close buttonclose buttonclose button

เรื่องของฉันกับลูกชาย (อ่านเรื่องเสียว)
*

เล่าเรื่องเสียว

• เรื่องเสียว
  • 5772
    • View Profile
เรื่องของฉันกับลูกชาย (อ่านเรื่องเสียว)

ตอน  ฉันเริ่มคิดเรื่องอย่างว่ากับลูกชาย
สวัสดีค่ะเรื่องที่ฉันจะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริงระหว่างฉันกับลูกชายแท้ๆของฉันเองคะเกิดขึ้นเมื่อต้นปี  52 นี่เองค่ะ  ฉันชื่อนิดค่ะอายุ 35  ปี ส่วนลูกชายฉันชื่อนนท์อายุ 15 ปี  สามีฉันเสียชีวิตตอนลูกชายอายุ  10 ปี ฉันกับลูกเลยอยู่ด้วยกัน 2 คนตั้งแต่นั้นมา  แต่ก็ไม่มีปัญหาเรื่องเงินนะค่ะเพราะสามีที่เสียไปได้ทิ้งมรดกไว้ให้พอสมควรค่ะ  ฉันและลูกสนิทและรักกันมากเขาเป็นเด็กที่ดีมากคนหนึ่งว่านอนสอนง่ายฉันกับลูกใช้ชีวิตปกติเหมือนกับคนทั่วไปตามประสาแม่ลูกนั่นแหล่ะคะ  แต่สิ่งที่มันไม่ปกติคือเรื่องทางเพศของฉันนะซิค่ะฉันยอมรับว่ามีอารมณ์ทางเพศพอสมควรค่ะ  ซึ่งตอนที่พ่อของนนท์ยังมีชีวิตอยู่ฉันกับเขาก็มีอะไรกับเกือบทุกคืนยกเว้นก็เวลาเป็นรอบเดือน  ทุกวันนี้เวลาที่ฉันมีอารมณ์ก็ได้แต่ช่วยตัวเองไปพลาง ๆ ค่ะ ฉันเองก็ไม่อยากมีสามีใหม่กลัวลูกมีปัญหาฉันเลยบอกกับลูกว่าจะไม่แต่งงานใหม่จะอยู่กับลูกคนเดียวพอแล้ว  ด้วยความที่สามีทิ้งมรดกไว้ให้พอสมควรฉันเลยตัดสินใจไม่ทำงานอยู่บ้านดูแลลูกตั้งแต่พ่อเขาเสียไป  นนท์ลูกชายของฉันค่อนข้างสูงค่ะประมาณ  160  ซม.  หน้าตาถือว่าใช้ได้เลยค่ะ  ส่วนฉันก็ไล่เลี่ยกันค่ะประมาณ  160  ซม.  บางครั้งไปข้างนอกด้วยกันคนอื่นคงคิดว่าเป็นพี่กับน้องแน่เลยค่ะเพราะตัวฉันเองก็ดูแลตัวเองดีพอสมควรตอนเช้าทุกวันฉันจะเป็นคนขับรถไปส่งลูกค่ะซึ่งก่อนออกจากบ้านฉันกับลูกก็จะหอมแก้มกันทุกครั้งซึ่งก็คงเหมือนกับแม่ลูกทั่วไปแหล่ะค่ะ  ฉันมีอารมณ์ทางเพศสูงก็จริงแต่ฉันไม่เคยคิดเรื่องอย่างว่ากับลูกเลยจนวันหนึ่ง  หลังจากฉันไปส่งลูกที่โรงเรียนก็กลับบ้านแล้วก็เลยว่าจะทำความสะอาดบ้านซักหน่อยซึ่งพอทำความสะอาดห้องต่าง ๆ แล้ว จะเอาของเข้าไปเก็บในห้องเก็บของเล็ก ๆ ใต้บันได  ซึ่งฉันก็กะว่าจะเอาของที่อยู่ในห้องนั้นออกมาทิ้งซึ่งฉันเองก็ไม่ค่อยได้เอาออกมาทิ้งเท่าไรมีแต่ยัดเข้าไปเก็บไว้อย่างเดียว  พอรื้อออกมาดูซักพักฉันก็เห็นถุงพลาสติดสีดำประมาณถุงขยะแหล่ะค่ะแต่มันอยู่ก้นถุงอีกทีหนึ่ง  ฉันจึงเปิดออกดูปรากฏว่าเป็นหนังสือโป๊ค่ะมีอยู่สองเล่ม  เล่มหนึ่งมีแต่ภาพอีกเล่มมีเรื่องต่าง ๆ ให้อ่านค่ะ  ซึ่งฉันเองก็แน่ใจว่ามันเป็นของสามีที่ตายไปของฉันนั่นเองเพราะช่วงที่เขามีชีวิตอยู่เขาชอบซื้อมาอ่านค่ะ  เขาคงเก็บจนลืมซึ่งฉันเองก็ลืมเหมือนกัน  ฉันก็เลยลองเปิดเล่มที่มีแต่รูปดูแค่หน้าแรกเท่านั้นแหล่ะค่ะฉันหน้าร้อนผ่าวเลยค่ะเพราะเป็นรูปฝรั่งชายหญิงกำลังร่วมเพศกันซึ่งควย ( ขอใช้คำตรง ๆ เลยแล้วกันนะค่ะ ) ของผู้ชายใหญ่มากค่ะมันมุดเข้าไปในหอยของผู้หญิงครึ่งลำควยเลยค่ะไม่รู้น้ำอะไรบ้างเยิ้มอาบตามลำควยเลยค่ะ  ฉันเลยเปิดดูไปอีกเกือบครึ่งเล่มแต่ละรูปแต่ละหน้านั้นสุดบรรยายเลยค่ะ  จนฉันเองก็รู้สึกว่าหอยของฉันเริ่มแฉะเหมือนกันกับในรูปแล้วค่ะฉันเลยเปิดดูไปเรื่อยแต่มือของดิฉันนี่ซิค่ะเริ่มลูบไล้ลงไปตามขาอันเรียวยาวของฉันจนไปหยุดอยู่ที่เม็ดเสียวตอนไหนก็ไม่รู้  ยิ่งเปิดดูก็ยิ่งมีอารมณ์จนฉันต้องจัดการกับตัวเองจนเสร็จไปหนึ่งครั้งแล้วก็มาจัดการเก็บกวาดของจนเสร็จเรียบร้อยเอาขยะออกไปทิ้งที่หน้าบ้านแล้วกลับเข้ามา  แต่ฉันยังไม่ทิ้งหนังสือโป๊ทั้งสองเล่มนั้นนะคะฉันเอาเข้าไปอ่านในห้องนอนด้านบนลองเปิดอ่านเล่มที่มีเรื่องต่าง ๆ แต่ละเรื่องที่ฉันอ่านมันทำให้ฉันเกิดอารมณ์อีกครั้งฉันเลยถอดเสื้อผ้าออกหมดแล้วมานอนอ่านบนเตียงซึ่งกะว่าน่าจะมีอีกซักรอบแน่นอน  พออ่านไปช่วงท้าย ๆ เล่มมันมีเรื่องของแม่กับลูกชายมีอะไรกันประมาณว่าอยู่ด้วยกันสองคนแม่ลูกแล้วลูกบังเอิญเห็นแม่ช่วยตัวเองแล้วเกิดสงสารแม่จึงไปคุยกับแม่ประมาณว่าเห็นแม่ช่วยตัวเองจึงอาสาจะช่วยจนได้เอากันในที่สุด  ซึ่งดิฉันอ่านแล้วถึงกับรู้สึกร้อนผ่าวแบบไม่เคยเป็นมาก่อนเลยค่ะฉันจึงตัดสินใจเดินไปห้องลูกชายทั้งที่ยังเปลือยเปล่าอย่างนั้นเลยค่ะซึ่งห้องฉันกับลูกอยู่ตรงข้ามกันค่ะ  เข้าไปหยิบกางเกงในลูกชายที่ยังไม่ได้ซักในตะกร้ามาดมค่ะมันมีกลิ่นนิดหน่อยแต่มันกับสร้างอารมณ์ให้กับฉันอย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อนจนฉันทนไม่ไหวเลยใช้เกงในลูกชายมาถูที่เม็ดเสียวของฉันยิ่งถูยิ่งเสียวในตอนนั้นเป็นครั้งแรกที่ฉันคิดถึงลูกชายเวลาฉันช่วยตัวเองจนเสร็จอย่างเหนื่อยหอบไปอีกครั้งแล้วจัดการเก็บเข้าที่เดิมเดี๋ยวลูกสงสัย  แล้วฉันก็เดินกลับมาที่ห้องหยิบผ้าเช็ดตัวเพื่ออาบน้ำค่ะไม่ไหวแล้วทั้งเปียกทั้งเหนียวพออาบน้ำฉันก็ยังคิดถึงเรื่องในหนังสือจนฉันเสร็จไปอีกรอบแบบไม่เคยเป็นมาก่อน จนกลับมาที่ห้องนอนแล้วเผลอหลับไปตอนไหนไม่รู้ตื่นอีกที่ก็ได้ยินเสียงมือถือลูกชายโทรมาบอกว่าเดี๋ยวเย็นจะกลับเองไม่ต้องให้ฉันไปรับจะไปติวหนังสือที่บ้านเพื่อนซักพักก่อนกลับเพราะปกติฉันจะไปรับไปส่งเขาที่โรงเรียน  พอเขากลับมาตอนเย็นนนท์ก็เข้ามากอดและหอมแก้มฉันซึ่งก็เป็นปกติเหมือนทุกวันที่ฉันทำกับลูกแต่ที่ไม่เหมือนเดิมคือความรู้สึกฉันนี่ซิมันขนลุกสยิวยังไงไม่รู้ฉันเลยบอกให้นนท์ไปอาบน้ำจะได้ลงมากินข้าวแล้วเขาก็เดินขึ้นด้านบนเพื่อไปอาบน้ำส่วนดิฉันก็ทำกับข้าวในครัว  ซักพักเขาก็ลงมาโดยนุ่งกางเกงขาสั้นแบบกางเกงกีฬาและเสื้อกล้ามเหมือนทุกวันแต่วันนี้ฉันแอบสังเกตเรือนร่างอันสมส่วนของลูกชายจนฉันสังเกตเห็นว่าวันนี้นนท์ไม่ได้ใส่กางเกงใน  จนฉันหน้าร่อนผ่าวอีกครั้งแต่ก็ต้องทำตัวปกติเหมือนเดิมมีอยู่ช่วงจังหวะหนึ่งที่นนท์เข้ามาช่วยยกกับข้าวในครัวแล้วบังเอิญว่าไอ้ตัวเล็กที่อยู่ในกางเกงมันมาสีที่ขาของดิฉันตอนนั้นฉันยอมรับเลยว่าถึงมันจะแป๊บเดียวแต่ฉันนี่สิเกือบสติแตกแต่ก็ต้องระงับจิตใจไม่ให้คิดไปมากกว่านี้  จนเราทานข้าวเสร็จและช่วยกันเก็บถ้วยจานไปล้างนนท์ก็เข้ามาช่วยซึ่งก็เป็นปกติทุกวันซึ่งนนท์เองก็ชอบหยอกล้อฉันโดยการเอาสะโพกมาชนกับสะโพกฉันและมีอยู่จังหวะหนึ่งที่ฉันเอี้ยวตัวจะเอาจานไปเก็บซึ่งฉันยืนหันหลังให้ลูกเป็นจังหวะเดียวกับที่นนท์โยกสะโพกด้านข้างมาชนกับก้นของฉันพอดีแล้วนนท์ก็หัวเราะอย่างชอบใจแต่ฉันนี่ซิมันไม่ได้รู้สึกแบบเดิมแล้ว  ฉันกับนนท์ช่วยกันล้างถ้วยจานจนเสร็จนนท์ก็เลยไปนั่งดูทีวีฉันเลยขึ้นไปอาบน้ำก่อนที่จะลงมาดูทีวีกับลูกโดยฉันใส่ชุดคลุมแบบยาวใส่ชั้นในทั้งบนล่างยังไม่กล้าที่จะโนบราอายลูกแต่ถ้าจะนอนฉันจะถอดออกก่อน  แล้วไปนั่งดูทีวีกับลูกเราก็คุยกันตามปกติทุกวันฉันเลยลองถามลูกว่า  “ลุกชายแม่แอบมีแฟนกับเขาหรือยังหนอ ”  นนท์ก็ตอบฉันแบบอาย ๆ ว่า  “ ยังครับผมมีแม่คนเดียวก็พอแล้ว แม่ผมสวยเซ็กซี่กว่าเพื่อนที่โรงเรียนผมซะอีก”  คำตอบของลูกทำใจฉันสั่นตุบ ๆ ทั้งที่นนท์ก็เคยพูดแบบนี้เป็นประจำแล้วเราก็คุยกันและนั่งดูทีวีซักพักจนนนท์แอบหลับไปตอนไหนไม่รู้นี่แหล่ะนะเด็กกำลังโตกินมากหลับง่าย  ฉันกำลังจะเอื้อมมือไปปลุกให้ลูกขึ้นไปนอนที่ห้องเพราะปกติฉันจะให้นนท์ดูทีวีไม่เกินสี่ทุ่มยกเว้นวันหยุดก็ต้องชะงักเมื่อฉันสังเกตเห็นลำควยที่เคยนอนหลับภายใต้กางเกงที่นนท์ใส่อยู่มันเป็นลำนูนขึ้นมาซึ่งมันใหญ่พอสมควรเมื่อมองจากด้านนอกซึ่งมันก็เห็นชัดเพราะด้านล่างที่นั่งดูทีวียังไม่ได้ปิดไฟ  ทำให้ฉันตื่นเต้นมากตาฉันก็เพ่งดูอย่างจดจ่อส่วนใจฉันก็คิดถึงเรื่องในหนังสือจนเริ่มรู้สึกว่าหอยฉันเริ่มที่จะแฉะอีกครั้งอีกจนอยากจะลองสัมผัสสิ่งที่อยู่ตรงหน้าเหลือเกินก็เลยลองเขย่าที่แขนของนนท์ที่ไหนได้นนท์กลับสะดุ้งตื่นงัวเงียถามฉันว่า “ดึกแล้วเหรอครับแม่”  ฉันเลยบอกว่า “ขึ้นไปนอนได้แล้วลูก” ทั้งที่ในใจเสียดายมากทันไดนั้นนนท์ก็งัวเงียลุกขึ้นทั้งที่ลำควยยังแข็งอยู่ซึ่งนนท์เองก็คงยังไม่สังเกตตัวเองเท่าไรมันทำให้ฉันตาค้างไปชั่วขณะเพราะสิ่งที่ฉันเห็นมันชี้โด่จนดันกางเกงออกมาอย่างเห็นได้ชัดแล้วนนท์ก็เดินขึ้นไปนอนเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น  ฉันเลยรีบปิดทีวีแล้วขึ้นนอนเหมือนกันแต่สิ่งที่ฉันเห็นมันทำให้ฉันข่มตาหลับไม่ได้ประกอบกับหอยฉันก็เริ่มแฉะมากแล้วจนต้องช่วยตัวเองโดยจินตนาการถึงลำควยของลูกชายจนเสร็จไปอีกรอบซึ่งเป็นรอบที่เท่าไรของวันก็ไม่รู้  แล้วก็นอนหลับไป
วันนี้แค่นี้ก่อนนะคะเดี๋ยวรอดูผลตอบรับก่อน