close buttonclose buttonclose button

กะเทาะเปลือกนายแบบนู๊ด
*

NongSexy.com

• 402
  • เรื่องเสียวๆ
    • View Profile

เกิดมาหล่อล่ำหำหย่าย.ย.ยยได้เปรียบคนอื่นๆอย่างช่วยไม่ได้ อย่างนายแบบชื่อดังสุดฮ๊อตคนหนึ่งที่แจ้งเกิดบนเวทีแคทวอล์คควบคู่กับการ
ทำงานนั่งดริ๊งค์ในบาร์ให้บริการความสุขทางกายและทางใจแก่หล่าบรรดาสาว ๆ ขี้เหงาทั้งหลายก่อนจะก้าวเข้าสู่วงการหนังติดเรทด้วยเหตุทางด้าน
การเงิน เขาพร้อมที่จะเปิดใจให้สัมภาษณ์แบบหมดเปลือกกับอาชีพที่ใคร ๆ เรียกว่า “นายแบบ” ณ บัดนี้

สัมภาษณ์ : อย่างที่คุยกัน  พูดได้ทุกเรื่องทุกอย่าง  เดี๋ยวพี่ไปกรองเอง !

นายแบบ : ครับ

สัมภาษณ์ : บอกชื่อหน่อย

นายแบบ : ชื่อ **** ครับ ตอนนี้อายุยี่สิบห้าย่างยี่สิบหก

สัมภาษณ์ : โสด !

นายแบบ : ครับ  ก็...ทำงานแบบนี้ไม่กล้าคิดเรื่องแฟนพี่

สัมภาษณ์ : ทำไม... กลัว !

นายแบบ : ครับ  กลัวเขารับไม่ได้  ไม่อยากโกหกเขา  เขารักเราแล้วไม่อยากให้เขาเสียใจทีหลังเพราะเราโกหก

สัมภาษณ์ : เข้าใจ  ไปไงมาไงถึงได้เข้ามาในวงการนี้  พูดให้ฟังหน่อย !

นายแบบ : ตอนแรกผมก็ไปสมัครเป็นนายแบบของโมเดลลิ่งแห่งหนึ่ง ก็กะหารายได้พิเศษ  เพราะว่าผมเข้ามาเรียนมหาวิทยาลัยในกรุงเทพมัน
มีค่าใช้จ่ายเยอะ ทางบ้านก็ไม่ค่อยมีเงินเท่าไหร่ ต้องช่วยตัวเองด้วย

สัมภาษณ์ : ตกลงได้ !

สัมภาษณ์ : มีการเทสต์งานมั๊ย !

นายแบบ : มีครับ  ก็เป็นการถ่ายภาพนิ่งธรรมดา แต่พี่เขาจะมีกล้องวีดีโอด้วย พี่เขาบอกว่าจะเก็บเป็นภาพเบื้องหลังไว้ เผื่อว่าวันหนึ่งผมดัง
และต้องออกรายการทีวีจะได้เอาภาพนี้ไปฉายให้ดูว่ากว่าจะมาเป็นดาราดังต้องทำยังไงบ้าง

สัมภาษณ์ : เทสต์งานถ่ายรูปธรรมดา !

นายแบบ : ตอนแรกก็ถ่ายธรรมดา แต่พอถ่ายไปถ่ายมาพี่เขาก็บอกให้ผมถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้น ถอดเสื้อถอดกางเกงหมดเลย (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : อ้าว !

นายแบบ : ผมก็ถามพี่เขาว่าทำไมต้องถ่ายกันขนาดนี้ หลอกผมหรือเปล่า พี่เขาบอกว่าต้องเก็บภาพให้หมดเพราะงานที่ติดต่อเข้ามามีหลาย
แบบ เขาจะได้เก็บภาพตรงนี้เอาไว้พรีเซ้นต์กับลูกค้าได้ ด้วยความที่ผมเป็นผู้ชายไงครับก็เลยรู้สึกเฉย ๆ  อีกอย่างผมก็ปิดตรงนั้นไว้ไม่ได้เปิดให้เขา
ถ่ายก็เลยไม่กลัวอะไร อ้อ..ขอบอกว่าทีมงานของเขาดูเป็นมืออาชีพมาก ก็เลยทำให้ผมเชื่อเขาสนิทใจ

สัมภาษณ์ : สรุปแล้วเปลือยหมด แต่ปิดตรงนั้นไว้ !

สัมภาษณ์ : แล้วมีงานมั๊ย หลังจากเทสต์งานมีงานเลยรึเปล่า !

นายแบบ : มีครับ ตอนแรกก็เป็นงานเดินแฟชั่นที่เขาต้องการนายแบบโนเนม แต่ส่วนมากจะเป็นงานตามผับเกย์มากกว่า

สัมภาษณ์ : ผับเกย์.. !

นายแบบ  : ครับ

สัมภาษณ์ : ผับเกย์ส่วนมากเขาจะโชว์กางเกงใน แต่วัตถุประสงค์จริงคือโชว์ดุ้นให้พวกตุ๊ดแต๋วดูมากกว่า !

นายแบบ : ก็ทำนองนั้นแหละพี่ แต่ผู้หญิงก็มีนะ ไม่ได้มีแต่ผู้ชายหรือพวกเกย์ (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : แล้วไม่โดนตุ๊ดเกย์หิ้วเหรอ หล่อด้วย ใหญ่ด้วย !

นายแบบ : ผมไม่ไป เท่าไหร่ผมก็ไม่ไป แสนหนึ่งผมก็ไม่ไป

สัมภาษณ์ : ไม่ชอบ !

นายแบบ : ไม่ใช่ว่าไม่ชอบพี่ คือ.. ไงดีอ่ะ ผู้ชายเหมือนกันมันทำใจไม่ได้ แค่คิดผมก็... นะ (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : เข้าใจ ผู้ชายจริง ๆ ก็แบบนี้แหละ ไม่ไปแล้วมีคุยมั๊ย.. พี่หมายถึงว่านั่งคุยนั่งเป็นเพื่อนเขาอะไรแบบนี้

นายแบบ : มีครับมี  ถ้านั่งคุยเป็นเพื่อนด้วยเฉยๆผมก็โอเค คุยด้วย แต่ถ้าจะออกไปอย่างว่าผมไม่ไป

สัมภาษณ์ : มีตื๊อมั๊ย จะเอาเราไปให้ได้อะไรแบบเนี๊ยะ หมายถึงว่าไปอย่างว่า พูดตรง ๆ.. ไปขึ้นเตียงนั่นแหละ !

นายแบบ : ธรรมดาพี่ แต่ก็อย่างที่บอก ผมไม่ไป เท่าไหร่ผมก็ไม่ไป

สัมภาษณ์ : เห็นเล่นหนังติดเรทจริง ๆ พี่รู้แล้วแหละ ถือเป็นการสัมภาษณ์กัน !

นายแบบ : ครับ ก็เล่นมาหลายเรื่องเหมือนกัน... สามสี่เรื่องแล้ว

สัมภาษณ์ : เป็นนายแบบอยู่ดี ๆ มาเล่นหนังประเภทนี้ยังไง !

นายแบบ : ต้องบอกก่อนว่าผมไม่ได้ตั้งใจมาเล่นหนังประเภทนี้เลย ไม่เลยสักนิด ไม่เคยคิด แต่ด้วยความที่ผมเริ่มสนิทกับพี่ ๆ โมเดลลิ่งเขา
แล้วไงก็เลยเชื่อใจพี่เขา   พี่เขาบอกว่าเป็นหนังเรทอาร์ธรรมดา แต่มีฉากเลิฟซีนเยอะหน่อย นางเอกสวยนะ แล้วนางเอกก็สวยจริง ๆ สวยมาก ออก
แนวหมวย ๆ หน่อยเป็นดาราน้องใหม่ แหมพี่...ถ้านางเอกสวยขนาดนั้นใคร ๆ ก็อยากเล่นทั้งนั้นแหละ ต่อให้เลิฟซีนทั้งเรื่องผมก็เล่นได้

สัมภาษณ์ : นางเอกสวยมากว่างั้นเถอะ !

นายแบบ : ครับ สวยมาก ผมยังเสียดายเลยที่มาเล่นหนังแบบนี้

สัมภาษณ์ : นี่เป็นเหตุผลที่ตัดสินใจเล่นรึเปล่า นางเอกสวย !

นายแบบ : ก็มีส่วนพี่ อีกอย่างพี่ ๆ เขาบอกมันก็แค่หนังเรทอาร์ธรรมดา ไม่ได้โป๊หวือหวาอะไรมากมาย

สัมภาษณ์ : แล้วไง !

นายแบบ : แต่มันไม่ใช่ยังงั้นน่ะสิ มันไม่ใช่อย่างที่พี่เขาบอก

สัมภาษณ์ : ยังไง !

นายแบบ : คือ.. พอวันถ่ายทำทีมงานนัดไปถ่ายกันที่เกาะแห่งหนึ่งแถวชลบุรี ครั้งแรกที่เจอนางเอกผมอึ้งเลย

สัมภาษณ์ : ทำไม อึ้งนางเอกสวย หรือว่าอึ้งไม่สวย !

นายแบบ : สวยพี่  ผมยอมรับว่านางเอกสวยมาก สวยจริง ๆ ใสกิ๊กเลย

สัมภาษณ์ : อายุเท่าไหร่ รู้มั๊ย !

นายแบบ : นางเอกเหรอครับ !

สัมภาษณ์ :  อื่อ

นายแบบ : อืม... ไม่น่าเกินยี่สิบเอ็ดยี่สิบสอง ประมาณนี้พี่ มากสุดก็ไม่น่าเกินยี่สิบสี่

สัมภาษณ์ : ครั้งแรกที่เจอนางเอกนี่คิดอะไรมั๊ย !

นายแบบ : ก็มีบ้างพี่  แหม... สวยใสขนาดนั้น เป็นใคร ๆ ก็คิดทั้งนั้นและ (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : เล่าเรื่องถ่ายหนังต่อ.. ยังไง !     

นายแบบ : ผู้กำกับฯเอาบทมาให้ดูบอกว่าเป็นอย่างนี้นะ อย่างนี้นะ  ผมกับนางเอกก็โอเค สองวันแรกก็ยังถ่ายทำ
ฉากธรรมดา พุดคุยกันงอนกันกระหนุงกระหนิงตามประสาคู่รักที่ชวนกันมาเที่ยวเกาะ

สัมภาษณ์ : บทธรรมดาทั่ว ๆไ ป !

นายแบบ : ครับ...ประมาณนั้น ไม่มีอะไรหวือหวา

สัมภาษณ์ : แล้วกลายเป็นหนังสองเรทอาร์+เอ็กซ์ได้ไง !

นายแบบ : สถานการณ์มันพาไปพี่  ผมโง่เสียรู้ด้วย

สัมภาษณ์ : ยังไง !

นายแบบ : คือ... หลังจากวันแรกที่ถ่ายทำบทธรรมดาตอนกลางวันเสร็จ พอตกกลางคืนมีปาร์ตี้กัน ทีมงานเขาจัดงานปาร์ตี้ ก็ยิ่งทำให้ผมกับ
นางเอกสนิทกันมากขึ้น กับทีมงานก็สนิทกันมากขึ้น ยอมรับว่าตอนนั้นผมเริ่มเมา ๆ แล้วหล่ะ อยู่ ๆ ผู้กำกับก็บอกว่าอยากถ่ายฉากเลิฟซีน แล้วถามผม
กับนางเอกว่าถ่ายตอนนั้นได้มั๊ย

สัมภาษณ์ : ตกลงถ่าย !

นายแบบ : นางเอกเค้าตกลงผมก็ตกลงสิ คือในเรื่องมันจะมีฉากเลิฟซีนหนัก ๆ ของพระเอกนางเอกอยู่สามฉาก เป็นฉากที่เป็นจุดขายของ
หนังเรื่องนี้ ถ้าถ่ายเสร็จไปฉากหนึ่งมันก็จะเหลือแค่สอง นางเอกเค้าตกลงถ่ายผมก็ตกลง

สัมภาษณ์ : เล่าให้ฟังหน่อย

นายแบบ : พอเริ่มถ่ายตอนนั้นก็ไม่มีใครในห้องเลย มีผมและก็น้องนางเอกสองคนเท่านั้น

สัมภาษณ์ : อ้าว... ยังไง แล้วตากล้อง ผู้กำกับ !

นายแบบ : คือ.. ทีมงานเขาจะตั้งกล้องไว้สองตัวให้ผมกับนางเอกเล่นกันเอง เขาอยากได้ความเป็นธรรมชาติของคนที่รักกันจริง ๆ และก็บอก
ว่าฉากนี้ต้องแก้ผ้าหมดเลยนะ เขาจะใช้มุมกล้องช่วย โดยทีมงานเขาจะควบคุมกล้องจากนอกห้อง ตัวนางเอกก็ออกแรง ๆ เหมือนกัน ไม่รู้ว่าเป็นเพราะ
เขากินเหล้ารึเปล่า แล้วผมก็เมา ๆ แล้วด้วย แก้ก็แก้ซิ นางเอกเค้ายังไม่อายเลยผมจะอายทำไม ผมก็ถอดหมด นางเอกก็ถอดหมดจากนั้นเราก็เริ่มถ่าย
กัน

สัมภาษณ์ : หมายถึงว่าเล่นกันเอง ไม่มีใครใครคอยกำกับ !

นายแบบ : ไม่มี ผู้กำกับให้เล่นกันเอง เขาบอกว่าอยากได้ภาพที่เป็นธรรมชาติ

นายแบบ : เหรอ.. นางเอกสวยกิ๊กขนาดนั้นโด่รึเปล่า เพราะจากที่พี่ดูหนังใต้ดินติดเรทประเภทนี้ พระเอกบางคนก็ไม่โด่ ไม่สู้ !

สัมภาษณ์ : โด่ตั้งแต่ยังไม่ถอดแล้วพี่ นางเอกสวยกิ๊กขนาดนั้นไม่โด่ได้ไง  แล้วตอนนั้นเริ่มจะเมา ๆ แล้วด้วย  (หัวเราะ)

นายแบบ : แล้วนางเอกเค้าไม่อาย ไม่ตกใจเหรอ เพราะของน้องใหญ่ !

สัมภาษณ์ : ตกใจนี่ผมไม่รู้ แต่ตอนแรกที่ผมถอดกางเกงเค้าก็ออกอาย ๆ เหมือนกัน

สัมภาษณ์ : เค้ามองของน้องมั๊ย !

นายแบบ : มองเหมือนกันครับ

สัมภาษณ์ : เล่าหน่อย ๆ... เอามันส์

นายแบบ : ยอมรับว่าตอนนั้นผมมีอารมณ์มาก และรู้สึกว่านางเอกเค้าก็มีอารมณ์มากเหมือนกัน

สัมภาษณ์ : รู้ได้ไง !

นายแบบ : ก็... ไงอ่ะ มันเป็นความรู้สึกพี่

สัมภาษณ์ : เซ้นส์ !

นายแบบ : ครับ คือนางเอกเค้าจูบโต้ตอบกับผมจริง ๆ แล้วเค้าก็สัมผัสจับของผมจริง ๆ

สัมภาษ์ : นางเอกจับเลยเหรอ !

นายแบบ : ครับจับเลย

สัมภาษณ์ : อารมณ์รับรู้ได้ว่านางเอกมีอารมณ์ !

นายแบบ : ครับ  ประมาณนั้น  คือเซ้นส์มันบอก พี่เป็นผู้ชายเหมือนกันคงจะรู้ว่า ณ เวลานั้นผู้หญิงเค้ามีอารมณ์หรือไม่มีอารมณ์กับเรา

สัมภาษณ์ : เข้าใจ...ระหว่างที่เล่นมีคุยกันมั๊ย !

นายแบบ : ไม่มี ผมกำลังมีอารมณ์สุด ๆ กอดจูบเล่นลูกเดียว

สัมภาษณ์ : กอดจริง จูบจริง !

สัมภาษณ์ : แล้วนางเอก !

นายแบบ : เหมือนกัน เพราะเค้าก็กำลังมีอารมณ์เหมือนกัน... มั๊ง  (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : ปากกับปากลิ้นกับลิ้น !

นายแบบ : ครับ แบบว่านางเอกเค้ามีอารมณ์จริง ผมก็มีอารมณ์จริง เล่นกันจริง ๆ

สัมภาษณ์ : จับของน้อง... นางเอกตลอด !

นายแบบ : จับตลอดพี่ เดี๋ยวก็จับ ๆ แบบว่ากำลังมีอารมณ์สุด ๆ ไง มือมันไปเอง (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : นางเอกก็จับของน้อง !

นายแบบ : หมดแหละพี่ เขาก็กำลังมีอารมณ์เหมือนกัน เค้าจับของผม ผมจับของเค้าแบบว่ามันค่อนข้างจะมืดด้วย ไม่ค่อยสว่างเท่าไหร่ก็เลย
ล้วงจับกันมันส์เลย (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : นางเอกสู้ว่างั้นเถอะ !

สัมภาษณ์ : นางเอกสวยกิ๊กแล้วสู้แบบนั้นมีอารมณ์มากเลยสิ  ใส่เต็มที่เลย !

นายแบบ : จะเหลือเหรอพี่  แบบว่าผมเมาหน่อย ๆ ด้วยไง (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : เล่าต่อ !

นายแบบ : เล่นกันไปเล่นกันมา มันกลายเป็นเล่นจริง ๆ แล้วซิ นางเอกก็มีอารมณ์ผมก็มีอารมณ์ แล้วในห้องมันก็ไม่มีใครด้วย ผมก็คิดในใจว่า
จะเอาไงดีวะ เพราะตอนนั้นกำลังมีอารมณ์มากเลย อยากเอาจริง ๆ แล้วนางเอกก็แอ่นสู้ตลอด

สัมภาษณ์ : เอาเลย !

นายแบบ : เปล่าครับ ผมถามเค้าก่อน

สัมภาษณ์ : ว่า !

นายแบบ : เอาจริง ๆ ได้มั๊ย มีอารมณ์อยากเอามาก

สัมภาษณ์ : ถามเค้างี้เลยเหรอ !

นายแบบ : ครับ ก็มันไม่ไหวแล้ว มีอารมณ์อยากเอาจริง ๆ เมา ๆ ด้วยก็เลยหน้าด้าน ไม่ได้คิดด้วยว่าถามแล้วจะโดนนางเอกวีนรึเปล่า (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : แล้วนางเอกเค้าว่าไง

นายแบบ : นางเอกเค้าก็ไม่ว่าอะไร เงียบ คงกำลังมีอารมณ์เหมือนกันด้วยมั๊ง (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : ใส่เลย !

นายแบบ : ตอนแรกผมแค่ทดลองก่อน เพราะผมถามแล้วเค้าไม่พูด !

สัมภาษณ์ : ทดลอง... ยังไง !

นายแบบ : เอาใส่เข้าไปนิดเดียวก่อน เค้าไม่ว่าอะไร แถมยังแอ่นสู้อีก (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : ใส่เลย !

นายแบบ : ยังครับ เอาเข้าไปอีกนิดหนึ่ง คือ... ผมยังไม่มั่นใจเต็มร้อย ยังรู้สึกกลัวๆอยู่ กลัวเขาไม่เล่นด้วย (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : เอาเข้าไปอีกนิดหนึ่งนี่  นิดหนึ่งแค่ไหน !

นายแบบ : (มองหน้าแล้วหัวเราะเสียงดัง)

สัมภาษณ์ : น่า.. ไหน ๆ ก็พูดกันมาขนาดนี้แล้ว ไม่ต้องอาย

นายแบบ : ก็... หัวมันพี่  (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : เข้าไปทั้งหัวเลย !

สัมภาษณ์ : นางเอกมีปฏิกิริยามั๊ย  เพราะดูของน้องจากในหนังสือนี่ถึงไม่โป๊หมด แต่ก็ดูออกว่าใหญ่ทั้งลำทั้งหัว !

นายแบบ : มีครับ แต่เป็นปฏิกิริยาบวก

สัมภาษณ์ : บวกยังไง แอ่นสู้เหรอ หรือว่าถอย !

นายแบบ : สู้ครับ

สัมภาษณ์ : เหรอ.. แล้วไง พอนางเอกสู้ก็ใส่เข้าไปหมดลย !

นายแบบ : ครับ ผมเอาเข้าไปอีกนิดเค้าก็ยังไม่พูดอะไร แถมยังสู้อีก ผมก็เลยเอาเข้าไปหมดเลย เพราะตอนนั้นกำลังมีอารมณ์มาก (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : แล้วนางเอกว่าไง.. เอาเข้าไปหมด !

นายแบบ : เค้าก็ไม่ได้ว่าอะไร สู้ จากนั้นก็เลยตามเลย

สัมภาษณ์ : สดเลย !

นายแบบ : ครับ เพราะตอนนั้นกำลังมีอารมณ์สุด ๆ ไม่นึกถึงอะไรแล้ว

สัมภาษณ์ : นางเอกก็สู้ !

สัมภาษณ์ : ยังไง เล่าให้ฟังหน่อย

นายแบบ :  ก็... เบสิกพื้นฐานครับ ผมอยู่ข้างบนเค้าอยู่ข้างล่าง เค้ากอดผมแล้วก็แอ่นให้อะไรแบบเนี๊ยะ

สัมภาษณ์ : นางเอกหน้าใหม่ สวย ใสกิ๊กแบบนั้น ฟิตมั๊ย !

นายแบบ :  (ทำหน้าคิด) อืม... ฟิตมั๊ย  ก็ฟิตครับ แต่ผมไม่แน่ใจว่าฟิตจริง ๆ หรือเป็นเพราะว่าของผมใหญ่ (หัวเราะเสียงดัง)

สัมภาษณ์ : (เปิดหนังสือนู๊ดของนายแบบดู)  แต่ของน้องในหนังสือนี่ ดูที่ตุงลิงออกมาใหญ่ยาวจริง ๆ ไม่ใช่ภาพตกแต่ง ไม่ใช่ภาพรีทัช !!

นายแบบ : ของจริงพี่ (มองหน้ายิ้ม)

สัมภาษณ์ : กลับมาที่เอานางเอกจริง ๆ ต่อ... แล้วไง ทำจนเสร็จ  เล่าเอามันส์ !

นายแบบ :  (มองหน้าหัวเราะ)  ละเอียดไปเปล่าพี่ !

สัมภาษณ์ : น่า... ไหน ๆ ก็เล่าแล้ว  เล่าเอามันส์  สรุปแล้วทำจนเสร็จ  พูดง่าย ๆ เอานางเอกจนเสร็จว่างั้นเถอะ !

นายแบบ : (มองหน้าหัวเราะเสียงดัง) ครับ...ก็ทำจนเสร็จ

สัมภาษณ์ : เสร็จข้างนอก ข้างใน !

นายแบบ : ข้างในพี่

สัมภาษณ์ : ข้างในเลยเหรอ !

นายแบบ : ตอนแรกผมว่าจะเอาออกมาเสร็จข้างนอกแหละ แต่นางเอกเค้ากอดผมไม่ยอมปล่อย ผมลุกไม่ได้

สัมภาษณ์ :  ก็เลยเสร็จข้างใน !

สัมภาษณ์ : แล้วได้บอกเค้าว่าจะเสร็จ ให้นางเอกเค้าปล่อยก่อน !

นายแบบ : บอกครับ

สัมภาษณ์ : บอกเหรอ !

นายแบบ : ผมบอกตรง ๆ ว่าจะเสร็จแล้วนะ ปล่อยหน่อย (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : แต่เค้าก็ยังไม่ยอมปล่อย !

สัมภาษณ์ : ถามเค้า... ถามนางเอกมั๊ย ว่าจะให้เสร็จข้างในเหรอถึงไม่ปล่อย !

นายแบบ : ไม่ได้ถาม ตอนนั้นกำลังเสียวสุด ๆ จะเสร็จด้วย นางเอกไม่ปล่อยก็ใส่อย่างเดียว

สัมภาษณ์ : เสร็จข้างในเต็ม ๆ !

สัมภาษณ์ : ตอนน้องเสร็จนางเอกมีอาการอะไรรึเปล่า อย่างตกใจอะไรแบบเนี๊ยะ !

นายแบบ : ตกใจไม่มีครับ มีแต่กอดผมแน่นแล้วก็แอ่นสู้

สัมภาษณ์ : แสดงว่าเค้าอยากให้น้องเสร็จข้างใน

นายแบบ : คงงั้นมั๊ง (หัวเราะเสียงดัง)

สัมภาษณ์ : บอกอารมณ์ตอนนั้นหน่อย ตอนเสร็จ  ตรง ๆ... เดี๋ยวพี่ไปกรองเอง !

นายแบบ : เสียวสุดพี่ เมาเหล้าด้วยไง (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : แล้ว...นางเอกเค้าเสร็จมั๊ย

นายแบบ : เสร็จไปก่อนทีหนึ่งแล้ว (หัวเราะเสียงดัง)

สัมภาษณ์ : อ้าวเหรอ... เค้าบอกเหรอว่าเสร็จ หรือว่าน้องรู้เอง !

นายแบบ :  เค้าบอกด้วยและผมก็รู้ด้วย

สัมภาษณ์ : เค้าบอกว่าไง !

นายแบบ : (มองหน้าหัวเราะเสียงดัง)

สัมภาษณ์ : น่า.. คุยกันเอามันส์ นางเอกเค้าบอกว่าไง !

นายแบบ : (มองหน้าผู้สัมภาษณ์ทำหน้าคิดยิ้ม ๆ)  เค้าบอกกระซิบว่าจะเสร็จแล้ว

สัมภาษณ์ : แรงมั๊ย เค้าเสร็จแรงมั๊ย !

นายแบบ : แรงมากพี่ ถ้าผมไม่เมา ๆ หน่อยและไม่รู้สึกชา ๆ ก็คงจะเสร็จพร้อมเค้าแหละ

สัมภาษณ์ : แล้วยังไง พอเสร็จแล้วก็เสร็จ...  จบ !

นายแบบ : ยังพี่ ยังเล่นกันต่อ

สัมภาษณ์ : อ้าว...  ยังไง เล่นกันต่อนี่หมายถึงว่ามีต่ออีกเหรอ !

นายแบบ : ก็... ผู้กำกับเขาปล่อยให้เราเล่นกันอิสระไงพี่  เขาไม่จำกัดเวลา เขาปล่อยเราไว้ในห้องให้เล่นกันเอง

สัมภาษณ์ : เข้าใจแล้ว...  ตกลงเฉพาะฉากนั้นเล่นกันเอง เสร็จไปกี่ครั้ง

นายแบบ : (ชูสองนิ้วแล้วหัวเราะ)

สัมภาษณ์ : แล้วนางเอกเสร็จกี่ครั้ง พูดให้ฟังหน่อย...เอามันส์ !

นายแบบ : สามครับ (ชูสามนิ้วหัวเราะ)

สัมภาษณ์ : สามเลยเหรอ !

นายแบบ : ก็...เค้าเสร็จตั้งแต่ผมยังไม่เสร็จไปทีหนึ่งแล้ว

สัมภาษณ์ : เสร็จพร้อมกับน้องอีกสอง !

สัมภาษณ์ : สามครั้งนี่น้องเสร็จข้างในหมดเลย !

นายแบบ : ครับ (ยิ้ม)

สัมภาษณ์ : คึกตาม... เสร็จสามครั้งนี่พักมั๊ย หรือเล่นติดต่อกันไปเลย !

นายแบบ : พักสิพี่ ต่อเลยได้ไง (หัวเราะ)

*

• 402
   สัมภาษณ์ : พักนี่หมายถึงหยุดเล่นออกมาพักข้างนอกแล้วกลับเข้าไปเล่นกันต่อ หรือว่าพักกันอยู่ในห้องกับนางเอกสองคน !

นายแบบ : หยุดเล่นออกมาพักข้างนอก ดื่มน้ำดื่มอะไรให้สดชื่นแล้วเข้าไปเล่นกันต่อ ที่เล่นกันต่อหลายครั้งเพราะผู้กำกับบอกว่าจะเอาไปตัด
ต่อไม่ได้เอาทั้งหมดก็เลยต้องเล่นกันหลายครั้ง

สัมภาษณ์ : น้องก็เลยโชคดีไป !

นายแบบ : ก็ไม่เชิงพี่ ตอนนั้นมันติดพันไง ผมเมา ๆ ด้วย แล้วนางเอกก็สวย  ใสกิ๊กด้วย

สัมภาษณ์ : เล่นกันหลายครั้งหลายรอบ นางเอกก็ไม่ได้มีท่าทีเกี่ยงงอนปฏิเสธอะไร !

นายแบบ : ไม่มีครับ พักเสร็จพอถึงเวลาเข้าไปเล่นก็เข้าไปพร้อมกับผมเลย

สัมภาษณ์ : (มองหน้านายแบบ) แสดงว่าติดใจของน้องรึเปล่า !

นายแบบ : อันนี้ผมไม่รู้ครับ (หัวเราะเสียงดัง)

สัมภาษณ์ : (เปิดหนังสือนู๊ดของนายแบบดูอีกครั้ง)  แล้วของน้องใหญ่ยาวขนาดนี้นางเอกเค้าไม่เจ็บเหรอ เห็นว่ายังใสกิ๊กอยู่ เค้ามีท่าทีเจ็บ
อะไรมั๊ย !

นายแบบ : ตอนแรกเค้าก็มีอาการและบอกผมเหมือนกัน

นายแบบ : เค้าบอกว่าเบา ๆ ก่อนนะ

สัมภาษณ์ : แล้วเค้าไม่ถามเหรอ ว่าทำไมใหญ่จังอะไรแบบนี้ !

นายแบบ : ถามครับ

สัมภาษณ์ : แล้วน้องบอกเค้าว่าไง !

นายแบบ : ผมถามกลับตรง ๆ เลย

นายแบบ : ชอบมั๊ย ใหญ่ ๆ แบบนี้ชอบมั๊ย (หัวเราะเสียงดัง)

สัมภาษณ์ : ถามเค้าแบบนี้เลยเหรอ !

นายแบบ :  ก็... แบบว่าตอนนั้นเมาด้วยไงพี่ และก็กำลังมีอารมณ์สุด ๆ ด้วยก็เลยหน้าด้าน (หัวเราะเสียงดังอีกครั้ง)

สัมภาษณ์ : แล้วเค้าว่าไง เขาตอบมั๊ย !

นายแบบ : ผมถามครั้งแรกไม่ตอบ พอเข้าที่เค้าเริ่มครางเบา ๆ ผมถามอีกครั้งว่าชอบมั๊ย !

สัมภาษณ์ : คราวนี้บอกชอบเลย !

สัมภาษณ์ : ฟังน้องพูดแล้วคึกตาม พอนางเอกบอกว่าชอบก็ใส่เต็มที่เลยสิ  !

นายแบบ : จะเหลือเหรอพี่  ผมมีอารมณ์สุด ๆ อยู่แล้วด้วย แล้วนางเอกเค้าก็สู้ด้วย (หัวเราะเสียงดัง)

สัมภาษณ์ : ของน้องใหญ่ใส่เต็มที่แล้วไม่กลัวเค้าเจ็บบ้างเหรอ หรือว่าไม่ได้คิดอะไร !

สัมภาษณ์ : แล้ว... น้องทำเค้าคนเดียวหรือว่าเปลี่ยนกัน !

นายแบบ : เปลี่ยนกัน ครั้งสุดท้ายเค้าขึ้นข้างบน

สัมภาษณ์ :  เหรอ... เค้าขึ้นเองหรือว่าดันเค้าขึ้น !

นายแบบ : เค้าขึ้นเองครับ อยู่ ๆ เค้าก็ดันผมลงนอนแล้วขึ้นเอง

สัมภาษณ์ : ถามเอามันส์... ตอนเอาอยู่ถามนางเอกมั๊ยว่าเสียวรึเปล่า !

นายแบบ : ผมไม่ได้ถามพี่ แต่เค้าบอกเอง (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : จริงอ่ะ !

นายแบบ : จะโกหกทำไมเล่าพี่

สัมภาษณ์ : เค้าบอกว่า.. !

นายแบบ : เค้าบอกใหญ่ เสียวจัง

สัมภาษณ์ : เค้าพูดงี้เลยเหรอ !

นายแบบ : พี่ไปถามเค้าดูสิ (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : ย้อนๆ... แล้วผู้กำกับว่าไง !

นายแบบ : ตอนเช้าเขาก็มาแซวผม ว่าแหม...เมื่อคืนเล่นกันจริง ๆ เลยนะ ผมก็บอกพี่เขาว่าภาพมันโป๊มากมั๊ย ช่วยตัดออกหน่อยนะอย่าให้เห็น
พี่เขาก็บอกว่าเออ เชื่อมือพี่สิ จากนั้นเราก็เริ่มถ่ายต่อ แต่ฉากแต่ละซีนที่พี่เขาส่งบทให้มามีแต่บทอย่างว่าทั้งนั้นเลย มันไม่ใช่บทคู่รักธรรมดาที่พากันมา
เที่ยวอย่างที่ทีมงานบอกทีแรก  ผมก็เริ่มเอะใจแล้วว่าหนังเรื่องนี้ต้องไม่ธรรมดาแน่ ผมก็เลยคุยกับน้องนางเอกว่าเอาไง น้องเค้าบอกว่าก็เลยตามเลย
แล้วกันเพราะเค้าก็เคยเล่นหนังประเภทนี้มาบ้างแล้วแต่ไม่ได้เล่นกันจริง ๆ แบบเรื่องนี้ เรื่องนี้เป็นเรื่องแรกที่เล่นจริง ๆ เพราะเค้าอยากเล่นกับผมจริง ๆ

สัมภาษณ์ : นางเอกเค้าบอกแบบนี้เลยเหรอ !

นายแบบ : ครับ  ผมก็งงสิทีนี้  แล้วทำไมไม่บอกแต่ทีแรกล่ะว่าอยากเล่นกับผมจริง ๆ ผมจะได้ไม่ต้องเกร็ง ถ้าบอกแต่ที่แรกนี่.... (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : สรุปแล้วโดนตุ๋น !

นายแบบ : ประมาณนั้น (หัวเราะ) มาถึงตอนนี้ผมเริ่มรู้ตัวแล้วหละว่าถูกหลอกแน่เลย มันต้องไม่ใช่หนังอาร์ทั่วไปแน่ ผมก็เลยคุยกับผู้กำกับว่า
ตกลงมันเป็นหนังอะไรกันแน่ ทีนี้เขาก็บอกความจริงว่าเป็นหนังเรทอาร์กึ่งเรทเอ็กซ์ประเภทวับ ๆ แวม ๆ เห็นนิด ๆ หน่อย ๆ และเมื่อคืนเขาก็เก็บภาพไว้
ทุกมุมแล้ว จะถ่ายต่อไหมล่ะ !!

สัมภาษณ์ : เต็มๆ !

นายแบบ : ครับ (หัวเราะ)

สัมภาณ์ : ตกลงถ่ายต่อ !

นายแบบ : ตอนนั้นผมชาไปทั้งตัว สับสนมาก เอาไงดีวะ เงินก็อยากได้ แต่ก็อายถ้าคนรู้จักรู้ว่ามาเล่นหนังเอ็กซ์จะเอาหน้าไปซุกไว้ที่ไหน แต่
มันก็สายไปแล้วเพราะความเมา บวกกับความอยากเรื่องอย่างว่าด้วย นางเอกสวยด้วย ก็เลยเผลอตัวทำเรื่องอย่างนั้นไป

สัมภาษณ์ : ตกลงถ่ายต่อ !

นายแบบ : ครับ...ก็ถ่ายไปแล้ว และอยากจะได้เงินด้วย ตอนนั้นได้ค่าตัวไม่เท่าไหร่หรอกครับ แค่สองหมื่นเอง

สัมภาษณ์ : กลับมาเรื่องของนางเอกอีกที  แล้ว...หลังจากเอาจริง ๆ แล้ว ตอนเช้ามานางเอกว่าไง เค้าอายมั๊ย !

นายแบบ : ก็เห็นเค้าเฉย ๆ  พูดคุยกับผมปกติ เพราะเค้าเคยถ่ายมาแล้วมั๊ง แต่มีแอบแซวผมเล็ก ๆ

นายแบบ : เมื่อคืนเมามากเหรอ แต่ผมรู้ว่าเค้าหมายถึงอะไร (ยิ้ม)

สัมภาษณ์ : แล้วตอบเค้าว่าไง !

นายแบบ : ไม่เมาก็เล่นได้ (หัวเราะเสียงดังมาก)

สัมภาษณ์ : แล้วเค้าว่าไง !

นายแบบ : ยิ้ม

สัมภาษณ์ : เล่าฉากเลิฟซีนให้ฟังอีกหน่อย...เอามันส์ๆ !

นายแบบ : มีอีกสองฉาก ฉากหนึ่งเป็นฉากลงเล่นน้ำ อีกฉากเป็นตอนจบในห้องนอน

สัมภาษณ์ : ได้เอาอีกมั๊ย !

นายแบบ : ทั้งสองฉากเลยพี่ (หัวเราะเสียงดังเหมือนชอบใจ)

สัมภาษณ์ : เล่าให้ฟังหน่อย

นายแบบ : ฉากลงเล่นน้ำผู้กำกับเขาให้ทำท่าเอากันเฉย ๆ ตอนแรกผมก็ไม่ได้คิดว่าจะเอาจริง ๆ หรอกเพราะมันตอนกลางวันทีมงานก็ดูกันอยู่
ตรึม

สัมภาษณ์ : แล้วไง... เอาจริง ๆ !

นายแบบ : นางเอกเค้าแอบบอกผมว่าเอาจริงก็ได้ ผมก็จับใส่เข้าไปเลยสิ

สัมภาษณ์ : นางเอกเค้าบอกเองเลยเหรอ !

นายแบบ : ครับ... แต่น้ำครึ่งเอวไม่เห็นหรอก

สัมภาษณ์ : ฉากนี้เสร็จมั๊ย !

นายแบบ : จะเหลือเหรอพี่ (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : แล้วนางเอก !

นายแบบ : เสร็จเหมือนกัน

สัมภาษณ์ : ในน้ำหรือว่าบนฝั่ง !

นายแบบ : ในน้ำดิพี่ โห...กลางวันแสก ๆ บนฝั่งได้ไง

สัมภาษณ์ :  ข้างในเหมือนเดิม !

สัมภาษณ์ : แล้วผู้กำกับฯกับทีมงานรู้มั๊ยว่าเอากันจริง ๆ !

นายแบบ : ผมคิดว่าน่าจะรู้นะพี่  เพราะเขาบอกว่าเล่นกันไปเลย ไม่ต้องเล่นตามบทก็ได้

สัมภาษณ์ : เหรอ... พูดถึงอารมณ์ตอนนั้นให้ฟังหน่อย

นายแบบ : สุด ๆ พี่  ตื่นเต้นด้วยเพราะมีตากล้องมีผู้กำกับฯดูอยู่ แล้วมันก็กลางวันด้วย

สัมภาษณ์ : แล้วนางเอกมีท่าทีอายอะไรมั๊ย เล่นจริงเอาจริงต่อหน้าผู้กำกับและทีมงาน !

นายแบบ : อืม.. ไม่มีครับ

สัมภาษณ์ :  แสดงออกเต็มที่เลย !

นายแบบ : อืม.ม ก็มีกั๊กไว้นิด ๆ เหมือนกับอาย

สัมภาษณ์ : เหรอ... แล้วอีกฉาก !

นายแบบ : อีกฉากเป็นตอนจบเล่นกันในห้องนอน ฉากนี้เล่นกันสุด ๆ ใส่กันเต็มที่  เพราะผู้กำกับฯเขาตั้งกล้องปล่อยให้เล่นกันเองเหมือนซีน
แรกคืนที่มีงานปาร์ตี้

สัมภาษณ์ : ตั้งกล้องให้เล่นกันเอง !

สัมภาษณ์ : มันส์เลยสิ เพราะคุ้นเคยกันแล้วนี่ !!

นายแบบ : สุด ๆ พี่  แล้วก่อนเล่นกินเหล้าด้วยไง ผมก็กินนางเอกกิน (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : นางเอกก็สุด ๆ !

นายแบบ : สุด ๆ เหมือนกัน ใช้ปากกับของผมด้วย

สัมภาษณ์ : ใช้ปากให้ด้วยเหรอ !

สัมภาษณ์ : แสดงว่ามีอารมณ์มาก !

นายแบบ : มีไม่มีก็ขึ้นจับของผมใส่เองแหละ (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : จับใส่เองเลยเหรอ !

สัมภาษณ์ : เสร็จข้างในเหมือนเดิม !

นายแบบ : ครับ...แต่ครั้งนี้ผมไม่ได้บอกเค้า เค้าบอกเอง

นายแบบ : เสร็จข้างในเลยนะ (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : แสดงว่ามีอารมณ์มาก !

นายแบบ : อันนี้ผมไม่รู้ แต่คิดว่าเค้าก็คงมีอารมณ์มากเหมือนกัน เพราะตอนผมเสร็จเค้าแรงมาก แล้วตอนเค้าเสร็จก็ยิ่งสุด ๆ

สัมภาษณ์ : หมายถึงว่า !

นายแบบ : เอาตรงๆเลยมั๊ยพี่ ! (มองหน้าถามยิ้มๆ)

สัมภาษณ์ : ก็อยากฟังตรง ๆ อยู่แล้ว

นายแบบ : เค้ากอดผมครางเสียงดังมาก บอกเสียวจัง ๆ เอาแรงอีกหน่อย (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : ธรรมดา เพราะน้องหล่อด้วยของใหญ่ด้วย แล้วเสร็จข้างในเหมือนเดิม !

นายแบบ :  ครับ

สัมภาษณ์ : ของนางเอกสวยมั๊ย ใสกิ๊กแบบนั้นน่าจะสวย !

นายแบบ : สุดยอดพี่ บนก็สวยล่างก็สวย

สัมภาษณ์ : บอกตรง ๆ พี่ฮิจฉา  ตกลงฉากจบนั่น เสร็จกันคนกี่ที !

นายแบบ : ตอนเล่นสองครับ (มองหน้ายิ้ม)

สัมภาษณ์ : ไม่เข้าใจ ตอนเล่นยังไง !

นายแบบ : คือ...ผมถามตรง ๆ ว่าถ่ายเสร็จแล้วคืนนี้ขอไปนอนด้วยได้รึเปล่า เพราะไหน ๆ ก็เล่นกันจริงๆ เอากันเสร็จจริง ๆ ไปแล้วไง ตอน
แรกถ่ายเสร็จผมว่าจะกลับเลย แต่มันดึกแล้วและก็เมาด้วยก็เลยขอไปนอนกับเค้าแบบหน้าด้าน ๆ (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : อ๋อ...เค้าตกลง !

สัมภาษณ์ : ทั้งคืน !

นายแบบ : เปล่าครับ แค่สองครั้ง โห... ทั้งคืนได้ไงพี่

สัมภาษณ์ : สุด ๆ เลยสิ !

นายแบบ : ครับ ก็อยู่กันแค่สองคนไง ส่วนตัว ไม่มีกล้อง ไม่มีผู้กำกับฯ ไม่มีทีมงาน แล้วเค้าก็แรงมาก ทำเองหมดเลย (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : มันแหงอยู่แล้ว ไม่งั้นเค้าจะให้ไปนอนด้วยเหรอ แล้วเค้าไปถ่ายคนเดียวเหรอ... ไม่มีแฟน !

นายแบบ : ตอนแรกผมไม่รู้เพราะไม่ได้สนใจ ตอนเช้าจะกลับผมถามว่าไปด้วยกันมั๊ยเดี๋ยวไปส่ง เค้าบอกว่าตอนเที่ยงแฟนจะมารับ ผมอึ้งเลย !

สัมภาษณ์ : ธรรมดา ไม่งั้นคงไม่กล้ามาเล่นหนังแบบนี้ แล้วก่อนแฟนเค้ามารับมีส่งท้ายล่ำลากันก่อนจากอีกมั๊ย !

นายแบบ : ไม่มี แค่กอดจูบกันเฉย ๆ

สัมภาษณ์ : กลับมาแล้วมีการติดต่อกันอีกรึเปล่า !

นายแบบ : เค้าเคยโทรมาหาผมนัดผมออกไปกินข้าวเหมือนกัน แต่ผมไม่ไป ไม่อยากมีปัญหา กำลังเรียนอยู่ด้วย

สัมภาษณ์ : เค้ามีตื๊อมั๊ย ปฏิเสธไปแล้วเขาโทรมาตื๊ออะไรอีกมั๊ย !

นายแบบ : (ทำหน้าคิด)  อืม... มีโทรมาอีกครั้งสองครั้งหรือสามครั้งผมจำไม่ได้ ผมปฏิเสธบอกเค้าตรง ๆ ว่าอย่าโทรมาอีก ผมกำลังเรียน
หนังสืออยู่ไม่อยากมีปัญหา

สัมภาษณ์ : เขาก็ไม่โทรมาอีกเลย !

นายแบบ : ครับ ไม่โทรมาอีกเลย

สัมภาษณ์ : ใจร้ายไปรึเปล่าเนี่ย !

นายแบบ : (หัวเราะ) แล้วพี่จะให้ผมทำไง เกิดติดพันเดี๋ยวผมมีปัญหาอีก

สัมภาษณ์ : จากวันนั้น หรือหลังจากถ่ายหนังเรื่องนั้นเสร็จ  มีงานประเภทนี้ติดต่อมาอีกหรือเปล่า !

นายแบบ : เรทอาร์นี่เหรอครับ !

สัมภาษณ์ : ใช่

นายแบบ : ก็มีครับ หลังจากถ่ายเรื่องนั้นแล้วก็มีติดเข้ามาเรื่อย ๆ  ตอนแรกผมก็ไม่รับเพราะไม่อยากทำอีก และเลิกติดต่อกับโมเดลลิ่งนี้ไปเลย

สัมภาษณ์ : แล้วไง..กลับมาถ่ายต่ออีก !

นายแบบ : ก็...มีอยู่ช่วงหนึ่งเงินขาดมือเพราะเอาเงินไปจ่ายค่าเทอมจนหมด พอดีว่าพี่คนเดิมติดต่อมาว่าสนใจอยากเล่นหนังอีกไหม เป็นหนัง
เรทอาร์ แต่เวลาเล่นเอากันจริง หนังขายต่างประเทศ  ผู้สร้างเขาอยากได้ผมไปเล่นด้วย เป็นหนังแนวสวิงกิ้งกับพวกฝรั่ง อีกอย่างไซด์ผมก็ใช้ได้นะ ผม
สูง 185 หุ่นกำลังดี ที่สำคัญไอ้นั้นผมก็ไม่เล็ก

สัมภาษณ์ :  ก็เลยรับ !

นายแบบ : ผมเห็นว่าขายต่างประเทศก็เลยรับ ได้ค่าตัวมาสี่หมื่น ก็รอดตายไปหลายเดือนเหมือนกัน

สัมภาษณ์ : เล่าให้ฟังหน่อย เล่นสวิงกับฝรั่งเป็นไง !

นายแบบ : สุด ๆ พี่ ตอนแรกไม่เท่าไหร่เพราะผู้หญิงไทยไม่ค่อยสวย  ไม่สวยเลยว่างั้นเถอะ  แต่ตอนท้ายเรื่องมีผู้หญิงฝรั่งมาเล่นด้วย เค้า
มองผมเป็นน้องใหม่หน้าตาดีด้วย ของผมใหญ่ด้วย โดนผู้หญิงฝรั่งเล่นถึงกึ๋นมาก (หัวเราะเสียงดัง)

สัมภาษณ์ : เซฟตัวเองมั๊ย !

นายแบบ : เซฟสิพี่ ไม่เซฟได้ไง ผมไม่กล้าเสี่ยง โดยเฉพาะฝรั่งด้วย

สัมภาษณ์ : โอเค กลับมาเข้าเรื่องานในบาร์  ขอโทษนะ... ขอถามตรง ๆ !

นายแบบ :  ได้พี่

สัมภาษณ์ : แล้วน้องมาขายตัวในบาร์ได้ไง เล่าให้ฟังหน่อย !

นายแบบ : พูดไปมันก็น่าอายนะ ผมไม่ได้อยากทำและไม่สนับสนุนให้ใครมาทำแบบนี้ด้วย บอกได้เลยว่ามันอันตรายมาก เสี่ยงกับโรคด้วย
เดือน ๆ หนึ่งต้องมานั่งลุ้นว่าตัวเองติดโรคหรือเปล่า เห็นเพื่อนติดกันบางคนก็รับไม่ได้หายตัวไปเลยก็มี แล้วทางบาร์เองพอรู้ว่าใครติดโรคเขาก็จะไล่
ออกเลยเพราะเป็นข้อตกลงกันแล้ว ใครที่ไม่เซฟตัวเองจนติดโรคก็ต้องลาออกเพราะเขากลัวชื่อเสียงของบาร์จะเสียหาย แต่สำหรับผมจะเซฟตัวเอง
ตลอด ถ้าลูกค้าคนไหนไม่ให้เซฟ ผมก็ไม่เอาเหมือนกัน

สัมภาษณ์ : รับทุกรูปแบบ !

นายแบบ : เปล่าครับ แต่ก็อย่างที่บอกนั่นแหละผมรับเฉพาะผู้หญิง ผู้ชาย ตุ๊ด เกย์ ผมไม่รับ

สัมภาษณ์ : เขา... ทางบาร์ให้เลือกได้ด้วยเหรอ !

นายแบบ : อยู่ที่ความสมัครใจของเรา

สัมภาษณ์ : ถามอีกที ทำไมถึงมาทำงานอย่างนี้ น้องหล่อนะ มีทางเลือกเยอะแยะ ทำไมถึงเลือกมาทำงานขายตัว !

นายแบบ : อือ...(ทำหน้าคิดซักแป๊บ) ผมมองว่าเล่นหนังเอ็กซ์ยังเล่นมาแล้วเลย ไม่รู้ว่าเพื่อนคนไหนหรือคนรู้จักคนไหนได้ดูแล้วบ้างหรือเปล่า
ถ้าเขาได้ดูผมก็ต้องอายแน่ ๆ แต่สำหรับงานในบาร์มันเป็นงานลับ ๆ ไม่มีการเผยแพร่ ไม่มีกล้องจับ ถ้ามีลูกค้าถูกใจเราก็อ๊อฟเราไป ทำเสร็จจ่ายเงินจบ
ผมก็กลับบ้าน ไม่มีใครรู้ อีกอย่างผมก็ไม่ได้ทำทุกวัน ตั้งใจไว้ว่าถ้าผมเรียนจบ ผมก็จะเลิกทำอาชีพนี้เหมือนกันครับ

สัมภาษณ์ : เจอลูกค้าประเภทไหนบ้าง !

นายแบบ : ผมเจอมาแทบจะทุกรูปแบบเพราะทำงานตรงนี้มาก็นานพอสมควรแล้ว แต่ลูกค้าผมส่วนมากเป็นชาวต่างชาติ เพราะผมไม่รับลูกค้า
เกย์หรือตุ๊ด  ผมรับเฉพาะผู้หญิง ผู้หญิงไทยไม่ค่อยมีเท่าไหร่เพราะค่าตัวมันแพง

สัมภาษณ์ : แพงนี่แพงเท่าไหร่ บอกได้มั๊ย !

นายแบบ : (มองหน้าทำหน้าคิด) เออ... ผมขอไม่บอกตัวเลขดีกว่าครับ แต่เอาเป็นว่าค่อนข้างจะแพงเหมือนกัน โดยเฉพาะคนที่รูปร่าง
หน้าตาดีอย่างผม (หัวเราะเสียงดัง)         

สัมภาษณ์ : โอเค... บอกไม่ได้ก็ไม่เป็นไรพี่เข้าใจ  แล้วเจอแบบซาดิสม์บ้างไหม ประเภทรุนแรงอะไรแบบเนี๊ยะ  !

นายแบบ : นี่แหละครับผมถึงไม่สนับสนุนให้ใครมาทำ ใครที่ลองได้เข้ามาทำแล้วจะออกยาก เพราะว่ารายได้มันดีจริง ๆ แต่ต้องเอาชีวิตเข้า
แลกเหมือนไปออกรบยังไงยังงั้นเลย ต้องลุ้นว่าคืนนี้จะเจอลูกค้าแบบไหน

สัมภาษณ์ : ผู้หญิงก็ซาดิสม์เหรอ !

นายแบบ : โห...พี่ บางคนโคตรวิตถาร พี่ก็รู้ ๆ อยู่ว่าพวกฝรั่งเป็นยังไง แต่เราก็ต้องบริการให้ดีเพราะเค้าจ่ายเงินเรามาแล้ว บอกได้เลยว่าโซ่
แส้ กุญแจมือ สารพัดอย่างผมเจอมาหมดแล้ว

สัมภาษณ์ : แล้วโดนขนาดนั้นมีอารมณ์เหรอ !

นายแบบ : ไม่มีก็ต้องมีพี่ (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : มีดาราหรือคนที่มีชื่อเสียงมาใช้บริการบ้างมั๊ย  อันนี้พี่พอรู้นะเพราะมีข่าวซุบซิบกัน แต่พี่อยากฟังจากปากน้อง !

นายแบบ : เพียบพี่ แต่อย่าเอ่ยชื่อเค้าเลยนะ บอกได้เลยว่ามีครับ ถ้ารู้แล้วพี่ต้องอึ้ง สวยระดับชาติยังเคยมาใช้บริการผมเลย แต่มันเป็นจรรยา
บรรณอย่าไปยุ่งเรื่องของเขาเลยครับ เขาคงเหงาอยากได้ใครสักคนไว้เป็นเพื่อนมั้ง ก็เลยมาลองใช้บริการ

สัมภาษณ์ : มาใช้บริการนี่หมายถึงอะไร คุยเฉย ๆ หรือว่าขึ้นเตียง พูดให้ฟังหน่อย !

นายแบบ : บางคนก็มานั่งชวนเราคุยธรรมดา บางคนก็อ๊อฟเราออกไปข้างนอก

สัมภาษณ์ : ไปข้างนอกนี่ไปขึ้นเตียง หรือไปเที่ยวต่อ !

นายแบบ : มีทั้งสองอย่าง

สัมภาษณ์ : เหรอ... ไปขึ้นเตียงนี่ส่วนมากจะเป็นกลุ่มไหน !

นายแบบ : เหมือนกันพี่ ไม่ว่าจะเป็นดารา คนมีชื่อเสียง หรือพวกคุณหญิงคุณนายขี้เหงาเหมือนกันหมด ตอนแรกก็มานั่งคุยเฉย ๆ พอครั้งสอง
ครั้งผ่านไปก็ชวนไปขึ้นเตียง เกย์ในวงการและนอกวงการก็เยอะนะที่มาใช้บริการ บางทีมากันเป็นแก๊งค์เลยก็มี แต่เกย์ผมไม่รับ

สัมภาษณ์ : เวลาออกไปกับคนดังมีชื่อเสียง มีมั๊ยที่ไม่เซฟ หรือว่าต้องเซฟตลอด !

นายแบบ : ปกติผมจะเซฟตลอด แต่ก็มีบางคนที่อยากให้เล่นสด คือ...เค้ารับรองว่าเขาปลอดภัย แต่เราก็ต้องมั่นใจด้วย ถ้ารู้สึกว่าไม่มั่นใจก็
ต้องเซฟ

สัมภาษณ์ : แล้วน้องมั่นใจได้ยังไงว่าปลอดภัย เค้ามาเที่ยวแบบนั้น !

นายแบบ : ถ้าจะให้มั่นใจจริง ๆ มันไม่มันใจหรอกพี่ เราต้องเสี่ยงเอา

สัมภาษณ์ : สรุปแล้วก็คือเสี่ยง !

สัมภาษณ์ : ที่ไม่เซฟเพราะว่าเราไม่อยากเซฟ หรือว่าเค้าอยากเล่นกับเราสด ๆ !

นายแบบ : เค้าอยากเล่นกับเราสด ๆ  ส่วนตัวผมอยากเชฟอยู่แล้วไม่อยากเสี่ยง

สัมภาษณ์ : กับคนกลุ่มนี้ เวลาเสร็จ ๆ ข้างนอกหรือว่าข้างใน !

นายแบบ : เล่นสดก็ต้องข้างในอยู่แล้วพี่ คือเค้าอยากให้เราเสร็จข้างในเค้าถึงให้เราเล่นสด บางคนนี่เวลาผมเสร็จปล่อยข้างในดูเค้าจะมี
ความสุขมาก

สัมภาษณ์ : ถามความรู้สึก มีมั๊ย...ที่ไม่มีอารมณ์ แต่ทำเพราะงาน  เงิน !

นายแบบ : อืม... (ทำหน้าคิด) ไม่มี ผมมีอารมณ์จริง ๆ ทุกครั้ง ก็ผู้ชายอ่ะพี่  ขึ้นเตียงกับผู้หญิงไม่มีอารมณ์ได้ยังไง (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : เสร็จทุกครั้ง !

สัมภาษณ์ : แล้ว...กำหนดมั๊ยว่าต้องบริการกี่ครั้ง พี่หมายถึงว่าต้องทำให้ลูกค้าเสร็จกี่ครั้ง  !

นายแบบ : ไม่กำหนด แล้วแต่ลูกค้า แต่ก็ต้องอยู่ที่เราด้วยว่าเราสู้ได้แค่ไหน แค่ไหนก็แค่นั้น

สัมภาษณ์ : แล้วมีมั๊ย ที่เราไม่สู้แล้วแต่ลูกค้ายังจะเอาอีก !

นายแบบ : บ่อยครับ

สัมภาษณ์ : แล้วทำไง ไม่สู้แล้ว !

นายแบบ : ก็... ถ้าเค้าจะเอาอีกก็ให้เขาทำเอง เพราะผมไม่สู้แล้ว

สัมภาษณ์ : ยังไง... ให้เค้าขึ้นทำเองอะไรแบบเนี๊ยะเหรอ !

สัมภาษณ์ : น้องไม่สู้แล้วเขาเสร็จมั๊ย !

นายแบบ : เสร็จครับ

สัมภาษณ์ : เก่งนี่หว่า ผู้ชายไม่สู้แล้วยังทำให้ตัวเองเสร็จได้

นายแบบ : (หัวเราะเสียงดังลั่น)

สัมภาษณ์ : คนนี้น้องเคยมั๊ย เห็นเขาซุบซิบกัน (เอารูปดาราคนรุ่นใหญ่คนหนึ่งให้ดู)

นายแบบ : (เอารูปไปดูแล้วยิ้ม)

สัมภาษณ์ : น่า... ไม่เป็นไร ใครเขาก็ซุบซิบกัน  เคยมั๊ย คนนี้น้องเคยมั๊ย !

นายแบบ : คนนี้ผมไม่เคย แต่เพื่อนผมเคย เค้าชอบผู้ชายตัวเล็กแต่ผมตัวใหญ่

สัมภาษณ์ : งั้นก็แสดงว่าที่เขาซุบซิบกันจริง มาบ่อยมั๊ย !

นายแบบ : (ดูรูปทำหน้าคิด)  อืม... อาทิตย์ละครั้งสองครั้งครับ

สัมภาษณ์ :  แล้วคนนี้... นี่ก็เห็นเขาซุบซิบกัน ตอนนี้เลิกกับผัวแล้ว (เอาหนังสือนิตยสารเล่มหนึ่งปกเป็นนางงามระดับชาติในชุดว่ายน้ำออก
มาจากกระเป๋าให้ดู)

นายแบบ : (รับไปดูแล้วยิ้ม)

สัมภาษณ์ : ยิ้มไม่พูดแบบนี้แสดงว่าเคย !

นายแบบ : ไม่พูดได้มั๊ยพี่ !

*

• 402
 สัมภาษณ์ : น่า.. ไหน ๆ ก็คุยแล้วไม่เป็นไรหรอก คุยกันเอามันส์ คุยกันแค่สองคนเอง

นายแบบ : พี่สัญญาแล้วนะ !

สัมภาษณ์ : พี่รู้... งั้นปิดเครื่องบันทึกก็ได้ ตรงนี้เราพูดคุยกันเล่น ๆ เห็นเขาซุบซิบกันพี่อยากรู้ว่าจริงไม่จริง  (เอื้อมมือไปปิดเครื่องบันทึก
เสียงบนโต๊ะ... แต่ยังมีไมค์ซ่อนอยู่ในเสื้อสำหรับเครื่องบันทึกอีกตัวที่อยู่ในกระเป๋า !)

นายแบบ : เอ่อ... (มองรูปนางงามระดับชาติในชุดว่ายน้ำบนปกนิตยสารยิ้ม ๆ)

สัมภาษณ์ : น่า... คุยกันเล่น ๆ ปิดเครื่องบันทึกไปแล้ว

นายแบบ : ลูกค้าประจำผม มาบ่อย

สัมภาษณ์ : จริงเหรอ คนนี้เนี่ยนะ นี่ระดับเลยนะ !!

นายแบบ : ผมจะโกหกทำไมเล่าพี่

สัมภาษณ์ : ขึ้นเตียง หรือว่ามาเที่ยวเฉย ๆ !

สัมภาษณ์ : เคลียร์หน่อยสิ ครับนี่ครับขึ้นเตียงหรือว่าครับมาเที่ยวเฉย ๆ !

นายแบบ : (มองหน้าหัวเราะเสียงดัง)

สัมภาษณ์ : น่า... ปิดเครื่องบันทึกแล้ว เคลียร์หน่อย ๆ

นายแบบ : (มองหน้าถอนหายใจ) ก็... ตอนแรกมาเที่ยวเฉย ๆ

สัมภาษณ์ : จากนั้นพาไปขึ้นเตียง !

นายแบบ : ครับ (มองหน้ายิ้ม)

สัมภาษณ์ : เหรอ โห... พี่อิจฉาว่ะ  พี่พูดจริงนะ เพราะนี่ระดับเลย ถามจริงตอบตรง... ของเขาใหญ่มั๊ย !

นายแบบ : ก็เหมือนที่เห็นในรูปนี่แหละพี่ (หัวเราะเบา ๆ)

สัมภาษณ์ : เหรอ... แสดงว่าใหญ่จริงไม่ได้เอาอะไรยัด บอกตรง ๆ พี่อิจฉาว่ะ เอามันส์มั๊ย คุยกันเล่น ปิดเครื่องบันทึกแล้ว !

นายแบบ : สุด ๆ พี่

สัมภาษณ์ : เล่าหน่อย ๆ อยากรู้ !

นายแบบ : คือไงอ่ะ... ผมอายนะเนี่ยพี่ (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : น่า...เล่าหน่อย ๆ  งั้นพี่ถามนำก็ไอ้เอ๊า ครั้งแรกที่มานี่อ๊อฟน้องออกไปเลย !

นายแบบ : ยังครับ ครั้งแรกมานั่งคุยเฉย ครั้งที่สองถึงออกไป

สัมภาษณ์ : เค้าชวนตรง ๆ หรือว่ายังไง !

นายแบบ : ชวนตรง ๆ เลย

สัมภาษณ์ : ว่า... พูดตรง ๆ เลยไม่ต้องอาย พี่จะได้ไม่ต้องถามซ้ำ  !

นายแบบ : (หัวเราะ) ไปโรงแรมกับพี่มั๊ย

สัมภาษณ์ : เค้าถามงี้เลยเหรอ !

สัมภาษณ์ : ตอนนั้นรู้สึกยังไงที่คนสวยระดับชาติแบบนี้ชวนไปขึ้นเตียง !

นายแบบ : ตอนนั้นตื่นเต้นสุด ๆ เพราะตอนแรกคิดว่าเค้ามาหาเพื่อนคุยเฉย ๆ ไม่ได้คิดว่าเค้าต้องการอย่างอื่น

สัมภาษณ์ : บอกความรู้สึกตอนนั้นหน่อย  ครั้งแรกที่เค้าชวน โด่เลยเปล่า !

นายแบบ : ทันทีเลยพี่ (หัวเราะเสียงดัง)

สัมภาษณ์ : แล้วไปที่ไหนคนดังขนาดนี้ !

นายแบบ : ม่านรูดไงพี่ !

สัมภาษณ์ : เออใช่... โทษทีลืมไป แล้วไง ไปถึงโรงแรมเล่นกันเลย !

นายแบบ : ครับ (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : น้องเริ่มก่อนหรือเขาเริ่มก่อน !

นายแบบ : เค้าเริ่มก่อนครับ ตอนนั้นเค้าเริ่มจะเมา ๆ ตั้งแต่ออกจากบาร์ไปแล้ว

สัมภาษณ์ : เค้าเริ่มก่อนเองเลยเหรอ !

สัมภาษณ์ : ยังไง เล่าให้ฟังหน่อย !

นายแบบ : ก็... (มองหน้าหัวเราะ)

สัมภาษณ์ : คุยกันมาขนาดนี้แล้วยังอายอีก  เล่าหน่อย ๆ เล่าเอามันส์ !

นายแบบ : ขอผ่านได้มั๊ยพี่ (มองหน้าหัวเราะ)

สัมภาษณ์ : โอเค... แล้วเซฟมั๊ย !

นายแบบ : ไม่เซฟ เค้าไม่ให้เซฟ

สัมภาษณ์ : สด ๆ เลยเหรอ !

สัมภาษณ์ : ครับ

นายแบบ : โห...สุดยอด แล้วเสร็จข้างใน !

สัมภาษณ์ : จุ๊ ๆ สุดยอด ๆ เห็นว่ากันว่าร้อนมาก !

นายแบบ : สุด ๆ พี่ เพราะมีดีกรีเป็นนางงามระดับชาติระดับประเทศด้วยไง ตอนนั้นผมเองก็ไม่อยากเชื่อเหมือนกัน

สัมภาษณ์ : ใช้ปากมั๊ย... ปิดเครื่องบันทึกแล้วแล้ว !

นายแบบ : ทุกอย่างพี่ ไข่ผมยังเลียเลย

สัมภาษณ์ : โหอึ้ง แสดงว่าที่เขาพูดกันจริง !

นายแบบ : พี่ปิดจริงรึเปล่าเนี่ย ! (หยิบเครื่องบันทึกเสียงขึ้นไปดูและหัวเราะ)

สัมภาษณ์ : ปิดแล้ว ไฟ ตัวเลข อะไรไม่ขึ้นซักอย่างแล้วน่ะ... พูดให้ฟังหน่อย เห็นเค้าว่าของผัวเล็ก !

นายแบบ : เรื่องนั้นผมไม่รู้ แต่ว่าเค้าร้อนสุด ๆ จริง ๆ

สัมภาษณ์ : พูดให้ฟังหน่อย

นายแบบ : (มองหน้าหัวเราะเหมือนอาย)

สัมภาษณ์ : น่า...พูดหน่อย ๆ ไม่ต้องอาย พี่พูดนำก็ได้เอ๊า.. ควย เย็ด !!

นายแบบ : (มองหน้าหัวเราะชอบใจ)

สัมภาษณ์ : น่า...พูดหน่อยๆ พี่อยากรู้

นายแบบ : เค้าบอกผมหล่อ ของผมใหญ่เอาเค้าเสียวดี นี่ผมพูดตรง ๆ เลยนะ (หัวเราะอาย ๆ)

สัมภาษณ์ : หล่อ ควยใหญ่เย็ดเสียวว่างั้นเถอะ ! (ถามนำร่อง)

นายแบบ : แบบนั้น (หัวเราะเสียงดังมาก)

สัมภาษณ์ : แล้วน้องก็บอกเหมือนกัน !

นายแบบ : ผมไม่พูดขนาดนั้นพี่ อาย... พูดแต่เพียงว่าของพี่ก็เอามันส์มาก แบบว่าโต้ตอบกับเค้าหน่อย เดี๋ยวเค้าจะคิดว่าเราไม่เต็มใจ
(หัวเราะอาย)

สัมภาษณ์ : โห...ลุกเลยเนี่ยน้อง ครั้งแรกที่ไปกับเค้าเสร็จไปกี่ที น่า.. คุยกันตรงๆไม่ต้องอายหรอก คุยกันมาขนาดนี้แล้วยังจะอายอยู่อีก !

นายแบบ : ผมสาม แต่เค้าผมจำไม่ได้ เพราะเค้าเสร็จบ่อยมาก

สัมภาษณ์ : แสดงว่าเค้าเก็บกด !

นายแบบ : อันนี้ผมไม่รู้

สัมภาษณ์ : เสร็จในทั้งหมด !

สัมภาษณ์ : เค้าบอกให้เสร็จข้างใน !

สัมภาษณ์ : โห... เสร็จข้างในทุกครั้งไม่ไม่เยิ้มเต็มเหรอ !

นายแบบ : ปูดออกมาเลยแหละพี่ (หัวเราะหัวเราะเสียงดังมาก !)

สัมภาษณ์ : บอกตรง ๆ อิจฉาว่ะน้อง เอาแรงมั๊ย !

นายแบบ : เต็มที่พี่ สุดแรงแหละ เพราะเค้าบอกให้เอาแรง ๆ

สัมภาษณ์ : เค้าครางเสียงดังมั๊ย !

นายแบบ : ลั่นห้องเลยพี่  ตั้งแต่ผมทำงานนี้มามีคนนี้แหละที่ครางดังที่สุด

สัมภาษณ์ : โหสุดยอดจริง ๆ เสร็จแล้วแยกกันกลับ !

นายแบบ : เปล่า เค้าผมให้อยู่กับเขาต่อจนถึงเช้า

สัมภาษณ์ : เหรอ... อ้าวงั้นก็มีต่ออีกสิ !

นายแบบ : ไม่มีครับ นอนกอดนอนจับกันเฉย ๆ เพราะของผมมันไม่สู้แล้ว

สัมภาษณ์ : บอกตรง ๆ โคตรอิจฉาเลยว่ะ นอนจับกันทั้งคืน แล้วตอนเช้าน้องก็ไม่สู้เหรอ !

นายแบบ : ตอนเช้าสู้ครับ เอาในห้องน้ำทีหนึ่ง แล้วก็บนเตียงก่อนกลับอีกทีหนึ่ง

สัมภาษณ์ : (มองหน้านายแบบ) พี่กลืนน้ำลายไม่ลง ติดคอ !

นายแบบ : (หัวเราะเสียงดัง)

สัมภาษณ์ : ตอนเช้านี่น้องเป็นคนเริ่มหรือเค้าเป็นคนเริ่ม !

นายแบบ : เค้าเป็นคนเริ่มครับ

สัมภาษณ์ : เสร็จข้างในเหมือนเดิม !

นายแบบ : ครับ... เค้าชอบให้ผมเสร็จข้างใน

สัมภาษณ์ : เค้าบอกเหรอ ว่าชอบให้เสร็จข้างใน !

นายแบบ : ครับ เค้าบอกว่าเวลาผมเสร็จใส่เค้า ๆ มีความสุข คล้าย ๆ ประมาณว่าเค้าพอใจที่ทำให้ผมเสร็จ หรือผมเสร็จเพราะว่าเค้าเอามันส์
อะไรแบบนี้

สัมภาษณ์ : เข้าใจอารมณ์นั้นของเค้า  โหคนนี้สุดยอดสมคำล่ำลือจริง ๆ แสดงว่าตอนนี้ก็เป็นลูกค้าประจำ

นายแบบ : ครับ เค้าจะมาอาทิตย์ละครั้งสองครั้ง ถ้าอาทิตย์ไหนเค้าไม่ได้มาอาทิตย์ถัดไปเค้าก็จะอ๊อฟยาวข้ามวัน

สัมภาษณ์ : โห โคตรอิจฉาเลยว่ะน้อง

นายแบบ : (ยิ้ม)

สัมภาษณ์ : เคยเล่นนอกสถานที่มั๊ย พี่หมายถึงว่าไม่เข้าม่านรูด !

นายแบบ : เคยในรถ ถนนแถวบางนา จอดข้างถนนเล่นกันที่เบาะหลังเลย

สัมภาษณ์ : กลางคืน !

นายแบบ ; ครับ โหพี่... กลางวันใครจะไปกล้า

สัมภาษณ์ : สุดยอด นอกจากน้องแล้วเค้าเคยออฟคนอื่นออกไปมั๊ย !

นายแบบ : ที่ผมทำอยู่ไม่มี ไม่เคย เวลาเค้าจะมาเค้าจะโทรจองคิวผมไว้เลย แต่ที่อื่นนี่ผมไม่รู้

สัมภาษณ์ : น้องคิดว่าเค้าไปอ๊อฟเด็กที่อื่นด้วยมั๊ย !

นายแบบ : อันนี้ผมไม่รู้  ผมไม่ถาม เพราะไม่ใช่เรื่องของผม

สัมภาษณ์ : น้องรู้สึกอะไรกับเค้าแบบว่ารู้สึกรักอะไรแบบนี้ !

นายแบบ : เฉย ๆ พี่ เพราะนี่คืองานของผม ถึงจะไม่ใช่งานผมก็คงไม่กล้าคิด เพราะผมกับเค้ามันคนละระดับกัน ผมเป็นใครเค้าเป็นใคร ผม
สำนึกระหว่างตัวเองกับลูกค้าตลอด

สัมภาษณ์ : ดูท่าทางเค้าจะออกซาดิสม์นิด ๆ มีมั๊ย !

นายแบบ : ไม่นิดล่ะพี่ (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : พูดให้ฟังหน่อย

นายแบบ : ครั้งแรกนี่ตัวผมรอยจ้ำเต็มไปหมดเลย ไปทำงานไม่ได้เป็นอาทิตย์

สัมภาษณ์ : ขนาดนั้นเลยเหรอ !

นายแบบ : แต่ครั้งหลัง ๆ มาผมรู้แล้ว ผมระวัง แต่ตอนเค้าจะเสร็จนี่ระวังยังไงก็ต้องโดน (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : ยังไง เล่าให้ฟังหน่อย !

นายแบบ : คือเวลาเค้าจะเสร็จเค้าชอบดูดชอบกัด แบบว่าคงจะกระตุ้นความรู้สึกเราอยากให้เราเอาเข้าไปลึก ๆ อะไรแบบนั้น โดยเฉพาะหัวนม
ผมนี่เค้าชอบดูมาก เมื่อก่อนออกไปทีไรได้รอยฟันเค้าติดกลับมาทุกที แต่เดี๋ยวนี้ผมรู้วิธีแล้ว

สัมภาษณ์ : ทำไง !

นายแบบ : ถ้าเค้าอยู่ข้างล่างผมจะจับหน้าเค้ากดไว้ให้เขามองหน้าผมแทน แล้วเอาของผมเข้าไปลึก ๆ ถ้าเค้าอยู่ข้างบนผมก็จะจับหน้าเค้าดัน
ไว้แล้วใช้คำพูดบอกกระตุ้นเค้า

สัมภาษณ์ : บอกยังไง !

นายแบบ : (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : น่า...ไหน ๆ ก็พูดแล้ว เล่าให้ฟังหน่อย เล่าเอามันส์ ๆ !

นายแบบ : ตรง ๆ เลยเหรอพี่ (หัวเราะอาย ๆ)

สัมภาษณ์ : ตรง ๆ เลย

นายแบบ : เอาของผมให้หมด เอาแรง ๆ ปล่อยน้ำแตกออกมาใส่ของผมให้หมด (พูดจบแล้วหัวเราะเสียงดัง)

สัมภาษณ์  : บอกให้เค้าเย็ดควยแรง ๆ ! (มองหน้านายแบบถามนำร่อง)

นายแบบ : ครับ (หัวเราะเสียงดัง)

สัมภาษณ์ : แสดงว่าชอบรุนแรงจริง ๆ

นายแบบ : แล้วเวลาเสร็จเค้าจะกระตุกแรง ครางเสียงดังมาก

สัมภาษณ์ : แสดงว่าเซ็กส์จัดจริงๆ เย็ดแต่ละทีนานมั๊ย... โทษทีถามตรงๆ !

นายแบบ : นานเหมือนกันครับเพราะไม่ได้รีบ จะเสร็จก็หยุดก่อน

สัมภาษณ์ : เค้ารึน้อง !

นายแบบ :  ด้วยกันครับ เค้าบอกว่าอยากเอานาน ๆ ไม่อยากเสร็จเร็ว ถ้าเค้าจะเสร็จเค้าก็จะหยุดก่อน ถ้าผมรู้สึกว่าจะเสร็จก็จะหยุดเพราะเค้า
บอกแล้ว

สัมภาษณ์ : แล้วเค้าใช้ปากกับของน้องมั๊ย !

นายแบบ : ประจำพี่ ทุกครั้งแหละ

สัมภาษณ์ : เหรอ...แล้วแรงมั๊ย !

นายแบบ : สุด ๆ พี่ เหมือนเวลาดูดหัวนมผมแหละ ขาผมงี้สั่น (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : เค้ากินของน้องหมดเลย !

สัมภาษณ์ : เล่าตอนน้องเสร็จแตกใส่เค้าให้ฟังหน่อย

นายแบบ : เหมือนตอนเค้าเสร็จแหละพี่ เดี๋ยวจะหาว่าผมโกหก นี่จางไปมั่งแล้ว วันก่อนเมาเหล้าด้วยก็เลยปล่อยให้เค้าดูด (เลิกเสื้อขึ้นให้ดู
รอยฟันรอบหัวนมและรอยจ้ำตามหน้าอก)

สัมภาษณ์ : โห... ขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย !

นายแบบ : นี่ถ้าไม่อายพี่จะให้ดูไข่กับน้องชาย (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : กัดด้วยเหรอ ! (อึ้ง)

นายแบบ : คงมันส์เขี้ยวมั๊งครับ (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : ถามจริง !!

นายแบบ : ถ้าผมไม่อายผมจะเปิดให้พี่ดู นี่ยังมีรอยดูดกับรอยฟันจาง ๆ อยู่เลย

สัมภาษณ์ : โหพี่ลุกเลยว่ะ... แล้วมีรอยแบบนี้ไปทำงานยังไง !

นายแบบ : ถ้ามันชัดมากก็รอให้มันหาย

สัมภาษณ์ : งั้นเราก็ขาดได้รายสิ !

นายแบบ : เค้าจะให้พิเศษมาด้วย

สัมภาษณ์ : ค่ารุนแรงว่างั้นเหอะ !

นายแบบ : คงทำนองนั้นมั๊ง (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : โห...นี่ไข่กับไอ้จ้อนน้องก็โดนด้วยเหรอ !

นายแบบ : ทั้งตัวพี่

สัมภาษณ์ : แล้ว... เวลาเค้าขึ้นข้างบนเป็นไง  เล่าเอามันส์ !

นายแบบ : หนังเอ็กส์อายก็แล้วกันพี่

สัมภาษณ์ : เชื่อ ไม่ใช่เชื่อว่าเพราะน้องมีรอยนะ แต่เค้าพูดกันมาก่อนแล้ว ถามเอามันส์.. ฟิตมั๊ย !

นายแบบ : ฟิตมั๊ย (ทำหน้าคิด ) ก็..ของผมมันใหญ่ไงพี่ แต่เอามันส์นี่มันส์แน่นอนเพราะเค้ารับของผมได้หมด

สัมภาษณ์ : สุดยอด... เวลาเค้ากำลังสุด ๆ หยาบมั๊ย พี่หมายถึงเค้าพูดหยาบมั๊ย !

นายแบบ : (หัวเราะ) ผมบอกไปแล้ว

สัมภาษณ์ : ไม่เคลียร์  น่า...ไหน ๆ ก็เล่าแล้ว เล่าหน่อย ๆ เล่าเอามันส์ โต้ง ๆ เลย

นายแบบ : (หัวเราะ) ผมอายนะเนี่ยพี่

สัมภาษณ์ : น่า... เล่าหน่อย ๆ อยากรู้ว่าเค้าพูดยังไงบ้าง !

นายแบบ : ก็.. (ถอนหายใจแล้วหัวเราะ)

สัมภาษณ์ : น่า...เอาหน่อย ๆ ผู้สองคนคุยกันอายอะไร

นายแบบ : (ถอนหายใจ) เวลาเขามีอารมณ์เต็มที่หรือกำลังจะเสร็จ ผมก็ไม่อยากเชื่อเหมือนกันว่าระดับนี้จะพูดแบบนี้ออกมา

สัมภาษณ์ : ว่า.. เอาหน่อย ๆ โต้ง ๆ เลย !

นายแบบ : (หัวเราะ) ของน้องใหญ่... !

สัมภาษณ์ : ไม่เอา ๆ ตรง ๆ เลย เมื่อกี้ก็พูดแบบนี้ (รีบพูดขัดจังหวะ)

นายแบบ : (หัวเราะแล้วถอนหายใจ) โอเค...ควยน้องใหญ่เย็ดเสียวจัง เย็ดอีก เย็ดแรง ๆ (แล้วหัวเราะเสียงดัง)

สัมภาษณ์ : ก็แค่นั้นแหละผู้ชายเหมือนกันอายอะไร ไม่น่าเชื่อเน๊อะ คนระดับนี้แล้ว !

นายแบบ : ผมก็ว่างั้น

สัมภาษณ์ : แล้วเคยเบิ้ลมั๊ย พี่พูดตรง ๆ เลยนะ... เย็ดเสร็จแล้วแต่ยังไม่ได้เอาควยออกแล้วเย็ดต่อ !

นายแบบ : ประจำพี่ คือไงอ่ะ เขาตั้งใจอ๊อฟผม เสร็จแล้วเค้าชอบให้ผมเอาคาไว้แบบนั้น พี่เข้าใจที่ผมพูดรึเปล่าเนี่ย (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : เข้าใจ เย็ดน้ำแตกแล้วเค้าชอบให้เย็ดควยแช่ไว้ (พูดหยอกล้อ)

นายแบบ : (หัวเราะเสียงดัง) ประมาณนั้นครับ

สัมภาษณ์ : นานมั๊ยกว่าเค้าจะให้เอาควยออก !

นายแบบ : ถ้าอยู่ในท่าทีสบายบางทีก็เผลอหลับไปเลย

สัมภาษณ์ : เย็ดควยแช่ไว้แบบนั้น !

นายแบบ : ครับ เค้าชอบ

สัมภาษณ์ : โห...  (อึ้ง !)  แล้วเคยมั๊ยเย็ดควยแช่ไว้แบบนั้นแล้วหลับ รู้สึกตัวแล้วควยลุกอยากเย็ดอีกแต่เค้ายังหลับอยู่ไม่รู้ตัว  !

นายแบบ : บ่อยพี่  แบบว่าได้พักเอาแรงแล้วไง (หัวเราะ)

สัมภาษณ์ : แล้วไง เอาเลย ทั้งที่เค้ายังหลับอยู่แบบนั้นเหรอ !

นายแบบ : (หัวเราะ) ผมขยับหน่อยเขาก็รู้สึกตัวสู้แล้วพี่

สัมภาษณ์ : รู้สึกตัวก็สู้เลยเหรอ ! (ถามแบบอึ้งๆ !)

สัมภาษณ์ :  ทั้ง ๆ ที่หลับคาควยยังไม่ได้เอาควยออกเนี่ยนะ !

สัมภาษณ์ : คุ้มค่าเงินจริง ๆ แล้ว นมเค้าให้เล่นแรงมั๊ย หวงมั๊ย !

นายแบบ : ไม่หวงพี่ เล่นได้เต็มที่ เค้าชอบ เหมือนที่เค้าเล่นผมนั่นแหละ เค้าเล่นผมแรง ผมก็เล่นเค้าแรง แล้วเค้าก็ชอบให้ผมเล่นแรง ๆ ด้วย

สัมภาษณ์ : ก็เลิกกับผัวแล้วนี่ ไม่ต้องกลัวมีรอย พูดแล้วอิจฉาคึกควยลุก อยากลองซักทีจริง ๆ จะเอาทุกท่าเลยสิ !

นายแบบ : ตามนั้นพี่ (ยิ้ม)

สัมภาษณ์ : เค้าชอบท่าไหนเป็นพิเศษ มีมั๊ย !

นายแบบ : (ทำหน้าคิด)  พิเศษเหรอ  อืม.ม.. ผมไม่แน่ใจเพราะไม่เคยสังเกต  คุกเข่าหมอบรึเปล่า เพราะรู้สึกเค้าจะคุกเข่าให้ผมบ่อย หรือไม่
ก็ยืนก้มตัวกับขอบเตียง

สัมภาษณ์ : ให้น้องเย็ดข้างหลัง !

สัมภาษณ์ : โห... ท่านี้พี่นึกภาพตามเลย ยิ่งตอนเราเสร็จท่านี้ด้วยลึกสุด ๆ

นายแบบ : (มองหน้ายิ้ม)

สัมภาษณ์ : ถามจริง... ที่คุยกันอยู่นี่น้องรู้สึกมั๊ย แบบว่ามีอารมณ์อยากเจอเค้าอะไรแบบเนี๊ยะ !

นายแบบ : เฉย ๆ ครับ เพราะผมเจอเค้าปกติอยู่แล้ว

สัมภาษณ์ : เหรอ... แล้วน้องเคยโทรหาเค้ามั๊ย เค้าโทรหาน้องมั๊ย พี่หมายถึงเวลาปกติไม่ได้ไปทำงานแบบนี้ !

นายแบบ : ผมไม่เคยโทร แต่เค้าโทรหาผม

สัมภาษณ์ : บ่อยมั๊ย ทุกวัน !

นายแบบ : ไม่ทุกวันพี่ แล้วแต่อารมณ์เค้า

สัมภาษณ์ : เค้าโทรมาทำไม คุยเล่นเพราะคิดถึง !

นายแบบ : ผมไม่รู้ ไม่เคยถาม เค้าโทรมาผมก็คุยด้วย แบบว่าลูกค้าประจำ

สัมภาษณ์ : ซื่อสัตย์กับอาชีพจริง ๆ ถามเรื่องเค้าอีกหน่อย คุยเรื่องเค้าแล้วมีอารมณ์ดี  ถามความรู้สึกน้องจริง ๆ ชอบเค้ามั๊ย !

นายแบบ : (มองหน้าหัวเราะ) ชอบมั๊ยเหรอ... เค้าระดับนั้นแล้วผมระดับนี้ พี่คิดว่าผมจะชอบรึเปล่าล่ะ หมายถึงเรื่องบนเตียงนะ  ส่วน
เรื่องอื่น ๆ ผมไม่อยากคิดมันเป็นไปไม่ได้อยู่แล้ว

สัมภาษณ์ : เข้าใจ... เค้าเคยถามเลี้ยงมั๊ย !

นายแบบ : (มองหน้ายิ้ม)

สัมภาษณ์ : ยิ้มแบบนี้แสดงว่าเขาต้องถามเลี้ยงแหง ๆ น่า... คุยกันเล่น ๆ

นายแบบ : (มองหน้ายิ้ม) คำถามนี้ขอไม่ตอบดีกว่าครับ

สัมภาษณ์ : โอเค  ไม่ตอบก็ไม่เป็นไรพี่เข้าใจ ที่จริงรูปร่างหน้าตาน้องก็หล่อนะ เป็นดาราจริง ๆ ได้เลย เคยเล่นละครหรือหนังบ้างมั๊ย !

นายแบบ : ก็เคยครับ แต่ก็แค่ผ่าน ๆ กล้อง ไม่มีใครช่วยดัน โฆษณาก็เคยเล่นมาเหมือนกัน ผมว่าการที่จะเข้าวงการสมัยนี้มันยากนะ ต้องมีแรง
ผลักดันจากผู้หลักผู้ใหญ่ เดี๋ยวนี้ใช้เส้นกันเยอะ บ้านนอกอย่างผมก็เลยไม่มีโอกาส ความจริงผมก็เคยประกวดเวทีเด็กหน้าใสมาเหมือนกันนะ เข้ารอบ
ขึ้นเวทีใหญ่ด้วย แต่ก็ตกรอบแรกเพราะเส้นไม่ใหญ่พอ ชีวิตมันผกผันก็เลยต้องมาทำงานแบบนี้

สัมภาษณ์ : รู้สึกยังกับตัวเองบ้างตอนนี้ !

นายแบบ : ผมไม่อยากคิดอะไรกับตัวเอง ลืมไปวัน ๆ ทำงานและตั้งใจเรียนให้จบ ตอนนี้ผมมองปัจจุบันกับอนาคตเท่านั้น จะให้ผมมารังเกียจ
ตัวเองก็ไม่ได้ เพราะนี่คือตัวเรา เราต้องอยู่ได้ เราต้องเดินไปข้างหน้า และคิดเสมอว่าวันหนึ่งผมเรียนจบผมก็จะเลิกทำงานแบบนี้ทันที แต่วันนี้มันไม่ใช่
วันนี้ผมเลือกไม่ได้ บอกตามตรงเลยว่าผมไม่มีความสุขนักหรอกที่ต้องมาทำงานแบบนี้

สัมภาษณ์ : แต่พี่อิจฉา  บอกตรงๆ

นายแบบ : ทำนองคนในอยากออกคนนอกอยากเข้าไงพี่

สัมภาษณ์ : ทำไมพี่ไม่มีโอกาสแบบนี้บ้างนะ  โดยเฉพาะกับเธอหรือเค้าคนนี้พี่อยากลองสักครั้งจริงๆ สวย ใหญ่ทั้งล่างทั้งบน เวลาเย็ดคงจะ
ทั้งเสียวทั้งมันส์น่าดู...  โอเคพักเบรกกันก่อน.