close buttonclose buttonclose button

ชื่อก้อยค่ะ (อ่านเรื่องเสียว)
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
ชื่อก้อยค่ะ (อ่านเรื่องเสียว)

ขอบอกก่อนนะคะว่าเล่าไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ เริ่มเลยนะคะ ก้อยเป็นคนพะเยาแล้วย้ายมาอยู่ที่ลำพูนค่ะ มาทั้งครอบครัวเลย ก้อยมีพี่น้องด้วยกัน 4 คน ก้อยเป็นผู้หญิงคนเดียวนอกนั้นเป็นผู้ชายหมดเลย เรื่องเสียวก็มีอยู่ว่า ก้อยมีแฟนอยู่แล้วแต่เป็นทอมค่ะเราเล่นเสียวกันเป็นประจำก้อยเป็นคนเซ็กส์จัด เวลาที่อยู่คนเดียวในห้องนอนชอบช่วยเหลือตัวเองโดยการตกเบ็ดบ้าง ใช้มะเขือยาวที่แม่ซื้อมาจากตลาดแล้วใส่ถุงยางบ้าง แล้วก็เป็นเรื่องจนได้ มีอยู่คืนหนึ่ง ทุกคนในบ้านไปเที่ยวในเมืองกันหมด ยกเว้นน้องชายซี่งก้อยคิดว่าไปนอกบ้าน ก้อยจึงเข้าห้องนอน แล้วเอาหนังสือโป๊ ของพี่ชายมาอ่าน แล้วก้อยเงี่ยนมากเลยตกเบ็ดอยู่เป็นจังหวะที่น้องชายของก้อย (อายุ 19 ปี) เปิดประตูเข้ามาพอดี ก้อยอายมากแต่ก็ถามน้องไปว่า "จิบเข้ามาทำไม ไม่ให้สุ้มให้เสียง" พี่ก้อยเงี่ยนเหรอ" ก้อยก็เลยตอบไปว่าแล้วเห็นพี่อะไรอยู่ล่ะ จิ๊บก็เลยถามก้อยว่า ผมก็อยากเหมือนกันพี่ ให้ผมช่วยนะ ก้อยบอกน้องไปว่าเราเป็นพี่น้องกันจะเย็ดกันได้ยังไง จิ๊บจึงบอกก้อยว่าแค่ใช้ปากให้กันก็พอ จิ๊บไม่พูดปล่าวจู่โจมเข้ามาไซร้ซอกคอก้อย ก้อยขนลุกซู่เลยเพราะอารมณ์เงี่ยนจากการช่วยตัวเองยังไม่หายพร้อมกับโอบมือกอดคอน้องชายไว้ จิ๊บใช้มือล้วงเข้าใปในชายเสื้อแล้วปลดตะขอเสื้อชั้นในออกพร้อมกับถอดเสื้อก้อยออก ก้อยได้แต่เสียว ครางในลำคอ อา....เสียวเหลือเกินจิ๊บ ช่วยพี่ด้วยพี่เงี่ยนจะแย่แล้ว แล้วจิ๊บก็เลื่อนตัวลงไปใช้ลิ้นตวัดที่หัวนมก้อย "เสียวเหลือเกินจิ๊บจ๋า โอว..ซี๊ด.... " พี่ก้อยเอามือมาถอกควยให้จิ๊บด้วยสิ" ก้อยเลยเอามือมาล้วงกางเกงกีฬา แล้วดึงออก เมื่อกางเกงหลุด ก้อยถึงกับอุทานว่า "โอโห ควยจิ๊บใหญ่จัง เคยเย็ดใครรึยัง" "ก็มีบ้างครับแต่ไม่บ่อย" ก้อยเห็นแล้วอดไม่ได้จึงบอกให้จิ๊บเล่นท่า 69 "โอย..พี่ก้อยจิ๊บเสียวหัวควย อา อา...."
จิ๊บครางเสียงกระเส่า "พี่ก็เสียวหีเหลือเกิน ดูดเม็ดแตดพี่ด้วย" โอว...อา...ซี๊ด..." จิ๊บไม่เลียหีอย่างเดียวแต่กลับใช้นิ้วมือใส่ลงไปในร่องรูหีของก่อนซึ่งมีน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มจนถึงขาอ่อน "โอ..จิ๊บจ่า แทงเร็วๆ พี่ใกล้เสร็จแล้ว เร้ว เร็ว อา..ซี๊ด ใกล้แล้ว . .ใกล้แล้ว.......ออกแล้ว...อา...อา... ก้อยหายใจหอบจนตัวโยน "พี่ก้อยเสร็จแล้วอมควยให้ผมด้วยครับ" จิ๊บจึงก้าวขาแล้วเอาควยมาจ่อปากก้อยทันที "บ๊วบ...จ๊วบ .." เสียงก้อยใช้ปากอมควยให้น้องชาย พร้อมทั้งใช้มือลูบที่ไข่ที่หดตัว แล้วใช้ลิ้นลาก ที่หัวหยักแล้ววนอยู่อย่างนี้เรื่อย "อา..ซี๊ดซซ พี่ก้อยอมควยเก่งจัง ผมจะไม่ไหวแล้วนะครับ" จิ๊บกระเด้าควยเข้าปากก้อยถี่ยิบ..รัว...จนก้อยแทบหายใจไม่ออก "เร็วๆ...โอว...พี่ก้อย..อา.เสร็จแล้ว แตกแล้ว....." จิ๊บกระฉุดน้ำเงี่ยนเข้าปากก้อยแล้วก้อยก็ดูดกินจนหมด "เก่งมากน้องชายของพี่ วันหลังเล่นกันอย่างนี้อีกนะ" ครับ พี่ก้อยสุดยอดมากเลย แล้วก้อยก็บอกน้องชายว่า "เก็บไว้เป็นความลับนะ"