close buttonclose buttonclose button

ผัวคู่แฝด
*

NongSexy.com

• 402
  • เรื่องเสียวๆ
    • View Profile
ผัวคู่แฝด
« on: February 02, 2022, 11:10:38 am »

อรทำงานเป็นพนักงานบริษัทแห่งหนึ่งค่ะอรเป็นคนขยันตั้งใจทำงาน ไม่ค่อยสนใจเรื่องความรักนัก แม้จะมีพวกหนุ่มๆมาตามตื๊อตามจีบก็ไม่เคยเล่นด้วยเพราะอรถือคติ "รักไม่ยุ่ง มุ่งแต่งานค่ะ" ความรักของอรมาเกิดตอนที่อรอายุ 20 ปี เรียกได้ว่าเป็นสาวสะพรั่งเหมือนดอกไม้ที่บานเต็มที่เลยละค่ะวันนั้นอรก็ไปซื้อของที่ตลาด มีร้านเปิดใหม่เป็นตึกแถว 3ชั้นหน้าร้านมีผลไม้ขายด้วย อรเห็นแตงโมก็นึกอยากกินค่ะ จึงรี่เข้าไปถามคนขายเป็นคนจีนอายุประมาณ 25-26 ปีหน้าตาดีมากค่ะเขาคุยว่าแตงของเขารับรองหวานและแดงทุกลูก เจาะให้ดูก็ได้ถ้าไม่ถูกใจเปลี่ยนลูกใหม่ให้ทันทีอรก็เลือกตั้งนานเลยค่ะเลือกเสร็จแล้วก็ไม่เจาะดูด้วยเพราะคิดว่ามันคงแดงจริงอรจ่ายเงินแล้วก็หิ้วกลับบริษัทตอนนั้นพอดีเป็นช่วงพักเที่ยงก็เลยคิดจะผ่าแตงโมแบ่งเพื่อนๆกินด้วย"โอ้โฮ...ลูกเบ้อเริ่มเลย...หนูอรอารมณ์ดีมากจากไหนจ๊ะถึงได้ซื้อเลี้ยงปกติขี้ตืดจะตายไป"เพื่อนของอรคนหนึ่งล้อ"แน่ะอุตส่าห์ซื้อมาให้กินยังแอบกัดอีก"อรพูดยิ้มๆ"คอยดูนะแตงโมรังสิตขนานแท้เลยรับรองแดงแจ๋เนื้อเป็นทรายหวานฉ่ำเชียวล่ะ" อรคุยอวดสรรพคุณเลียนแบบพ่อค้าแตงแต่แหม! จริงๆ น่ะมันน่าขายหน้า...เมื่อผ่าแตงโมออกมากลายเป็นแตงเน่าแถมยังมีหนอนอีกอรผลุดลุกขึ้นด้วยความโกรธที่ถูกหลอกให้ซื้อแตงเน่าและรู้สึกหน้าแตกยับเยินอายเพื่อนๆสุดๆเลยละค่ะอรรีบคว้าแตงเน่าจ้ำอ้าวกลับไปที่ร้านทันทีพอไปถึงก็เจอคนขายกำลังเช็ดกระจกตู้อยู่ พอเห็นอรก็ยิ้มหวานออกมาต้อนรับ อรก็โวยเลยค่ะ"นี่คุณเอาแตงโมเน่ามาหลอกขายกันได้ยังไง"เขาทำท่างง"คุณซื้อแตงไปจากที่นี่หรือครับ"เขาถามตีหน้าเซ่ออรได้ยินก็ยิ่งโมโหใหญ่"ขายของประสาอะไรแค่แตงเน่าลูกเดียวก็ไม่รับผิดชอบ ทีหลังไม่ซื้อแล้ว" อรพูดอย่างโกรธๆพอต่อว่าเสร็จอรก็กลับพอเดินมาได้ไม่ทันไรก็ได้ยินเสียงเขาเรียกแต่อรไม่สนใจรีบเดินต่อจะออกไปให้พ้นร้านเพราะ เกลียดขี้หน้าคนขายแล้วถึงจะหน้าตาดีแต่เหลี่ยมจัดอย่างนี้ไม่ไหว แต่ก็มีมือหนึ่งมาฉุดแขนอรไว้ก็อีตาคนขายแตงเน่านั้นแหละค่ะ... อรสะบัดแขนยิ่งโมโหขึ้นไปอีกเพราะดันทะลึ่งมาจับมือถือแขนพอหันขวับไปกะจะด่าเท่านั้นแหละอรก็ต้องงงเป็นไก่ตาแตก!นึกว่าโมโหจนตาลายเห็นคนเดียวกลายเป็นสองคนแต่เป็นคนยืนอยู่สองคนจริงๆคนที่สองใส่เสื้อขาวคอกลมต่างกับคนแรกที่ใส่เสื้อโปโลสีแดงไม่ต้องบอกก็รู้ว่าสองคนนี่เป็นคู่แฝดกันแน่ๆคนที่ออกมาทีหลังนี่เองที่ขายแตงเน่าให้อร"คุณนี่ใจร้อนจริงๆพี่ผมเค้าไม่รู้เรื่องผมต้องขอโทษด้วยครับ"เขาตำหนิอรก่อนจะขอโทษอย่างสุภาพอรก็หน้าแดงด้วยความอายค่ะเพราะรู้สึกว่าตัวเองก็ผิดเหมือนกันที่ดันไปต่อว่าคนที่ไม่รู้เรื่องตกลงวันนั้นอรได้แตงใหญ่กว่าลูกแรกกลับมาด้วยค่ะเขาบอกว่าเป็นอภินันทนาการพิเศษอรมารู้ทีหลังว่าสองแฝดนี้ยังเป็นโสดคนพี่ชื่อสมพงษ์คนน้องชื่อธงชัยหน้าเหมือนกันเด๊ะตั้งแต่วันนั้นอรก็เริ่มสนิทกับทั้งคู่เพราะพวกเขาอัธยาศัยดี คุยเก่งอรรู้สึกว่าทั้งสองพี่น้องชอบอรทั้งคู่เลยค่ะแต่อรชอบสมพงษ์มากกว่าเพราะเขายิ้มเก่ง ไม่เหมือนคนน้องที่พูดน้อยและขรึมในที่สุดอรก็ตกลงแต่งงานกับสมพงษ์แฝดผู้พี่ค่ะธงชัยพอรู้ว่าอรตัดสินใจแต่งงานกับพี่ชายเขาก็ยิ่งขรึมลงไปอีกวันแต่งงานเขาก็ไม่ไปงานด้วยอรแต่งงานแล้วก็มาอยู่ที่ร้านของสองพีน้องอรสังเกตเห็นว่าธงชัยซึมไปค่ะเหม่อๆยังไงชอบกล ท่าทางอย่างกับคนอกหัก สมพงษ์เขาห่วงน้องเขามากเขาบอกอรว่าน้องไม่เคยเป็นอย่างนี้มาก่อนอรก็สงสารค่ะ พยายามชวนเขาคุยบางครั้งเขาก็ดีใจที่อรไปนั่งคุยด้วยแต่บางครั้งก็ลุกหนีไปดื้อๆ แปลกแท้ๆพอถึงวันเกิดเขา ธงชัยก็ไปซื้อเหล้ามากินอรงงเลยค่ะเพราะปกติสองพี่น้องไม่กินเหล้าไม่สูบบุหรี่ แต่วันนี้ทั้งสองคนกินเหล้าหนักมากแถมยังชวนอรกินอีกอรก็ไม่เคยกินแต่เขาสองคนก็คะยั้นคะยอพอสีทุ่มอรก็เริ่มมึนจึงชวนสมพงษ์เข้านอนค่ะแต่ยังไม่ทันไรธงชัยก็มาเคาะประตูบอกให้ไปกินเหล้าต่อสมพงษ์ก็ออกไปกับน้อง เขาชวนอรด้วยค่ะแต่อรไม่ไหวแล้วค่ะ เลยบอกง่วงขอนอนก่อน ไมรู้หลับไปตอนไหนมาสะดุ้งตอนสามีเข้ามานอนด้วยเขากอดจูบอรใหญ่เลยค่ะ กลิ่นเหล้าคลุ้งไปหมด.."อุ๊ย ไม่เอาค่ะ พี่พงษ์อรเพลีย...อย่าค่ะ"อรร้องห้ามเพราะมึนไม่มีอารมณ์ด้วย แต่เขาก็ไม่ยอมหยุดเขาซุกไซร้ไปตามซอกคอมือข้างหนึ่งฟอนเฟ้นคลึงเคล้าอยู่ที่หน้าอกอร อีกข้างก็ลูบไปที่ก้นแล้วก็บีบไม่นานอรก็ขนลุกซู่ไปหมดสักพักเขาก็พลิกร่างอรให้นอนหงายแล้วเขาก็ลงไปที่หน้าขาจัดแจงเลิกชุดนอนของอรขึ้นมาอรปล่อยให้เขารูดกางเกงในของอรออกไปโดยไม่ขัดขืนเพราะอรเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาแล้วเหมือนกันสมพงษ์เขาจ้องมองโคกของอรใหญ่เลยค่ะทำเหมือนไม่เคยเห็นมาก่อนยังงั้นตอนนั้นอรก็อายมากเหมือนกันไม่รู้ทำไมรู้สึกร้อนวูบวาบไปทั้งหน้าขาเลยค่ะ"มองอะไรคะพี่พงษ์ พอแล้ว..."อรร้องเพราะความอาย เพราะเขาจ้องมองนานผิดปกติสมพงษ์เขาไม่พูดอะไรแต่เอามือลูบคลำที่หน้าขาของอร เขาใช้นิ้วเบียดช่องขาเข้าไปทีละนิดสอดเข้าไปเขี่ยที่จุดสำคัญอรครางเลยค่ะ จากนั้นเขาก็แหวกกลีบของอรออกแล้วก็เริ่มละเลงลิ้นคราวนี้อรหน้าชาวาบเลยค่ะ ทั้งอายทั้งเสียวทั้งแปลกใจเพราะสมพงษ์เขาไม่เคยใช้ลิ้นกับส่วนนี้ของอรมาก่อนเลยแต่ตอนนั้นอรก็ไม่ได้คิดมาก อาจจะเป็นเพราะเขาเมาก็ได้ตอน แรกอรก็อยากจะร้องห้ามเหมือนกันแต่เขาใช้ลิ้นเก่งมากๆค่ะ ตอนนั้นข้างบนเขาก็ใช้มือบีบคลึงเคล้นหน้าอกอรทั้งสองจนสู้มือไปหมดข้างล่างก็ใช้ลิ้นเขาจู่โจมจุดสำคัญจนน้ำอรออกมาเปียกชุ่มโชกอรถึงกับจิกศีรษะเขาแล้วแอ่นก้นให้เขาเลียเข้าไปลึกๆเขาก็ทั้งเลียทั้งขบและดูดดื่มน้ำของอร จนอรได้ยินเสียงซี๊ดซ๊าดเอวและสะโพกของอรตอนนั้นทั้งส่ายทั้งเด้งรับลิ้นเลียเรียกว่าดิ้นพล่านเลยก็ได้ค่ะมันเสียวสุดๆเลย"อูยยยย...พอแล้วพี่พงษ์อรเสียว...ทำอรเถอะค่ะ..อูยยยย..ซี๊ดส์"อรร้องครางตอน นั้นอรมีอารมณ์สุดๆแล้ว ก็เลยขอเขาอย่างลืมตัว สามีอรหัวเราะเบาๆ เขายังคงละเลงทั้งมือทั้งลิ้นโลมเลียไปตามเนินอกและหน้าท้องต่ออีกสักพัก ก็จัดการรูดชุดนอนอรออกแล้วก็เอาของเขาจ่อลงมาแล้วกดเข้ามาทันทีอรเสียววูบเลยค่ะรู้สึกว่าของเขาชำแรกเข้ามาอย่างฝืดคับมากๆดูเหมือนว่ามันจะใหญ่โตเบ่งบานกว่าทุกวันด้วยค่ะสงสัยเขาคงจะมีอารมณ์มากเลยเพราะรู้สึกตั้งแต่แรกแล้วว่าเขาฟอนเฟ้นร่างอรเหมือนคนตายอดตายอยากทำเหมือนกับไม่เคยนอนกับผู้หญิงมาเป็นปีๆทั้งๆที่ปกติก็ทำการบ้านไม่เคยขาด"อูยยยเบาๆค่ะ..พี่พงษ์..อูยยย..ทำไมวันนี้มันใหญ่จัง"อรร้องเบาๆรู้สึกตึงแน่นจนต้องถ่างขากว้างออกไปมากๆ เขาหัวเราะค่อยๆดันเข้ามาช้าๆมือก็ลูบคลำขยำอยู่ที่ทรวงอกของอรพอเข้าที่แล้วเขาก็ค่อยๆกระแทกเข้าออกช้าๆสองมือของเขารั้งก้นอรให้ผสานเข้ากับจังหวะเขาอรรู้สึกว่าท่อนเอ็นของเขาเข้าออกจนสุดลำเลยค่ะแล้วเขาก็เร่งจังหวะแรงขึ้น...แรงขึ้น..ในที่สุดก็กระแทกถี่ยิบแบบไม่ยั้งอรดิ้นครางลั่นเลย"อูยยย...ซี๊ดส์...เสียวค่ะ..พี่พงษ์...อูยยย...ซีดส์.อา..อา..อูยยยอูยยยย.."อรร้องครางด้วยความเสียวค่ะแต่แปลกที่คืนนี้เขาได้แต่ทำอย่างเดียวไม่พูดไม่จาอะไรเลยนอกจากครางออกมาในบางครั้งเขาเอาอรจนอรหัวสั่นหัวคลอนเลยค่ะ เสียวจนทั้งส่ายทั้งเด้งรับการกระแทกของเขาคืนนั้นอรเสร็จเขาไปตั้งสามสี่ครั้งสมพงษ์เขาอึดมากๆเลยค่ะ อึดมากกว่าทุกคืนสงสัยจะฤทธิ์เหล้าเขาเอาจนอรหมดแรงคืนนั้นอรนอนหลับเป็นตายเลยค่ะตอนเช้าอรก็ตื่นตามปกติแต่ที่ไม่ปกติก็คือ...อรสังเกตเห็นคนที่นอนกอดอรอยู่นี่ไม่ใช่สามีอรแน่ๆเขาคือธงชัย!!!อรร้องไห้โฮเลยค่ะ ความรู้สึกตอนนั้น อยากจะวิ่งเอาหัวชนฝาให้หัวแตกตายเลยจะได้ไม่ต้องมารับรู้เรื่องแบบนี้"ออกจากห้องชั้นเดี๋ยวนี้..ออกไป..ออกไป"อรกรีดร้องลั่นสม พงษ์วิ่งเข้ามาในห้องธงชัยลุกขึ้นคว้าผ้าขนหนูมานุ่งหน้าซีดเผือด "ทำไม ทำกับอรอย่างนี้ทำไม.. เห็นอรเป็นอะไรถึงทำกันแบบนี้..."อรตะโกนถามเหมือนคนเสียสติ น้ำตาพรั่งพรูอาบแก้ม ดูเอาเถิดเขาช่างทำได้ลงคอเขาต้องสมรู้ร่วมคิดกันแน่ๆ
"อร อย่าเพิ่งโกรธ ฟังพี่พูดก่อน"สมพงษ์บอกว่าน้องชายเขารักอรมาก รักมานานแล้วสมพงษ์ไม่รู้จึงชิงแต่งงานกับอรเขาสงสารน้องจึงยอมให้เกิดเรื่องอย่างนี้เขาว่าเขาไม่รังเกียจที่จะมีเมียคนเดียวกับน้อง…แต่อรรังเกียจค่ะ!อรทนไม่ได้จริงๆที่จะมีสามีสองคน หนำซ้ำยังเป็นพี่น้องกันด้วยมันเป็นเรื่องน่าอับอายที่สุดเลยค่ะในความคิดของอร"ขอโทษพี่อรด้วยครับแต่ผมรักพี่อรจริงๆ อยากได้พี่มากๆเลย อย่าโกรธพี่พงษ์เลยครับ"ธงชัยเขาขอโทษกับอรเขาพูดต่อหน้าสมพงษ์เลยค่ะสมพงษ์ก็ดันพยักหน้ารับเหมือนกับเรื่องธรรมดา แต่อรซิหน้าชาแล้ว..ชาอีกเขาช่างพูดได้ไม่อายปากจริงๆ"พี่อรรังเกียจผมหรือ" ธงชัยถาม จริงๆเขาสองพี่น้องฝาแฝดอายุมากกว่าอรแต่อรแต่งงานกับพี่เขาธงชัยก็เลยเปลี่ยนมาเรียกอรว่าพี่ด้วยอรมองหน้าซีดๆของเขาแล้วอดสงสารไม่ได้เพราะอรเป็นคนใจอ่อนนี่คะแต่สิ่งที่เขาทำมันเจ็บปวดใจจริงๆค่ะ"แล้วชัยทำตัวน่ารังเกียจหรือเปล่าล่ะที่ทำลงไปนั่นมันถูกแล้วใช่ไม๊ ทำอย่างกับว่าพี่ไม่ใช่คนเป็นสิ่งของอะไรสักอย่างที่แบ่งปันให้ใครก็ได้อรพูดปนเสียงสะอื้น พ่อแม่อรเคยสอนให้ซื่อสัตย์ต่อสามีอรอาจจะเป็นสาวสมัยใหม่แต่เรื่องนี้อรหัวเก่าและยึดมั่นมากเลย "พี่พงษ์คิดดูซิอย่างนี้อรจะมองหน้าใครได้""แล้วอรไปสนใจอะไรชาวบ้าน อรไม่สงสารชัยบ้างหรือตั้งแต่พี่แต่งงานกับอรเขาก็ซูบผอมไปแค่ไหนไม่สงสารชัยก็สงสารพี่บ้างพี่กลุ้มใจจะแย่ที่เห็นน้องเป็นแบบนี้"สามีอรพูดเหมือนกับอรเป็นคนใจดำเลยค่ะอรพูดไม่ออก เขาเลยพูดต่อ "เรามีกันสองคนแค่นี้เขาเห็นอรก่อนพี่เสียอีกพี่ควรเสียสละให้น้องถึงจะถูก แต่พี่เองกลับไม่รู้ว่าตัวเองได้มีความสุขบนความทุกข์ของน้องมันเท่ากับพี่แย่งน้องหน้าด้านๆเห็นใจพี่บ้างเถอะอร" สามีอรพูด น้ำเสียงของเขาหม่นหมองแต่คำพูดของเขาน่าเกลียดในความรู้สึกของอร"พี่พงษ์เลือกเอาซิถ้าเลือกชัยอรก็จะไปตามทางของอร"อรพูดเด็ดขาด แล้วก็ไม่สนใจสองพี่น้องอีกอรนอนคว่ำลงบนเตียงชั่วครู่สองพี่น้องก็ออกไปจากห้องและปิดประตูให้ด้วยพอสองพีน้องออกจากห้องอรก็แอบเก็บเสื้อผ้าใส่กระเป๋าถึงตอนค่ำก็ย่องหนีออกทางประตูหลังบ้านคิดจะกลับบ้านนอกพอไปถึงท่ารถเห็นสมพงษ์ยืนดักอยู่ก่อนแล้วเขาขับรถไปตามอรเพราะเขาเดาถูกว่าอรจะต้องคิดหนีกลับบ้านที่ต่างจังหวัดเขาเข้ามาแย่งกระเป๋าไปโยนใส่รถฉุดอรขึ้นรถให้กลับไปด้วย อรจะไม่กลับแต่อายคน คนเขามาองใหญ่ต้องตามเขากลับอรหนีกลับบ้านได้จริงๆ หนหนึ่งหลังจากหนีครั้งแรกไม่สำเร็จพอหย่อนก้นลงนั่งไม่ถึงชั่วโมงเขาก็ขับรถตามไปทันทั้งๆที่กรุงเทพกับบ้านอรไกลกันตั้งสามร้อยกว่ากิโล เขาไปถึงก็บอกพ่อแม่อรว่า อรงอนเขาหนีกลับบ้านเขาเอาเงินให้พ่อแม่อรแล้วก็พาอรกลับกรุงเทพอีก พอกลับมาถึงบ้านเท่านั้นแหละทั้งสองก็ช่วยกันอุ้มอรไปที่เตียงแล้วสองพี่น้องก็ช่วยกันปล้ำถอดเสื้อผ้าอรอีกอรก็ดิ้นร้องโวยวายใหญ่เลยค่ะ ตอนนั้นอรร้องไห้ด้วยเพราะความโกรธและคับแค้นใจมากสมพงษ์เขาจูบไซร้ไปตามใบหน้าอร แล้วก็ลูบคลำอยู่บนหน้าอกเขาใช้ลิ้นโลมเลียบริเวณหัวนมทั้งสองเต้า พยายามจะปลุกอารมณ์อรค่ะส่วนธงชัยก็ไม่ยอมน้อยหน้าพี่เขาคลุกเคล้าอยู่ที่ด้านล่าง ซุกหน้าอยู่บนหน้าท้องของอรลิ้นของเขาดุนดันไปมาตรงสะดือแล้วค่อยๆเลื่อนไซร้ไปเรื่อยๆจนถึงหน้าขา...แต่..เอ!...หรือจะเป็น ธงชัยอยู่ข้างบนแล้วสมพงษ์อยู่ข้างล่าง..อรชักไม่แน่ใจเหมือนกัน...อรยอมรับว่าบางครั้งก็สับสนอยู่บ้างเพราะเขาเหมือนกันมากๆแต่คิดอีกทีธงชัยน่าจะเป็นคนที่อยู่ข้างล่างมากกว่าเพราะเขาใช้ลิ้นเก่งมากทั้งสองพี่น้องช่วยกันปลุกอารมณ์อรไม่นานอรก็เสียวตัวอ่อนระทวยอีกเขาเล่นขี้โกงนี่คะ อรเป็นผู้หญิงตัวเล็กๆจะไปขัดขืนอะไรได้แค่คนเดียวอรก็แย่แล้วนี่เล่นรุมพร้อมกันสองคน อรงี้ตัวสั่นระริกไปหมดสมพงษ์หรือธงชัยก็ไม่รู้เป็นคนสอดของเขาเข้ามาก่อนเขาควบอรใหญ่เลยค่ะ
อีกคนที่เหลือก็ลูบคลำขยำอรไปทั่วทั้งตัวอรโดนรุมอย่างนี้ก็รู้สึกว่าเลือดในกายสูบฉีดซาบซ่านหัวใจอย่างมากมายเลยค่ะอรถึงกับนอนบิดไปบิดมาพร้อมกับร้องครางออกมาดังๆด้วยตอนนั้นน้ำของอรพรั่งพรูออกมาจนเปียกแฉะไปหมดอรเลยไม่ได้ขัดขืนอะไรอีกแถมยังเด้งสู้อีกด้วยค่ะตกลงคืนนั้นอรก็เสร็จสองพี่น้องไปอีกหลายครั้ง...เดี๋ยวนี้อรเบื่อที่จะหนีแล้วค่ะเพราะไม่มีทางหนีเขาพ้นไม่พี่ก็น้องจะต้องไปตามเอาตัวอรกลับมาได้ทุกครั้งขี้เกียจหนีเลยต้องดีกับเขา ทำงานช่วยเขา อรไม่กล้าไปทำงานที่บริษัทแล้วค่ะเพราะอายกลัวเพื่อนๆจะรู้ว่ามีสามีสองคนเป็นพี่น้องกัน เลยลาออกจากงานพอออกมาก็ยิ่งไปไหนไม่รอดต้องทำงานช่วยเขางานที่ทำก็คือเป็นเถ้าแก่เนี้ยนั่งเฝ้าลิ้นชักเก็บเงินคอยทอนตังโดยมีสามีสองคนวิ่งขายของอยู่หน้าร้านชาวบ้านที่มาซื้อของไม่รู้ว่ารู้เรื่องเราบ้างหรือเปล่าแต่บางคนก็ระแวงแน่ๆเพราะลูกค้าหนุ่มๆบางคนก็แอบแซวอรตอนที่สามีเผลออรทำเป็นไม่สนใจ แต่จริงๆน่ะอายนะคะอร อายจนแทบจะแทรกแผ่นดินหนีเลยค่ะแต่ไม่รู้จะหนีไปไหน พวกเขาสองคนเอาใจอรมากเลยค่ะ สี่ตาเขาไม่แลสาวไหนเลยเขาเล่นแบ่งกันเลยนะคะ อาทิตย์ จันทร์ อังคาร พุธของสมพงษ์ พฤหัส ศุกร์เสาร์ของธงชัย อรนอนห้องเก่านั่นแหละค่ะพวกเขาจะย้ายตัวเองไปนอนห้องเดี่ยวถ้าไม่ใช่เวรเขา เขาเอาใจอรดีทุกอย่างไม่ให้อนาทรเลยค่ะแล้วก็มีอยู่วันหนึ่งใกล้จะค่ำแล้ว วันนั้นลูกค้าน้อยปกติสองพี่น้องก็คุยข่มกันว่าใครทำเก่งกว่าใคร อรก็ขำค่ะ
เพราะเขาเถียงกันใหญ่ ตอนหลังนี่เสียงเริ่มดังทีนี้อรก็เริ่มอายเลยร้องห้ามเพราะกลัวว่าเดี๋ยวจะมีใครได้ยินเขาเถียงไปเถียงมาแล้วยังไงไม่ทราบอยู่ๆธงชัยเขาก็พูดว่า งั้นมาแข่งกันเลยว่าใครเก่งกว่าใครอรใจหายวาบแลยค่ะธงชัยรีบไปปิดร้าน ส่วนสมพงษ์รีบมาอุ้มอรไปที่ห้องนอนแล้วโยนโครมไปที่เตียง อรก็พยายามจะลุกขึ้นมาค่ะแต่เขาสองคนช่วยกันมากดร่างอรไว้อรก็ชักโกรธขึ้นมาเหมือนกันเล่นเถียงกันแล้วมาลงที่อรอย่างนี้มันไม่ถูกแต่สองพี่น้องเขาไม่สนใจหรอกค่ะว่าอรจะยอมหรือไม่ยอมเขาตกลงกติกากันโดยผลัดกันคนล่ะห้านาทีบอกว่า อรน้ำแตกที่ใครคนนั้นชนะจากนั้นสมพงษ์ก็เริ่มก่อนเลยค่ะเขาปล้ำถอดเสื้อผ้าอรจนล่อนจ้อนโชว์ความขาวต่อหน้าเขาสองพี่น้องแล้วแฝดพี่ก็เริ่มจูบไซร้ที่นมอร ไล่ขึ้นไปที่ปากจากนั้นก็ระดมกอดจูบลูบคลำไปทั่วทุกส่วนในตัวอรไม่พ้นมือกับลิ้นของเขาเลยค่ะดูเขาจะบรรเลงสุดฝีมือเพราะต้องการจะเอาชนะน้องพอเขาทำไปได้สักพักธงชัยก็บอกว่าตาเขา แล้วสมพงษ์ก็เปลี่ยนให้ธงชัยเข้ามาทำอรบ้างธงชัยเขาไซร้ซอกคอเอาลิ้นเลียวาบเข้ามาในหู อรขนลุกเกรียวไปหมดเพราะลิ้นเขาสากมันทำให้อรเสียวจนขนลุกซู่ เพราะธงชัยเขาใช้ลิ้นเก่งมากเขาเลียและขบที่ติ่งหูไซร้มาตามซอกคอ แล้วเลื่อนไปดูดนมอรสลับกับการบีบขยำ…โอ๊ย!อย่างนี้อรก็แย่ซิคะ เพราะทำอย่างนี้มันยิ่งกว่าโดนรุมอีกเพราะมันเท่ากับเขาสองคนได้พักส่วนอรน่ะโดนอยู่คนเดียวแล้วสองพี่น้องเขาก็รู้จุดเสียวของอรหมดด้วยอรโดนผลัดกันเข้ามาอย่างนี้เสียวแทบตายเลยค่ะอรจำไม่ไดแล้วว่าถึงสวรรค์ไปกับใครก่อนแต่ที่แน่ๆคืนนั้นอรเสร็จไปอีกสี่ห้าครั้งแล้วเขาก็ยังไม่ถึงกันสักคนโธ่!ก็เล่นผลัดกันอย่างนั้นกว่าจะถึงอรก็ไปถึงไหนต่อไหนแล้วค่ะหลังจากคืนนั้นอรต้องห้ามขาดว่าอย่าทำสัปดนแบบนี้อีกเพราะวันต่อมาอรแทบเดินไม่ไหวเลย ระบมไปหมดเขาสองคนก็หัวเราะชอบใจแต่ก็เชื่อฟังอรดีนะคะเฮ้อ!!...แต่ตอนนี้อรคิดไม่ตกว่าจะทำยังไงดีอรท้องแล้วค่ะ...แต่ไม่รู้ว่าลูกในท้องเป็นของใครเป็นลูกของสมพงษ์หรือธงชัยกันแน่..พอสองพี่น้องเขารู้ว่าอรท้องก็ดีใจใหญ่เลยค่ะโอ๋อร บำรุงอรจนแทบไม่ได้ทำอะไรทั้งที่ปกติก็ไม่ค่อยจะได้ทำอะไรอยู่แล้วแต่ล่ะพ่อบังคับให้อรกินกับนอนสลับกันทั้งวันเขาไม่สนใจเลยว่าเป็นลูกของสมพงษ์หรือธงชัย"มันก็ลูกของพวกเราเหมือนกันแหละ"ธงชัยว่ายิ้มๆสมพงษ์พยักหน้าเห็นด้วย เข้ามาลูบท้องอร"โตเร็วๆนะไอ้หนูมันต้องเป็นผู้ชายจะได้มาช่วยเตี่ยค้าขาย" อรจะทำไงได้ก็เออออไปกับเขาด้วยทั้งนั้นเองอรทุกข์ใจมากค่ะ มากพอๆกับความสุขสบายกายบางครั้งอรก็นึกละอายใจที่มีสามีสองคนนางวันทอง โมรา กากี ที่ว่าเป็นหญิงชั่วมีผัวสองผัวสามยังมีทีละคนแต่อรมีพร้อมกันเลยค่ะ ไม่รู้ว่าชาติก่อนทำบาปกรรมอะไรไว้หนักหนา...แต่เดี๋ยวนี้อรเริ่มจะทำใจได้ได้แล้วละค่ะใครจะประณามยังไงอรก็จำต้องทนละค่ะเพราะไม่มีทางเลี่ยงจริงๆ ถึงยังไงเขาสองคนก็รักอรอย่างจริงใจเท่านี้ก็พอแล้วค่ะยังไงก็ดีกว่ามีสามีนอกใจใช่มั้ยคะ..