close buttonclose buttonclose button

น้องเฌอแตม สาวดัดฟัน
*

NongSexy.com

• 402
  • เรื่องเสียวๆ
    • View Profile
น้องเฌอแตม สาวดัดฟัน
« on: June 25, 2021, 10:03:39 am »
ผมชื่อ”โต้ง”นะครับ เรื่องของผม มันเริ่มต้นเมื่อ 2 ปีที่แล้ว สมัยตอนที่ผมเรื่องอยู่ ม.4 ผมก็เป็นเด็กที่เรียนไม่ค่อยเก่งสักเท่าไร ก็จะวิ่งเล่นเตะบอลไปวันๆ จนที่บ้านผมต้องไล่ไปเรียนพิเศษ เผื่อว่าผมจะได้ผลการเรียนที่ดี  เมื่อจบเทอมนี้ พ่อแม่ผมจะส่งไปเรียนต่อต่างประเทศ แต่การไปเรียนพิเศษของผมครั้งนี้ มันทำให้ผมได้เจอกับเรื่องพิเศษๆเช่นกัน วันแรกที่ผมไปเรียน ผมไปกับเพื่อนในกลุ่มอีก 2 คนที่มีสติปัญญาไม่ต่างกับผม นาทีแรกที่อาจารย์เริ่มสอน ความน่าเบื่อง่วงนอนของผม ก็ได้แทรกซึมเข้าสู่ก้านสมองของผม มันทำให้ผมจะหลับเสียให้ได้

ขณะที่ผมกำลังจะก้มหน้าลงฟุบกับแขน สายตาของผมก็ได้กวาดไปเจอสาวน้อยนางนึง ที่กำลังเดินเข้ามากับกลุ่มเพื่อนของเธอ จากทางหน้าห้อง เธอเป็นสาวน้อยตัวกระทัดรัด ใบหน้าเรียวงาม ดวงตากลมดูบ้องแบ๊ว ผมยาวมัดเปียสองข้าง ที่สำคัญคือ ริมฝีปากกว้างของเธอได้รูป เสียอย่างเดียวที่เธอจัดฟันอยู่ แต่นั่นก็ไม่ทำให้จินตนาการของผม ถึงวิธีที่เธอใช้ปากกับกิจกรรมต่างๆนานา เธอมาในชุดเสื้อยืดสีขาวกับกระโปรงสั้นสีชมพู ตัดกับผิวที่ขาวสะอาด ดูแล้วน่ารักสุดๆ ใจของผมตอนนี้เต้นรัวไปหมด ภาวนาให้เธอมานั่งข้างๆ และแล้วเหมือนสวรรค์เป็นใจ เธอเดินตรงมาเลือกที่นั่งข้างผมที่ว่างอยู่สองสามตัว สมองของผมก็ได้คิดหาวิธีการต่างๆนานาที่จะทำความรู้จัก ตอนแรกว่าจะให้เพื่อนผมเข้าไปคุย แต่ก็กลัวว่ามันจะคาบไปเสียก่อน เลยคิดถึงมุขควายในหนัง มือของผมเลยหยิบปากกาของผม โยนไปใกล้ๆกับโต๊ะที่เธอนั่ง แต่ปากกาเจ้ากรรมดันกลิ้งเข้าไปอยู่ใต้เก้าอี้ที่เธอนั่งอยู่พอดิบพอดี

“อุ๊ย ขอโทษครับ ขอผมหยิบปากกาของผมหน่อยได้ไหมครับ” ผมก้มลงคุกเข่าต่อหน้าเธอ แล้วขออนุญาตเธอ แต่สายตาของผม จับจ้องที่ขาเรียวขาวๆของเธอ “ไม่เป็นไรค่ะ เด๋ว เฌอแตมหยิบให้นะค่ะ” เธอก้มตัวลงมาแก้มขาวเนียน เฉียดหน้าผมไปไม่ถึงเซ็นต์ เธอโน้มตัวลงมาหยิบปากกา แล้วส่งคืนให้ผม “ขอบคุณครับ ผมชื่อ โต้ง นะครับ คุณชื่อเฌอแตมเหรอ” “ค่ะ ยินดีที่รู้จักค่ะ” “ขอโทษนะครับ ขอผมนั่งใกล้ๆโต๊ะข้างๆได้ไหม?” “ก็นั่งสิค่ะ เฌอแตมไม่ว่าไรหรอก ดีจะได้บังแอร์ให้ด้วย แอร์หนาวจะตาย” ผมเลยกวักมือเรียกเพื่อนผม ให้เข้ามานั่งด้วย เพื่อคอยกันเพื่อนของเธอ ระหว่างที่เรียนเราก็นั่งคุยกัน นอกจากเธอที่เป็นสาวน้อยที่น่ารักแล้ว ยังเป็นคนที่มีมนุษยสัมพันธ์ดีอีกด้วย เราเริ่มรู้สึกคุยกันถูกใจกันมากขึ้นเรื่อยๆ จนเกือบจะเลิกเรียน

“เฌอแตม เลิกเรียนแล้ว เดี๋ยวเราไปเที่ยวไปเดินสยามก่อนไหมล่ะ?” “เอาสิ ตอนนี้ก็จะสี่โมงแล้ว วันนี้เราไม่มีไรทำ  แต่เราอยู่ได้ไม่เกินทุ่มนึงนะ” ระหว่างที่เราเดินเล่นกันไปเรื่อยๆ ผมก็ได้พูดคุยกับเธอ จนสนิทกันมากขึ้น จนเริ่มจะค่ำ “นี่โต้ง จะทุ่มนึงแล้วอ่ะ เราต้องกลับแล้วนะ เด๋วแม่ดุเอา วันนี้เราสนุกมากเลยนะ ดีใจที่ได้เจอกับเธอนะ” “เออ...เฌอแตม...ขอเบอร์เธอหน่อยได้มะ?” ผมหยิบมือถือขึ้นมาใจก็ลุ้นอยู่ว่าเธอจะให้เบอร์ผมหรือไม่ “เอามานี่ เด๋วเรากดให้นะ” เธอคว้าโทรศัพท์ผมไปจากมือแล้วกดเบอร์ให้ “อ่ะนี่ ถ้าคิดถึงก็โทรมาหาแล้วกัน” เธอพูดเสร็จก็วิ่งขึ้นรถไฟฟ้ากลับไป

หลังจากวันนั้นผมก็โทรไปคุยกับเธอทุกวัน เริ่มสนิทกันมาขึ้นเรื่อยๆ รู้เรื่องของเธอมากขึ้น รู้ว่าเธอมีแฟนมาแล้ว 3 คน แล้ววันที่เจอผมเธอก็เพิ่งบอกเลิกกับแฟนคนเก่าไปไม่กี่วัน ทุกวันหลังเลิกเรียน ผมก็จะไปหาเธอที่โรงเรียนเพื่อไปส่งเธอที่บ้าน วันที่เรียนพิเศษเลิกเรียน เราก็ไปเที่ยวกัน เป็นอย่างงี้อยู่ประมาณเกือบเดือน ผมไม่เคยบอกว่าเป็นแฟนกัน แต่ทุกครั้งที่ไปเที่ยว เราก็จับมือถือแขนกันบ้าง โอบๆกันนิดๆหน่อยๆ ซึ่งเธอเองก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่แล้ววันนึงเฌอแตมเค้าโทรมาหาผม แล้วบอกว่าวันนี้เลิกเรียนเร็วกว่าทุกวัน เพราะว่าที่โรงเรียนเค้ามีงานโรงเรียน ให้ผมมารับหน่อยดิ ซึ่งจริงๆผมก็มารับเธอเกือบทุกวันอยู่แล้วนะ เมื่อมาถึงผมก็ถามเธอว่า “ไปไหนดีล่ะ?” “ไม่รุดิ วันนี้เป็นไรม่ะรุ เบื่อๆอ่ะ เดินห้างก็เบื่อแล้วล่ะ” ผมเลยถามเล่นไปว่า “งั้นไปนั่งเล่นเน็ทบ้านเราไหมล่ะ?” “อืม ก็ดี ตามใจ ไปบ้านโต้งก็ได้”

ระหว่างทาง ผมก็ไม่ได้คิดอะไร ก็นั่งรถไปจับมือเธอตามปรกติ แต่ว่าวันนี้เธอมาในชุดพละสีน้ำเงินหลวมๆ แต่ใส่กระโปรง มันก็ไม่ค่อยได้อารมณ์เท่าชุดนักเรียนเท่าไร ใบหน้าของเธอตอนนี้ หันออกไปด้านข้างเหมือนกำลังคิดอะไรบางอย่างอยู่ นั่งมาได้สักพักก็ถึงบ้านของผม บ้านผมไม่มีคนอยู่ เพราะเช้าพ่อผมก็ไปโรงพยาบาล สายๆแม่ก็ออกไปที่บริษัท กว่าจะกลับก็ดึกๆ พ่อผมกว่าจะกลับบางทีก็อีกวัน บ้านผมเลยสงบเงียบว่างเปล่า ไม่มีใครอยู่เหมือนเช่นเคย พอถึงห้อง ผมก็เปิดแอร์ เปิดคอมพ์ ลงไปหาอะไรมาให้เธอกิน แล้วผมก็ไปนอนเล่นบนเตียง ส่วนเฌอแตมเค้าก็นั่งเล่นอยู่ที่โต๊ะคอมพ์ นั่งเล่นเน็ทแช็ต นั่งอ่านหนังสือเล่นอยู่ตรงนั้น ผมนอนดูไปสักพัก คิดในใจว่าเค้าน่ารักดีนะ ดีจังมีสาวน้อยน่ารักมานั่งอยู่ในห้องนี่ดีจริงๆ

“มองอาราย? มีปัญหาเหรอ งาย....ยย? มีปัญหาเหรอ?” เธอหันมามองผมอย่างดุๆกวนๆ ผมก็บอกว่าเปล่า แล้วผมก็ล้มตัวลงนอนต่อ แต่สมองผมก็คิดว่าเราน่าจะทำอะไรสักอย่างนะ อยู่ดีๆมีสาวสวยขนาดนี้มาอยู่ที่ห้องแล้ว แล้วอยู่ดีๆเตียงที่ผมนอนอยู่ก็ยุบตัวลง เฌอแตมเธอมานั่งข้างๆ ผมเลยลุกขึ้นมานั่งข้างๆเธอ ผมนั่งมองหน้าเธอ มองเข้าไปในดวงตากลมโตของเธอ สักพักเธอก็เขินหลบตาผม “เฌอแตม น่ารักจังเลยนะ” ผมกระซิบข้างหูเธอ ซึ่งเธอก็ยิ้ม แต่ไม่พูดอะไร มือของผมเริ่มโอบเข้าไปที่เอวของเธอเหมือนที่ทำประจำ ผมมองไปในตาของเธออีกครั้ง เหมือนเธอเริ่มรู้ ว่าวันนี้มีไรแปลกๆกว่าทุกวัน เธอเองก็คงรู้สึก...

“ไม่เอานะ” แล้วก็หน้าแดงๆ พร้อมกับปัดมือผมออก ตอนนี้ผมเริ่มมีอารมณ์แล้วล่ะ เพราะยิ่งอยู่ใกล้เธอ ตัวเธอก็ยิ่งน่ารัก ผมเริ่มที่จะโอบตัวเธอใหม่ อีกมือนึงก็เอื้อมมาจับมือของเธอ “ไม่นะ ปล่อยเรานะ” เฌอแตมเริ่มดิ้นหนีจากการโอบกอดของผม ตอนนี้ผมไม่สนใจแล้ว กอดตัวเธอแน่นขึ้น แล้วผมก็หันหน้าไปไซ้ซอกคอของเธอ เธอก็ยังดิ้นอยู่ ไซ้ได้สักพัก ผมเลยเลื่อนไปจูบกับปากของเธอ ตอนนี้เธอหยุดดิ้นแล้ว คงเริ่มจะเคลิ้มนิดหน่อย เธอเลยเปิดปากมาจูบกับผม ลิ้นของผมก็เริ่มทำงานของมันกับลิ้นของเธอ มือของเฌอแตมเริ่มที่จะกอดตัวผม พร้อมกับลูบไปมาทั่วแผ่นหลัง

มือของผมข้างหนึ่งเริ่มล้วงเข้าไปภายในเสื้อพละ แล้วจับเข้าที่หน้าอกขนาดที่ไม่ใหญ่มาก ขนาดใหญ่กว่าผลส้มพอสมควร ส่วนมืออีกข้างหนึ่งของผมก็อ้อมไปด้านหลังของเธอ เพื่อเอื้อมมือไปปลดยกทรงตัวน้อย ที่พันธนาการทรวงอกของเธอ เฌอแตมขยับตัวนิดหน่อยเพื่ออำนวยความสะดวก เครื่องพันธนการทรวงออกของเธอเป็นแบบเกาะอกไม่มีสายคล้อง พอปลดเสร็จเลยหลุดลงมากองอยูที่เอวของเธอ ปากของผมก็ยังจูบปาก และไซ้คอเธออยู่ตลอด จนเธอเริ่มครางออกมาเบาๆทุกครั้ง เมื่อผมปลดเครื่องพันธนาการช่วงบนแล้ว ถึงเวลาที่ผมจะต้องปลดพันธนการช่วงล่างเสียที

ผมสอดมือล้วงเข้าไปในกระโปรงนักเรียนของเธอ นิ้วของผมไล้ไปตามขอบกางเกงในตัวน้อยของเธอ แล้วค่อยๆดึงออก แต่เหมือนเธอจะมีสติ มือเธอที่โอบกอดผมอยู่ ก็มาจับมือของผมไว้ “อย่านะ พอเถอะ” เธอบอกผม ผมมองตาเธอ ก็รู้ว่าสิ่งที่เธอห้ามนั้น ไม่ใช่ความต้องการที่แท้จริงของเธอ ผมจึงจูบปากเธออีกครั้ง พร้อมกับดึงกางเกงในตัวน้อยของเธอออกต่อ ดูเหมือนว่าเธอจะอำนวยความสะดวก ด้วยการขยับไปมาเพื่อให้กางเกงในตัวน้อยของเธอ หลุดออกมาเช่นกัน ในที่สุดกางเกงในตัวน้อยของเฌอแตมหลุดไปกองอยู่ที่ข้อเท้าข้างหนึ่งของเธอ ตอนนี้ร่างของเฌอแตมที่ปราศจากชุดชั้นใน ขาวเนียนอยู่ภายใต้ชุดพละของโรงเรียนเธอ

เมื่อปลดพันธนการหมด ผมตลบกระโปรงของเธอขึ้น แล้วผมก็ต้องตกตะลึง ส่วนนั้นของเธอโหนกนูนและเป็นสีชมพูเข้มๆ เส้นขนของเธอมีน้อย จนดูเหมือนขนอ่อนๆเลยด้วยซ้ำ ผมจ้องมองมัน จนเธอบอกว่า “มองไรอ่ะ มองอยู่ได้ คนเค้าก็อายเป็นนะ” เธอค้อนแบบดุๆเล็กน้อย ผมเลื่อนตัวลงนั่งคุกเข่าอยู่ที่พื้น ซุกหน้าลงตรงเนินเนื้อของเธอ พร้อมกับลากลิ้นลงตรงกลางกลีบของเนินเนื้อ เธอครางเสียงดังขึ้น ลมหายใจเธอขาดเป็นห้วงๆ สองมือของเธอกุมอยู่ที่หัวผมพยายามจะผลักออก

“ทำไรอ่ะ โต้ง อ....ย่า....อย่า” ผมไม่ตอบแล้วก้มหน้าลงไปทำงานต่อ “เรา......ส...สะ.....เสียวนะ เจ็บด้วย” นิ้วชี้ผมเริ่มซุกซน ตอนแรกก็แค่แตะๆ แต่ตอนนี้มันเริ่มชอนไชเข้าไปภายในกลีบเนื้อของเธอ แล้วทำการเลื่อนเข้าอออก เข้าออก “เรา......ส...สะ.....เสียวนะ เจ็บด้วย” เฌอแตมสะดุ้งเล็กน้อยตอนที่นิ้วผมเข้าไปภายในของเธอ ผมกดตัวเธอให้ราบนอนลงบนเตียง โดยมีผมตามขึ้นไปประกบอยู่ข้างๆเธอ ผมกระซิบบอกเฌอแตมว่า “เฌอแตมอย่าหนีบขาสิ อ้าขาอีกหน่อยนะ เราจะได้ทำให้เธอสะดวก” เธอไม่ตอบ แต่ทำตามที่ผมบอกอย่างดี

เอาล่ะ เราลงไปเยี่ยมชมข้างล่างแล้ว ตอนนี้ถึงเวลาขึ้นไปพักดื่มนมบ้างเสียที มืออีกข้างนึงของผมจึงเลิกเสื้อพละของเธอขึ้น ผมก็ได้เห็นทรวงอกของวัยสาว ที่กำลังเจริญวัยขนาดนั่นก็เหมือนกับที่ผมบอกไว้แต่แรก ว่า เป็นอย่างกับผลส้ม มันก็เป็นอย่างนั้นจริงๆ คือรูปทรงของมันเหมือนผลส้มที่มีขั้วอยู่ข้างบน แล้วขั้วของเฌอแตมนั้นเป็นสีชมพู ซึ่งตอนนี้มันชูชันขึ้นมาเพราะความเสียวที่ผมได้มอบให้ ผมจึงประกบปากเข้ากับขั้วของผลส้มข้างหนึ่งแล้วดูด ลิ้นวนเวียนกับขั้วส้มของเฌอแตม เสียงครางของเธอตอนนี้ดังออกมาจากภายใน แสดงออกถึงความเสียว

ผมทำเธอไปอีกสักพัก ก็ถึงเวลาที่ตัวของผมต้องปลดปล่อย พันธนาการส่วนตัวออกซะที ผมจึงลุกขึ้น ปลดเข็มขัดกางเกงนักเรียนออก แล้วดึงกางเกงในออก ความเป็นชายของผมก็ดีดออกมา ตอนนี้มันก็ขยายขนาดขึ้นมา จนถึงขีดสุด ขนาดของผมก็ใหญ่ประมาณชายไทยทั่วไป เฌอแตมพอได้เห็นสัดส่วนความเป็นชายของผมแล้ว ก็หลบสายตาอย่างเอียงอาย “เฌอแตม ทำให้เราออกได้ม่ะ” เธอมองหน้าผมด้วยดวงตากลมโตคู่นั้น แล้วบอกว่า “ทำไรเหรอ?” เธอตอบอย่างอินโนเซนส์ “แหม....ม !!! ทำเป็นไม่รู้เหรอ?”

แล้วผมก็กดหัวของเฌอแตมลงตรงเป้าของผม เธออ้าปากกว้าง เหมือนจะกินท่อนเนื้อของผมให้หมดภายในทีเดียว แล้วจึงรูดปากขึ้นๆลงๆ “อา..อาว์ ...โอ๊วๆๆ สุดยอดเลยเฌอแตม” เธอทำได้เก่งมาก เก่งกว่าทุกคนที่ผมเคยผ่านมา “เฌอแตมโม๊กเก่งจังเลย เคยทำให้ใครมาก่อนเหรอ?” เฌอแตมส่ายหน้าไม่ตอบ มีเสียงออกมาจากลำคอว่าไม่เคย แล้วก็ทำงานของเธอต่อ ผมก็ไม่ได้เชื่อเธอหรอกนะ เพราะว่าทั้งลีลาและหนำซ้ำยังใส่เหล็กดัดฟัน แล้วทำได้ขนาดนี้ โดยไม่ทำอันตรายกับน้องควยของผม ก็ถือว่ามีฝีมือแล้ว ตอนนี้นิ้วชี้ของผมที่ทำงานอยู่ช่วงล่างของเธอ ก็ได้พาสมาชิกมาเพิ่มอีกตัวคือนิ้วกลาง พร้อมกับการเคลื่อนที่เข้า-ออกที่แรงขึ้น เฌอแตมเสียวมากขึ้น จนต้องคายท่อนเนื้อของผมที่ตั้งชัน

“เบา...เบา ทำเบาๆหน่อยสิ โต้ง โอ๊ย....อุ๊บ......” เธอเงยหน้ามาร้องได้ไม่นาน ผมก็กดหัวเฌอแตม ให้เธอทำงานของเธอต่อไป ตอนนี้ที่กลีบเนื้อของเธอหลังจากเพิ่มสมาชิกไปอีกหนึ่ง ตอนนี้ก็เริ่มมีเปียก น้ำของเธอออกมาปริมาณมากจริง ผมทำไปได้อีกสักพัก ผมก็รู้แล้วว่าเธอคงจะไม่ไหวแล้ว เฌอแตมเองก็ยังดูดอมให้ผมจนเสียว เหมือนน้ำผมจะพุ่งออกมาให้ได้ ผมจับตัวเธอขึ้นมานั่ง แล้วบอกกับเธอว่า “เฌอแตม เราไม่ไหวแล้วนะ ขอเหอะเฌอแตม” “เอ๊ย !!! ไม่เอาน่า เอาจริงเหรอ? แค่เราทำให้เสร็จก็พอแล้วมั้ง?” “มาถึงชั้นนี้แล้วอ่ะนะ”

ผมพูดจบ ผมก็ดันตัวเธอลงไปนอนบนเตียง ผมใช้มือทั้งสองข้างค่อยๆแยกขาเรียวงามของเฌอแตมออกจากกัน แล้วยกขึ้นพาดลงที่หัวไหล่ของผม เล็บจากมือเล็กๆของเฌอแตมข้างหนึ่งจิกลงที่แขนซ้ายของผม แสดงถึงความเสียวกระสันที่มีอยู่ในตัวเธอ อีกมือหนึ่งของเธอพยายามดันเอวผมไว้ ไม่ให้ความเป็นชายของผมที่ตอนนี้เฉียดขึ้นลงอยู่ระหว่างกลีบเนื้อของเธอเข้ามาภายในได้ ผมเองตอนนี้ก็พยายามโยกเอวขึ้นลง เพื่อให้ส่วนปลายของท่อนเนื้อของผม กรีดขึ้นลงกับกลีบแคมของเฌอแตม เพื่อเป็นการเรียกสารหล่อลื่นตามธรรมชาติจากภายในตัวของเธอ

“ไม่ต้องกลัวนะ เดี๋ยวเราจะทำค่อยๆ” ผมบอกกับเธอ “อืม” เฌอแตมพยักหน้าตอบรับ พร้อมกับหลับตาลง แล้วบอกว่า “ค่อยๆทำก่อนนะโต้ง เรากลัวเจ็บ” เมื่อได้รับการอนุญาต ผมจึงกดเอวลงไปตรงๆ ปลายท่อนเนื้อของผมก็ค่อยๆแทรกผ่านกลีบเนื้อสีชมพูส่วนหน้าเข้าสู่ส่วนลึกภายใน ผมค่อยๆพยายามที่จะดันท่อนเนื้อของผมเข้าไปในตัวเธอให้เบาที่สุด แต่มันก็เข้าได้แต่เพียงส่วนหัวเท่านั้น ช่องภายในเธอบีบเกร็ง ผมจึงออกแรงดันเข้าไปอีก แต่ทีนี้เฌอแตมกลับร้องออกมาดังมาก ดังมากจริงๆ

“โอ๊ย !!! หยุดนะ เฌอแตมเจ็บ เอาออกเด๋วนี้น๊า เราเจ็บ”
ผมรีบเอามือข้างนึงมาปิดปากเธอไว้ แล้วบอกกับเธอว่า
“เฌอแตม โต้งขอโทษนะ ไม่เป็นไรมากหรอก เจ็บอีกนิดนึงนะ เราจะทำให้เบากว่านี้แล้วกันนะ หยุดตอนนี้คงไม่ได้หรอก หัวมันเข้าได้แล้ว ไม่เชื่อก็ชะโงกหน้ามาดูดิ ทนหน่อยแล้วกันนะ”
เธอก็เอามือโน้มคอผมเพื่อชโงกหน้าขึ้นมา แล้วเธอเห็นว่ามันเริ่มจะไปได้แล้ว เธอก็บอกว่า
“อืม ไม่เป็นไร ค่อยๆเข้ามานะ ไหนๆก็เข้ามาแล้วนิ”

ผมได้ยินดังนั้นก็เริ่มเกร็งสะโพก เพื่อดันความเป็นชายของผมเข้าไปต่อ ใบหน้าของเฌอแตมตอนนี้ คิ้วของเธอเริ่มขมวดเข้าหากัน ดวงตาปิดสนิท แสดงถึงความอดทนต่อความเจ็บ ที่ท่อนเนื้อของผมเป็นผู้ก่อ “อืมๆๆๆ ฟู่ๆๆๆ” เป็นเสียงเดียวที่เธอครางในลำคอ และเป่าปากเพื่อบรรเทาอาการเจ็บ มือของเธอมาจับที่ไหล่ของผมแรงมาก ผมค่อยโยกเอาเข้าออก..เข้าออก..ไปเรื่อยๆ ท่อนเนื้อของผมก็ถูกส่วนนั้นของเฌอแตมกลืนกินเข้าไปจนเกือบมิดท่อนแล้ว ในช่วงนั้นเธอเองก็ร้องบอกว่า..เจ็บๆ..อยู่ตลอด แต่เฌอแตมเองก็มีการตอบรับเป็นการเด้งบั้นเอวขึ้นทุกครั้ง ที่ผมดันท่อนเนื้อเข้าไป ทุกๆมิลที่ท่อนเนื้อควยของผมที่ค่อยๆทะลวงเข้ารูหีไป มันทำให้น้ำหล่อลื่นจากธรรมชาติของเฌอแตมไหลออกมา เคลือบไปทั่วทั้งท่อนลำควย จนตอนนี้ท่อนเนื้อควยของผม ได้เข้าไปอยู่ภายในตัวของเฌอแตมจนหมดทั้งลำควย

“เฌอแตมของเราเข้าไปหมดแล้วนะ ยังเจ็บอยู่หรือเปล่า?” ผมถามเธอซึ่งตอนนี้ยังหลับตาไม่ยอมสบตาผม
“เฌอแตม ยังเจ็บอยู่หรือป่าว ถ้าเจ็บอยู่ โต้งเอาออกนะ” เธอไม่ตอบ ผมจึงขยับเอว เพื่อจะดึงออก แล้วในจังหวะนั้น มือเธอก็มาจับที่ก้นผม เหมือนจะบอกอะไรบางอย่าง
“โต้ง จะเอาออกทำไมล่ะ? เราไม่เจ็บแล้ว แต่เสียวอยู่” เธอลืมตาขึ้นมาจ้องผม
“เสียว...!!!” ผมมองตาเธอกลับ แล้วทวนคำพูดของเธอ เมื่อผมได้ยินคำนี้จากปากของเฌอแตม ทั้งตัวผมและเอวผมก็เคลื่อนไหว โยกตัวขึ้นลงอย่างเป็นจังหวะ แต่ละครั้งสร้างความสุขสมให้กับเฌอแตมเป็นอย่างมาก ท่อนเนื้อควยของผมเลื่อนเข้าออกได้ระยะมากขึ้น ทำให้จังหวะสาวของผมนั้นยาวตาม

“เสียวอีกไหมล่ะเฌอแตม?” “โอ๊ววว โอ๊ย...ซื๊ด...เสียวดิ เสียวมากด้วย” ทุกๆครั้งที่ผมสาวท่อนเนื้อออกจนเกือบจะหลุดออกมา แต่มันติดอยู่ที่ส่วนปลายๆ เฌอแตมเองก็จะเด้งเอวตามขึ้นมา ผมก็จะกระแทกกลับเข้าไปสุดๆแรงเสมอ จนผมรู้สึกว่าทุกๆครั้งที่เข้าไปจนสุด จะกระทบกับส่วนลึกของมดลูกของเธอ แต่ผมทำไปสักพัก เฌอแตมก็บอกว่า “โต้งๆ เบาๆหน่อยดิ นายทำมันก็เสียวนะ แต่ตอนที่ของนายเข้ามาสุดๆอ่ะ เราเจ็บ” “อืม เฌอแตมเจ็บเหรอ? เด๋วเราจะทำให้เบาลงนะ” ผมเองเลยกระเด้าบั้นเอวให้ช้าและเบาลง แต่เฌอแตมก็ยังบ่นว่า “เจ็บอ่ะโต้ง นายทำเราเบานะ แต่เราก็ยังเจ็บอยู่ ขนาดของนายน่ะ ไม่เหมือนของคนอื่น เสียวก้อเสียวหรอกนะ มันก็เจ็บมากกว่าอ่ะ ”

แล้วผมก็ค่อยๆดึงท่อนเนื้อควยที่อยู่ในตัวเธอ ออกมาช้าๆจนหมด กลีบเนื้อสีชมพูเข้มตอนนี้เริ่มเปลี่ยนเป็นสีแดงๆ ช่องทางรักจากที่เคยปิดสนิท ตอนนี้กลับแหวกอ้าออกจากกัน ซึ่งเป็นผลงานจากการกระแทกของผมเมื่อสักครู่นี้ ผมจัดท่าทางใหม่เพื่อไม่ให้เฌอแตมต้องเจ็บ โดยการที่ผมนอนราบ แล้วให้ช่วงล่างของเธอคร่อมเอวของผมไว้ แล้วผมก็ใช้มือข้างหนึ่งจับเอวเฌอแตมไว้ อีกข้างก็จับท่อนเอ็นควยแข็งให้ตั้งตรงกับปากทางเข้าของเธอ เฌอแตมเองก็ใช้มือขวามาจับเอวผมไว้ ส่วนซ้ายก็ช่วยผมจับท่อนเนื้อควยให้จ่อกับกลีบเนื้อหีของเธอ เฌอแตมค่อยๆย่อตัวกดตัวเธอลงมา ช่องทางรักของเฌอแตมก็ค่อยๆกลืนท่อนเอ็นควยของผมเข้าไปอย่างช้าๆ จนหมดความยาวของมัน แต่มันก็ยังไปชนภายในตัวของเฌอแตมอีกอยู่ดี

“มันก็ลึกไปอยู่ดีแหล่ะโต้ง” เธอบอก “เอาน่าเฌอแตม ไม่เจ็บหรอก ค่อยๆโยกนะ เธอจะได้ไม่เจ็บ ถ้าตอนไหนเจ็บเธอก็หยุด อย่ากดลงมาให้สุดสิ” เฌอแตมพยักหน้าตอบ แล้วค่อยๆโยกตามที่บอก จังหวะการโยกของเธอเป็นไปอย่างช้าๆ แต่ก็ลงจนสุด สร้างความเสียวให้กับเราทั้งคู่เป็นอย่างมาก จนลืมไปว่าเราทำรักทั้งที่ยังอยู่ในชุดนักเรียนอยู่เลย เมื่อผมคิดได้ดังนั้น ผมจึงค่อยๆเลิกเสื้อพละของเฌอแตมขึ้นมา เห็นหน้าอกขาวๆ ขนาดผลส้ม ตอนนี้เคลื่อนไหวไปมา แม้ว่ามันจะไม่ได้ใหญ่มากมายเพียงใด แต่มันก็สร้างความพอใจให้กับผมเป็นอย่างมาก ผมเห็นแล้วหมั่นเขี้ยวมาก เลยใช้มือข้างหนึ่งบีบขยำหน้าอกของเธอ ผมทั้งนวด-บีบ-เคล่นหน้าอกของเฌอแตมไปมาอย่างรุนแรงด้วยความมันมือ ส่วนอีกข้างหนึ่งเลยเอื้อมไปลูบที่เนินเนื้อของเธอไปมา บางครั้งก็แหย่นิ้วเข้าไปในร่องเสียวบ้างเป็นการทักทาย

พอเป็นแบบนี้จังหวะการโยกของเฌอแตมก็เปลี่ยนไป จากที่โยกเบาๆกลับกลายเป็นว่าค่อยๆแรงขึ้น..แรงขึ้น จนหนอกต่อหนอกของเรากระแทกกันจนเสียงดัง “พับ.....พับๆๆๆ” น้ำหล่อลื่นของผมก็ออกมาเสริมให้การเคลื่อนไหวของเราราบรื่น แต่รุนแรงมากขื้น “โอ๊ยๆๆๆ....เสียวจังเลย โอววววว ซื๊ดๆๆๆ อาวววว” เล็บมือของเธอจิกมาที่ไหล่ของผม แต่ตัวเธอเองก็ยังคงโยกตัวขึ้นๆลงๆต่อไป ไม่มีทีท่าของความเจ็บหลงเหลืออยู่แล้ว “แอ่นๆหน่อย แอ่นหลังหน่อย” ผมบอกเธอ เธอก็ทำตาม โยกเข้าโยกออกสักพัก “เฌอแตมหายเจ็บหรือยัง?” “หายเจ็บแล้ว” แล้วก็ร้องออกมา “อา… อา... อา... โอ๊ย !!! ไม่ไหวแล้วเสียว อา…!!!”

ผมก็เสียวตามเธอ ภายในช่องรักของเฌอแตมตอนนี้บีบตัวเกร็งเป็นจังหวะถี่ๆ โดยเฉพาะส่วนปลาย แต่เธอก็ยังโยกเข้าสุดออกสุดทุกครั้ง สักพักเธอก็ร้องค่อนข้างดัง แล้วก็หยุดโยก ฟุบตัวเธอลงมากอดผม น้ำในตัวเธอไหลลงมาเคลือบท่อนเนื้อควยของผม แล้วยังไหลออกมาเปียกเนินของเราทั้งสองคน จนขนตรงนั้นของผมราบลู่เป็นทาง “หยุดทำไมล่ะเฌอแตม?” เธอยิ้มให้ผมแล้วก็บอก “ขอโทษนะโต้ง เราเสร็จแล้วอ่ะ” หน้าเธอแดงเล็กน้อย ผมก็บอก “อ้าว !!! เฌอแตมเสร็จแล้ว เรายังไม่เสร็จอ่ะ” แล้วก็บอกให้เธอลุกขึ้นนั่งคร่อมผมก่อน ผมลุกขึ้นมา ให้เธอโอบรอบคอผมไว้ ก่อนที่ผมก็อุ้มตัวเธอ ด้วยสองมือกุมก้นน้อยๆของเฌอแตมขึ้นมาจากเตียง โดยที่ของเราทั้งสองคนนั้นอยู่ในสภาพเดิม

ผมอุ้มเฌอแตม ลุกขึ้นเดินรอบห้อง ระหว่างทางที่อุ้มเฌอแตมเดินทางมานั้น เฌอแตมก็กระเด้าตัวขึ้นลงไปมา ได้จังหวะเข้ากับการเดิน ทำได้สักพักแขนผมก็ล้า ผมจึงอุ้มเฌอแตมมาวางที่หน้าโต๊ะกระจก ผมบอกให้เธอเอามือจับโต๊ะกระจกไว้ เธอก็ลดมือจากการโอบคอผมมาจับที่ขอบโต๊ะกระจกทั้งสองข้าง “เฌอแตมๆแอ่นๆหลังหน่อยดิ แอ่นก้นออกมาหน่อย” เธอก็ทำตาม ผมเอามือจับน้องควยผมหารูหีของเธอจนเจอ แล้วก็จับยัดเข้าไปเข้าใน “โอ๊ย อา...!!!” เธอร้องอีกครั้ง แล้วผมก็เริ่มโยก ทีนี้ผมไม่เกรงใจแล้ว ผมโยกอย่างเร็วและแรง “อา... อา... อ๊า...” เธอร้อง เสียงครางของเธอดัง จนไม่สามารถความคุมได้ ถ้าพ่อแม่ผมหรือใครที่เดินผ่านบ้านผมตอนนี้ ได้ยินเข้าไม่ต้องบอกก็รู้ ว่ามีใครทำอะไรกันแน่เลย

ผมเอามือเลิกเสื้อของเธอขึ้น ขยำหน้าอกของเธอทั้งสองข้าง “เฌอแตมแอ่นๆๆก้นอีกดิ แล้วไม่ใช่แอ่นอย่างเดียว เด้าด้วยนะ จะได้เสียวง่ายๆอ่ะ” ผมบอกเธออีกครั้ง ซึ่งเธอก็ทำตามอย่างว่าง่าย ผมมองเธอในกระจก เห็นทั้งร่างของเธอในชุดพละ มันดูดีมาก ที่ได้เอากันโดยที่ยังใส่เสื้อผ้ากันอยู่ มันทำให้ผมเสียวสุดๆ ผมโยกไปเรื่อยๆ จนเริ่มไม่ไหวแล้ว เลยบอกเธอ “โอ๊ยย !!! เฌอแตม เราจะออกแล้ว เอาไง?” “อย่า เอา อา... โอ๊ย !!! อา....ออ.. ออก ....อย่...อย่า..เอาววว....อออกกก....ข่ะ....ข้าง ......ใน...ใน๊.....อาวววววว......เดี๋ยวววว...เรา...ท้อง ...นะ... น๊ะ....” เธอตอบอย่างไม่เป็นศัพท์ เสียงลมหายใจของเธอตอนนี้ขาดเป็นห้วงๆ

ผมไม่ฟังเธอแล้วครับ ผมชักเข้าออก เข้าออกอย่างเร็วเข้าสุดออกสุด เสียงเนื้อของผมกับของเฌอแตมกระทบกันดังลั่นห้อง จนส่วนปลายของผมได้กระทบกับส่วนในสุดของเฌอแตม ตอนนี้ตัวเธอกระเด้าตามแรงกระแทกของผม ตลอดเวลาเฌอแตมหลับตาร้องครางออกมาว่า “ไม่ไหวแล้ว!!! ไม่ไหวแล้ว!!! เสียวจังเลย จะเสร็จอีกแล้ว” สีหน้าของเฌอแตมตอนนี้ บ่งบอกได้ถึงความสุขจากท่อนเนื้อควยของผมเป็นอย่างมาก แก้มน้องเฌอแตมเปลี่ยนจากแก้มขาวเนียน เป็นสีชมพูระเรื่อ เฌอแตมปล่อยอารมณ์ของเธอจนถึงขีดสุดของความต้องการทางเพศ จนลืมนึกถึงคำพูดของเธอที่บอกไว้ก่อนหน้านี้

“อย่า...ออกข้างในนี้” ผมเองตอนนี้ก็สุดที่จะกลั้น น้ำภายในตัวไม่ไหวแล้ว ตอนนี้ในสมองของผมว่างเปล่า สองมือละจากหน้าอกของเฌอแตม มาจะจับขาของเธอยกขึ้น มีแต่ช่วงเอวที่เคลื่อนไหวเข้าออกอย่างกับเป็นเครื่องจักร ท่อนเนื้อควยของผมกระแทกเข้าช่องรักของเฌอแตมอย่างรุนแรง ภายในช่องนั้นก็ตอดรับแท่งเนื้อควยของผม ตั้งแต่โคนไล่ไปจนสุดปลาย โดยเฉพาะส่วนปลายนั้นดูด เสียจนเวลาที่ผมจะดึงออกเหมือนมันจะดูดส่วนปลายของผมไว้ไม่ให้ออกมา น้ำกามเข้มข้นร้อนๆภายในตัวของวัยรุ่นผู้ชายคนนึง ที่อัดอั้นอยู่ภายในตัวผมตอนนี้ ได้ไหลผ่านจากพวงสวรรค์ที่กักเก็บมันไว้ เคลื่อนผ่านมาจ่ออยู่ที่ส่วนปลายของท่อนเอ็นควย จนในที่สุดผมก็ไม่สามารถทนต่อไปไม่ไหว

ผมเสียบกระแทกเข้าไปภายในตัวของเฌอแตมต่ออีกสองสามที “ปึกๆๆ พับๆ” สิ้นเสียงการกระเต้าสองสามครั้งสุดท้าย ผมก็อัดแช่เข้าไปจนสุดช่องสวาทของเธอ เสียงของผมกับเสียงของเฌอแตม ก็ดังประสานกันขึ้นมา “โอ๊ววว....ออกแล้วน๊า.....เฌอแตม.....เราออกแล้ว” “อาว์....อย่า...ออกข้างในเราดิ....ดิ๊....อา.....” มือของเฌอแตมที่จับโต๊ะอยู่ก็เลื่อนขึ้นมาจับที่เอวผม พยายามจะดันตัวผม เพื่อให้ท่อนรักของผมออกจากตัวของเธอ แต่มันก็สายไปเสียแล้ว น้ำกามร้อนๆขาวข้นส่วนใหญ่พุ่งกระฉูดด้วยความแรง ตามเส้นทางของมันเข้าไปยังส่วนในสุดของเฌอแตม น้ำกามขาวข้นร้อนที่เฌอแตมได้ห้ามผม ซึ่งเป็นสิ่งที่เธอไม่ต้องการเกือบทั้งหมดไหลเข้าสู่ภายในตัวเธอเป็นปริมาณมาก บางส่วนไหลแทรกออกจากของเธอเล็กน้อย

มดลูกของเธอที่ดูจะไม่ต้องการน้ำรักจากผม ก็ดูเหมือนจะพยายามดูดซับน้ำกามของผม เหมือนกับว่าจะดูดน้ำจากท่อนลำควยของผมให้หมดตัว ผมซอยกระแทกอีกสักพัก จนคิดว่าน้ำของผมเริ่มหมด และของผมก็เริ่มอ่อนตัวลง แล้วจึงชักออกมา กดให้เธอนั่งลงแล้วจับหัวให้เธอดูดน้ำส่วนที่เหลือค้างที่อยู่ในตัวผม “โม๊กให้เราอีกหน่อยนะ” เธอก็ดูดท่อนเนื้อควยของผม “โอ๊ววว...เฌอแตมหมดแล้ว น้ำเราหมดแล้ว” เธอดูดน้ำกามร้อนส่วนที่เหลือที่พุ่งออกมาจากท่อนเอ็นของผมจนหมดจด จนผมคิดว่าวันนี้คงไม่มีน้ำเหลืออีกแล้ว เฌอแตมกลืนน้ำของผมแล้วจ้องขึ้นมาแล้วบอกว่า

“โต้งอ่ะ เราอุตส่าห์บอกเธอแล้วใช่ไหม? ว่าให้ชักออกมาปล่อยข้างนอก ปล่อยข้างในอย่างงี้ได้ไง รู้งี้ไม่ให้ทำหรอกนะ เราไม่เคยให้ใครมาปล่อยไว้ข้างในตัวเราเลยรู้มั๊ย? ถ้าท้องขึ้นมาจะทำไงล่ะ?”
เธอกล่าวต่อว่าผม

“โอย แล้วที่เราทำกันเมื่อกี้มันเสียวไหมล่ะ? เฌอแตมเสียวไหม? เฌอแตมสนุกไหมล่ะเมื่อกี้?”

เธอก็พยักหน้า ผมทรุดตัวลงมากอดเธออย่างไร้เรี่ยวแรง