออ่านๆกันแล้วก้อเม้นขอบคุนไห้หน่อยนะคัฟนั่งพิมตั้งนานจะได้มีกำลังไจพิมหน่อยเด๋วอีกไม่นานจะมาอัพไห้อีกนะครับครั้งหน้าหมวยกับเพื่อนหมวยคับ ย้ำว่าทุกอย่างเป็นเรื่องจริงนะคัฟ